ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GRAMLOCK..มหากามเทพจุติหรือหมาโปรโมท ?
  • [-X :)>- ยังจะมีให้เห็นอีกเยอะครับ ท่าเขามีโอกาสเมื่อไหร่ กะเมือนั้น
  • ฮิฮิฮิ :-)) :-)) :-))
    ลูกใครหว่า!!!! พ่อไม่ร๊ากพ่อบีเจก็กัดซะหัวเหวะวะ พ่อมาร์คก็หนีเที่ยวไม่เหลียวแลล็อคเลย :002: :002: :002:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8819.JPG 119K
    IMG_8827.JPG 111K
  • หนีเทียว๕๕๕๕
  • พี่มาร์คครับ หน้าจอคอมผม ไม่รู้เป็นอะไร คลิ๊กผิดพลาดตรงไหนไม่รู้ คือเปิดเข้ามาให้หัวข้อกระทู้ทั่วไป ไม่มีกระทู้ "29/9/2012 ลากกันให้มันส์" และ "รับสมัครแข่งลากน้ำหนัก" ครับ และอีกคำถาม คือเขาไปหน้าที่ 37 แล้วแต่คอมผมโชว์อยู่ที่หน้า 36 แก้ไขยังไขครับ
  • คุณอา ลองเข้าไปดูที่ กระดานข่าวชมรมดูนะครับ หน้าจะดูตรงนั้น
  • ขอบคุณครับพี่อู๋ เด๋วจะลองหาวิธีครับ (ฮ่าเหนื่อยกว่าซ้อมหมาซะอีกนะ เราคอ...มไม่แข็ง)
  • โอเค แล้วครับอู๋ แต่หน้ากระทู้อยู่ที่หน้า 36 ไม่ยอมขึ้นหน้าใหม่เลยครรับ ทำไงอีกครับ
  • ลองกด f5ดูครับ ผมก็เคยมีอาการนี้เหมือนกัน ใด้พี่ๆแนะนำหายเลยครับ
    :o043:
  • image
    เรด กาดหลวง
    ไฟล์แนบ
    DSC_0446.JPG 173K
  • เรดกาดได้สายดำแล้วด้วย...ตามให้ทันนะพี่กราม555

กลับมาจากเที่ยวยังพี่...เอารูปมาให้ชมกันบ้างนะครับ :013:
  • กด Function + F5 ครับ แสดงว่าหน้าจอมันไม่ยอมรีเซ็ท มันเลยดึงเอา History มาใช้ครับ
  • คืออย่างนี้ครับพี่มาร์ค เมือเปิดเข้าไปใน "Pitbullzon หัวข้อทั้งหมด" หน้าจอ "Community" เห็นหัวข้อกระทู้ทั้งหมด หมายถึงมีหัวข้อ"29/9/2012ลากกันให้มันส์" และ กระทู้ "รับสมัครสุนัขแข่งลากน้ำหนัก"พร้อมระทู้อื่นๆทุกกระทู้ แต่พอผมคตลิ๊ก "เข้าสู่ระบบ" เพื่อใส่อีเมลล์ และพลาสเวอร์ด และคลิ๊ก"เข้าสู่ระบบ"ชื่อ "Jetdoud" ก็จะปรากฎขึ้นในแถบ หน้าจอกระทู้ก็จะเปลี่ยน คื่อ กระทู้ทั้งสองที่กล่าวมานั้นหายไปจากหน้าจะครับ เลยไม่ได้เข้าดูและโพสอะไรไม่ได้ ไม่รู้ความเคลื่อนใดๆเลยครับ ส่วน กด Function+F5 นั้น หมายถึงกดทั้งสองปุ่มพร้อมกันใช่ป่ะครับ และตรงคำว่า "Function" นั้นอยู่ตรงไหนหรือครับ เห้นเต็น ปุ่ม F5 ฮะครับ ยังไงขอรบกวนอธิบายอีกหน่อยครับ ต้องขอโทษสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ ที่ถามในกระทู้นี้ ส่วนท่านใดจะแนะนำมาด้วยก็ขอบพระคุณอย่างยิ่งนะครับ ถือเป็นวิทยาทานครับ ทุกวันหงุดหงิดเต็มทีครับ หรือว่าคอมผมมันไปซะแล้วครับ ขอบคุณครับ
  • ส่วนสาเหตุพอจะพิจารณาดังนี้ครัรบ คือผมไปคลิ๊กตรงที่เป็นรูปดาว ที่มุมขวาและจะมีคำว่า "โปรด" และเลิกโปรด" ผมไคลิ๊กตรงที่คำว่าโปรดครับ หลังจากนั้นมาก็หายเลยครับ
  • พี่ไพทูรย์ ลองกดปุ่ม Fn + F5 พร้อมๆกัน หลายๆครับ Fn อยู่ด้านล่างซ้ายมือครับ

หรือลองไปที่ Tools > internet option> แล้ว ลบ History ทิ้งบ้างครับ เครื่องจะได้เร็วขึ้นด้วยครับ
  • ทำไม่หน้าจอผมกระทู้นี้ ไม่ขึ้นหน้าล่าสุดให้ฮะครับ ดูได้แค่หน้าสามเอง แก้ไขไงครับ (วุ้ย ปัญหาเยอะจริงอีตาแก่คนเนี่ยะนะ)