ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • สงสัยว่าพี่มาร์คต้องโทรไปหาพี่สู้แล้วแหละ น้องๆไม่รู้ รอรับงานจากพี่สู้อีกที ตอนนี้พี่สู้คงเข้าป่า ไม่มีเน็ตเล่น โทรหาเลยง่ายกว่าครับ
  • มีอะไรให้ช่วยบอกกันได้นะครับ สมองผมไม่ค่อยมี แต่แรงพอมีครับ :033:
  • แต่พวกเรามันมืออาชีพ หลับตาขับรถยังได้ สบายอยู่แล้ว 555
  • พี่ซันลองแล้วครับ เมื่องานทองทองรอบที่แล้ว ไม่เวิร์คสำหรับการหลับตาขับรถ อันตรายมากๆ ดีนะที่ไม่เป็นไร 5555
  • พี่ๆที่นนท์ มีใครแนะนำBullyสาวให้ลูกชายได้บ้างค่ะ จิตประสาทดี แข็งแรงร่าเริงเป็นตัวผู้ตัวเดียวในครอก อยู่ซอย วัดศรีประวัติ
    สายเลือดพ่อกับแม่
    image
    image
    ลูกชายวัย 16 ด.
    image
    มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 246K
    image.jpg 136K
    image.jpg 193K
    image.jpg 186K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 186K
  • เลี้ยงที่นนท์ด้วยคับ เพิ่งกลับมาเลี้ยงใหม่ image
    ไฟล์แนบ
    1012927_843631858987112_583527930_n.jpg 128K
  • ย้้ิีตอนรับครับ มีโอกาสมาสนุกกันครับ
  • ใครมีโรงพยาบาลตัดหูพิทบูลสวยๆ แนะนำหน่อยคับ อยู่นนทบุรี
  • หมอหนุ่ยวัดไผ่ตันเลยครับ หรือไม่ก็หมอโต จากสุราษฏร์ แต่เวลาที่ที่พี่เขาขึ้นมาต้องติดตามเอาทางเฟส หรือลองหาๆเบอร์ดูครับ
  • วัดไผ่ตันอยู่แนวไหนคับ
  • สะพานควาย
  • ตัวประมาณนี้ตัดหูได้ยังคับ ?
  • ไม่เห็นรูป อายุเท่าไหร่ หนักเท่าไหร่ครับ เกิน 2 เดือน หนักเกิน 6 กก. ตัดได้ครับ
  • อ่อ ของผม6เดือนแล้ว
  • อย่าตัดเลยครับ อายุเยอะแผลหายยาก ตั้งยากกว่าหมาเด็กด้วย
  • เอ้าเหรอคับ ? นึกว่าต้องตัดตอนโตๆซะอีก
  • ไม่ควรเกิน4เดือนครับ 4เดือนนี่ถือว่าช้ามาก
  • พี่ขายสปริงโพลช่ะป่าว ?
  • อยู่แถวไหนอ่ะ