ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • สวดยอดเลยหมาโจ เฮ้ยไม่ใช่ หมาของโจ
  • เย้ยๆๆๆ ลื่น เข้ามาห้องนี้ พื้นเปียกลื่นจัง เกือบล้ม ใครทำน้ำอะไรหกเต็มพื้น กร๊ากกกๆๆ
  • หมานายแบบ เน้นสร้างภาพimageimage
    ไฟล์แนบ
    941304_10201178580603867_1531508240_n.jpg 143K
    969059_10201178282036403_1014654754_n.jpg 133K
  • สนใจร่วมซ้อมด้วย เสาร์ หรือ อาทิตย์ ครับ

รบกวนคุณซันอยากได้ล้อสำหรับ BOX ครับถ้าไม่รบกวนหาให้หน่อยครับเผื่อวันงานจะได้ย้ายหมาได้สะดวกครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • เห็นพี่สู้บอกว่า 2 วัน แต่วันเสาร์น่าจะเยอะกว่าครับพี่
  • ผมเข้าเสาร์ครับ

ขอบคุณครับ JAME
  • มาแล้วครับตารางกิจกรรมแบบด่วนๆของเรา เสาร์ อาทิตย์นี้นะครับ เริ่มที่วันเสาร์ ซ้อมกึ่งแข่ง มีทีมธนบุรี ทีมปราจีน พี่มุ๊ด๊อกฟันปาร์ค พี่ยุทธ พี่เป้ไฟเตอร์เคนนอล และน่าจะอีกหลายๆคน วันอาทิตย์ซ้อมชิวๆ นำทีมซ้อมโดยพี่สู้ พิตโซนนนท์ สำหรับท่านที่เรียกตัวเองว่ามือใหม่ ลองดูครับว่าชอบแบบไหน ใครชอบแบบไหนก็มาตามวันล่ะกันครับ
  • พี่ก้องลงคลิปมาข่มคู่ต่อสู้เลยหรอคับ ดูเพลินมากๆๆ :o046:
  • ดูแล้วรู้สึกดีกว่าข่มขวัญ 555
  • คลิปสวยมาก
  • เต้ยว่างเข้าไปซ้อมโโม่บ้านซันด้วย
  • ใครถ่ายรูปถ่ายคลิปไว้ ลงๆมาดูกันบ้างนะครับ
  • ได้มาไม่กี่รูป

image
  • พี่มุ๊ ชุดลากมูดดี้ อยู่ทีสนาม พิตนนท์ นะครับ
  • เอาพวกบูลลี่มาให้ชมกันก่อน แต่ล่ะตัว
    ถ้าพวกออริจิซ้อมไม่ถึงมีอายแน่นอน

image
  • ส่วนหนุ่มหน้ามลอย่าง MoOdy บอกขอเป็นนายแบบอยู่ที่พาร์คดีก่า
    เลียนแบบบัวขาว ไม่เจ็บ ไม่เหนื่อยด้วย 55555

image
  • MV พี่ก้องโคตรหล่อเลยครับ :033:
  • ซ้อมเมื่อวานสนุกมากครับ แต่ต้องรีบกลับมาทำงาน

พี่เจมส์ พี่สู้ กลัวซันซัสรึยังครับ เจอเป๋ฮ่าวเข้าไปซะ :o003:

เห็นลีลาการลากเมื่อวาน ว่าจะเริ่มลากที่1800ไปเลย หลายรอบเด้วจะเหนื่อย :o028:
  • อยู่ร้านเจมส์พี่ครับพี่สู้
  • ลูกชายหล่อๆ ทั้งนั้นเลย
  • นนท์ทำไมเงียบกันจัง ใกล้วันงานแล้วนะ
  • ซุ่มครับ 55555555
  • เสาร์นี้เจอกันครับ
  • วันนี้ใครโทรมาหาเจมส์หว่า ขอโทษนะครับ เสียงมันขาดๆหายๆฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง รู้แต่เรื่องซ้อมวันเสาร์อะไรเนี้ยแหละ ไงโทรมาใหม่นะครับ เบอร์มันรันข้ามไปแล้ว
  • จีบสาวอยู่แล้วมาบอกว่า เสียงมันขาดๆหายๆ
    พวกเดียวกันประธานมดเลย555555
  • เหลืออีกเพียง สองอาทิตย์เท่านั้น
  • เสาร์นี้สงสัยจะได้ขึ้นรางซ้อมเป็นครั้งสุดท้าย
    อาิทิตย์หน้าไม่ว่างด้วย ไปรอลุ้นเอาหน้างาน
    แล้วครับ
  • เหยีบเบรดสายเกี่ยวข้างหลังหมามา 2 สัปดาห์ก็รู้สึกสนุกดี
    แต่มันทำให้คิดขึ้นมาได้ว่า สายเกี่ยวจากตัวรถถึงฃุดลากของ
    ทีมนนท์มันสั้นเกินไปอ่ะป่าว

ในความเป็นจริงแล้วควรจะเผื่อให้ยาวซะอย่างน้อย 1ม. - 1.2ม.
    เพื่อให้น้ำหนักกดลงที่ปลายชุดลาก หมาจะมีแรงดึงมากขึ้น
    แต่ที่ซ้อมๆกันอยู่ น้ำหนักมันน่าจะไปกดอยู่ที่หลังหมาเวลา
    ลากน้ำหนักเยอะขึ้น สังเกตุหมาจะออกตัวยกหน้าตลอดไม่
    โน้มลงเพื่อดึง

หากจะลองสอบถามผู้่เชี่ยวชาญดูสักหน่อยก็จะเป็นการดีว่า
    สายเกี่ยวควรจะยาวอยู่ที่เท่าไร
  • ซ้อมยากๆไว้พี่ เจอของง่าย จะได้สบาย ถ้าท่าทางการลากมันไม่เสียซะก่อน 5555
  • ก็เคยๆดูเรื่องนี้กันอยู่เหมือนกันครับพี่มุ แต่ก็ยังไม่ได้สรุปกันจริงๆจังๆว่าสายลากควรยาวเท่าไหร่ ที่พี่มุพูดมามันมีผลในทางเทคนิคจริงๆนะผมว่า
  • น่าคิดกรณีพี่มุ๊
  • ล่าสุดหมาผมพอหนักๆโดดเป็นกบเลย
  • พรุ่งนี้จะไปดีวัน ทบทวนวิชา รอบสุดท้าย ก่อนแข่งจริง 30 มิ.ย.นี้ ใครสนใจบ้างครับ เจอกันที่ดีวันได้นะครับ ช่วงบ่ายๆ
  • ไปด้วยคน :)
  • ได้ครับพี่ เจอกันครับ
  • วันที่ 29 รบกวนฝากหาที่หลับที่นอนสักคืนน่ะครับ พี่ๆพิตนนท์ คงจะได้ไปกางเต้น บ้านพี่ซันน่ะครับผม
    โทรให้เพื่อนหาที่พักให้ ยังไม่ได้เลย ติดตรงน้องหมานี้เหละครับ ^:)^ :033:
  • เตรียมเครื่องเสียงชุดใหญ่ คาราโอเกะ ไว้ตอนรับ สงสัยจะไม่ได้นอนทั้งคนทั้งหมา เป็นการตัดกำลังไปในตัว 555555
  • โห มีมีทติ่งก่อนงานด้วยน่าสนนะ ใครมากันบ้างเผื่อจะแวบไปจอย 55
  • ป๋าสั่งโต๊ะจีนมาเลยครับ เจมส์ไม่มีรายชื่อเหมือนกัน แต่เห็นพี่สู้บอกว่า 30 คน กับ 18 ตัว ก็น่าจะเกือบครบทั้งทีม
  • กลัวตอนเช้าตื่นไม่ไหวอะดิ ต้องไปแต่เช้าด้วย 55
  • พี่สู้คับ น้อมรับคับผม โซดา&จากัวส์ เปลี่ยนจากเบียร์เป็นนมได้ป่าวคับ
    ผมยังเด็กเรื่องเบียร์ไม่ค่อยถนัด แต่ถ้าเรื่องนมสู้ตายคับ :o040: :o027:

งั้นผมขอ ลูเคีย&ชีต้าร์ เชียเรอร์&เจ้าผม คู่ละ1ลัง รวมทั้งหมด3ลัง

ปล.ผมเป็นพลละขับ ต้องขับรถกลับชลเด๋วถ้ากินกันหมด มีหวังได้ตั๋วไปเท่วฮ่องกงกันแน่ๆ
  • เห้อ สกัทบาดเจ็บนิ้วเท้าเป็นแผลไม่ได้ซ้อมมา3วันละ จะฟิตทันไหมเนี๊ยครับพี่ ๆ
    ไปเมืองทองคราวนี้มีหวังได้เอาเบียร์ไปให้ฟรี ๆแล้วม้างงงงงงง =(( =(( =(( :-(( :-(( :-(( :-(( :o005: :o005: :o005:
  • 5555 :p

กินรวบ กินเรียบ ก็งานนี้แระ :O
    หรือข่าวปล่อย หลอกกินเบียร์ เจ้าผมหว่า

อ๊อด พี่จะจ่ายไหวมั๊ยเนี่ย อ้าวเอาไงเอากัน okนม3ลัง3คู่

ฮ่าฮ่าฮ่า งานนี้ฝนหนีกลับก่อน พี่เอาที่ไหนจ่ายวุ้ย555

:o027: :o027: :o027:
  • ขอบคุณคับพี่สู้เป็นเกียรติอย่างยิ่งคับสำหรับมือใหม่อย่างผม [-O<
    ผมต่างหากหละม้างงพี่ที่ต้องขนนมเอาไปให้พี่ผมยังไม่มีประสบการณ์เลย ยังไงชี้แนะหน่อยน่ะคับพี่สู้ :o001:
  • นนท์ พร้อมรบแล้วครับ ใครอยากจับตัวไหนว่าๆกันมาเลย 555555
  • พี่เจมส์ พี่บิ๊กต่อซันซัสตันนึงเหมือนเดิมมั๊ยน้อ :o058:
  • ฮั่นแน่ทำสถิติสามตันหน่อย ซันซัส ออกอาระวาดเลยนะ

อิอิ :o058: :o016:
  • จัดไปครับพี่เอก มีข้อแม้ว่าต้องมากินที่นนท์นะ
  • ได้ครับพี่เจมส์ เด้วผมไปจ่ายที่นนท์นะครับ :062: