ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตกลงตัดสินใจแล้ว ครับ พรุ่งนี้เจ้า ซูส จะไปเสริมหล่อที่ หมอหนุ่ยวัดไผ่ตัน ผมว่าจาตักเบอร์ 2 ฝากพี่ๆ เป็นกำลังใจให้ด้วย ครับบ 555
  • เคๆคับคุณน้อง ตัดแล้วหนัาตาคงหล่อเหลาเอาการแน่ๆอู้อี้
    ปล.ของฝากพี่หละคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ. :o037:
  • มาเอาที่บ้านเลย ครับบ ผมมม
  • คุณxคะๆคร๊าบบบบจัดละๆเลยยคร๊าบบบผมผมขอ2คะๆคร๊าบบบ5555
  • 555พี่โจ้้เป็นไรไปครับ. ถึงกับพูดติดๆขัดๆเลยหรา. 555
    เมื่อวานขับรถผ่านแถวงานเกษตรแถวหน้าเทคนิค เจอพิตบูลนอน อยู่1ตัว ข้างรถสิบล้อ คาราวานอะ สวยอยู่ๆ
  • เห็นรูปคุณเอ็กซ์ แล้วอิจฉามากมาย สาวๆรอบตัวเลยอ๊ะ 5555 image
    ไฟล์แนบ
    2011_0916ton0173 (Medium).JPG 56K
  • สวยครับ. :o027:
  • น่ามาทำลากจังหน่วยก้านดี อิอิ
  • เริ่มคึกคักกันแล้วชาวปราจีน ช่วงนี้งานเยอะบวกกับแฟนมีน้องเลยไม่ค่อยได้ออกไปไหนเลย แถมปีศาจหมาเด็กที่บ้านอีกเหนื่อยมากครับมีเหลือสองตัวเผื่อเพื่อนที่สนใจครับราคาไม่แรงแบ่งกันเลี้ยงครับ ตัวแรกสีบลูครับฉลา+มึน+ดื้อครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    A1.JPG 61K
    A2.JPG 94K
    A3.JPG 74K
    A4.JPG 48K
    A5.JPG 79K
  • ตัวนี้นองเล็กครับแต่ใจใหญ่กัดกับเค้าทุกตัวผลคือได้แผลมาเต็มเลยครับ ดื้อ+มึน ฉลาดแกมโกงครับตัวนี้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    B1.JPG 63K
    B2.JPG 49K
    B3.JPG 34K
  • ตามด้วยสายเลือดครับ 080-004-5893 โบ้ครับ เด็กอยู่ บ้านของเรา 304 คร้าบบบบบบบ image
    พ่อ
    imageimage
    แม่
    imageimage
    ตาimageimage
    ยายimageimage
    ปู่image
    สุดท้ายฉากสำหรับ 18+ XXXXXimage
    ไฟล์แนบ
    Se.jpg 126K
    SS7.JPG 35K
    SS8.JPG 29K
    SS5.JPG 73K
    SS6.JPG 25K
    SS1.JPG 26K
    SS2.JPG 35K
    SS3.JPG 31K
    SS4.JPG 25K
    SS10.JPG 15K
    SS9.JPG 58K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/30143/superkimcombos-present-female-frist-pit-rednose-puppy-for-sale-75-days.#Item_25
    ฝากให้คุณเอก นะครับ ประวัติสายเลือด พ่อ แม่ ของเจ้าตัวเล็กครับ :033:
  • ขอบคุณพี่คิมครับ

ตอนนี้ Rukia กินได้ปกติละครับ พาไปหาหมอ ฉีดยาฆ่าเชื้อ กันอาเจียน ตอนเย็นพาวิ่ง

ขอบอกว่า มันคึกคักมากที่ได้วิ่ง ฟิตจริงๆ
  • สวัสดี คร้าบ....ไต้ฝุ่น นะคร้าบ....อยู่ปราจีนบุรี แก๊งค์เดียวกับ ผู้กอง เอก คร้าบ... มารายงานตัวแล้วนะคร้าบ...
  • นี่ ครับ น้อง มู่ลี่
    ไฟล์แนบ
    mulee.jpg 62K
  • ยินดีๆตอนรับครับ
  • ว่าจะถามอยู่เหมือนกัน ไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วครับ :033: สร้างพื้นฐานปลูกฝั่งความเป็นหมากิจกรรมตั้งแต่เล็กๆ ดีแล้วครับ พอโตขึ้นจะสามารถฝึกเขาทำกิจกรรมได้ไม่ยากครับคุณเอก :063:
  • วันหลังเดี๋ยวผมพาไปครับคุณต้น :-D
  • 1/6/55
    image
    ไฟล์แนบ
    z22.jpg 68K
    z31.jpg 62K
    z22.jpg 68K
  • 3/6/55
    image
    ไฟล์แนบ
    z31.jpg 62K
  • ว่าจะตัดเบอร์ 3สองตัวเลย ผมว่าเบอร์ 2มันสั้นไปนิดนึง
  • ในค่ายผมมีคนเลี้ยงสามคนแล้ว แต่ละคนพาฟิตวิ่งกันทั้งนั้น มีบางคนถึงขั้น พามาที่ทำงาน 555
  • ผมว่สต้องให้หมอ แกดูก่อนว่าเบอร์ไหนดี
  • หวัดดีชาวพิทปราจีนทุกๆท่าน ช่วงนี้ฝนตกทั้งวัน ไม่ได้พาหมาไปเล่นไหนเลย / คุณx พาไปจริงๆนะ 5555 :021:
  • จะแอบไปไหนกันคุงต้น :o016:
  • เบอร์ สอง ครับ เชียร์ๆ เบอร์ สอง เบอร์ ยอดนิยม ที่สุดแล้วครับ หมามันตัดได้ครั้งเดียวนะครับ ยังงัยก็คิดแทนมันดีๆและกันนะคร๊าบบบ เรื่องการตัดหูเป็นค่านิยมความชอบส่วนตัวของผู้เป็นเจ้าของสุนัขตัวนั้นๆครับ จะตัดเบอร์ไหนผมก็นอมรับการตัดสินใจของผู้เป็นเจ้าของอยู่แล้วคร๊าบบบพี่น้อง :033:
  • ส่วนตัวผมชอบเบอร์2 ครับ ผม ว่ากำลังพอดีครับ กำลัง หล่อ กำลังโหด ครับบบ
  • ใช่พี่ก็ชอบสั้นๆมันโหดดีแท้ :o019:
  • แต่ตอนนี้กระแสไม่ตัดหูมาแรงมากๆนะคร๊าบบบ มันคลาสสิค ORIGINAL มากๆอ่ะ :033:
  • ฮ่าๆ แล้วแต่ความชอบครับพี่คิม. แต่ก่อนผมเลี้ยงก็ไม่ได้ตัด. มันเท่คนละแบบอะเนอะ :o037:
  • นัดมิตติ้งกันไหม
  • จัดไปครับพี่มด
  • ว่ามาวันไหน. 13ไหมเย็นๆ
  • สวัสดีพี่น้อง ยามเช้า ไปวิ่งกันไป :m32:
  • 2ครึ่งละกันงั้น 13 ไปชลบุรี หลังจากนั้น ว่างยาวๆ
  • ไปแล้วกลับมากี่โมง อะครับ พี่เอก.......ง้านเปลี่ยนเป็น 21 คนอื่นๆว่าไง เงียบกันเชียว :012:
  • จังหวัดนนท์นัดกัน วันเสาร์ที่ 16 นี้ครับ ว่างๆเรียนเชิญเลยนะครับ มิตติ้งเล็กๆ เล็กมากๆครับ มีไม่กี่คนกี่ตัวหลอกครับ สถานที่ กรมชลประทานจังหวัดนนท์ครับ :033:
  • สวัสดี ครับพี่คิม อยากไป แต่ ทำงานไม่ได้หยุด อะวันนั้น เสียดายครับโอกาสหน้าๆครับ สว่นทางผม ถ้าพี่ว่างก็เชิญนะครับ
  • ครับผมคร๊าบบบ :033:
  • สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัด เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เลี้ยงพิทบลูที่ปราจีนทุกคนครับ
    ผมเลี้ยงอยู่ในเมืองปราจีนครับ ถนนเลียบทางรถไฟ

ไฟล์แนบ
    ภาพ0022.jpg 134K
  • สวัสดีครับคุณbomcivic อยู่ตรงไหนของถนนเรียบทางรถไฟอะครับ เพราะผมผ่านเส้นนั้นบ่อย เผื่อจะได้แวะหาเยี่ยมครับ :-D
  • ยินดีต้อนรับครับ คนเริ่มเยอะละ วันนี้รัชดา มีตติ้งเล็กๆ ดีกว่ามั้งมด =D>
  • ฮ่าๆเอาง้านหรา. เด๋วไปวันไหน นัดอีกที ออิอิ บ่ายๆอยู่บ้านป่ะคับจะแวะไปหา :030:
  • ผมอยู่ถนนเรียบทางรถไฟตรงวัดแจ้งอะครับ เป็นถนนลูกรังนะ
    ผมเป็นเพื่อนกับเจ้าของ ขนุน กับ ซิกก้า อะครับ
    และส่วนมากผมอยู่ปราจีนแค่วันอาทิตย์ด้วยครับ
  • ข้าวเหนียวครับลูกของขนุนกับซิคก้าครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    294104.jpg 73K
    294105.jpg 25K
  • คุณบอม คือถ้าผมมาจาก ทางหลังค่าย. เลี้ยวซ้ายจะข้ามทางรถไฟ ทางบ้านคุณคือพอข้ามทางรถไฟแล้วเลี้ยวซ้ายอีกช่ายป่ะครับ
  • อีกเรื่องที่จะฝาก ตอนนี้กำลังออกแบบโลโก้อยู่ ไงถ้าคอมผมซ่อมเสร็จจะเอาลงมาให้ชมนะครับ
  • ใช่ครับผม หน้าบ้านผมมีเนินดินหน้าบ้านอะครับ :-D