ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • เยรียดเบรียด
  • โอ้โห้!!!! ห้องนี้ เยรียดเบรียด กันสนุกสนานเลยนะครับ
    เอาหลานสาวมาฝาก หนุ่มหล่อท่าจุ้ยหน่อย หลาน MR.FEAW
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F2.JPG 57K
    F3.JPG 66K
    F1.JPG 96K
  • เงียบสนิด 1LA เส้นเล็กลูกชินไม่ใส่ต้นหอม
  • เงียบจุงเบย
  • หวัดดีครับถ้าจะ ขอ ร่วมกลุ่มด้วย ต้องทำไงครับ ผมอยู่จันทบุรี เหมือนกัน ตอนนี้เพิ่งเลี้ยงตัวแรกได้3เดือนจะเข้าเดืนอที่4แล้วคับ
  • ไม่ต้องทำไงคับเข้ามาแนะนำตัวคุยกันเลย มีมิตติ้ง วันที่ 22 23 ที่แหลมท่าเสด็จ เชิญนะคับมาสนุกกัน
  • ไป แน่นอนคับ ไม่พลาดๆ
  • ยินดีต้อนรับคับ จะเข้ากลุ่มจัน ไม่ต้องทำไงคับ ขอแค่คอแข็งเปนพอ อิอิ
    เบสพร้อมยัง
  • ร่างกายพร้อมเสมอพี่ แต่คอนี่ยังต้องขอให้ท่านอเวจี ชี้แนะ
  • อย่าเชื่อ อเวจี มากนัก หมวด นี่ๆ หลังมีทติ้ง ขึ้นบ้านใหม่ผม มา พี่ๆ
  • @@@crazywindy อย่าไปเชื่อพวกนี้มันมากนะครับ ชวนแต่กินเหล้า :-))
  • @crazywindy ยินดีต้อนรับคับ
  • พี่บอลช่วงนี้เงียบไปนะพี่ซุ่มทำไรอยู่ป่าว
  • 555 เรื่องคอไม่ต้องห่วงคับฝึกประจำวันไหนมีซ้อมคอ บอกด้วยนะคับว่างๆจาไปร่วม อิอิ
  • โห จัดๆ
  • เทพบอลไม่กล้าแล้วมั้ง เหนโทรไปยังไม่กล้ารับสายอเวจีเลย ไม่รู้กลัวเมาหรือกลัวเมีย อิอิ นานๆจะเข้ามาทีเน็ตที่บ้านโดนตัด เซง
  • โจโฉ ตายเพราะอะไร
  • เพราะไม่หายใจ
  • ว่างน่ะเบส..ช่วงนี้ไม่มีไรทำเลยนั่งซ้อมอยู่คนเดียวรอมิตติ้งวันเสาร์ มาให้ได้นะเบสแล้วเบสจะเห็นอะไรดีๆ
    วันเสาร์นี้เจอกันแน่พี่ตี๋ แต่ผมอยากให้พี่ดูผมจนจบบ้างอะ..ผมดูพี่มาหลายครั้งแล้วอะมีแต่อย่างเงี่ย :027:
  • ผมไปแน่นอนคับ อยากเห็นหมาสวยๆ กะเจ้าของหมาคอแข็ง อิอิ
  • แปลงร่างเลยเสาร์นี้ เบสเตรียมตังยัง กระลองเน่า แก่อวกแน่ เดี๋ยวจัดเต็มไอ้เตอร์เลยรับรองมีอาย
  • ตอนนี้ผมมาปฏิบัติธรรมชำระล้างจิตใจ รอไปดีแตกที่งานทีเดียว เดินตามอเวจีงานนี้น่าจะสนุก
  • วันนี้วันเกิด อเวจี คนไรเกิดวันโลกแต๊ อะเอา แฮป ไปก่อนนะไปหาปี้ เอาเอง
  • image
    ไฟล์แนบ
    328897.JPG 114K
  • มีความสุขมากๆค้าบ พี่ตี๋ ฉลองพุ่งนี้ทีเดียวนะ
  • ขอคำแนะนำหน่อย คือว่าหมาผมตัดหูมาแล้วพอเอาที่ดาบออก มันชอบทำหูพับเข้าหากันทำไงดีคับ เหมือนหมาติดโบเลย -*-
  • แฮปปี้เบิรดเดย์คับพี่ตี๋ขอให้สมหวังทุกประการเทอญ
  • หมาใครอะต้นสวยโครต :063:
  • สุขสันต์วันเกิดครับ ตี๋ ขอให้ แข็ง ทน นาน ครับ
  • เมื่อวานสนุกมากครับ แล้วก็ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆในCPC มากๆครับที่ให้การต้อนรับผมซึ่งยังไม่รู้จักใครเลย เป็นกันเองดีมากคับ
  • ผมขอกราบขอบคุณสำหรับคำอวยพรของทุกท่าน ผมไม่มีไรพูดมากไปกว่านี้แล้วนอกจากรักพวกท่านจากใจ ขอบคุณมากคัย
  • ลืมๆต้นพี่ขอเบอร์ด้วยเราต้องมีซ่อมกันอีก
  • พ่วงผมด้วยพี่ตี๋ พี่ต้นท่าใหม่ ผมว่าต้องหาชื่อให้ พี่ ใหม่แล้วหล่ะ ซ้ำเยอะ ยังคิดไม่ออกต้อง น้ำอำพันลงคอก่อน จะได้คิดออก โทรหาผมด้วยนะ 08813960XX
  • โอเคจัดไปแต่ขอผมว่างก่อนนะคับพี่ตี๋ ส่วนหนึ่งไม่ต้องกลัวไม่พลาดเดวจัดที่นอนไว้ให้พร้อม :063:
  • ขอแจมด้วยคนดิ.... :-?
  • เอาเส้นใหญ่รวมหมูไม่ใส่พักซีนะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    207756_2643741788179_1549517609_n.jpg 47K
  • น่ารักอ่ะ
  • น่ากัวว่ะ คนอ่ะ 555
  • เยรียดเบรียดตัวไรโผ่มาจากน้ำว่ะ 555
  • แยกไม่ออกเลยหน้าโครตเหมือนกันอ๊ สีก้อดันเหมือนกันอีก ;;)
  • สวัดดีปีใหม่คับ มีความสุข มีเงิน มีทอง ใช้กันทุกคนนะคับ มีสุขภาพแข็งแรงกันทุกท่านนะคับ
  • สวัสดีปีใหม่น้องๆทุกท่านครับ ขอให้ร่ำรวย ร่ำรวย แข็งๆ แรงๆกันทุกคนครับ :033:
  • สาธุคับ ว่าแต่อะไรแข็งหรือคับ อิอิ
  • ปีใหม่นี้ ขอให้ แฮป กันทุกคน นะครับ

ให้ แฮปแล้วไปหา ปี้ เอาเองนะครับบบบบ
  • หนึ่งเอามาบูชายันให้พี่คนนึ่งเลย จัดมาเลยนะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    546444_518396684858756_1891740763_n.jpg 60K
  • พ่อรูปเหรียญ
  • NEUNG_BURAPA & Ton_Vangnamyen

image
    ไฟล์แนบ
    541995_467119240002430_1759463043_n.jpg 162K