ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่อง"นมวาดรูป"ไทแลนกะเทยทาเรน
  • ยุคเฟื่องๆนี่ สุดยอดครับ the door หมดจริงๆ เดินเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาก็หมด บนเวทีก็หมด ล่างเวทีก็หมด แต่หมา ต๋า กวนจริงๆครับตอนนี้ สาวๆก็เหลือน้อย ค่าเข้าก้อ 150 อยู่ครับ แต่ใส่จีสติง กับปิด หัว... คับ มีอีกที่ครับเค้าบอกอีกที ผมกำลังว่าจะลองไปครับ ต้องออก ท่องยุทจักร อีกรอบซะแร้ว

xinal อยากรู้ไว้มา เชียงใหม่พาไปจัดเต็มคับ :o062:
  • กรรมการไม่ผ่านเลนครับ เจ้เบนชอบปล่อยไก่
  • อุบะ พูดยังขอตัวยืดอกพกกระบี่คู่กาย ท่องยุทธจักร ฝึกวิทยายุทธซะหน่อย รบกวนศิษพี่ชี้แนะด้วยคับ
  • ขวัญใจผม มาแข่งจ้องตากับสาวkate uptonกันดีกว่า

เรียกได้ว่าเกร็งจนตาแฉะเลยทีเดียว

• ผมเห็นด้วยครับกรรมการไม่ผ่าน

ปี๊ดแตกอะไรของเค้าอะ
  • ลองแข่งสองรอบ แพ้ที่เดิมตลอด :m55: มืออยุ่เฉยๆสิวะ :m87:
  • :o056: นี่มันกระทู้อะไรในเว็บหมาเนี่ย เดี๋ยวก็ถูกสมาชิกที่อยากอ่านเรื่องหมาแบนเอาหรอกทุกท่าน 555

ไปเตะบอลดีกว่า (ปล. คุณ neo ที่ใหม่คือ?)
  • xinal เข้าข่ายมอมเมาชาวเว็บนะเนี่ย :)
  • เดี๋ยวผมต้องลองไปเช็คข้อมูลด้วยตัวเองก่อนครับ the Door เค้าบอกว่าไม่มีสักชิ้นติดตัวนะครับ เดี๋ยวข้อมูลไม่แน่นพอยังไม่กล้าบอกชื่อครับ

• บ้างานนี้รับเละงานหน้าตามบาร์ต่างๆ
  • ถ้าคนที่เคยเรียนศิลป์มา อาจารย์มักจะบอกว่า "สำหรับศิลป์ แล้วไม่มีคำว่าผิด"
    สำหรับคนที่ไม่ได้เรียนมาอาจจะไ­ม่รู้ พวกที่มองว่าไม่เหมาะสม ก็คือ พวกที่คิดมากกว่าคำว่าศิลปะ
    ถ้าคุณไม่รู้เรื่องศิลปะ ก็อย่ามาว่าเค้าเลย ผมเห็นด้วยกับกรรมการ แต่ไม่เห็นด้วยกับการกระทำของคุ­ณเบ๊นซ์
  • คิดซะว่าเรากำลังวิจารงานศิลปะก็แล้วกัน 5555

• งั้นผมขอโทษกับคนที่เรียนศิลปะแล้วกันนะครับ ผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับศิลปะ ผมก็เป็นแค่คนที่ได้ดูรายการนี้เท่านั้น ผมขอเปลี่ยนคำพูดแล้วกันนะครับ สิ่งที่ผู้หญิงคนนั้นทำมันช่างงดงามมากครับ ผมให้ผ่านนนนครับบบบบ
    ผมจะจำไว้เป็นความรู้ครับ "ว่าศิลปะ ไม่มีคำว่าผิด" ขอโทษอย่างสูง
  • อย่าเอาคำพูดของผมมาเป็นอารมณ์เลยนะครับ ขอโทษอีกทีครับสำหรับคนที่ไม่พอใจในคอมเม้นของผม . .
    ( กลับไปเลี้ยงหมาดีกว่า เย้ !! )
  • :o034: นี่สินะสเน่ห์ของพิตบูลโซน 555
  • คงต้องหาโอกาสแวะไปเสพงานศิลป์ที่ชม. หน่อยละ neo เรารอคำตอบของคุณอยู่ (โลกแมทริกซ์คงจะแจ่มอยากที่คิดไว้ 555)

:o051:
  • งานศิลป์เป็นเรื่องของการสร้างสรรค์ ศิลปะเป็นสิ่งที่ไร้ขอบเขต แต่ศิลปะบางประเภทเหมาะสำหรับการจัดแสดงในหอศิลป์ไม่ใช่เอามาออกทีวีตอนเย็นวันเสาร์อาทิตย์ ที่เด็กๆอยู่บ้านครับ
  • "สำหรับศิลป์ แล้วไม่มีคำว่าผิด" :m92: (.)(.) อนาจารหรืองานศิลป์ ดีไม่ดีเรื่องถึง ครูอัคณาแน่
    วาดเสร็จแล้วมีคนสนใจไหมครับว่าภาพที่เธอวาดมันสือถึงอะไร เห็นแต่ใครๆก็มองแต่นมเธอ :021:
    ส่วนตัวนะครับเรื่องนมผมชอบมาก^ ^
  • หุ หุ นี่แหละครับ ศิลปะชั้นสูง มัวแต่ถกกันเรื่องนม จนลืมไปเลยว่า กำลัง ดูนม ผู้ชายกันอยู่ 5555

the door ผมจะสำรวจทุกซอกทุกมุมเก็บขอ้มูล ให้ทั่ว เชียงใหม่เลยครับ :o043: มีพิทมีเพื่อนครับ แต่ถ้าใครมีภรรยาอยู่ มีพิทมีเพื่อนเฉพาะตอนเที่ยวนะครับ กลับบ้านเราไม่รู้จักกัน 5555
  • :o012: สงสัยตัวแห้งแน่
  • กินน้ำเยอะๆสิคับ
  • ใครเอาลงทีครับ ปมมดูแล้วน้ำตาไหล อยากช่วยมากๆ :-((
  • ผมอยากให้พี่มาร์คช่วยจัด อะไรซักอย่างเพื่อพวกเค้าซักหน่อยได้มั๊ยครับ ผมอยากช่วยพวกเค้ามากๆเลย
    คิดดูว่าถ้าพวกเด็กๆ พวกนี้ขาดที่พึ่ง อย่างอาจารย์เหล่านี้ หรือไม่มีที่จะให้เค้าศึกษาแล้วเค้าจะต้องไปอยู่ที่ไหน
    ผมไม่อยากจะคิดเลยจริงๆ

http://www.youtube.com/watch?gl=US&hl=th&client=mv-google&v=MmKzs5P62io&nomobile=1
  • งานเข้าพี่มาคอีกแล้วคับ
    555
  • เพิ่งดู น่าสงสาร
  • รบกวนพี่มาคเปิดบ้านรับเด็กๆเหล่านี้ด้วยคับ :o021:
  • แบบสุดๆอะ ผมเคยดูอะไรที่น่าสงสารมาก้อมากนะ แต่กลุ่มนี้ผม แบบ อยากให้โอกาสพวกเค้าน่ะครับ
  • กทู้กะชากอารม เอาซะกูเตะบอลไม่เป็นเลย

• เอาไปกะชากไส้ครับอันนี้ ^ ^
  • ^ ^ คุณ zeedza จิตใจดีมากๆครับ แต่ในโลกใบนี้ยังมีเรื่องที่โหดร้ายและน่าสงสารกว่าในคลิปนี้อีกครับ ถ้าอยากช่วยเค้าต้องทำตัวเราให้แข็งแกร่งและมั่นคงให้ไวที่สุดครับ วันไหนผมได้เป็นนายกผมจะช่วยทุกๆคนที่น่าสงสาร แต่พอได้เป็นเห็นเงินทองอำนาจละลืม โม๊ดดด

ปล ล้อเล่นบ้างจริงบ้างนะครับ แต่ก็น่าสงสารจริงๆครับ
  • เป็นนายกเมื่อผมจะสั่งจำคุกผู้หญิงทุกคนที่ใส่เสื้อผ้าเดินกลางถนนคับ :018:
  • ผมว่า เด็กๆที่อยู่ในคลิป คงรอผมหรือใครหลายๆคนในเวปนี้มั่นคงแข็งแรง ไม่ไหวนะครับ ผมว่า หากใครที่คิดจะช่วยคงต้องลงมือทำ ก่อนที่เค้าจะต้องไปทางใครทางมัน และเด็กๆจะไปอยู๋ที่ไหนลองนึกดูสิครับ

• ขำๆครับ วิธีเป็น the winner thailand got talent จากกูรู บนโลกไซเบอร์ที่คนท่องเนตน่าจะรู้จัก ^ ^
  • ส่วนตัวผมอยากช่วยครับ คุณ zeedza แต่ ณ ปัจจุบัน วันพรุ่งนี้ผมต้องไป เยี่ยม คนแก่คนนึงไม่มีญาติสักคน แต่มารับของที่ผมไปขาย อายุ 70 หรือ 80 ไม่แน่ใจ ตอนนี้อยู่ รพ ไม่มีญาติมารรับเลย ข่าวล่าสุดหมอบอกรักษาไม่ได้แล้วโดนย้ายไปรพ รัฐบาลที่ไม่ค่อยดีเท่าไร โดนเสียบท่อเข้าไปในคอถึงปอด โดนมัดมือมัดเท้าเพราะหมอกลัวเค้าดึงท่อออก คาดว่าอยู่ได้ไม่ถึง 2-3 วัน งานศพผมจะจัดให้เค้าเองถ้าญาติไม่มา ไม่รู้พร่งนี้ตอนไปโรงพยาบาลจะ ฝืนยิ้มทำเหมือนปกติได้ไหม ยังไงวันนี้ขอ เฮฮาไว้ก่อนครับ :o046:
  • ตำพูดพิธีกรหญิง อะไรอะ ไม่ชอบ ไม่ชอบ นี่สังคมไทยนะ

image
    ไฟล์แนบ
    เบนศ์.jpg 143K
  • ชิ ชะ คนอะไร ปากว่าตาขยิบimage
    ไฟล์แนบ
    เบน.jpg 132K
  • อีกซะภาพimage
    ไฟล์แนบ
    เบ เบน.jpg 171K
  • นี่ฝากให้พิธีกรหญิง ถ้าไม่เห็น คลิปนี่ก่อน ก็จะมองว่า คุณ เบนศ์ เซกซี่นะครับ แต่เห็นคลิปแล้วหมดกัน ถอดหมดยังไม่อยากมอง
    ปล อันนี้เจอใน face ผู้หญิงเค้าเอามาให้อ่านกันimage
    ไฟล์แนบ
    pic.jpg 16K
  • เบนซ์ หนอ เบนซ์ แหลใส่กรูเสียแล้ว เหมือน .... :p
  • มันเป็น ART
  • มันเป็นการแสดงครับทุกท่าน อย่าเพิ่งเกลียดน้องเบ๊นซ์เค้าเลย โดยส่วนตัวผมเชื่อตามน้องเค้านะ ว่าสังคมไทย ยังไม่ยอมรับ การใช้หัวนมวาดรูปจริงๆ แหละ ลองนึกดูนะครับทุกท่าน รายการนี้มันออกทีวีฟรี ตอนเย็นๆ หากเบ๊นซ์ไม่พูดแบบนี้ แล้วเด็กผู้หญิงทุกคนที่เรียนวิชาวาดรูป ลุกขึ้นมาใช้หัวนมวาดทุกคน เพราะคิดว่ามีความเป็)นศิลปะมากกว่าใช้พู่กัน ธุรกิจผลิตภู่กันจะเสียหายขนาดไหน รัฐบาลก็ต้องมาอุ้มอีกใช้งบมหาศาล

ฉะนั้นผมเห็นด้วยว่าหัวนมนั้น ไม่เหมาะจะใช้วาดรูป ดีไม่ดีถ้าผู้ชายมันมาออก แล้วจะทำงานศิลปะตาม คุณๆ คิดว่ามันจะใช้ส่วนไหนวาดล่ะ 555

ปล. รูปเบ๊นซ์ที่ถ่ายมานี่ก็สวยนะครับ หากจะเอาดีทางวาดรูปมั่ง ก็คงไม่ผิด อิอิอิ
    :o046:
  • มนมันมีไว้เพื่อให้ลูกกับพ่อดูดเล่นเอาถูแผ่นกระดานแบบนี้นี้มันไม่ใช่ หัวนมเสียหมด :-D (แบบนี้ก็ถือว่า ไม่รับผิดชอบต่อสังคมนะ)
  • สำหรับรูป เบนซ์ ผมรับไม่ได้ตรงที่ไอ้ดำมันมาจับนมนี้ละมันต้องเป็น บิ๊ก ถึงจะถูกต้อง
  • เดี๋ยวจะไปขอขึ้นเวที ทำแบบนี้บ้าง ฮ่าๆๆ

• ศิิลปะ มันเป็นอะไรที่เข้าใจยากจริงๆ เน๊อะ :-D
  • ถ้ามองด้านความเหมาะสมผมคิดว่ามันไม่เหมาะสมนะ แต่ถ้ามองในแง่ของการแสดง คอนเซปรายการผมคิดว่าก็ไม่ได้ผิดอะไร ขึ้นอยู่กับเราไปมองที่ใหน หัวนมหรือว่าการแสดง ตอนดูคลิปพุฒ เดชอุดมครั้งแรกผมก็ขำๆนะมาถึงวันนี้เริ่มรู้สึกแล้วว่าที่มันพูดน่ะเป็นเรื่องจริง เราคงไม่อยากดูรายการโชว์ระดับโลกที่มีแค่ร้องเพลงกับเต้นโชว์แค่นั้น