ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานรื่นเริงมีถมไป ร่วมอาลัยมีหน..
  • ขอแสดงความเสียใจ สำหรับครอบครัว เตชะวัฒน์บำรุงกิจ ด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัว เตชะวัฒน์บำรุงกิจ ด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวเตชะวัฒน์บำรุงกิจไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
  • เป็นกระทู้ที่ดีครับ
    ผมก็ขอแสดงความเสียใจด้วยกับการสูญเสียครั้งนี้:022::022::022:
  • ขอร่วมด้วยครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับจากใจจริง เป็นสิ่งที่ไม่คาดคิดและคิดไม่ถึงว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น
    ขอร่วมไว้อาลัยต่อครอบครัว เตชะวัฒน์บำรุงกิจ ครับ
  • พิทบลูเชียงใหม่ ขอแสดงว่าความเสียใจแก่
    ครอบครัวเตชะวัฒน์บำรุงกิจ ครับ
  • ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับบ!!
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ขอร่วมแสดงความเสียใจ ในการสูญเสียครั้งนี้ด้วยคับ
  • ขอร่วมไว้อาลัยกับการสูญเสียครั้งนี้ด้วยครับ ขอให้ท่านที่บาดเจ็บขอให้หายไวๆครับทั้งทางร่างกายและจิตใจ
  • เสียใจด้วยครับ ขอให้เป็นเหตุการสุดท้ายนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว คุณรักษิณา เตชะวัฒน์บำรุงกิจ ด้วยครับ.... :o030:
  • :022:ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :022::022::024:แสดงความเสียใจ สำหรับครอบครัว เตชะวัฒน์บำรุงกิจ ด้วยครับ:024::024::022:
  • เสียใจด้วยจริงๆคับ:011:
  • ชาว D-1 Training
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว เตชะวัฒน์บำรุงกิจ ด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว
    ผู้สูญเสียบุคคลหนึ่งไปจากครอบครัว