ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GRAMLOCK..มหากามเทพจุติหรือหมาโปรโมท ?
  • กลามล็อคเป็นยังไงบ้างครับ ขอให้หายไวไวนะครับ :)
  • วันนี้ดีขึ้น ดื้อเหมือนเดิม แต่แผลคงยังระบม มีหนองเยิ้มเกิดการติดเชื้อ บริเวณคอยังบวม
    ส่วนขาหน้าปลอดภัยไม่หัก มีสามสี่รู แต่แผลบริเวณนี้แห้งไม่มีอาการติดเชื้อ มันเลียเองถึง
    แต่ตรงหลังคอต้องทำความสะอาดเพราะอักเสพเยอะ น้ำเหลืองเยิ้มเลย

สำหรับ พิตบูล บาดแผลแบบนี้มัน จิ๊บๆครับ
  • กลัวเจ้าของลืม พิตบลู เคาะสนิม ให้ระว้ง ส่วนผมห่างหายมานานวัน ไม่อยากเจอ ระวัง ระวัง
  • ดีๆๆๆโดนพ่อสั่งสอนละดีแล้ว ดีกว่าเจอเจ๊ทโด้ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งาน นี้ กราม จะ มา ไหว บ่อ ครับ
  • กะแล้วต้องโดนคู่แข่งซ้ำเติม แต่ไม่เป็นไร เดอะกรามเทพ ยังไหวอยู่ อิอิ
  • oh....หมาน่อย ไม่น่าวัดรอยเท้าพ่อแกเลย :026:
  • อัพเดทกราม...หน่อยพี่เป็นอย่างไรบ้างไม่ได้ยินข่าวนานแล้ววว :-D

• แผลเริ่มประสาน มีตรงหัวที่ยังเป็นรู เพราะอักเสบติดเชื้อ ตรงอื่นน่าจะหายในเร็ววันแล้วครับ ไม่มีอะไรน่าห่วง พิตบูล มันค่อนข้างอึดครับ
  • @ คุณเป้ RED BIG ใหญ่ได้ใจจริงๆ อนาคตมีลุ้นครับ..
    @ คุณสู้ แฮนเลอร์ ที่มีความตั้งใจและมุ่งมั่น..
    @ พี่มาร์ค กลามล๊อค เนื้อตัว ใจเกินร้อยไม่ธรรมดา..
    @ พี่สมพงษ์ ถ้ามีโอกาสรบกวนขอแนะนำเรื่อง ลาก ด้วยนะครับ..
    @ ประธาน หนุ่ม ขอบคุณครับ.. ที่ชอบ RED BIG ถ้ามีโอกาสรบกวนขอคำแนะนำเรื่อง ลาก ด้วยนะครับ..
    ปล.เอารูปแม่ เรด บิ๊ก มาฝากครับ
    image
  • ว้าวกล้ามเนื้อสวยงาม
  • แม่หมาสวยดีครับ
  • พี่มาร์ค คับ เมื่อไหร่จะมีมีงานลากที่ พัทยา บ้างคับ
  • ..ขอบคุณครับ ตัวจริงไม่สวยหรอกครับ แต่นิสัยไม่ธรรมดา..
  • ยินดีครับคุณ noy_22 ไม่ต้องเกรงใจนะครับ ถ้าไม่เกินความสามารถของผมและทีมงาน ช่วยได้ช่วยอยู่แล้วครับ
  • ..ขอบคุณครับ..สักวันต้องไปชมบรรยายกาศงานลากสักหน่อย
  • ใกล้วันงาน "ก(ร)าม.....ล๊อก"ทำไมค่อยๆๆเงียบๆๆลง หรือว่าแผลเว่อะครับพี่มาร์คขา
  • แผลแห้งสนิทแล้วคร๊าบบบบบ วันนี้จะพาไปดีวัน เดี๋ยวจะมีคลิปเทพๆมาโชว์ 555
  • "ไม่มีคลิปแต่ตามมา ติดๆๆ โดยเฉพาะท่าโดดน้ำ เทพแต้ๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0166.JPG 147K
    DSC_0168.JPG 129K
  • พี่ไพทูรย์ สะกดผิดตลอด ลูกชื่อกรามล๊อค พ่อชื่อ กามล้น กร๊ากกๆๆๆๆ
  • image

ทนไม่ไหว อยากไประเบิดพลังเต็มแก่แล้วววววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG_1398rs.jpg 152K
  • บ๊ะ..!!!ท่าโพ๊สข้างบนเนี่ยมันโหดจริง เกิดแล้วแก่เลยนะกรามเทพฮ่าๆ :-D

เพิ่งเห็นเรดการ์ดสวมชุด ขอเตือนไว้ก่อนไม่อยากชนกับเดอะซ่าส์ก็หลบไปเด้ออออออ :p :p :p
  • ว้าวๆๆๆๆๆดูโพสท่าได้เก๋ และเท่ห์ โหดมากๆๆ เจ้ากราม......แต่ที่ไหนได้ท่านี้นะเขารู้กันแล้ว ท่าอ๊อดอ้อนความระบมไปทั้งตัว หลังถูกพ่อสั่งสอนต่างหาก กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • image

เบื่อคนรู้ทันเจงๆ เดี๋ยว 29 นี้ จะขอรับคำแนะนำจากลุงๆเสียหน่อย 555
  • อ้าว เอา เดอะกรามไปโชว์ ตัวแล้วรึ งั้น จะได้เอา ไอ้เตี้ยไปโชว์ขั้นเวลาต้วยเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    316914.jpg 104K
  • จะเทพไปถึงไหน???แค่นั่งก็.....image
    ไฟล์แนบ
    532106_173810109410221_468143712_n.jpg 43K
  • image

ชื่อเคธี่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG00605-20120915-1302.jpg 20K
  • เคธี่ โคตรน่ารักเลยอ่ะ :X
  • กรามเทพ..........นิชั่งเหมาะสมกับการเป็น " ซุปตา " ซะจริงๆเชียว ;-)
  • ซุปตา ซุปเตอร์ที่ไหน ซุปหน่อไม้ต่างหากล่ะ ภาพลวงตาทั้งน้าน....ดูของจริง 29 ก.ย.นี้เด๋วก็รู้ ความสูงน่าจะเกินไอ้ข้าวปุ้นของน้องอาร์มอยู่ สองนิ้ว ประมาณนั้น555555555555..........(แฟนคลับ กาม.....ไม่เคืองนะครับ ฮิฮิฮิ กลัวมาเป็นชุดๆๆๆง่ะ)image
    ไฟล์แนบ
    arm-pun.jpg 205K
  • อิ อิ ซุปหน่อไม้ มาจั่งใด๋นิ ขอหนึ่งจานครับ แซ่บหลายเด้อ ข้าวเหนียว นำเด้ออ้าย :*
  • ถ้าทำได้ต่ำกว่าตัน ยอมให้เรียกว่าซุปหน่อไม้ได้เลยคร๊าบบบบบ :-D
  • ถ้าทำได้ต่ำกว่าตัน ยอมให้เรียกว่าซุปหน่อไม้ได้เลยคร๊าบบบบบ :D
    :m87: :006: 555555555กรามลอ๊ก อาจได้ฉายาใหม่แน่นอน "กรามล๊อกซุปหน่อไม้" กร๊ากๆๆๆ :002:
  • สุดยอดจริง ๆ "กรามล๊อค" :063:
  • ตอนนี้รอเพียงให้อายุถึง กระดูกแกร่งเต็มที่จะได้ฟิตได้แบบเต็มแมกซ์ ตอนนี้ฟิตเพียง 50% ทำๆหยุดๆอีกตะหาก
  • นึกแล้ว ขำวะ อยากดูหน้าจริงๆๆกราม......ตอนนั่งทำตาปริบๆๆๆหูตกๆๆบนรางลาก สุดท้ายมอบนอน อ้าว....ต้องมีละท่าที่กล่าวมาท่าใดท่าหนึ่ง
  • พี่ไพทูรย์ ภาพนั้นคงไม่มีโอกาสได้เห็นแน่ เดอะกรามมันจะลากจนวินาทีสุดท้ายครับ
    มันรู้หน้าที่ ตอนแสดงหนังก็แสดงจริงไม่มีสลิง ตอนลากก็ต้องลากจริง อิอิ
  • พี่มาร์ค พี่ไพรฑูลย์

น่าจับตาจริงๆ กรามเทพ ของพวกเราเนี้ยยยย ว่าจะแจ่มหรือจะจม แต่ก็เป็นกำลังใจให้ครับ กรามเทพ

นัท
  • ดูภาพนี้ละกันครับ กราม....จะแจ่มหรือจม (ขู่ด้วยภาพ)image
    ไฟล์แนบ
    539607_357158694328490_100001030873905_1040862_1136757637_n.jpg 70K
  • เข้าก้มลงวางขวดโค๊กนะครับ คนละว่าแต่เค้าหื่น แหมๆๆๆๆใครนะช่างตาไว จับภาพมาได้เหมาะเจาะซะจริงๆๆ
  • พี่ไพรฑูลย์

ไม่มีใครเค้าว่าเลยก๊าบบบบบบบ ออกตัวแรงเหมือน เจ็ทโด้ เลย อุ้ย!!! ไม่ใช่สิต้อง เจ็ทโด้ ออกตัวแรงเหมือน ป๊ะป๋า เลยยยยยย 555+

นัท
  • มือวาง แล้วตาเขเชียว55
  • ลูกไม้ตื้นๆ เห็นอะไรขาวๆเป็นต้องชำเรืองมอง สงสัยวันนั้น โค๊กขวดเดียวดื่มทั้งวัน เดี๋ยวหยิบเดี๋ยววางทุกๆนาที กร๊ากกๆๆๆๆ
  • นั่นไง ลำพังที่สมพงษ์ มะเท่าหร่าย แต่อาจารย์หย่ายนี่ซิ บอกให้เห็นถึงอาการชัดๆๆเลย อาการพี่กรามล๊อกนะซิ ฮิฮิฮิ
  • ใครๆเขาก็รู้เลยว่า คาสโนว่า เมืองอุดรคือใคร หลักฐานชัดๆ หลุดออกมาเรื่อยๆ น่ากัวจิงๆผุ้ชายคนนี้ กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • เมื่อตอนสายวันนี้พาเด็กไปซ้อมลากยางเหมือนเดิม แต่วันนี้ผิดปรกติเพราะเพิ่งเคยเห็นหมาตัวเองโหดผมมัวแต่นั่งก้มผูกยางล้อรถอยู่โดยมีมันนั่งอยู่ข้างๆ ทันใดนั้นได้ยินเสียงเห่าโฮ้!!ครั้งเดียวแต่มันวิ่งไปถึงหมาสีขาวตัวนั้นแล้ว ภาพที่เห็นคือมันกระโดดชนพร้อมกับจะงับหมาตัวนั้นด้วยเหมือนกับมันโกรธอะไรกันมาก่อน แต
  • เมื่อตอนสายวันนี้พาเด็กไปซ้อมลากยางเหมือนเดิม แต่วันนี้ผิดปรกติเพราะเพิ่งเคยเห็นหมาตัวเองโหดผมมัวแต่นั่งก้มผูกยางล้อรถอยู่โดยมีมันนั่งอยู่ข้างๆ ทันใดนั้นได้ยินเสียงเห่าโฮ้!!ครั้งเดียวแต่มันวิ่งไปถึงหมาสีขาวตัวนั้นแล้ว ภาพที่เห็นคือมันกระโดดชนพร้อมกับจะงับหมาตัวนั้นด้วยเหมือนกับมันโกรธอะไรกันมาก่อน แต่หมาตัวนั้นถึงกลับล้มเกลี้ยงไปเลยพอลุกขึ้นได้มันรีบวิ่งหนีเพราะความตกใจพอเห็นหมาตัวนั้นกำลังวิ่งหนีมันก็กำลังจะวิ่งตาม ผมรีบวิ่งไปเรียกมันกลับคืนมา พอมันได้ยินเสียงผมมันจึงหยุดและวิ่งกลับมาที่ผมด้วยความดีใจเหมือนกับโชว์ผลงานและกระดิกหางไม่หยุดเลย

ผมจึงกลับมาคิดว่าหมาตัวอื่นเวลาเห็นมันแค่อยากเข้าไปเล่นด้วย แต่เพราะหมาสีขาวตัวนี้ตอนที่มันยังเด็กผมเคยจูงมันเดินเล่นแต่หมาขาวตัวนี้ชอบวิ่งเข้ามาขู่มันผมจึงต้องอุ้มมันแล้วเดินหนีตลอด ผมว่ามันคงจะจำได้และอยากแก้แค้นคืน

เมื่อผมเห็นเหตุการณ์แบบนี้กับตัวเองแต่สิ่งหนึ่งที่ผมนึกถึงเป็นอันดับแรกเลยคือไม้งัดปากครับ...มันจำเป็นจริงๆที่ต้องมี