ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ขายหมาแดงสายเลือดดี/REDNOSE PUPPY FOR SALE............
  • สวัสดีครับทุกคน เห็นกระทู้นี้แล้วคิดถึงจริงๆ

M4 สบายดีครับพี่ยุทธ 6ปีแล้วครับ เป็นที่รักของคนในบ้าน พ่อ แม่ พี่

ว่างๆจะลงรูปให้ดูนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคนครับ เชื่อว่าหลายๆท่าน คงจะเลิกเล่นบอร์ดนี้ไปแล้ว :)
    ผมนั่งว่างๆ ไม่รู้นึกยังไง คิดถึงวันคืนเก่าๆครับ เลยมาเปิดดูอดีตให้หายคิดถึง :D

M4 อู่หลงสบายดีครับพี่ คนในครอบครัวรักเขามากก เป็นขวัญใจของคนในบ้าน
    ปัจจุบันน้องอายุ จะเข้า 10ปีแล้วครับ กลางปีนี้ก็คง 10ปีแล้ว
    คิดไปคิดมาไม่อยากให้เขาแก่เลยจริง ๆ อยากให้เขาอยู่ด้วยกันไปอีกนานๆ

ท้ายนี้มีรูปมาฝากครับ สาวกลิเวอพูล :x :x :))
    ไฟล์แนบ
    9b2795f891b82ccff4bea482094d9e1a.jpg 288K
    6be0bae7216ce47837a8d1a37f1a2eec.jpg 233K