ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ไอ้พวกขี้เหล้า เมานม เฮ้อ!!!
  • ชอบมากเลยอ่ะ เอานม เอ้ย เมานม อิอิ
  • พี่ปอผมขอรบกวนเรื่องโลโก้ ด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ
  • วันที่ 2 ธันวาเรานัดพบกันครั้งใหญ่อีกคร้ง เพื่อจะดูว่าเราควรจะล่มหรือจะรบ ลิมบอก รับทราบกันแล้วหริอยังเราจะจัดงานมิตติ้งวันที่ 22ธันวา วันเวลา สถานที่จะแจ้งให้ทราบวันนั้น ช่วยบอกต่อกันด้วยนะครับ สงสัยโทรถามประธาน 0898349332 งานนี้ต้องอาศัยความร่วมมือของเราทุกคนครับ ^:)^
  • เอาแล้วงานใหญ่กำลังใกล้เข้ามา วันที่2 ธ.ค อย่าลืมมารวมตัวกันเพื่อคุยงานกันนะคับ อยากให้มากันเยอะๆใครที่ว่างวันนั้น อย่าลืมแวะกันมานะคับ โห งานนี้อยากให้มีคับ อย่าลืมกันนะคับวันที่2 ธ.ค มารวมตัวกันนะคับ สถานที่ นาเชย ที่เดิมเวลาประมาณ4โมงครึ่ง ยังไม่แน่ใจนะ รอให้พี่เป้ามาบอกเรื่องเวลาอีกทีนะ
  • เกลียดเสียง "แฮ่!!" awaji69 จิงๆ
  • นั้นไง วันที่2มาให้ได้นะโว๊ย อาจจะมีเสื้อแบบให้ที่เปนตัวอย่างให้ดูด้วย อิอิอาจจะนะ แฮ่!!!
  • เสื้อมีแล้วขอเป็น กกน.ได้ปะ
  • เอาเบอร์3xlเลยไหมคับ อิอิ
  • นมเค้ากินกันเป็นลิตรหรอคับ นึกว่ากินสดๆ อิอิอิ
  • เบส วันที่2ธ.ค ว่างเปล่า ถ้าว่างมานาเชยสิ เค้านัดรวมตัวพิตจันที่นาเชย เย็นๆนะ อิอิ
  • อยากไปมิตติ้ง :016:
  • ถ้า 1 อ่ะไปได้นะคับ 2 ผมกลัวกลับไม่ทัน อยากไปจังคับ
  • ไม่ทันก็ค้างอีกคืนคับเบส ยาวๆไปเลย55555
  • ใช้ๆ แล้วคืนนั้น จะนอนแชหลับมาไม่ลง เลย
  • ผมต้องกลับมาสอบคับพี่ เด๋ว ไม่ได้ติดดาว T-T
  • วันนี้อ่านบอดทั้งวัน แม่เสือสาวทำพวกเราถึงสองคน เราต้องเอาคืนนะพี่ เราไปลากมาลงโทษที่จันทบุรีดีกว่าพี่
  • ปมคุยกะหนึ่งแล้วว่าต้องลงโทษเพราะ ขาวมากก!!!!
  • อ่ะหนูจาเอาๆ อิอิ จัดมา
  • เมืองจันท์มีแต่คนขาวๆ
    สาวๆขาวๆทุ๊กคนนนนนน

เอ้าต่อ awaji69
  • ต่อ เองก็ได้

พี่นี้เป็นหนุ่มเมืองชล พี่นี้เป็นหนุ่มเมืองชล

ขอน้องหน้ามล โปรดมองพี่ที ตึกโป๊ะตึกๆ

เอ้า อเวจี ให้ว่องๆ

ปล. คารมณ์ หรือจะสู้ ข่มขืน :*
  • หนุ่มพัทยา จ่ายตัง แล้วสังหาร จบ!!!!
  • แต่ของพี่มันหวานน่าลอง แต่ของพี่มันหวานน่าลอง หรือน้องจะมองว่าของพี่ใหญ่ไป โป๊ะ ฉึก ฉึก ฉึก ฉึก ฉึก ๆ กระลอกเน่าต่อ
  • อ้าวมากันดีๆ..งั๋ยมาลงกะทิงงะ
  • เอ๊ะหนุ่มพัทยา จ่ายตัง ใครว่า ค่าอาบน้ำรึป่าวหุหุ สงสัยพัทยา จะน้ำไม่ไหล
  • อยากลองมาอาบมั้ยล่ะ
  • อยากๆ อยากมากๆ ลองๆ
  • กะลอกเน่า ต่อดิ อิอิ
  • พี่ตี๋คับ เรียนเชิญ ครับผม
  • ด้วยคนดิ่ หุหุ
  • เอาแล้วไง หนึ่งนำขบวยดิ
  • อืม ว่าไงกันดี อยากกิน ฟลูมูนฟรีทำไงดีimage
    ไฟล์แนบ
    Aircraft2.jpg 197K
  • ไม่ต้องทำไรพี่..ทำคอให้แข็งเป็นใช้ได้
  • แหม วันนั้นโดนไปไม่กี่ขวดทำตาปือ อิอิ
  • ลงรูปหมาแต่ชวนกิน จันเต็มดวง เอะมันยังไงกัน OoO
  • สวัสดี ครับพี่ๆ จันทบุรี ครับ พอดี หมาผมเป็น อะไรไม่ทราบอะครับ กินแล้ว ไม่ตด ส่วนอีกตัว ตดได้ตดดี ครับ นี่ก็ ดมตดมันมานานแล้ว ครับ มือใหม่เพิ่ง ศึกษาครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆ ผมอยู่กระทิงครับ^^
  • ผิิดที่คนเลี้ยงคับ
  • ใช้ๆ เบสพูดเถือกคับ
  • พี่ๆครับตอนนี้มันนอนกรนด้วยครับเหมือนผมเลย อิอิ แล้วมันจะเป็นอะไรมั้ยครับ
  • มันกวนตีนน้อง อาการหมากสนตีน ต้องแตะ
  • เตะเจ้าของดีกว่าคับ เลี้ยงหมายังไง! น้องมีไรจะถามอีกไหม โปลดอยาถามว่าหมาผมไม่ยอมกินนะ เพราะพี่ก็ไม่กินเหมือนกัน 55555
  • ใจเย็นๆครับตี๋,เบส เท้ามีไว้เดินและเอาไว้ใส่รองเท้าดีๆ
    อย่าเอาไปแลกเลยครับ มันไม่คุ้มเลอะเปล่าๆ

คติ: คนล้มอย่าข้ามครับimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_6214.JPG 186K
  • เจ็บตงกลัวเท้าเลอะ 555
  • แหมๆ แต่ละคนเนอะ
  • พี่อาร์ทตัวนี้ผมจองนะเท่าไร ผมไปเอาเลยได้ไหม แต่เงินรอผมถูกหวยถึงจะให้นะ อิอิ
  • คติคนล้มอย่าข้าม ผมไม่เคยข้ามใครพี่ มีแต่เหยืยบซ้ำ ดันพลาดให้ผมเห็น อิอิ สะใจคับ เปนคนชอบเหนคนล้ม แค่คิดก็ขำแล้ว
  • แต่เราชอบเห็นคน อ้วก!!!!!!!
  • เอาแลนเนตกรอกปาก รับรองหายเลยตาหนึ่ง อาการนี้รักษาไม่ยาก
  • พี่ต้นจัดอย่างโหด
  • เงียบ จัง ไม่มีคนคุยด้วยเลย เหงานะ