ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• .........สวัสดีพี่มาร์คเเละพี่ๆทีมงานด้วยนะครับ..
    ........พอดีโพสต์ข้อความในกระทู้ของกลุ่มปทุมธานีไม่ได้เลยอะครับ...จะรบกวนพี่ๆช่วยดูให้หน่อยอะครับ
    .............ขอบคุณล่วงหน้าครับ....by vios-pitbullpathumthaniimage
    ไฟล์แนบ
    Logo%20Pitbull%20pathum3.jpg 23K
  • พยายามแก้แล้วครับ แต่มันทำไม่ได้ ขนาดพี่เข้าไปมันก็เด้งออกมาครับ ขออนุญาติเอากระทู้นนี้ปักหมุดแทนไปก่อนนะครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่...อิอิ
  • เพื่อนๆปทุมธานีเข้ามาทักทายกันหน่อยเร็ว!..imageimage
    ไฟล์แนบ
    210549.jpg 90K
    fthjr.jpg 17K
  • อิอิ มารายงานตัวจ้า

ไม่ได้แวะเยี่ยม มานาน คิดถึง อยู่จ้า

image
    ไฟล์แนบ
    เฮฮา.jpg 196K
  • รานงานตัวครับ
  • หวัดดีคับ...ป้าพร+สว.โก้งเเละพี่ยุ่นสุดหล่อ...ขอต้อนรับกลับบ้านคับ...
  • หวัดดีครับพี่อ๊อด ชาวปทุมฯทุกๆท่าน

image
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 185K
  • หวัดดีคับก๊อป...เป็นไงกันบ้าง!..เด็กๆอ้วนตั๊บเลยนะเนี้ย!
  • หวัดดี..คับทุกท่าน....ส่งเสียงหน่อยเร็ว!..อิอิ
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • อยากไปจัง...
  • อยากเข้ากลุ่มอ่าครับ อยากร่วมกิจกรรม บ้าง ฝากตัวด้วยครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน...น้องน้ำทำเราให้หายไปหมดเลยจริงๆหรือนี้!...
    ...คุณdirekch ..รบกวนส่งรูปสุนัขมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ...อยากเห็น....อะ..อิอิ
  • พี่ๆน้องๆที่เข้ามาอยากจะรวมกลุ่มลงรายละเอียดของตัวท่านเองไว้ที่นี้เลยนะคับ......
    ......เพราะว่าผมจะทำเสื้อเเก๊งค์...ซะหน่อยอยากทราบจำนวนครับ...
  • พี่อ๊อด ผมเอาด้วยเด้อ เออพี่วันเสาร์ว่างป่าวมาช่วยจับหมาทับหน่อยเด่ ไอ้นาซาส มันขึ้นไม่เป็นอะเพ่
    คู่นี้เลยพี่ จะทำ Double Lasvecus
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    100_0863.JPG 97K
    100_0866.JPG 100K
  • วันเสาร์พี่ว่างกลางคืนว่ะ....รอไหวมั้ย!ถ้ารอได้โทรมาบอกด้วยนะ...อิอิ081-777-2711
  • สวัสดีครับ..พี่ๆประทุมทุกๆท่านครับ
  • หวัดดีคับพี่เอ....สบายดีนะครับ
  • ชาวปทุมห่างหายไปไหนหมดเนี่ย
    ออกมากันได้แล้วครับ
  • เอาพ่อ,แม่ไอ้นาซาสมาให้ชมครับพี่อ๊อด
    image
    ไฟล์แนบ
    picth.com_ad%5B1%5Dnew[1].jpg 99K
  • ถูกต้องเเล้วคับ...หายไปไหนกันหมด!.... มีเรา 2 คนก็ดีนะดูเเลง่ายดี..อิอิ
    .....ก๊อปไอ้นาซาสตัวที่ 4 หรือเปล่า!..ว่างๆนัดกินสุรากันซะหน่อยมั้ย!...bye..
  • ใช้เลยพี่ไอ้ซาสตัวที่4
    วันไหนว่างๆมาดื่มกันเลยพี่
    ผมดื่มเกือบทุกวันกับคนข้างบ้าน
    มีแค่2เราจิงๆหรือนี้
  • คลอง6-ธัญบุรี แถบนี้ ปทุมธานี ป่าวคับ : )
  • หวัดดีคับ...ขอต้อนสู่พิทบูลปทุมคับ
  • ว่างๆ จะถ่ายรูป ลงให้ดูนะครับ !!!
  • ชื่อนัส นะครับ เรียนนักบิน อยู่ ว่างๆคงได้รวมมิตติ้ง กันครับ
  • ยินดีเลยครับท่านนัส ว่างๆมาเจอกันครับ พี่อ๊อดว่างเมื่อไรกินเหล้ากันเถอะ
  • หวัดดีคับนัส....ว่างๆเดี๋ยวจะมิตติ๊งเล็กๆขึ้นเเถวคลองเรานี้เเหละ...อิอิ
    .....ก๊อปนัดมาเลยคับ....เดี๋ยวพี่จัดให้...bye
  • ดีคับพวกพี่ๆพิตบูลปทุมผมไอซ์คับ ฝากเนื่อฝากตัวด้วยนะคับผมอยู่หน้าราดมงคลคับไงรวมมิตติ้งบอกด้วยนะคับ^^ว่างๆๆจะลงรูปลูกสาวให้ดูนะคับ
  • หวัดดีคับไอซ์...ว่างๆเดี๋ยวพี่จะมิตติ๊งเล็กๆขึ้นเเถวคลองเรานี้เเหละ...อิอิ อยากรู้เหมือนกันว่าเด็กคลองจริงๆ
    ...เลี้ยงกันเยอะไหม!...
    .....................ว่างๆเข้ามาคุยกันนะคับ...พี่เข้ามาดูทุกวัน...bye
  • แถวระแวกนี้ก็ 3 ตัวแล้ว ,,,, แต่ไม่เคยพบหน้า คร่าตา กันซักที !
  • ผมเนี่ย 1ตัว จะเล่นอยู่ ข้างหลังซอยมาลี ทุกวันเวลา 5โมงเย็นครับ ว่างๆ ก็แวะมาได้นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03648.JPG 136K
  • ที่หลังซอยมาลีมี สุนัขเล่นกันอยู่หลายตัวครับ ว่างๆพามาเข้าสังคมก็ดี มันจะได้ไม่ดุเวลามีกิจกรรมก็พาไปได้ทุกที่ครับ
    imageimageimageหาไม่เจอ โทรหาได้ครับ 0820566900 ชื่อโต๊ส ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03697.JPG 164K
    DSC03693.JPG 121K
    DSC03644.JPG 171K
    DSC03668.JPG 124K
    DSC03697.JPG 164K
    DSC03693.JPG 121K
    DSC03644.JPG 171K
  • ว่าจะพาไปลากยาง แถวๆหลัง ซ.มาลี : ) ,,,,พิทคุณโต๊ส หล่อเลย อายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • สวัสดีครับพี่น้อง ไอ้น้ำซุบมันถ่ายรูปหล่อว่ะโต๊ส ลูกใครหว่าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0113.jpg 99K
  • อ๊อดนัดเจอกันเลยดีกว่า ที่เดิมก็ได้ใต้ทางด่วนลมเย็นดี พี่จะเอาเจ้า2สาวไปเล่นด้วย กำลังซนเลย หลังน้ำท่วมมาเจอกันหน่อยดีกว่า เบียร์ซักถาด image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3414.jpg 299K
  • @นัส 7 เดือน แล้วครับนัส ชื่อน้ำซุป ว่าแต่ของนัสยังอายุน้อยอยู่เลยไม่ใช่หรอ รอเค้าซัก 1ปี แล้วค่อยพาไปลากยาง ช่วงนี้พาวิ่งเล่นไปก่อนครับ

@พี่ยุ่น ลูกตัวในภาพของพี่ยุ่นนั้นแหละครับ ห้่าห้า
  • โต๊สพี่คุยกับอ๊อดว่าเร็วๆนี้เราจะนัดรวมกันซักที ห่างหายกันไปนานแล้วต่างคนต่างมีภาระหน้าที่ เมื่อก่อนเจอกันบ่อย เห็นอ๊อดว่าจะทำเสื้อด้วยคงมีข่าวดีเร็วๆนี้สำหรับพวกเราชาวปทุมimage
    ไฟล์แนบ
    Sample1.jpg 32K
  • หวัดดีคับพี่ๆน้องๆ...ใจเย็นๆคับเดี๋ยวผมจัดเเน่นอน..
    ......ตอนนี้ผมอยากทราบว่าทุกท่านว่างวันไหนกันบ้าง..หรือหยุดงานวันไหนกันบ้างครับ..จะได้จัดถูกครับ..
    .......ช่วยบอกหน่อยในกระทู้นี้เลยนะครับ...อยากให้มากันทุกคนครับ..
    .........ส่วนเรื่องเสื้อ..ใครออกเเบบเป็นรบกวนเสนอกันเข้ามาเลยครับ...เดี๋ยวเรามาโหวตกัน..ง่ายๆครับจะได้ใส่เท่ส์เหมือนกัน...อิอิ....bye
  • @พี่โต๊ส : เด็กๆเลยครับ เพลนไว้เฉยๆ แถวนี้หาที่โล้งๆกว้างๆ ไม่ค่อยเจอ ช่วงๆนี้ก็คงเอาขึ้นลู่วิ่งไปก่อน สลับ กับพาไปวิ่งนอกบ้าน ให้มันชินๆ กับคน กับหมาเยอะๆ
  • หวัดดีพี่ๆน้องๆชาวปทุมฯทุกท่าน
    จัดที่จัดทางได้เลยพี่อ๊อด
    พี่อ๊อดผมหยุด เสาร์-อาทิตย์ เด้อพี่
  • เดินหน้าลุยเลยพี่น้อง
    image
    ไฟล์แนบ
    2355[1].jpg 21K
  • โต๊สก็ว่าง เสาร์ อาทิตย์ก็ดีครับพี่ ยังไงก็ได้ จัดมาได้เลยครับ เด็กๆก็งี้แหละครับ งานน้อย ห้าห้า

พาว่ายน้ำ เล่น ช่วงนี้ ว่ายกระจาย วิ่งๆๆ ร้อนลงน้ำเองเลย
  • @พี่โต๊ส พาไปลงบ่อแถวไหน ว่างๆชี้เป้าให้มั้งสิคับ ของผมนี้แค่อ่างที่บ้าน แว๊บลง แว๊บลง
  • มาหลังซอยมาลีสิ มีครบเลยอ่ะ วันนี้ลงไปกับไซอีกตัวนึงแต่ไซเพิ่งลงครั้งแรก พอวิ่งเสร็จหมามันจะอยากได้ที่เย็นๆ ก็พามาลงน้ำเลย สบายมันเลยหล่ะ
  • น้องโต๊ส..หมาเจ๋งมากว่ายน้ำเก่งทีเดียว...เสียดายของพี่มันไม่ว่ายเลย..กัดอย่างเดียว..อิอิ
    ...อย่าลืมนะคับ ใครมีพื้นที่ที่ไหนที่คิดว่าดีบอกกันหน่อยคับ...จะได้จัดที่นั้นเลย..ง่ายๆคับ
    .....ปล.ขอให้มีห้องน้ำคนด้วยก็ดี...นะ อิอิ :-D 8-> image
    ไฟล์แนบ
    p675R2S72SVVN.jpg 12K
  • ผมชอบพื้นที่ ข้างบึงพระราม อ่ัะครับ แต่ก็นะอย่างที่พี่อ๊อดบอก ห้องน้ำเนี่ยแหละปัญหาเลย แต่บรรยากาศนี่อย่างดี มีน้ำมีร่มไม้ แจ่มเลยแหละครับ
  • หวัีดดีครับ คนบ้านนอกแวะมาทักทายคนในเมืองเน้อ
  • บึงพระราม ,,, กลัวมันจะลงไปว่ายไม่เลิกอะสิ ฮ่าๆ ,,,, อยากได้ลู่วิ่งมาตั้งที่บ้านมั้ง ขี้เกี่ยจเอาไปวิ่งบ้านน้า ไกลมาก
  • หวัดดีคับทุกท่าน