ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##### ซ้อมใหญ่ 7 กย รางนนท์ครับ #####
  • เชิญชวน เคาะสนิม สิงห์นักลาก
    และเลี้ยงส่ง พี่เอก ที่ต้องไปทำหน้าที่เพื่อชาติในราชการ3เดีอน
    มาสนุกกันครับพี่น้อง เชิญ เชิญ เชิญ
    ภาพเก่าครั้งที่แล้วครับ
    imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 199K
    image.jpg 260K
    image.jpg 140K
    image.jpg 209K
    image.jpg 100K
    image.jpg 131K
    image.jpg 291K
    image.jpg 249K
  • ความสนุกครั้งใหม่กำลังจะเกิดขึ้นครั้งใหม่
  • ทำสเตเดียมเสร็จแล้วหรอครับ :X
  • อย่าลืม ดูแมทหยุดโลก เอ็มร้อย เจอ เสธห้าว 55

5 ลัง คือคำตอบสุดท้าย ใครจ่ายไม่รู้ตูเมาฟรี ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ช่วยๆๆๆๆๆ ทั้งดื่ม ทั้งเชียร์
  • โอ้วโปรโมเตอร์ใหญ่ เหมือนสนามมวยยังไงไม่รู้ :m29:
  • มันต้องปั่นกระแสหน่อย เพื่อกระตุ้นความสนใจ 55
  • ยิ่งใหญ่!!!ศึกชิงแชมป์สิงห์นักลาก "ศึกชิงลังเบียร์เขย่าบัลลังก์โลก" ณ เวทีกลาง จังหวัดนนทบุรีๆๆๆๆๆๆๆ :o034:
  • แข่งในบ้าน โอวัลติน สู้ตาย..
    image
    ไฟล์แนบ
    2013-08-12-01-57-51_deco.jpg 194K
  • รูปข้างบนนี้มันได้อารมณ์มากเลย ขอนำไปแบ่งปันนะครับ
  • GO! GO! GO! :m58: :m17:
  • ซ้อมๆๆๆ คร้าบพี่น้อง
    พี่โอ้อุตส่าห์ มาเป็นโปโมเตอร์ เปิดกระทู้หาเวที ให้ซ้อมหญ่ายกันแล้ว

ใครไม่มา ใครไม่ซ้อม
    ลงสนามจริง หมาแกล้งเจ้าของนั่งเฝ้าแต่บล็อกไม่รู้ด้วยนะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ :m55: :m55: :m55:

เอ๊ะ ! นี่เราแซวหมาใครอยู่หว่า :-)) :X :033: :-))
  • ไม่รู้แซวใคร แต่เจ็บจริงๆ
  • ถ้าอยู่ใกล้หน่อยจะไปซ้อมด้วยแล้ว ซ้อมคนเดียวนานๆเข้าชักเริ่มอยากมีเพื่อนบ้างฮ่าๆๆๆ
  • เจมส์ อาจไม่รู้หรอกน้อง อิอิ :O

แต่เจ้าของ ที่พี่แซวนะคงนั่งกัดฟันอยู่แน่ :-))
    เจ้าตัวแสบชื่ออะรายนะ บัง .... รายน๊า หินหมดกองนะ
    แถมได้รับเกียรติจากพี่ จอหน์ ตั้งฉายาให้ด้วย บัง.. หมาเฝ้าบล็อก ใครเอ่ยพี่โอ้ คร้าบ :o027: :o027:

• อย่า ให้ระยะทางมาเป็นปัญหาครับพี่ (พูดได้เพราะเรามันใกล้ 55555....)
  • เจมส์เจ็บด้วยอะดิ ของมันเคยมาเหมือนกัน
  • เด็กๆทั่นพี่ทัย ไม่ซ้อมมั้งก็ได้กร๊าบ :033:
    แค่นี้ก็ตามไม่ทันแล้วคร้าบ :m55: :m55: :m55:
  • อ้าว :-)) ลืมไปน้อง

55555 ไอ้เรามันคนเคยๆ เหมียนกัลเลย นึกขึ้นได้
    งั้นต้องกลับไปซ้อม เจ้าผม ซะแล้ว กันไว้ ประมาท มาเดี๋ยวโดนเอาคืน 55555555 :o027: :o027:
  • กัปตันก็เคยๆ ไม่น่าว่า เจ้าบัง..... สุดหล่อ รางวัลโบว์น้ำเงินงานเดอะมอลล์เลย 55555
  • กลัวว่ากล้ามจะหดซะก่อนคับ ไปฟิตเอาตอนใกล้แข่งเดี๋ยวไม่ทันเขาฮ่าๆๆๆๆ
  • ใครแน่จริงล้มกัปตันผมให้ได้เน้อ..
  • งานนี้ เครืองคลายเหงา คงเพียบ ไล่ตั้งแต่ช้าง ยัน สิงห์
  • มากันเยอะๆๆนะครับคนนนท์ขี้เหงาอิอิ
  • สวัสดี ครับบบ ฮิ๊ววว เตรียมมันส์ กับแม็ต หยุดโลก
    ที่เวลา แข่งทุก จะต้องหยุดหายใจ 5555
  • เสือพบสิงห์ ลิงท้องกาง ช้างเมา 55
  • กลัวไม่พอเมาครับ เฮียเป้
    พี่มาร์ค ฝากบอกพี่เอ็มด้วยว่า ยอมตอนนี้เสีย2ลังพอครับ

...

:o003:
  • สวดยอดไปเลยพี่เอก น้ำใจช่างงดงามจริงๆ
  • 55555 เนอะ น้ำใจงาม มาก ฮาๆ
  • ทางฝ่ายเอ็ม ขอชำระสองลังครับ
  • ไปด้วยคับแต่ไม่ลงลากนะคับเอาไปเล่นเฉยๆimageคิดถึงพี่ๆๆที่นนทร์เหมือนกันคับ
    ไฟล์แนบ
    [[[[[[[[[[[[[.jpg 109K
  • มาเลยต้า :033:

เอาลัคกี้ มาถ่ายแบบ รูปใหม่ๆบ้าง :065: :*
  • ไปแจมด้วย แต่ไม่มีหมาน่ะครับ

OVALTINE ท่าลากเร้าใจมาก :)
  • ไม่ได้เข้ามาเลยตั้งแต่เปิดกะทู้ เข้ามาอีกทีเละเลย รอบนี้บลังก้าฝากมาขอนอนเฝ้าต่อนะ บอกกันไว้ก่อน5555 :o046:
  • เรียนคณะกรรมการจัดงานครับ
    ขอรูปแบบงาน กำหนดการ และ กติกาด้วยครับ
    ตอนนี้ปัญหาใหญ่ของยังเติร์กคือ นักกีฬาไม่มีสนามซ้อมครับ เนื่องจากน้ำท่วม
  • ถ้าตอบว่าเหมือนเดิม มันจะดูขาดความรับผิดชอบมั้ยครับพี่ 555555
  • ขอพิมพ์แล้วก็คุยกันสักวันนะพี่ แล้วจะมาแจ้งนะครับ ที่รู้ตอนนี้คือ มี 2 รางวัลใหญ่ ได้รับอภินัทนาการเป็นอาหารเอ็กซ์ตรีมบลูลี่ จากพี่ใหญ่ใจดี เจ้าของเว็บไซส์พิทบลูโซน มา รางวัลละ 1 กระสอบครับ ขอขอบคุณที่สนับสนุนด้วยดีตลอดมา 55555
  • ขอบคุณครับทั่น :-D
  • พิตปราจีนเหมา2กระสอบ จะน่าเกลียดไหมครับ :o003:
  • ไม่น่าเกลียดครับ แต่คาดว่าจะไม่ได้ไปสักกระสอบนี้สิ ยังไงถ้าจะเอาอาหารกลับปราจีน สั่งให้รถวิ่งมาทิ้งไว้ที่บ้านซันก่อนได้นะ จะได้ไม่ต้องกลับบ้านมือเปล่า 55555555
  • พิตปราจีนตอนนี้มีอาวุธหนักเพิ่มมาหลายตัวนะครับ
    หนักสุด ชม.นี้ กากเทพ ของประธานมดครับ :o003:
  • แอบๆ ได้ยิน กากเทพ มีพี่น้องเยอะนะ มี กากเทพ1 2 3 ด้วย 55555
  • เยยยยย มีคนนินทา ชิชะ 5555 อะไรกากๆ นะ ฮิ๊ววววสๆ
  • ไม่ได้เข้ามานาน เเละ คงสบายดีกันยุนะครับ
  • ไปด้วย
  • ไปเชียร์เจม
  • อยากไปด้วย
  • อาว พระอาท สึกยังเนี่ย ฝากโยนแม่บอกว่าระวังหมาที่บ้านเป็นฮีท ด้วยนะครับ
  • พี่สู้ผมขอเบอร์พี่หน่อยสิคับผมไปบ้านพี่ซันไม่ถูกอะคับ :002: