ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • แวะมาสมาพันธ์สิงห์นักลากแห่งภาคอีสาน ทำไมเงียบเหงาจัง :002:
  • รับคำท้า สนามหน้า เฟริส์ ปะทะ บิ๊กซี จัดเต็มimage
    ไฟล์แนบ
    321312.jpg 101K
  • ท่าทางเขาจะไม่สู้นะ ปล่อยห้องร้างเหงาหงอยแบบนี้ 55
  • เข้าใจเจ้าภาพเหน็ดเหนื่อยเป็นธรรมดา ขอบคุณอีกครังเน้อimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0165.JPG 156K
    DSC_0177.JPG 87K
    DSC_0040 (2).JPG 120K
    DSC_0034.JPG 146K
  • เขาให้โอกาส บิ๊กซีแก้มือแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0064.JPG 89K
    DSC_0065.JPG 134K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0057.JPG 135K
    DSC_0093.JPG 142K
  • สวัสดีพี่น้อง สิงห์นักลาก เงียบเหงาจริงๆ UPDATE การฟิตซ้อมบ้างน่ะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    300790.jpg 182K
  • สงสัยยังไม่หายจากอาการบาดเจ็บครับ โดนไปสองสนามซ้อนๆ จึงยังลุกไม่ขึ้น ฮา ....

ถางเข้าไป จนกว่าจะออกมา ฮิ้วๆๆๆ
  • ทำไม jr มันลากแบบนี้ละครับพี่ยุส :-D image
    ไฟล์แนบ
    ล.jpg 50K
  • มหาไม่มีวาสนาครับ ซ้อมดี แข่งไม่ดี
    สนามนี้หมาเจ็บขาครับ ไม่ได้ซ้อม ไปร่วมสนุกเฉย ๆ ไม่ซีเรียส
    รอสนามหน้าหรือไม่รู้เมื่อไหล่จะพร้อมสักที
  • :062: imageimage
    ไฟล์แนบ
    300737.jpg 191K
    301361.jpg 191K
  • นึกว่าห้องนี้จะร้างเสียแล้ว ฮิ้วๆๆๆๆ

อีสานทำไมแห้งแล้งเงียบเหงาจังหนอ สงสัยเป็นเพราะน้ำมันแพง ฮา ....
  • วันที่ 20 Mk ทีมจะเริ่มซ้อมนักกีฬาเพื่อจะไปร่วมแสดงความยินดี ความสนุก ความสุข ความมันน์
    กับ Pitbullzone

แต่สนามสามน้ำมันจะแพงรึจะถูกก็ต้องวัดกันอีกรอบครับ ถ้าแข่งที่เชียงใหม่ผมอยากให้จัดหน้าหนาวครับ
    ปลายเดือนมกราคม หรือ ต้นเดือนกุมภาพันธ์ ทางอีสานเราอยากไปแข่งหมาและไปเที่ยวด้วยครับ
    ฝากด้วยนะครับ สุดท้ายก็แล้วแต่ความสะดวกของทางผู้จัดการแข่งขันครับ ด้วยความเคารพครับ ^:)^ imageimage
    ไฟล์แนบ
    0v.jpg 10K
    482009_329966823751972_1524169265_n.jpg 96K
  • กำลังรอทางเซนทรัลอยุ่ครับว่าเขาสะดวกช่วงไหน แต่ต้องไปแน่ๆครับ
  • มีข่าวมาบอกพี่น้องงง ชาวพิทของเรามีคนมาตะเวณซื้อหมาในราคา 1,000-3,000 อายุประมาณ 1-2 ปีมีเท่าไรรับหมด โปรดจงระวังสุนัขของท่านจะไปเป็นอาหารจานโปรดของคนกินหมานะคับ จะขายจะให้ใครคิดดูดีๆๆ ข่าวนี้ผมกลองมาแล้ว ฝั่งโน้ถ้าเป็นพิทบลูรับไม่อั้น ส่งใส่อะไรโทรหาผมได้ 085-5934744 สุนัขทีท่านรักอาจจะไม่เป็นอาหารของคนอื่นได้!!!!ระวังงงงให้ดีๆมันบอกเนื้อพิทบลูแน่ดีเย็ดเป็ดดด
    image
  • :062: image
    ไฟล์แนบ
    11fEB07B[1].jpg 40K
  • สมาชิกท่านใดจะไป งานวันที่ 9 ธ.ค. 55 ที่ D1 บ้างรายงานตัวด้วยครับ

เบื่องต้น ของผม 2 ตัวครับ คีย์ล่า กับ โกโก้
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    323616.jpg 156K
    323613.jpg 168K
  • ถ้ารู้จำนวนคน จำนวนหมาที่จะมาล่วงหน้าก็จะเยี่ยมเลยครับ จะได้เตรียมสถานที่ได้ง่ายขึ้น
  • อยากไปด้ายจัง เฉินหลง แล้ว พี่ หนุ่ม ไปไหม แต่ จะ ว่าง ไหม น้อ งาน ที่ อบต. ช่วงนั้น เยอะ ซะด้วย
    เดี๋ยว ลางาน ซะเลย 555 อยากไปด้วยจัง
  • ลาเลย อนุมัติ ครับ 555
  • แวะมาซอมเบิ่ง :032:
  • ฟาวส์ครับ ชุด ลาก ห้ามใช้ชุดเดียวกันเฉิน :-))
  • ว่ากันไปพี่ยุทธ :-))
  • Update หน่อย อีสาน team
  • อีสานเงียบเหงาอีกเช่นเคย :002:
  • ยังไม่กล้าให้คำตอบครับ ว่าจะได้ไปแน่นอนรึเปล่า ต้องดูงานในเดือน พ.ย. แต่จะพยามทำตัวให้ว่าง และจะเคลียร์งานให้หมดไม่น่า จะมีปัญหา ขอให้คำตอบอีกที นะครับเฉินหลง
    ช่งนี้ซ้อมเรื่อยๆ เอามาลากรถเล่นที่บริษัท พวกหัวหน้าพากันงึดหลาย 555 บ่เคยเห็น
    :025: ที่เงียบ ผมว่าหลายคนคงยังไม่รู้ว่ามีห้องนี้ คงนึกว่าพี่มาร์ค ลบแล้ว ต้องช่วยบอกต่อๆ image
    ไฟล์แนบ
    DSC03239.JPG 204K
  • ลงขู่ ฮีโร่ เล่นๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0063.JPG 126K
  • อย่าให้เสียชื่ออดีตมหาอำนาจวงการลากน้ำหนักซิครับ เงียบแบบนี้ โดนยังเติร์กกับ ล้านนาหมาแดงขย่มเละแน่ๆ
  • มวยดีเขาตี ยก4 ยก5 ครับพี่กร๊ากๆๆ :o028: :o028:
  • อย่าชะล่าใจ ระวังเจอยกหกนะ ฮา ......
  • มาตัวเปล่าเหมือนเดิม เฉิน เบื่อๆ :p
  • ท่านสมาชิก

เรียนเชิญ Metting Udon @ Intara ครับ วันที่ 3/11/2012 เวลา 17:00 น. เป็นต้นไปครับ รายละเอียดดูได้ที่กระทู้ "Udon ที่ฝึกลาก & สนามแข่งระดับประเทศ!!!"

นัท
  • ฝากสมาพันธ์ช่วยประโคมข่าว งานให้ใหญ่ๆ เป็นงานเปิดสนามลากแห่งใหม่ของอีสาน วีซ่าจะได้ผ่านง่ายๆ อิอิ
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก เห็นเราเงียบๆหน่อยจัดมาซะชุดใหญ่เลยนะครับพี่น้องทั้งหลาย

เหอะ เหอะ ยากนะครับหากคิดจะล้มมหาอำนาจแห่งหมาลากอย่าง " อีสานทีม " เราซ่องสุมกำลังพลใว้เยอะครับ

เวลาก็ 24 ชม. เท่ากันแต่ทำไมหาเวลามาเล่นบอร์ดยากเหลือเกินก็ไม่รู้ครับ

เรื่องการฟิตซ้อม โอ้ย..........ไม่ต้องพูดถึงครับ ห่างๆ แต่ก็ยังพอได้จับชุดลากมาขยับแข้งขยับขาอยู่นะครับ

อย่าประมาทไปนะครับ เพราะนักกีฬาบางตัวและแฮนด์เลอร์คู่ใจก็แอบฟิตซ้อมกันต่อเนื้องจากสนามขอนแก่นจบได้แค่ 7 วัน

จริงมั้ยครับน้องเฉินหลงที่รัก ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ที่แน่ๆ อีก 6 เดือน เตรียมเปิดตัวนักลากรุ่นน้ำหนักไม่เกิน 20 กก. อีกเพียบ จริงมั้ยครับน้องแบ็ลค

เดอะปุ๊อีควิปเม้นท์ จัดส่งชุดลากมาแล้วครับ 3 ชุดสำหรับ เด็กปั้นดรีมทีมชุดใหม่พร้อมก้าวเข้าสู้เวทีลากน้ำหนัก

วันที่ 3 พย. ได้เห็นการเดินลากโซ่แน่นอน เด็ก เด็ก 2 เดือนกว่าๆ ต้องไม่ชมให้ได้นะครับที่ อุดรฯ :063: ;-)
  • "ยกหก" ไม่เคยกลัวครับพี่มาร์คกลัวแต่ "ยกซด" ครับผม ด้วยความเคารพ :"> :* :-D
  • ยกซด น่าสน :032:
  • ยกซด ควรพิจารณาประเภทของถ้วยให้ดี หากปากถ้วยมีคราบหรือรอยเปือน ใช้ช้อนปลอดภัยกว่า กร๊ากกๆๆๆ
  • พี่หนุ่ม พี่มาร์ค

งาน Metting Udon @ Intara Sat.3/11/2012 อาทูลจะท้าเดิมพันลากรถปิคอัพเลยครับพี่ๆ ใครสนใจรับคำท้าซุปตาโด้ เชิญได้นะครับ ส่วน Spring Poll ชบาแก้วของน้องอาร์ม รับคำท้าทุกค่ายครับ

นัท
  • หายไปไหนกันหมดครับนิ เที่ยวเสร็จอย่าลืมมารายงานตัวด้วยเด้อ พี่น้องงงงงง :o023: image
    ไฟล์แนบ
    DSC03286.JPG 177K
  • มาแล้วครับอิอิ ตอนเย็นๆใครสนใจเชิญได้นะครับที่สระว่ายน้ำ มมส. โทร 089-7138153 เฉินหลงครับ

แล้วพบกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0448.JPG 107K
  • สมาพันธ์ร้างหรือเปล่าหว๋า ทำไมเงียบเหงาจัง
  • โอ้ เพิ่งเห็นหมู่บ้านนักกีฬาหลังนี้ครับ :-@
  • พี่นัท ชบาแก้วเจอแน่ ครับ กับ เจ้ามดแดง Spring Poll image
    ไฟล์แนบ
    มด.jpg 99K
  • อู๋ วันที่ 3 เอามดแดงไปด้วยเหรอ ใช่ตัวเดียวกับที่เคยอยุ่กับพี่เอ๊กปะ ครับ
    แล้วงานที่อุดรจัดที่ โรงแรมอะไรเหรอครับ อาไพทูลบอกแต่ ผมดันจำไม่ได้
    :o067: อาเฉิน บักตาเหลี่ยมเป็นไงบ้าง อัพรูปหน่อยๆ 555imageimage
    ไฟล์แนบ
    382217_2554177024063_1989247527_n.jpg 30K
    1.jpg 95K
  • ไม่มีรูปเลยครับไม่มีคนถ่ายให้ สงสัยต้องมาถ่ายเองแล้วละมั่งครับเบ้นเอิ้กๆ :o028:
  • เสียดายสมาชิกทีมเหนือหลายท่านติดภาระกิจแล้วเจอกันดีวันนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    325363.jpg 173K
  • งานนี้ ไม่สะดวกน่ะครับ เจอกัน ดีวันครับ

จับทุกตัว เอิก ๆ
  • image
    image
    image

ผมอายุ 9 เดือนเต็มแล้วคร๊าบบบบ พร้อมกว่าเดิมเยอะ เสาร์นี้จะเริ่ม ฝึกหนัก รอรับมือ เดอะเจ้ทโด้