ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

----BULLY LOVER MEET & GREET AT OZONO----
  • หมาใคร ใครก็รัก เอามาเลยครับ ถ้าหมาไม่ก้าวร้าวเป็นพอ ทุกตัวสวยในใจเราเสมอ

เป็นความลับที่ัยงบอกไม่ได้ เอ้ะ จิรากร ฝากไว้ครับ555
  • เอาหมาน้อยไป ขาย ได้เปล่า หมวด..

image
    ไฟล์แนบ
    RBA.JPG 261K
  • ขอร่วมสนับสนุนกิจกรรมดีๆด้วยคนครับ ถ้าไม่ติดขัดอะไร ขอไปร่วมแจมความสนุกด้วยนะครับท่านหมวด .... อาจจะเอาเจ้าสองตัวนี้ไปเดินเล่นด้วยครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3968.jpg 101K
    602548_413108672079333_117599347_n.jpg 95K
  • งามแท้ๆ
  • อาวฺุลับทีเด็ดเยอะกันจริงๆนะคร๊่าบบบ งานนี้มากันเยอะจริงไรจริงนะเนี่ย
    ว่าแต่ใครก็ได้ครับกรุณานำตัวนี้เข้ามาหน่อยสิครับ อยากเห็นอ่ะ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    208916_322371954524573_1512683197_n.jpg 62K
  • ทำเองเลยดี่กว่าพี่่ตุ้ย
  • จัดไปครับบ๊อส Catfish Project :p
  • ขอทำก่อนนะคับคุณตุ้ย บอส :-D
  • เยี่ยมเลยครับพี่หมู จะได้มีบูลลี่สวยๆแบบ Made in Thailand หลายๆชุดครับ :015:
  • เห็นคอมเม้นท์แล้วงานนี้ท่าจะเป็นงานยักษ์แล้วหมวดเป๋ & คุณตุ้ย ขยายพื้นที่ด่วน
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/31823/ด่วน-ขอรบกวนเพื่อนๆสักครั้งครับ#Item_26

เรียน เชิญ มางานมีทติ้งผมบ้างนะท่าน โหมโรงก่อนงานบูลลี่
  • 7กันยา 9:00น. สน.ลาดกระบัง
    หากผมไม่ติดงานอะไร เจอกันครับพี่มาร์ค :062:
  • 7 กย ผมส่งหลานขึ้นเครื่องเที่ยง ไม่รู้จะไปอย่างไรครับพี่ เลื่อนเป็นเสาร์ได้มะพี่ อันนี้ว่างชัวร์ๆ เดี๋ยวดูว่าถ้ามีคนว่างจะส่งไปช่วยครับพี่ แต่ติดตรงที่เป็นวันราชการอย่างเดียวเลย เฮ้อ :-?
  • ติดภาระกิจก็ไม่เป็นไรครับ เข้าใจว่าเป็นวันธรรมดา เอาได้เท่าที่มาก็แล้วกันครับ ขอบคุณมาก
  • ชาวบูลลี่ครับ พวกเรามาร่วมแสดงพลังด้วยกันก่อนซักครั้งดีมั๊ยครับ เพราะถ้าเว๊บนี้จะถูกปิดจริงๆ ยอมได้เหรอครับ? ผมว่าเราควรจะมีส่วนร่วมในการปกป้องเว๊บแห่งนี้ด้วยนะครับ [-O<
  • ผมไปอีกคนครับเจ้าของบ้านขอมาต้องจัดไห้ :)>-
  • ขอจัดแผนที่หน่อยนะครับ หลายท่านถามถึง เอาไปหลายๆแบบครับ หลายคนกลัวหลง :-D
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    G8779569-1.jpg 75K
    event_ozono_map.jpg 22K
    images.jpg 9K
    1237107103.jpg 145K
  • แผนที่ชัดเจนแบบนี้ไม่หลงแน่นอน :-bd
  • ผมยังไปเข้าทางปากทางสุขุมวิทเลยครับพี่ ฮ่าๆๆ
    วิ่งตรงยาวไปทางเพชรบุรีง่ายกว่าเยอะ ครับ ฮ่าๆ
  • ผมไปครับ...เอาเจ้านีี่ไปด้วย image

เป็นหมาขนาดกลางตัวแรกที่ผมเคยเลี้ยงครับ มือใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    photo-7.JPG 136K
  • เข้าทาง ถนน เพขรบุรีง่ายสุดครับ
  • สำหรับท่านใดจะนำสุนัขไปให้ลงทะเบียนด้วยนะครับ ให้เริ่มลงได้เลย ขอแค่ชื่อเจ้าของกับจำนวนสุนัข อายุสุนัขพอครับ เน้นนะครับดังนี้ครับ
    1 ท่านที่นำสุนัขไปจะต้องนำบล็อกไปด้วย การนำสุนัขออกจากรถไปห้องพักจะต้องอยู่ในบล็อกไม่จูงในสถานที่ และสุนัขต้องอยู่ในสายจูงเสมอ
    2 พื้นที่ทาง ozono ได้แบ่งให้เราไว้เรา เรามาโชว์สุนัข พบปะพูดคุยกัน เพราะฉะนั้นห้ามจูงสุนัข ออกนอกบริเวณที่กั้นไว้เด็ดขาด เพราะมีสุนัขเล็กของลูกค้า ปล่อยเดินเล่น อาจเกิดเหตุไม่คาดคิดได้
    3 รับฟังการปฏิบัติตามกฏเสมอ หากท่านใดฝ่าฝืน จะเรียนเชิญให้กลับโดยไม่มีข้อแม้ใดๆทั้งสิ้น
    ที่เราต้องเน้นย้ำ เพราะสถานที่เค้าไฮโซมาก และเค้าให้เราใช้ฟรี ทางเจ้าของขอแค่เราไม่ทำให้เกิดเหตุไม่คาดคิด มีระเบียบก็พอ เพราะฉะนั้น เค้าให้เราขนาดนี้ เค้าขอเราแค่นี้ก็ขอความร่วมมือด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • เห็นด้วยครับ เราไปช่วยกันสร้างภาพที่ดี ดังนั้นเราต้องคำนึงถึงหลักความปลอดภัยเป็นลำดับแรก
  • ผมลงไว้เป็นตัวอย่างก่อนเลย

มุ๊ ด๊อกฟันพาร์ค จำนวน 1 ตัวครับ อายุ 22เดือน เพศเมีย

อย่างนี้ถูกต้องป่ะหมวด
  • ขอบคุณมากครับพี่ ถูกต้องครับ
  • ของผม 2 ตัวครับ เป็นหมาโต แต่ยังไม่ทราบว่าผู้กี่ตัวเมียกี่ตัวครับ :-D
  • เอ้าๆ ใครจะไปช่วยลงทะเบียนด้วยนะครับ พี่น้องค้าบ
  • ของผมหมาโต2ตัว ผู้1 เมีย1 :062:
  • ของผมโต3ตัว ครับ
  • ของพ่อผม 2 ตัวครับ น้าหมวด

ส่วนของผมขอพ่วงลูกหมาไปด้วย อีก 1 ตัวครับ น้าหมวด :062:
  • บอส...อย่าลืมเอาไปฝากพี่ตัวหนึ่งนะ...ไม่ไปคงไม่ได้แล้ว
  • ของผม 3 โต๋คับ หมวด :065:
  • พี่ครับ ถ้าไม่มีบล็อค อุ้มเข้าไปได้ไหมครับ หมาอายุ 4 เดือน
  • Elegant ไปแต่ตัวกะสายจูง ไปหาหมาเอาที่งาน
  • จองไว้หนึ่งที่สำหรับเดอะเรดกรามเทพนะครับ
  • ของผม2ตัวขออยู่ประกบติดกับกรามเทพครับหมวด
  • ข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่จะไปร่วมงานนะครับ งานนี้เราจะมีการตั้งโต๊ะให้ลงทะเบียนABKCไว้ให้ด้วยครับ ใครที่อยากทำใบเพ็ดก็เตรียมเอกสารมาทำได้เลยครับ ส่วนเรื่องราคาแว่วๆมาว่าไม่แพงประมาณ600บาทเท่่านั้นครับ อาจจะแพงกว่างานที่ผ่านมานะครับเพราะตอนนี้1เหรียญก็32บาทแล้วครับ ค่าส่งค่าลงทะเบียนก็ต้องเปลี่ยนตามค่าเงินครับ :)
  • image
    สำหรับ ท่านที่ต้องการขึ้นทะเ้บียน ABKC กรอกรายละเอียดมาส่งที่งานนะครับ พร้อมถ่ายเอกสารใบประวัติ พ่อแม่ถ้ามี (UKC หรือ KCTH เดิม) สำหรับกรณีที่มีประวัติ พ่อ-แม่ สำหรับ NO RECORD ไม่ต้องมีเอกสารเพิ่มเติม

ส่วนท่านที่อยู่ต่างจังหวัด มีความประสงค์จะทำใบและไม่ได้มาร่วมงาน ขอให้ส่งเอกสารทางเมล์ ล่วงหน้าก่อนวันงานนะครับ
    http://theabkcdogs.org/wp/wp-content/uploads/2012/06/Registration_Form_International.pdf
    ไฟล์แนบ
    275669.jpg 79K
  • ใบละ 600 บาท นะครับ

TEL 0898361896 ตั้น
    หรือ กั๋มแกลง เบอร์ 0848836019 ขอบคุณครับ
  • พี่ตั้นครับรูปABKCใหญ่เกิ๊น :p
  • เอกสารสำหรับผู้ต้องการขึ้นทะเบียน ABKC กรอกและนำมาให้ได้ที่วันงานเลยครับ

สอบถามเพิ่มได้ที่ 08 4883 6019 ก๋ำแกลง ครับ

E-Mail : warrata_kum@hotmail.com

สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกมางาน และต้องการขึ้นทะเบียน ABKC

ส่งเอกสารมาที่ บ.ธนาธิวัตถ์ 249 ถ.สุขุมวิท ต.ทางเกวียน อ.แกลง จ.ระยอง 21110 ถึง วรท เสียงประเสริฐ ครับ

เอกสารที่ส่งมารับวันสุดท้ายวันที่ 12 ก.ย. นะครับ เพื่อสะดวกในการทำงาน เรีบเรียง และจัดเก็บให้ครับ

***การขึ้นทะเบียนลูกสุนัข ถ้าพ่อแม่ยังไม่ได้ขึ้น ABKC ลูกสุนัข ขึ้น No record ได้เท่านั้นครับ
  • image

ตัวอย่าง

image

ใบสมัคร
    image

ชำระเงินวันงานพร้อมใบสมัคร หรือ ได้ที่เลขที่บัญชี

image
    ไฟล์แนบ
    ped abkc.jpg 189K
    ped abkc 3.jpg 197K
    การขึ้นทะเบียน ABKC.jpg 160K
    ชำระ.jpg 121K
  • การชุมนุมหน้าสน.ก็ผ่านไปแล้วด้วยดี ทีนี้เรามาชุมนุมกันต่อที่OZONOต่อเลยดีมั๊ยครับ ;-)
  • :063: เห็นด้วยครับ
  • ยัง คดียังไม่จบ ยังต้องสู้กันอีกหลายยก 555

เปิดหน้าสู้เต็มที่แล้ว หากพี่ยอมมันอีกคน มันคงคุมบอร์ดแน่ๆเลย
  • ทางกฎหมาายอาจจะยังไม่จบ แต่ในทางสังคมผมว่าจบบริบูรณ์แล้วล่ะครับพี่ :-bd
  • ขอบคุณมากครับท่าน แต่อย่าประมาทจะดีกว่า ขนาดพี่นึกว่าจบไปแล้ว วันดีคืนดี มีหมายมาเฉยเลย คนนี้คงอภัยให้ใครไม่เป็นครับ
  • ลบกระทู้นี้เลยก็ได้นะครับพี่มาร์ค ขอบคุณมากครับ