ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถ้ายังปล่อยให้มีผีมาเขี่ยไม่เลิกแบบนี้ ผมว่างานใครงานมันดีกว่าจะได้แยกกันไปเลยอย่างเด็ดขาด มันจะได้จบเสียที เบื่อเต็มทนแล้ว
  • กรูปูเสื่อ นั่ง รอพิสูจน์กล่องดำแมร่งอย่างเดียว
  • ย้าก น้องเอ๊ย we never walk alone
  • มาเฟียพอกล้ามั้ย???
  • เที่ยวบิน hiclassไม่มาเปิดกระทู้ให้เสียมือหรอก!!!!
  • อ้าวแล้วไอ้ที่มาเขี่ยอยู่นี่มันตัวอารายว่ะ ฮา.............
  • พี่มาร์คลบๆไปเหอะพี่ เกะกะครับ :-D
  • เห็นด้วยว่า ผมว่างานใครงานมันดีกว่าจะได้แยกกันไปเลยอย่างเด็ดขาด มันจะได้จบเสียที เบื่อเต็มทนแล้ว =D> ต่างคนก็มีงานของตัวเองไม่จำเป็นต้องใครพึ่งใครหรอก พี่เราทำให้ดีที่สุดก็พอ ใครจะว่าอย่างไงก็ชั่งมันมันเห่ามันหอนเดี๋ยวก็เหนื่อยไปเอง
  • ลบเถอะพี่มาร์ค น่ารำคราญที่สุด
  • มันคงเหงา ให้มันระบายบ้างเดี๋ยวลงแดง ฮ่าๆๆๆๆ
    ขอตัวไปข้างนอกก่อนครับ ว่างๆจะแวะมาอ่านใหม่นะจ๊ะ
  • แล้วก็มาเก็บไปคิดว่าสงสัยผีเป็นคนนั้นคนนี้ ระแวงกันเอง
  • ทำตัวเหมือนไม่เคยทำเหรี้ยไว้ที่ไหนเลยเน๊อะพ่อหอก
    ศัตรูรอบตัวไปหมด ตอนนี้หมาแดงทางนี้ไม่ใช้ของล่อแล้วเหรอ
    ทำตามเค้าอีกแล้วเหรอ ก็บอกแล้วว่ามันดีๆๆๆ ไม่เชื่อ เอาเหอะทำให้ถูกต้องซะไอ้น้อง

• ไปเที่ยวกันมั๊ย ........! จะไปก็รีบไป .................................! อยู่กับพี่แล้วสบาย แล้วรีบมานะมาเฟีย
    เหงาๆมืออยู่ ตอนนี้ขอบินโชว์ก่อนนะ มาเฟีย!!
  • ผีเหงามือเล่นกับเค้ามั้ย เค้าเซ็งอยู่เล่นไรดีว่ะ 8->

ขอแบบหนักๆนะ ชอบ
  • สาดดด2มาตรฐานนี่หว่ามาเล่นกับกูหน่อยนะ ขอร้อง [-O<
  • ไปนั่งเครื่องexclusive class.....!!กันมะ เหลียง อยู่ทางนั้นหอกไม่มันหรอก ตอนนี้เค้าไปถึงท้องฟ้าจำนองสอยนางฟ้า มาเล่นแล้ว มันแต่ทำเหรี้ยอะไรอยู่ ไหนจะแอร์โฮสสาวสวย โอ้สวรรค์ ปู้นๆอะขยับหรือยัง เติมฟืนก่อนออกเดินทางด้วยนะเป็นห่วง เดี๋ยวหมดกลางทาง ต้องมาตัดไม้ทำฟืนอีก เป็นห่วงกลัวโลกร้อนอีก เป็นห่วง
  • ทำไมต้องรถไฟ ไปได้ทั่วทุกทิศ ขนมวลชนไปได้มากมายไม่จำกัด หากเต็มก็เสริมตู้ ไม่เกี่ยงว่าจะยากดีมีจน เราเข้าถึงประชาชนได้ทุกรูปแบบ แต่ถ้าท่านโดยสารอย่างอื่นอาจจะต้องเตรียมการเยอะ ปัญหาแยะ เงินไม่มีไปไม่ได้ ที่นั่งมีจำกัด กัปตันไม่ดีพาตายหมู่ได้นะครับ ผมเลือกโดยสารรถด่วนขบวนสุดท้ายนี้ดีกว่า ถึงก็ชั่งไม่ถึงก็ชั่งแต่ชัวส์ไม่มั่วนิ่ม
  • เย็ดเปียก แจ่มขนาดเลยหรือว่ะนี่มึงชวนกูจิงป่ะมีนางฟ้าด้วย นางฟ้าขาขาดมีมั้ยกูอยากลอง
  • เอาข้างเดียวหรือสองข้าง
  • รถไฟฟืนหมดฟืนเปียกจอดรอได้ เครื่องบินน้ำมันหมดตายห่ายกลำเลยนะ ลูกกูยังเล็กไหนเมียเด็กที่ต้องดูแลอีก2-3คน คิดหนักแล้วพวกมึงทำประกันชีวิตไว้หรือยังกูห่วงนะ
  • ขบวนรถด่วนของเรารับรองไปถึงได้ทุกที่แน่นอนครับ รถเรามีประตูเยอะ จะเข้าจะออกตามศรัทราไม่มีการบังคับกัน ใครจะขึ้นใครจะลงเขาใช้วุฒิภาวะในการตัดสินใจเองครับ พาหนะประเภทนี้ไม่มีการปิดหูปิดตา ที่ขึ้นแล้วลงไม่ได้ กินก็บังคับกิน นอนก็บังคับปิดไฟนอน แม่งไม่เห็นไรเลย ผมเลือกใช้รถไฟอิสระสบายใจครับ ตังสโลแกน "ไปรถไฟ ปลอดภัยกว่า"
  • ไม่ต้องห่วง ที่นี่มีกัปปิตันดีไว้ใจได้ ยังมีเครื่องยนต์ น้ำมันสำรองเยอะ แถมยังมีแอร์สาวขาวโป๊ะอีก ไม่คิดจะปีนข้ามมาหรือวะ จะพาไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง
  • กูเคยไปมาล่ะท้องฟ้าจำลองตรง ท่ารถเอกมัยอะนะสัดโดนตำรวจจับด้วยข้อหาวิ่งขวาเสีย200 มึงจะหลอกให้กูไปโดน ต.ร จับอีกใช่มั้ยไอ้เลว X(
  • ถึงวันนี้พวกกูนอนปูเสื่อ รอปู้นๆ ป่านนี้ยังไม่มาเลย
  • ไปขึ้นมาแล้ว exclusive class นางฟ้างามขน๊าด โดยเฉพาะตอนมันบินโฉบไปแถวๆท้องฟ้าจำลอง โอยตรูจะเป็นลม
  • เออ ปู้นๆเข้าอู่ติด ขีปนาวุธอยู่ กูบอกแล้วไม่ต้องแม่งก็ไม่เชื่อ แอร์บัสมึงเอาหนังสะติ๊กยิงก็ร่วงแล้ว 55
  • ฮาๆๆ เหรี้ยหนังกะติ้กนี่อะนะ
  • โปรดทราบ โปรดทราบ ตอนนี้แอร์บัสกำลังบินวนรอปู้นๆอยู่
  • 55 เออค่อยมันส์หน่อย วนดีๆระวังหนังสติ๊กข้าศึกเปลี่นนตุ๊ดๆ ดูน้ำมันด้วยเปลี่ยน อ๊อดๆ
  • 55 ระวังหนังกะติ้กขาดเข้าตาตัวเอง ตุ๊ดๆ
  • รีบไปซื้อหนังกะติิ๊กมาไว้สำรองด่วน อ๊อดๆ
  • มียิงเข้าตาตัวเองด้วย ไม่หลอกผลยิงหนังสติ๊กปู๊นๆใส่แว่น B-)
  • เย้ยยย แอร์บัสปล่อย ขี้ มาลงหลังคารถไฟปู๊นๆ ตัวใครตัวตัวมัน อ๊อดๆ
  • พวกมึงนี่นะเล่นไม่เลิก เล่นกันยังนี้ปู้นๆ ไม่แวะเดอะมอลล์แล้ว เหี้ยกูงอนแล้ว จะคอยตอดคอยแหย่ทำไมวะ
    บินก็บินไปซิวะ ระวังจะชลตอกลางอากาศตกมาตาย ตกลงรถไฟเปลี่ยนเส้นทางแล้วนะโว้ย
  • ไอ้พวก อำมหิตเล่นนอกเกมส์ สัดปล่อยขี้ด้วยบ่งบอกถึงความสกปรกในจิตใจขัดต่อ วัฒนธรรมอันดีของประเทศกูจะฟ้อง สหประชาชาติให้เข้ามาตรวจสอบคำขู่นี้
  • อ้าว เหีิยล่ะปู้นๆไม่ยอมแวะ งามวงศ์วาน ผมเด็กขายแฮ็มเบอร์เกอร์ไม่รู้เรื่อง เคลียร์กันเอง55
  • ขนาดเฮียเหลียงยังรับไม่ได้ สงสัยต้องปรับองศาปู้นๆขบวนนี้ใหม่ซะแล้ว ปรับเป็นไม่ผ่านไปทั้งขบวน วิ่งตรงสู่จุดหมาย ปลายทางอย่างเดียว น่าจะสบายใจ สะดวกใจด้วย
  • นั่น ใจเย็นพี่น้อง แอร์บัสมึงมาเคลียเลยดันจะปล่อย ขี้ ใส่หลังคารดหัวเค้า กูไม่เกี่ยวนะ
  • เหี้ยพวกมึง เอาแต่พอสมควรนะ อันนี้พี่ขอ
  • นั่งกินโกโก้ปั่นอยู่ วาวีฝนตกกลับไม่ได้ แอร์บัสไปไหนบินกลับมาคุยกันก่อน
  • เอาน่า อย่างอนน่า น้าผี อ่านก็รู้ ว่าหยอกล้อกัน ยิ้มหน่อย อ๊อดๆ
  • เนื่องจากเราเสียเวลาพอสมควรจากผู้ไม่ประสงค์ดี
    สถานีเดอะมอลล์จึงเห็นควรว่าจะไม่จอดแล้ว
    ขอเลยไปจอดเซนทรัลแทนนะครับ ฮิ้วๆๆๆ :p
  • มาร์คมึงอย่าเสนอหน้าเค้าคุยกันระหว่างคนเลี้ยงบูลลี่ เพราะมีมึงนั่นแหละวงการเลยปั่นป่วน
  • มึงดูแลฝ่ายหมากิจกรรมก็ดูแลไปมึงไม่มาลากน้ำหนักงานเค้างานก็ดำเนินต่อไปได้
  • มาหาแดกในนี้แต่ไม่เคยสำนึกในบุญคุณ อายหมามันบ้างไหม ฮา.........
  • ขอโทษนะท่านกูไม่เคยขายหมาในเว็บมึงได้สักตัวเลย คริคริ
  • เอ้าแล้ววงการบลูลี่ตอนนี้ ตอนนี้มันไปกันถึงไหนแล้ว และจะเชื่อใครดี???? งงไปหมดแล้ว
  • ก่อกวนมากๆระวังเครื่องตกหรือหาสนามจอดไม่ได้
  • GHOST 6:28AM Permalink เอ้าแล้ววงการบลูลี่ตอนนี้ ตอนนี้มันไปกันถึงไหนแล้ว และจะเชื่อใครดี???? งงไปหมดแล้ว

-------------------------------------------------------------------

ดูซ่ะนี่ของจริงเค้าไปถึงไหนกันแล้วปู้นๆ ท่านผู้นำโม้อยู่ได้ ฮี้วววววววววว

bigbung_bb 1:43AM Permalink นี่ละบลูลี่ของจริง เรามันคนบลูลี่ คอบลูลี่ เล่นบลูลี่มันต้องสุด กรรมการที่เอามามันต้องสุดอย่างนี้ บอกได้คำเดียว มันส์ชิบเลยวะพี่น้องเอ๊ย.....!
  • เอาๆๆๆๆ ท่าทางงานนี้จะสนุก
    ตอนนี้นั่งจิบกาแฟยามบ่ายอยู่สุวรรณภูมิ
    เครื่องบินแต่ละลำเบิ๊มๆทั้งนั้นเลย

รอฟังข่าวใหญ่เอาเองละกันเด้อ ฮิ้วๆๆๆๆ