ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีคับ พี่อ๊อด
  • หวัดดีคับ...ว่างๆเอารูปมาลงให้ดูกันบ้างนะ....
  • มาแว้วววววว........ ช่วงนี้ยุ่งๆและลอกิเลสของตัวเองเลยไม่ได้เข้ามา แฟนขอไว้ ช่วงนี้ใช้จ่ายมากพอดู และที่ผ่านมาเจ้ายาย่าก็ได้จาดพี่ไปอีกตัวด้วยอาการสงบ ตรวจเลือดมาค่าตับสูงมาก ไม่รู้เพราะกลิ่นสีทีเราทาหรือเปล่า แต่ก็รักษาเต็มที่ จนออาการดีหมอเลยให้กลับบ้านแต่พอกลับบ้านมาได้พ้นไป1 คืน พออีกวันกลับมาเขาก็ไปแล้วโดยที่นอนหลับไป ตัวยังอุ่นๆไม่มีอึราดหรืออ้วกเหมือนตอนไม่สบายเลย เขาเสียตอนอายุครบปีพอดี ช่วงนี้่เลย งงว่าอะไรกันอีกเนี่ย ....และช่วงที่เขาเสียทาสีประตู และก็พ่นสีด้วย ไม่รูเพราะสาเหตุนี้ด้วยหรือเปล่า...แฟนเลยสั่งงดหาเพิ่ม งดเพาะพันธุ์ เลี้ยงที่เหลือในบ้านพอ 3 ตัวก็ก้เหนื่อยแล้ว...
  • หวัดดีคับพี่เอก...ขอยคุณที่เข้ามาทักทายกันอีกที....เสียใจด้วยพี่กับเจ้ายาย่า...อยากเห็นรูปมันอะพี่
  • จัดไปครับอ๊อด ให้ดีวันหยุดน่าจะดีน่ะ ทุกๆท่านน่าจะสะดวกกันหมด โต๊สเข้ามาดูไอ้ตัวเล็กที่บ้านพี่แมร่งจี๊ดสุดๆเลย โทรเข้ามาก่อนน่ะวันไหนจะเข้ามาช่วงนี่งานพี่เยอะ
  • กะว่าจะเข้าไปวันนี้แต่พอดี ไม่ว่าง เดี๋ยว ใกล้ๆ นี้แหละพี่ จะเข้าไปแล้วพี่ว่าง วันไหนบ้างอ่า เดะ จะแวะเข้าไปดูครับ ห้าห้า ว่าแต่มันลืมตากันรึยังหว่า เล็กไปก็ดูไม่ออก :o037:
  • เจ้ายาย่า กับเจ้าขิง รูปเก่าไปหน่อยแต่ก็ชอบและคิดถึงมันทุกตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    DSCF4714.jpg 51K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4714.jpg 51K
    DSCF4726.jpg 32K
  • ฝากให้พี่อ๊อดครับ
    ในวันที่ 8 เมษายน จะมีมิทติ้งพูดคุยกันแลกเปลียนความรู้กันขอเชิญท่านที่อยู่จังหวัดไกล้เคียงมาสนุกสนานกันนะคับ งานจะจัดขื้นที่สวนย่อมพระเจ้าตาก( บางคล้า ) รายเอียดสอบถามได้ที่ 0816636787 นพ ในงานจะมีอาหารไว้บริการฟรีคับ เน้นพูดคูยกันซะมากกว่าคับ ท่านที่มางานจะนำของกินติ๊ดไม้ติ๊ดมือมาด้วยจะดีมากนะคับจะได้แบ่งกันกินคุยกันไป ( สิ่งที่จะขอคือโซ ปลอกคอ สายจูง จะต้องนำมาด้วยนะคับเพื่อที่จะลดปันหาที่จะเกิด น้องหมาจะเป็นลูกหมาหรือหมาโตก็นำมาได้นะคับ ) การจัดงานคร้งนี้เพื่อลดกระแสทางด้านที่ไม่ค่อยจะดีนักให้กลับมาเหมือนเดิม ไม่มากก็น้อยก็ได้ขื้นอยู่ที่ท่าน
    ......ปุ๊ สนามชัยเขตครับ
  • หวัดดีคับปุ๊....ขอเเผนที่ด้วย!...ถ้าไม่มีอะไรไปเเน่นอน....อิอิ
  • เีดี๋ยวให้นพจัดให้ครับพี่
  • จากบิ๊กซีแปดริ้ว ตรงตามป้าย บางคล้า จากนั้น แผนที่ จากสี่แยกบางคล้ามุ่งหน้าเข้าบางคล้าประมาณ 6 กิโลเมตรก็จะเจอพระเจ้าตากไม่ต้องเลี้ยวไหนเลยคับ
  • สวัสดีครับคุณเอก เป็นไงหายไปนาน ได้ข่าวว่าจะมีข่าวดีเร็วๆนี้ ว่างๆแวะมากินข้าวกันน่ะ เร็วๆนี้พวกเราจะกลับมารวมตัวกันอีกแล้ว โต๊สพรุ่งนี้พี่พักยาวแล้ว เข้ามาไดเลย โทรมาก่อนเด้อหลับอยู่ข้างบนบ้าน
  • พรุ่งนี้โลด เดี๋ยวเข้าไปครับ 555+ หลังจากนี้เดี๋ยวจะสอบแล้ว ต้องพักอ่านสือ แล้ว คงเวลาน้อยลงไปเยอะ
  • หวัดดีคับทุกท่าน...คุณปุ๊..เดี๋ยวถ้าได้รูปเเผนที่จัดงานบอกด้วยอยากเห็นครับ
    .....พี่ยุ่นพรุ้งนี้หยุดหรือคับ!...
    .....พี่เอกพรุ้งนี้หยุดเปล่า!....อิอิ
  • วันงานพี่อ๊อดรอผมที่บิ๊กซีครับ
  • อยู่ไกลจากวัดหลวงพ่อเยอะไหมคับ
  • พอประมาณครับ คือจับจุดที่วัดหลวงพ่อ ขับผ่านโรงบาลโสธร(แปดริ้ว) จะเจอสะพานครับ ให้ลอดสะพานเลี้ยวขวา แล้วตามป้ายครับ บางคล้า สรุปคือ ไปทางตลาดน้ำบางคล้าน่ะครับพี่(เนื่องจากปุ๊เป็นคนเชียงใหม่โดยกำเนิด ต้องขออภัยเรื่องแผนที่ด้วยครับ)
  • รายละเอียดเพิ่มเติมครับ คนแปดริ้วแท้ๆบอกได้แน่ครับ พี่อ๊อด
    http://pitbullzone.com/community/discussion/28353/มิตติ้ง-pitbull-ฉะเชิงเทรา-#Item_22
  • พี่อ๊อด จะไปไหมอ่ะไปกับโต๊ส ก็ได้ อ่ะถ้าพี่ไปนะ โต๊ส เด็กแปดริ้ว อ่ะ ห้าห้า พอดีมาเรียนที่คลองหก โต๊สก็ยังคิดอยู่ถ้า ไม่ติดงานอะไรก็จะไปอ่ะครับ กลับบ้านไปงานนี้ซะหน่อย
  • ไปเที่ยวไหนกันไม่ชวนกันเลยน่ะ
  • โตสยังไม่ได้ตัดสินใจเลยอ่า แต่ถ้าพวกพี่ๆ ไปกัน ก็นำทางให้ได้ เด็กเมืองฉะ ครับ
  • อยากไปนะ...พวกเราจะไปกันเปล่า!..ส่วนตัวถ้าไม่ติดอะไร...ก็จะขี่มอไซค์ไปเพราะตอนนี้รถใหญ่ไม่มี..เเละเเบกหมาไปอีกตัว..อิอิ....ใจปะ :-))
    ....ปล.เเต่ถ้าพวกเราไปเเละมีรถใหญ่ไปก็ดีนะ..จะได้ช่วยค่าน้ำมันครับ
  • ลูกสาวคับเอาไปเล่นหลังซอยมาลีที่เดียวกะโต็สเจ้าของน้ำซุบเลยคับ^^
    ไฟล์แนบ
    417486_250938484994002_100002335576784_596834_105252268_n.jpg 108K
  • หวัดดีคับพี่ TBK ว่าแต่พี่ชื่อรายนะคับ^^ผมที่ไปบ้านพี่กะโต็สวันนั่นอะคับ
  • ถ้าจะไปกันจริงๆ เดี๋ยวจัดให้ ห้าห้า
  • ค่อยยังชั่วหน่อย ไม่ถนัดเลย ไอ้เรามันคนแก่เชียง ไม่ใช่เด็กฉะ ซะอ่าด้วยสิ 5555
  • ขอไปด้วยคนนะคราฟฟใครมีรถใหญ่ไปมั่งคับขอติดไปด้วยคนนะคับ ช่วยค่าน้ำมันได้นะคราฟ^^image
    ไฟล์แนบ
    409473_2427553263154_1681251330_1550840_906309430_n.jpg 58K
  • ไหนๆก็ไหนๆเเล้วมีใครอยากไปบ้างคับ..ขอรายชื่อหน่อยครับ...เเละใครมีรถอยากไปบอกด้วยครับ
    จะได้เกาะกันไปคับ..ลดโลกร้อน..อิอิ
    ปล.ใครมีรถไม่ต้องกลัวนะครับช่วยกันหารค่าน้ำมันเเน่นอนครับ...เเฟร์ๆ
    สรุป ผม+ผู้ติดตาม=2คนครับ+1ตัว
  • หวัดดีคับพี่อ็อดส่วนไอซ์+แฟน เท่ากับ2คนและ+อีก1ตัวคับขอบคุณคับ^^
  • อ้าวตอนนี้ 4 คนกับ 2 ตัวเเล้วคับมีใครอีกไหม!
  • หวัดดียามเช้าครับทุกท่าน...
  • หวัดครับผมพี่น้อง หวัดดีพี่อ๊อดว่างๆแวะมาคลองสามบ้างเด้อ
    พี่เอกสบายดีเปล่าพี่ว่างๆแวะพฤกษาDมาเล่นกับผมบ้าง
  • หวัดดีก๊อฟ....ไม่รู้ว่าตรงสวนหน้าหมู่บ้านก๊อฟจัดมิตติ๊งได้ไหม!
  • +2คน1ตัว ครับ
  • หวัดดีครับพี่น้อง พี่ชื่อยุ่นครับ ไปไหนด้วยไม่ได้ครับช่วงนี้เจ้าตัวเล็กๆที่บ้านลืมตากันแล้วกำลังซนกันเลย เลี้ยงลูกอ่อนครับป้อนนมเองทุกวัน
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น ว่างๆๆไอซ์แวะเข้าไปดูนะครับ
  • เชิญครับ แต่โทรเข้ามาก่อนน่ะ พี่ทำงานไม่เป็นเวลาหยุดไม่เหมือนชาวบ้านเค้าด้วยเบอร์ 084-7114856 ครับ
  • วันนี้ไปไหนกันหมดเงียบกริบเลย ใครว่างมาคุยกันหน่อย เหงาจังimage
    ไฟล์แนบ
    22-20100620212130.jpg 50K
  • อ๊ากกกกกกกกก!!!!!!!!!!!!!!!!~ :o014: ช่วงนี้สอบพี่ สอบเสร็จ วัน อังคาร :o007: ไม่มีเวลาเลย สอบเสร็จแล้วเดี๋ยวแว๊ะเข้าไป ครับ
  • จัดอะจัดได้พี่แต่ร้อนโครต ไม่มีน้ำเล่นด้วย ลองดูที่อื่นก่อนก้ได้พี่
    ใครมีสถานที่ดีช่วยแนะด้วยครับพี่น้อง
  • หวัดดีคับทุกท่าน...เป็นไงกันบ้างคับ...
    ....ตอนนี้เเนวร่วม...6 คน + 3 ตัวเเล้วคับ...อิอิ
    ....ขอบคุณมากก๊อป..ตอนนี้ที่ดูๆส่วนมากอยู่เเถวคลองกันลองนัดเจอกันซักวันมั้ยละ....อิอิที่ไหนว่ามาเลย
    คลอง5 ใต้มอเตอร์เวย์ที่เดิมไหม...พี่ยุ่นช่วยหาที่นัดเจอกันหน่อยพี่..หรือจะเป็นหมู่บ้านพี่ดีไหม!....อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 68K
    DSC02181.JPG 144K
  • ที่เดิมเลยครับอ๊อดข้างวัดมูลดีที่สุดลมเย็นสบายๆ ในหมู่บ้านคงไม่ได้ที่นี่แมร่งเรื่องเยอะ ไม่เหมือนที่หมู่บ้านเก่าที่เราเคยจัดกัน เสาร์อาทิตย์นี้ไปเลยครับอ๊อด ผมหยุดพอดี ส่วนท่านอื่นๆก็น่าจะสดวกวันหยุดแบบนี้ ไม่งั้นอีกยาวเลยน่ะกว่าผมจะได้หยุดวันแบบนี้ เป็นยามครับเรื่องเยอะ อิอิอิ
  • ไม่มีปัญหาคับ..วันอาทิตย์เลยเป็นไง...พวกเราว่าไงคับ....!!!
    ......วันอาทิตย์ที่ 18 มีนาคม 2555 เวลาบ่าย 3 โมงครึ่ง..สถานที่คือใต้ทางด่วนคลอง 5 ฝั่งสนามกีฬาเด็กเล่น
    ..ใครไปไม่ถูกโทรมาถามได้ครับ....081-777-2711..อ๊อดคับ
    ปล...เป็นมิตติ๊งเล็กๆนะคับ..อยากเจอคนเลี้ยงหมารุ่นใหม่ๆว่าเป็นไง...อยากทำให้คนทั่วไปรู้ว่ายังมีพวกเราอยู่
    ยังไม่ได้ล้มเลิกกับกิจกรรมสนุกๆเเบบนี้เเน่นอน....อย่าลืมนะคับ.."มีหมามีเพื่อน"
    ...หมายเหตุ ครั้งนี้เป็นการรวมพลเล็กๆ..คราวน่าจะชวนจังหวัดใกล้เคียงด้วยคร๊าบบบ...byeimageimage
    ไฟล์แนบ
    210549.jpg 90K
    DSC04749.JPG 25K
  • ลืมบอกไปใครไปได้ขอเสียงหน่อยเร็ว!....image
    ไฟล์แนบ
    logo.jpg 70K
  • ผมไปร่วมด้วยครับ เดี๋ยวเอาเจ้า2แสบไปด้วยอ๊อดโทรชวนมุกกับเป้ด้วยดิ เผื่อจะว่างกัน เอก อ้น กบ ชุดเดิมๆเรียกมารวมกันเลยไม่ได้เจอกันนานแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    1_display.jpg 45K
  • คิดถึงกันบ้างไหมจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    FkEJzV352397-01.jpg 4K
  • คิดถึงกันบ้างไหมจ๊ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    FkEJzV352397-01.jpg 4K
  • คนในรูปเป็นเกย์อะเปล่า!