ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##### ซ้อมใหญ่ 7 กย รางนนท์ครับ #####
  • ถ้าแบบนั้นก็ยกถ้วยกลับบ้านได้เลย 55

สนามนี้อาจจะพาไปปสามทหารเสือ ดุ๊ก บารอน และ กรามเทพ ช่วยหาตัวอ่อนๆ เข้ามาเสริมให้หน่อย เดียวคะแนนมันจะชนะขาดเกินไป ฮ่าๆๆ
  • เกย์คิง ด้วยนะพี่ คิดถึงพี่เอ็มครับ :033:
  • เอ็มมันกลัวหมามันเสีย มันเลยไม่ยอมเอามาเปิดตัว มันยอมจ่ายครึ่งราคาครับ
  • กลัวหมาเสียหรือติดหญิงจนไม่มีเวลา 555555
  • อย่าแซวเพื่อนสาวผมเยอะครับเดี๋ยวมันเขิล55555555
  • ไหนๆพี่ดุ๊ก บารอน มาแล้ว พาบรูตัสมาด้วยจะเป็นไรไป

ใช่มั๊ยครับ พี่นัท :033:
  • เลี้ยงส่งพี่ได้เสมออ่ะ :X
  • จะไปดูพี่เป็นลม. 55556
  • พร้อมชนเหมือนเดิมนะครับพี่นัท :o058:
  • 555555 ถ้างั้นผมว่าพี่คงไม่ได้เรียกหมาแข่งละล่ะ
  • 5555 ตอนนี้ดูทีท่า จะมีผู้มาร่วมงานเยอะ
    ทาง ทีมเอิ๊กๆอ๊ากๆ ขอส่งเบียร์ เย็นๆช่วยเจ้าภาพ 5 ลังครับ พี่น้องงงงงง
    แล้วพบกันนะครับทุกท่านนน คริคริ งานนี้ มันส์ !! :o028:
  • ยังเตริก์เต็มทีม น่ากลัว...............ว่าเบียร์จะเปลือง 555555555
  • ป๊อกเด้งด้วยไหมครับ 55555
  • พี่ณัฐจะเอาเงินมาแจกหรือครับ
  • สงสัยต้องเตรียมเปล ไปนอนค้างละ แบบนี้มียาว

รบกวนพี่ซัน จองต้นไม้ ไว้เป็นเสาผูกเปลด้วยครับ

:o028:
  • :028: งานนี้หนีหลับอีกดีแฟร่ ปลอดภัย 55555
  • นัท ตกลงเอาบรูตัสไปด้วยหรือเปล่า ยังเติร์กไปกันกี่คน งานนี้พี่มั่วเอานะ ไม่รู้หรอกว่ามีใครไปบ้าง แค่ลงขู่ 55
  • เดี๋ยวแจ้งให้ทราบอีกทีครับ กลัวมันเจ็บกัน
  • บรรยกาศน่าสนุกแท้ เสียดายบ้านไกล เวลาน้อย
  • หึหึ งานนี้ ขอ บอกก่อน ว่า ห้ามโดดน้ำ นะ 55555
  • 5555555 งดชองเปียกยามค่ำคืน
    มาดิอู๋มาดูความฮาตอนกลางคืน มันชอบมีอะไรหลุดๆ 5555
  • หนูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าอ่อนแอ 5555
  • ระวังพี่กัปตันคนเดียวครับ :o028:
  • พี่เอกก็ใช่ย่อย ชอบถ้าพี่จอห์น
  • ขานั้นต้องบอกให้หิ้วเตี๋ยวไก่อร่อย ที่สุดในโลกมาด้วย :032: (จ่ายค่าโฆษณาด้วยนะครับ) :m01:
  • ใครมีแผนที่ร้านพี่เขาบ้างอ่ะ อยากลองไปชิม รอบนี้ถ้าพี่ณัฐหนีไปนอนจะยกพวกไปอุ้มมาโยนน้ำ
  • :012: อย่าทำอย่่างนั้นเลย 555
  • อยู่ตรงแยกภาวนาครับ ร้านสีส้มๆ เจ้าของร้านชอบทำหน้าแฮงค์ๆ อ่ะครับ :-))
  • ร้านนี้ขายกลางวันหรือกลางคืน เห็นเจ้าของร้านแล้วเดาไม่ถูกว่าอยากขายกลางวันหรือกลางคืน
  • 555555 เปิดกลางคืนไม่ได้เดี๋ยวสาวๆ เที่ยวเสร็จมากินตอนดึกละแกไม่ยอมปิดร้าน :032:
  • จะไปแจมด้วย แต่ไม่รู้จะผมอยู่ทีมไหน พอมีใครเข้าสังกัดหรือเปล่าคับฮ่าๆๆๆๆ
  • ไปด้วย ผมมีหมาไปตัวเดียว รวมกับผมก็ได้นะพี่ทัย
  • ฮาๆ มาเลยมามัดรวมกันกินของขวัญพี่เอก
  • รางวัล มูลค่า 30กว่าล้านบาทไทย

รวมทีมกันให้ดีนะครับ ตั้งใจแบกไปเพราะมันหนักมาก
  • อย่าบอกนะเอาระเบิดมาหลายลูก :m18:
  • แจกรถถังเลยหรือครับพี่เอก 55555
  • อะไรครับยังไม่ถึงวันเด็กมีรถถังให้ขึ้นแล้วหรอ :017:
  • ช่วงเนี้ย ทำไมกระทู้ไหนก็มีแต่เดือดๆ กระทู้นี้ยิ่งไปกันใหญ่เล่น อาวุธสงครามกันด้วย 5555
  • อาไรอาไร....นินทา อาไรกัน เตี๋ยวไก่เปิดยี่สิบสี่ชั่วโมง เฉพาะสาวๆเท่านั้นคร้าาบ......งานนี้ ห้เามเล่นน้ำกันนะครับ ผมเป็นไข้....คร้าบ
  • สนามนี้น่าจะมีศึกสายเลือด ผมไม่อยากให้ใครพลาดนะครับ
  • PITatHEART...ตัวจริงคือใครไม่ทราบจริงๆคับฮ่าๆๆต้องขออภัยด้วย แต่เขาให้ทีม 4 คนขึ้นไปเราจะไปรวมกับใครอีกล่ะคราวนี้ฮ่าๆๆ
  • เห็นพี่ทัยจะมาผมไปสั่งหินมาเพิ่มอีก1250โล ไว้ต้อนรับ5555 หินทั้งหมดตอนนี้ 3ตันกว่าแล้ว
  • ไม่เกินหน่อยเหรอคับฮ่าๆๆเอาแค่1 ตันก็พอแล้วหมาไม่ได้ซ้อม(ซุ่ม)เท่าไหร่เลย :-))
  • อยากกินตับ หมาสายปีศาจ คาบ :-D
  • ไม่รวมก็ไม่เป็นไรครับ แต่อยากให้รวม ความสนุกต้องมาก่อนรางวัลครับ
  • เจอเดี๋ยวก็รู้ครับพี่ทัย ทีเหลือไปจับเอาแถวนั้นได้มีเยอะ
    เห้ยยุดยังอยุ่ งั้นมารวมกันหาของฟรีกินไหม
  • งั้นรวม MoOdy ของผมไปด้วยได้ป่ะ ปามกับคุณทัย เอาไว้แจกแต้ม