ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1st Week in AMSTERDAM รูปอาหารและเครื่องดื่ม!!!
  • ยังอุตสาห์ขยันเก็บภาพมาอวด ในบอร์ดไม่เห็นมีใครโชว์อวดแบบนี้
    เราควรเอาความขยันอวดของพี่เต๊กเป็นเยี่ยงอย่าง :063:
  • กัดไม่ปล่อยจิงๆ ฮ่าๆๆ แซวกันขำๆนะครับแต่อย่าใช้คำหยาบ ขอแค่นี้ละครับ
  • ซุปตาพิทโซน หนังหน้าหล่อด้วย แถมรวยจริงๆนะไม่ได้โม้ แบบนี้มีหลายคนหลงรักเป็นธรรมดาครับ
    ไม่งั๊นเค้าจะเรียกแฟนคลับหรือครับพี่มาร์ค :-D
  • จะทำอะไรก็อย่าให้พี่ลำบากใจนะครับ ขอบคุณที่จะไม่ทำให้เว็บเรากลายเป็นเว็บน่าเบื่อคนหนีหมด
  • 555 ฟังดูแปลกๆแต่ก็ :065:ครับ
  • ไปฮอลแลนด์อย่าลืมแวะร้านกาแฟซื้อเนื้อมาดูดเล่นนะครับ มีให้เลือกหลายรสชาด ความเข้มข้นก็แตกต่างกันไป วันก่อนดูรายการของทรู เค้าบอกโรงงานผลิตเนื้อที่ใหญ่ที่สุดในฮอลแลนด์ เจ้าของเค้ามาเที่ยวเมืองไทยตอนเป็นวัยรุ่นแล้วติดใจในรสชาดบวกกับฟังคำทำนายของหมอดูพื้นบ้านบอกว่าเอ๊งจะรวยด้วยพืชของพระเจ้าชนิดนี้ มันเลยเอาไปพัฒนาจนกระทั่งเป็นผู้ค้าเนื้อรายใหญ่สุดในฮอลแลนด์
  • ขอบคุณครับพี่ Mark,

อาหารเครื่องดื่มที่ลงส่วนมากราคาเพียงแค่ 3 ยูโร อย่ามีอคติส่วนตัว
    แล้วว่าผมอวดรวยเลย คิดเสียว่าดูความน่าอร่อยแบบเพลิดเพลินดีกว่า

แดงๆ มีครับโน๊ต แต่ใส่ถุงแยกนํ้าคงลําบาก... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00702.JPG 143K
  • ร้านกาแฟที่นี่ เป็นไอเดียที่ดีมาก สามารถดึงดูดนักท่องเที่ยวทั่วโลกให้มา
    เสพกัญชากันได้อย่างอิสระ ร่วมไปถึงเซกซ์ที่เสรี โดยที่ไม่ผิดกฎหมายครับ...

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00717.JPG 82K
    DSC00634.JPG 174K
  • น่าแปลกนะ ประเทศเขาเจริญกว่าเรา แต่กัญชาก็ไม่ผิดกฏหมาย
    น่าเสียดายใบกระท่อม พืชที่มีคุณค่ามหาศาล ฝรั่งเอาไปวิจัยใช้รักษาโรคแต่ไทยใครมีผิดกฏหมาย
  • เก๊าอยากได้กระต่ายจ๊วยบวมอ่ะครับพี่เต็กกกกกกก 5555+
    แดงๆ ไม่เอาละ จะเอาตัวชมพูๆ นั่นอ่ะพี่ :o002: 555+
  • เปิดขายลูกหมา 45000 แล้วจะขึ้นค่าผสมจาก 50000 เป็น 75000 คุนเต็กแม่ง .... จริง ๆๆ
  • โว๊ะ ไปเอาอะไรมาจากไหนอีกเนี่ย
  • จาก หนังสือ ในคอลัมที่เค้าเขียนไว้ เปิดราคาขนาดนี้ ไม่รวยแย่เลยหรอ
  • เห็นราคา พี่มาร์คยังร้อง โว๊ะ
  • โน๊ตอยากได้กระต่ายสีชมพู แล้วพี่จะกล้าเข้าไปซื้อมั้ยเนี่ย...555
  • เอาไปทำไมโน๊ต ฝังใจอะไรเหรอจ้ะ 55555
  • ฝากเมนูให้คุณเต๊กครับimage
    ไฟล์แนบ
    31725_10150219072335089_589970088_13043637_3349333_n.jpg 74K
  • ท่านเศษฮีเต๊กนี้สุโค่ยจิงๆ
  • เมนู Khunpuu นี้ มันน่าซื้อมาตุ๋นกวยเตี๋ยวเป็ดจริงๆ...
  • เยี่ยมไปเลย ถ่ายรูปสวยมากเลยครับ ขอบคุณมากเพลินดี

น้าผีมีอย่างเขาป่าว คนมีโชว์ไม่น่าเกลียด อิอิ
  • Nat_Lampang กรกฎาคม 24 Permalink
    เอาไปทำไมโน๊ต ฝังใจอะไรเหรอจ้ะ 55555
    -----------------------------
    ไมไ่ด้ฝังใจ เพียงแต่มันแค่ดูแล้วคุ้นตา คุ้นมือเฉยๆ อ่ะนัด 555+