ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พร้อมแล้วก็ไปต่อ(Move on)
  • ฮาาากระจายยย ถ้าพลาดโดนจริงๆ เดี๋ยวงานเข้าประกันไม่รับจ่าย นะพี่มาร์ค :-D
  • ชันชิโรกำลังกู้ไฟล์อยู่คืนนี้ได้ดูครอบทุกตัวแน่
    พี่มาร์คทำไปได้ อายเด็กไหมเนี้ย
  • ใครที่คิดจะสมัครเข้าเป็นสมาชิกกลุ่มยังเติร์กใจต้องเกินร้อย ดังนั้นคิดทบทวนกันให้ดีๆ นะ อิอิ
  • ก็พวกเราไปนัดกัปตันจอน แล้วผิดนัด ปล่อยให้พี่ต้องอยู่รับหน้าคนเดียว
    พี่โดนเกทับทั้งคืน พี่เลยต้องแสดงให้เห็นว่ายังเติร์กสุดติ่งกันแค่ไหน ฮา ......
  • กรเอามาต่อให้เป็นคลิปเดียวกันให้หน่อยดิ ความจริงมันถ่ายไว้ยาวกว่านี้นี่หว่า ไอ้ตี๋ฝีมือไม่ได้เรื่อง

ไม่ใช่การตัดต่อ ไม่ใช้กราฟิคช่วย ไม่ใช้ตัวแสดงแทน แต่ถ้าไม่เมาจริงทำไม่ได้นะ 555 :p
  • ตามคำขอ...ซันซิโร
  • เอ่อ !!! ท่านกรครับ ตัวในคลิปชื่อพูม่า ของพี่สันต์นะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดกันหมด :-D

ซันซิโร่ นอนเกาพุงอยู่ที่บ้าน ส่วนพี่สมพงษ์มาเป็นกรรมการอยู่ที่สนามนะครับ :-D
  • ตัวที่อยู่กะครูเป็ดไงกร.....วันนั้นใครถ่ยคลิปลากไว้เอาลงด้วยนะจ๊ะ
  • โทษทีครับช่วงนี้จำผิดหลายตัว บอกแล้วอย่าม้อมเหล้าผมกินวันเดียวสะเทือนไปเป็นอาทิตย์,
    ตกลงเปิดเผยได้แล้วเหรอะไหนนบอกเป็นหมาซุ่ม...เดี่ยวจัดให้
  • โอเคเลยจัดไป......เดี่ยวเจ้าของเขาไม่ได้เห็น
  • :-D มีมวยซุ่ม
  • ศึกครั้งก่อนทัพเหนือแตกพ่าย เลยต้องส่งซันซิโร่ไปเป็นเชลยยังงั้นเลยรึ :-D

เห็นทีงานที่อิมแพ็คหนนี้ต้องจัดตราทัพไปกู้ชื่อเสียงกลับคืนมาให้จงได้555 จะเอาใครไปสู้ดีว้า:-D
  • สามสีตัวน้อยไงล่ะปอมฮ่าๆๆๆ ......เพื่อภารกิจอยู่ กทมเป็นอาทิตย์แล้วเนี้ย
  • ก็เพราะสามสีตัวยังน้อยอยู่นี่ไง รอมันโตคงไม่ทันการ555ผมก็เพื่อภาระกิจต้องประจำการที่ฐานอยู่เหมือนกัน สนามหน้าจะเอาคืน รึว่าเอาไปเพิ่มให้เค้าดี555 :-D
  • มันต้องเอาคืนสิปอม....เอาไปเพิ่มให้เขาไม่ได้หรอก
  • งั้น พี่จอห์นจัดการรุ่นใหญ่ เดี๋ยวผมจัดการรุ่นเล็กเอง โอเคปะ่ :-D
  • โอเคเลย..... :063:
  • งั้นซุ่มซ้อมได้เลยอย่าบอกใครนะ เดี๋ยวเค้ารู้ความลับโดยเฉพาะทีมยังเติร์ก เดี๋ยวเค้ารู้ตัว555
  • ยังเติร์ก รวมดาวกระจาย ระยะนี้เนื้อหอมจริงๆ มีแต่คนอยากเจอ สนามหน้างานหินแน่นอน ...
  • เอาให้มันไปเลย
  • กัปตันพรุ่งนี้เบียร์ลังเดียวพอนะ เพราะวันอาทิตย์ต้องขับรถทางไกลกลัวง่วง
  • ลังเดียวก็เหลือ....แล้วล่ะไม่อยากเมาเหมือนกันคร้าบ
  • เหลือแต่ขวดอะดิ
  • ทุกครั้งก็เหลือแต่ข-ว-ดม่ะช่ายเหรอคร้าบ
  • เหลือแก้วด้วยนะ แต่ครั้งหลัดสุดแก้วหายหนึ่งใบ ใครเอาติดมือกลับไป สารภาพมาซะดีๆ

ผมสงสัยคนเลี้ยงหมาที่ขนยาวๆ
  • อันนั้นม่ายรู้ล่ะคร้าบ55555
  • พรุ่งนี้จะมีข่าวดี สำหรับชาวหมาลากทุกคนครับ
  • บอกตอนนี้ก่อนได้ป่าวพี่
  • เดี๋ยวไม่ตื่นเต้น ปีละสี่สนามพอไหม อิอิ
  • สบายเลย...แบบนี้สิคนทำหมาจาได้มีกำลังจัยช่่ายป่าว.....คร้าบ
  • พรุ่งนี้คุยรายละเอียดครับ วันนี้เมาแระ เดี๋ยวลืม อิอิ
  • มาให้กำลังใจและรอติดตามตอนต่อไปนะครับ อยากเห็นงานดีมีคุณภาพกับคนคุณภาพที่เลี้ยงอเมริกันพิทบูลเข้าร่วมกิจกรรมด้วยตนเอง อย่าใช้มือปืนรับจ้างมาเพื่อหวังสิ่งตอบแทนใดๆจากการเข้าร่วมกิจกรรม เพราะผมเองก็ไม่เคยเป็นที่หนึ่งในการแข่งขัน แต่อเมริกันพิทบูลของผมเป็นที่หนึ่งในใจเสมอ ขอบคุณครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    275828.jpg 167K
  • มองมุมกลับน่ะ ถ้าซ้อมบ้างไม่ซ้อมบ้าง แล้วชนะหมาที่ซ้อมเช้าซ้อมเย็น ผมว่ามันก็น่าภูมิใจดีน่ะ :)

กลัวแต่จะไม่มีสนามให้แข่งมากกว่า คู่แข่งครับ เพราะหากเราคิดว่าเราได้ทำเต็มที่แล้ว สิ่งที่ได้กลับมันมามันมีมากกว่า

ยังจำวันที่ขับรถไปแข่งสนามที่แล้วได้ขับรถออกเที่ยงคืน ถึง 6 โมง คนก็ยังไม่ได้นอนหมาก็ไม่รู้จะนอนหลับไหม แข่งตั้งแต่เช้ายัน 3 ทุ่ม ร้อนโครต แข่งเสร็จ ขับรถกลับเลย ผลัดกันขับกับพี่วีระ ถึงบ้าน ตี 4 กลับมาเก็บขี้หมาล้างพื้นกว่าจะได้นอน ตี 5 ตื่น 7 โมงเช้าจัดการหมาก่อนไปทำงาน 8 โมงทั้งง่วงทั้งเพลีย โทรไปถามอีกคน ไม่รับสาย สงสัยสลบแหมรถก็ไม่ได้ขับ :-D

นี่แหละ สิ่งที่ได้มามีมากกว่าที่เขาเรียกว่ารสชาติของชีวิตและประสบการณ์ที่หาจากตำราไหนไม่ได้
  • ทำไมต้องกลัวมือปืนรับจ้าง เขาไม่ได้จบด๊อกเตอร์เรื่องการฝึกหมามาจากที่ไหนเลยก็เริ่มมาพร้อมๆกันทั้งนั้น
    ในความรู้สึกส่วนตัว พี่กลับชอบและอยากเจอ เพราะมันท้าทายดี แพ้เขาเราก็ได้เรียนรู้ แถมชนะได้คือสุดยอดอีกต่างหาก
    เลิกบ่น เลิกกลัวเสียทีเถอะครับ สิ่งที่เราควรทำก็คือพยายามเอาชนะ แต่ไม่ใช่การพยายามปิดกั้นใครครับ
  • ไม่มีใครกลัวมือปืนรับจ้างที่ไหนหรอกคร้าบ กลัวแต่จะป๊อดดแล้วไม่เล่นมากกว่านะครับ
    ถามไปตั้งนานเงียบจัง
  • แต่หน้างานเจ้าของเท่านั้น....โดยไม่มีข้อแม้แต่อย่างใด
  • ไม่มีใครป๊อดหรอกครับ แต่อย่าไปท้าเด็กๆยังเติร์กเลยครับ พวกเขามาทำหมาเล่นกันสนุกๆ เพื่อช่วยปลุกกระแส ห้าร้อยหรือพันคิดว่าพวกเขาคงพอไหว แต่มาทีสองสามหมื่นมันอาจจะหนักไปหน่อยสำหรับพวกเขาครับ
    แต่ถ้าอยากเดิมพันหนักๆเดี๋ยวจัดให้ใจเย็นๆ ว่ามาเป็นตัวๆเลยดีกว่า ตัวไหนตั้งงบไว้เท่าไร คนอยากได้เสียก็พอมีครับ
  • เดินไปด้วยกันเถอะครับ
  • โยนขี้ให้..น้องๆที่รัก...ซะงั้น....ทำไปได้
  • เรียนพี่ๆทุกท่าน เจตนาที่พวกเรารวมตัวกันมาเล่นลากน้ำหนักก็เพื่อต้องการปลุกกระแสให้คนสนใจกิจกรรมนี้มากขึ้น อยากให้วงการลากเรารวมกันเป็นหนึ่งเดียว ส่งเสริมความสามัคคีและสนุกสนานมากขึ้น แต่พวกพี่กลับเน้นที่เงินเดิมพันเป็นสิ่งแรก ผมว่าหลังไมค์คุยกันก่อนดีกว่าไหมครับ
  • อ่านแล้วดูดีครับ....

แต่หมาทีม BPS ไม่ได้ แดกขี้ี เป็นอาหาร

มันเลยมีต้นทุน.....

อีกอย่างหมาทีมคุณก็ซ้อมอยู่ที่ D1

ทีมผมกล้าท้าแข่งด้วย....ก็ถือว่าบ้า.....พอแล้ว

เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา....แต่ถ้าไม่พอค่าอาหารหมาก็เลิก...

ออกกำลังเยอะก็แดกเยอะ ขี้ก็เยอะ....เรอมากก็เหม็นขี้ฟันอีก

มันจะส่งเสริมสิ่งที่คุณกล่าวอ้างมาได้ดีกว่าเป็นไหนๆ.....

แพ้ชนะคือเกมกีฬา...แต่ทีมคุณ...กล้าหรือเปล่า.....

• มันร่วมกันเป็นหนึ่งเดียวไม่หรอกฮ่ะ แผลเก่าในใจมันบาดลึก :032:
  • คนไม่เกี่ยวจะมาออกความเห็นทำไม มันไม่ใช่เรื่องของคุณ
    หรือว่าอยากจะมาเล่นด้วย
  • พอทีง่วงเว้ย เมาด้วยเว้ย
  • ไม่คิดว่าทีมตัวแทนจากกรุงเทพจะพูดจาขนาดนี้เลย เสียชื่อคนกรุงเทพฮะ มาบอกว่าเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา แต่ตอนนี้พวกคุณแหละทำให้เป็นปัญหาอยู่ฮะ แพ้ชนะคือเกมส์กีฬาจริงหรือเปล่าครับ?