ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

----BULLY LOVER MEET & GREET AT OZONO----
  • Team Patriot>Team in full.พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงครับงานนี้ :057: :057: :057: :057: :057:
  • Full Teen นี่ เดี๋ยวเสี่ยต๊อบรับไปเต็มนะคร๊าบ
    ฮ่าๆๆๆๆ

พี่โฟล์ค ติดมือมากี่ตัวดีครับพี่ ^_^
  • แม่พันธุ์ตัวใหม่ Amanda พ่อพันธุ์ตัวใหม่ไม่รู้เข้ามาทันป่าว คร่าวๆ3ตัวครับ :0)
  • ท่าทางงานนี้จะไม่ธรรมดา เดี๋ยวขอคิดก่อนว่าจะสร้างเซอร์ไพส์อย่างไรดี
  • ขอไปชม ด้วยอีกคนครับ

image
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 192K
  • พี่โฟล์คของพี่เยอะจังครับ แต่ละคนจัดเต็มทั้งนั้น งานนี้มันหยดติ๋งๆแน่ๆครับ แล้วผมจะเอาอะไรไปสู้ล่ะเนี่ย

พี่มาร์คเซอร์ไพร์ ต้องหนักๆเท่านั้นนะพี่ เดี๋ยวไม่เซอร์ไพร์ เพราะงานนี้เซอร์ไพร์เยอะครับ555
  • พี่กล้า สาวไม่ต้องนะงานเนี้ย แถวนั้น สาวเยอะ :021:
    ยีนเอา shorty bull มาดีกว่านะ เดี๋ยวญี่ปุ่นเจอยักษ์เข้าไปเดี๋ยว คิมูจิกันหมด555
    ราชบุรี ไม่ฟูลทีม ก็ไม่ใช่ราชบุรีแล้ว จริงมะครับ :032:
  • ผม one man show กับลูกอีก3 :-D นะพี่หมวด

ดูกันไม่ดีงานนี่มีโดนขโมยหมากันแน่มีแต่เทพๆ
  • ของดีมีเพียบ แบบนี้อาจจะต้องแอบไปแบบเงียบๆเสียแล้ว กลัวสู้เขาไม่ไหว อิอิ
  • Rhinoสุดยอดคับ
  • เอาลูกสาวไปสนุกด้วยคนคะ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    RISKY-iilow.jpg 162K
    logo-pg-long.jpg 19K
  • บอสความคิดดี งานนี้ต้องได้หมาใครกลับบ้านซักตัววุ้ย แต่ละตัวสุดๆทั้งนั้น
    คุณฝน เอาทีเด็ดมาด้วยนะ :-D
  • หมวด..คับ!! ถ้าเดินทาง ด้วยรถไฟ..จะลงสถานี..อะไรคับ...!!~ :048:
  • อย่างนี้ใครไม่ไปเสียดายแย่ จัดไปคับ =D> image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2226.JPG 64K
  • ขอตอบแทนหมวดนะครับ
    ถ้าจำไม่ผิดสถานีรถไฟใกล้ที่ใกล้ที่สุดน่าจะเป็นสถานีมักกะสันนะครับ แต่ถ้าเป็นรถไฟฟ้าก็ต้องเป็นสถานีพร้อมพงศ์ครับ(Emporium)ครับผม :015:
  • โห ท่านวิทยา จะมารถไฟเลยรึ ผมไม่เก่งซะด้วย แต่เปิดดูก็เห็นมี หัวลำโพงนี่แหละครับ ใกล้สุด ลองเช็คอีกทีนะครับ
    พี่หมูเยอะจัดอ่ะพี่อ่ะ555
  • ขอสนับสนุกกิจกรรมดีๆ อย่างนี้สำหรับชาวบูลลี่และพิตบูลครับ
  • งานแบบนี้ที่รอคอยมานานแสนนาน
    ขอไปด้วยคนคร้าบบบ

:X :X :X
  • โหหมวดใจร้ายอะ ญี่ปุ่นเค้าบ้าหมาแดงนะจะบอกให้ 5 5 5

อะเอามาชนกันหน่อย PG แบบว่าอยากโชว์เดี๋ยวขุนรอเลยเนี่ย :o028: image
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 176K
  • งานนี้ไม่เอาหมาไปดีกว่าวุ้ย

จัดบ็อกเปล่าไปซัก 5ใบดีกว่า :o023:
  • เอ้อ พี่แมวไมคิดเหมือนผมเลยพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • คุณแมว คุณตั้มไม่เอาไป สงสัยมาช่วยผมขนดีกว่า
    :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1855.JPG 81K
  • พี่หมู ไอ้ทอมมันดังเป็นพลุแตก แล้วก็ทิ้งสุดยอด breeding ไว้เป็นตำนาน สวยทุกตัวสุดยอดอ่ะพี่ :006:
  • ล่าสุดจากคุณวินครับ ขอบคุณครับ สวยมว๊ากกกกimage
    ไฟล์แนบ
    574791_261044857345700_1827821399_n copy.jpg 150K
  • ได้เลยครับพี่หมู พี่แมวช่วยกันพี่ ขากลับ
    เอากลับคนละตัวสองตัว ^_^
  • หมวด ตกลงวันที่15 หรือ 19 กันแน่อ่ะ เริ่มงง เดี๋ยวไปกินพาราก่อน
  • 15พี่ ๅตมันวันที่เรานัดกันไปดู สถานที่ครับ พาราเอาไม่อยู่แล้วพี่ตั้ม555
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ สงสัยเลี้ยงหมาจนมึน เดี๋ยวต้อง
    ไปโซ้ย ไทลินอน ซักแผง ฮ่าๆๆๆ
  • คึกคักตอนดึกๆนะกระทู้นี้อ่ะ 555
    มีเรื่องนึงครับพี่ว่าเอาโลโก้ของพี่ออกดีกว่ามั๊ยครับ เพราะมันไม่ใช่งานของพี่คนเดียวอ่ะครับ :)>-
  • ใส่โลโก้ของOzonoแทนก็ได้นะครับ
  • งานนี้ ไม่พลาดครับ
    เดี๋ยวหาทีวีมาถ่ายอีกเยอะๆ ให้ภาพลักษณ์วงการเรา ดูดีขึ้นมาอีก
    image
    ไฟล์แนบ
    312444.jpg 186K
  • โลโก้ผมบอกคุณวินไปแล้วพี่ แต่เมื่อคืนมันสวย เลยรีบเอาลงก่อนครับ งานนี้ของพวกเราจริงๆ
    พี่เอกเอาสรยุทธมาด้วยนะพี่
  • งานช้างกลางกรุงเลยว๊อยยย เดอะกรามเทพ จะฟิตทันไหมนี่
  • ต้องทันซิพี่ งานนี้เดอะกรามต้องทำให้คนรู้ว่าหมาแดงน่าร๊ากกกก :-D
  • ตอนนี้มีเวลาให้มันแค่วันเสาร์ตอนเย็นวันเดียว วันอื่นแทบไม่เจอหน้ากันเลย
  • จัดอึ่งอ่าง2ตัวนี้ไปด้วยดีมั๊ยเนี่ย ;))
    ฺBUTTERBEAN
    image
    Ms.PHANTOM
    image
    ไฟล์แนบ
    Bean.JPG 159K
    Phantom.JPG 170K
  • อย่าลังเล เอาไปแล้วทิ้งไว้เลย ไม่ต้องห่วงมีคนเอากลับแน่นอน
  • น่าลักกกกกชะมัดเลยคุณตุ้ย ใครจะยอมไม่ให้เอาไป :O
  • สรยุทธ ต้องพี่มาร์คจัดการเลยหมวด
  • ต้องไฮไลท์มาลง อาจจะได้ออกสะกิดไข่ เอ๊ยสะเก็ดข่าว 555
  • ผมจะขโมยไอตัวขาวนี่ละ 5555+น่ารักมาก
  • :-D image
    ไฟล์แนบ
    Blockbuster stack_2.jpg 125K
  • หมวด กลุ่มราชบุรีขอไปด้วยครับ ^^

พี่ตุ้ยครับ รูป BOOMER มุมซ้ายล่าง ใช่ค่าตัวหรือค่า stud สำหรับคนไปร่วมงานเปล่าครับ อิิอิ ^^

พี่หมู กับ โคราช เจอกันแบบตัวเป็นๆไม่ใช่ในนิมิตสักทีนะครับ 555+

พี่ตั้มครับ teen น้องเอกเค้าจอง
    :032:
  • จ๊ากกกก ราคาใจร้ายกับน้องบูมมากๆเลยครับต๊อบ 5555

• ตัวดำตัวบนนี่หัวมันกลมดีจริงๆแฮะ เอิ๊กๆๆๆๆ

ว่าแต่เจ้าของเขาจะเอาไปด้วยไหมหนอ ฮ่าๆๆๆ
  • น้าหมวดครับ ผมอยากไปด้วยครับแต่ผมติดเรียนวันเสาร์

ไปไม่ได้ช่วยเซ็นใบลาให้ผมหน่อยได้ป่าวครับ :002: :002:

image
  • ฮ่าๆๆๆๆ เป็นน้าแล้วนะหมวด ฮ่าๆๆๆๆ
    เรียกพี่สิบอส เดี๋ยวพี่หมวดเซ็นให้ ฮ่าๆๆ
  • อยากไปด้วยจังแต่ไำกลอ่ะ น่าเสียดาย :002: :002: