ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 55555+จัดไปๆ
  • ภาพข้างบนเป็นนั้นเป็นงานมิตติ้ง กบินทร์บุรี ถ้าจำไม่ผิด กิ้ป หรือ จิ้บ นี้ละ จัด โดยรวมตัวกันแบบพี่น้องๆๆในกลุ่มบริเวณใกล้เคียง พี่น้องๆๆที่ชอบพิท ด้วยกันนะ รวมตัวกันจัดนะ และก็ได้มีพี่ๆๆน้องกลุ่ม ต่างๆๆมารวมแจม กันเพื่อความสนุกสนานนะ โดยมี สท.เอกสุพรรณ เป็นพี่ใหญ่มาให้ความรู้น้องๆๆนะ ไม่เจอกันนาน ตำแหน่งขึ้นยังมิรู้ :-D

แต่ด้วย หน้าที่การงาน โยกย้ายไปมา การรวมตัวกันยากขึ้นเลยเงี้ยบๆๆไปนะ ถ้ากลุ่มปราจีนจะกลับมารวมตัวกันได้จะยิ่งดีมากๆๆจะ สนับสนุน **** ยาวไปโลดพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ***
  • เอ็กช์ เรื่อง กิน ยกให้เขาเลยวะ :006:
  • นิดนึงครับพี่เอ :o003:
  • ฮ่าๆจิงหรือท่านx :o023:
  • นิดนึงครับคุณมด :o003:
  • คำตอบตามคุณ AA_PITBULLPOWER เลยครับ ผู้รู้จริง:063:
  • กลุ่มปราจีนบุรี เริ่มคึกคักแล้ว...เยี่ยมคร๊าบบบ :021: :063:
  • สวัสดีครับเช้าวันเสาร์ วันหยุด. แต่ผมต้องไปทำงาน 5555 มะเช้าวิ่ง+สปริงโพ+วิ่งคาบบอลระยะสั้น=สิ้นฤิทธิ์ หายซ่ากันไปเลย
    ของเพื่อนๆเป็นไงกันบ้าง. เอากิจกรรมยามเช้ามาแชร์กันบ้างนะครับ. หุหุ
    :o023:
  • อะอ้าวววว วันี้เงียบครับๆ สลสัยนอนยังไม่ตื่นกัน ฮ่าๆๆ :o065:
  • หวัดดีครับคุณมด ขอโทษทีที่เขามาตอยช้าครับผมพอดีเอาคอมไปซ้อมมาครับ เจ้าตองห้ามันดูหน้าตาออกแนว502จริงๆครับเท่าที่ดูกระดูกไม่เบาเลยครับสำหรับหมาตัวเมียอายุแค่ 6 เดือนกว่าๆยังไปได้อีกไกลครับถ้าอาหารและการออกกำลังกายถึงครับดีใจครับที่ได้เห็นพัฒนาการของเด็กๆไว้เอามาให้ชมบ่อยๆนะครับผมจะคอยติดตาม :063:
  • ขอบคณครับ เออ พี่ก็อป มีน้องเขาสนใจลูก โรบินฮูด อะ ใกล้ยัง สว่นตอง5 ฟิตคับ ฮ่าๆ
  • เมื่อสักพักใหญ่ๆ ของวันนี้พี่เอก ได้แวะมาเยี่ยมผมถึงที่ทำงานเลย สนทนากันครู่ใหญ่ พร้อมกับทานข้าวกลางวัน
    กัน ขอบคุณครับพี่เอก สำหรับข้าวมื้อกลางวัน ด้วยครับ อิอิ ถ้าไม่ติดงาน คุยนานกว่านี้แน่ะ :-D
  • ที่ทำงานน่าไปเที่ยวบ่อยๆอะ 555
  • กบินทร์ฝนตก คร๊าบบบ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพด้วยนะคร๊าบบทุกๆท่าน เก็บแรงไว้มิตติ้ง 555 :m56:
  • ครับผมตอนนี้คลอดแล้วครับผมได้ 1 อาทิตย์แล้วครับ สีแดงทุกตัวครับออกแนวสีเหมือนพ่อแทบทุกตัวครับแฟนซีไม่มีเลยครับ สนใจโทรมาคุยกันก่อนได้ครับที่ 0872251761 ไว้เด็กโตกว่านี้จะเอามาลงให้ชมครับผม :-D
  • โคราชฝนตกเหมือนกันครับคุณต้น :-D
  • @พี่เอก. ถ้าว่างแวะมาได้เลยครับแอร์เย็นๆ
    @พี่ก็อป. ไงเด็กๆโตเอารูปลงมาให้ชมบ้างนะครับ.
    @x และ พี่ต้น ไปเล่นน้ำฝนกันป่ะ
    :o023:
  • อะเช้านี่ฝนตก คร๊าฟฟ หน้าฝน แบบนี้ สงสัยต้องหาเครื่องวิ่งสักตัว หละ อิอิ :o040:
  • โคราชไม่แพ้กันครับ ตกทุกวัน
  • วันนี้..ที่กบินทร์บุรีก็ตกเกือบทั้งวันครับ คุณเอ็กซ์, คุณมด เดี๋ยวหยุดเดี๋ยวตก ยันหัวค่ำเลย บรรยากาศมันน่ากระดกเบียร์สักป๋องเน๊าะ 55555 :-D
  • ใช่เลยครับคุณต้น :o003:
  • 5555ป๋องเดียวม่ายพอ. ต้อง3อิอิ
  • ขวดดีกว่าคุณมด
  • 555 หลายคนสงสัยต้องยก มาเป็น ถัง เอิ๊กๆ :o046:
  • จัดไปเลยคุณมด เดี๋ยวผมเชียร์ 555+
  • เยยมาชงมาเชียร์ ไร. มาซดด้วยกันเลย. อิอิ
  • ผมไม่ดื่มเหล้าครับ ผมชอบดื่มแต่นมสดครับ :o003:
  • เฮ้ยยยย สดดดดจากกกกกเต้าาาาาาเลยป่ะ ตา X อิอิ :o043:
  • รู้ทันอีกและ :o003:
  • :042: เช้าแล้วกับกาแฟแก้วเดิม
  • ตื่นเช้าจังคุณมด
  • image

คุณโจ้ คุณมด ผู้พันเอก วันหลังเราไปหาเที่ยวแบบนี้กันดีกว่าครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_4830.JPG 291K
  • เดินทางแบบงงงง หลงทางด้วย แต่สิ่งที่ได้มาสวดยอด ครับพี่น้อง อิอิ
  • ขอบคุณคุณมด และ คุณเอก ด้วยนะครับ ที่ไว้ใจในตัวผมและลูกสุนัขของผมครับ :033: image
    http://pitbullzone.com/community/discussion/27453/superkimcombos-present-rednose-redtutor-date-22-22-month#Item_48 ลิงค์ตัวพ่อสุนัขตัวนี้ครับ คุณเอก คุณมด :033:
    ไฟล์แนบ
    545857_2844697415719_1807895847_1705777_544365856_n.jpg 77K
  • ขอบคุณน้องมดที่ร่วมเดินทาง และคุณคิมสำหรับมิตรภาพที่ดีๆด้่วยครับ
  • แจ่มมากครับ :063:
  • เป็นยังไงกันบ้างครับเรื่องกิจไปถึงไหนแล้วครับ มีอะไรที่ไหนบอกด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_86681_resize.jpg 131K
  • สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้ไม่มีเวลาเข้ามากลุ่มเลย. งานยุ่งมากกกกกกกกกกกก. เป็นไงกันบ้าง ครับพี่ๆน้องๆ
    เมื่อวานได้มีโอกาส ร่วมเดินทางไปแสวงหาเพชรเม็ดงาม. มาครับ สนุกดี. กะเส้นทาง 5555แต่ก็คุ้มครับการการเดินทางไป
    ได้พบพี่คิม เป็นกันเองดีมาก. และก็ลูกสาว ตามงาม. ที่มาอยู่กะพี่เอก เรียบร้อยแล้ว เป็นการเสริมทัพได้งดงามมาก.
    ปล.โปรดติดตามตอนต่อไปกับการพัฒนการของเด็กๆชุดนี้ครับ อิอิ :063:
  • สวัสดีครับพี่ตั้ม. ไงถ้ามีไรดีๆจะแจ้งไปครับไม่พลาดแน่นอน

ส่วนคุณx. ไปเที่ยวแบบนั้นรับลองหัวผมแตกครับฮ่าๆๆ :o037:
  • แม่บ้านโหดน่าดูเชียว
  • ฝากให้ชมตามคำขอเลยครับผมฝากให้คุณมดและเพื่อนคุณมดชมครับไว้เด็กๆโตกว่านี้จะถ่ายทีละตัวมาให้ชมแบบชัดๆนะครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SDC19911.JPG 218K
  • ดูโดยรวมแล้วตอนนี้ก็แข็งแรงและใหญ่พอๆกันหมดละครับ ไว้โตกว่านี้คงดูรายละเอียดได้มากกว่านี้ครับ ตอนนี้ก็มีเป็นกากน้ำนมอยู่บ้างครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SDC19227.JPG 242K
  • ขอบคุณครับพี่ก็อป มากๆๆครับ ไงพวกเด็กๆ โตกว่านี้อัพให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :063:
  • แดงทั้งนั้นเลย พ่อหล่อมาก ตัดหูเบอร์อะไรครับ มดรับเด่็กมาอีกสักตัวมะ
  • โดนอีกซักตัวดีมั้ย
  • โดนอีกซักตัวดีมั้ง
  • งามๆสายนี้งามๆ :-D
  • สวัสดีครับ เช้านี้ฝนตกปรอยๆ กิจกรรมกลางแจ้งทุกกิจกรรม งด เลยช่วงนี้ เข้าหน้าฝนแล้ว ดูแลสุขภาพกันด้วยครับพี่ๆเพื่อนๆ
    และเด็กๆด้วยครับ เบื่อน่าฝนจิงๆเลย ใครมีไรแนะนำช่วงทำหน้าฝนบ้างคร๊าฟ