ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อันดับและคะแนนสะสม 1/56
  • อยากได้ตังแทงฝั่งบารอนเลยครับ แต่ถ้าอยากเลี้ยงเบียร์เพื่อน ใส่ฝั่งเจ้ทโด้เยอะครับ :-D
  • แต่สนามเมืองทอง ไม่มีลุ้นเลย บารอน เพลอ อาจหลุดอย่างดีก็ที่สาม อาจไม่ติด กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ นี่ขนาดยังไม่ได้แข่ง ก็ดุเดือด ดังนั้นสนามลากจะขาดใครไปไม่ได้เด็ดขาด :-D
  • สนามเมืองทอง รับรองมีคนกระซิบกันรอบสนาม ถามหา"ไหนๆๆๆเจ็ทโด้ตัวไหน" แน่นอน คริ คริ คริ(ดาวจริงๆๆ)
  • โด้เก่งขึ้นเรื่อยๆนะคับพี่มาร์คถ้า นน.เท่ากันไม่แน่นะคับ จะกินโด้ก็ตรงเวลาละมั้งคับ แต่ถ้าโด้นน.น้อยกว่าผมว่า บารอนก็บารอนเถอะเตรียมตัวแพ้"โด้"ได้เหมือนกันนะฮ่าๆๆๆ
  • อุ้ย.....ขอไปหา " ข้าวเหนียว " คำใหญ่ๆ มาอัดตูดก้างชิ้นใหญ่ให้ไหลลงลื่นคอไปเลยดีฝ่า เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก
  • ท่านทัยเชื่อพี่เถอะ หมดยุคโด้แล้ว 55
  • เผลอๆ งานเมืองทองพ่ายหมดรูป จะพาลประกาศอำลาเอาดื้อๆ 55
  • โอ้ ! คุณพระ ช่างอัศจรรย์ใจเหลือเกินที่เรามากันได้ไกลถึงเพียงนี้

เหมือนกับเวลาที่เราไล่ไขว่คว้าดวงดาว

ที่เปล่งแสง ขับส่องผืนฟ้า ในยามราตรี #Secrets - OneRepublic