ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พึ่งไปตัดหูมา
  • ก่อนและหลังตัด:m076: อายุ 3 เดือนรักมากมาย:m024:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8627..2.jpg 122K
    IMG_8458.....jpg 61K
  • :m080:วีธีดูแลทำไงบ้างคับ
  • ไม่มีภาพตอนที่มัน เมายาสลบหรอคับ ผมว่ามันน่ารักดีนะ
  • ลูกเต้า เหล่าใครเนี่ย หน้าตาคุ้นๆ

ชื่ออะราย ครับ

หมั่นทำความสะอาดหู ล้างแผลด้วยน้ำเกลือ ใส่ยา กินยาให้ครบ

ทำความสะอาดขาหน้า และขาหลัง ด้วย และตัดเล็บ ให้สั้น ช่วยป้องกันการติดเชื้อ
  • อยากเอาไปตัดมั่งอ่ะ
    น่ารักดี
    แต่แฟนไม่ให้ตัด
    บอกสงสาร กลัวมันเจ็บ
  • พี่จุ๊ฟนี่มีสาระประโยชน์ตลอดเลยนะคับ

หุหุ
  • ไม่รู้จาบอกวิธีดูแลยังไง

เพราะว่าของผม หมอเค้าดูแลให้ จนแผลหายสนิท ถึงรับกลับบ้านได้อ่ะ.........:o018::o008:
    ไฟล์แนบ
    หู2.jpg 95K
    หู1.jpg 87K
  • คุณbombeเอาไปตัดที่ไหนอ่ะครับ
    ในก.ท.ม.ป่าวครับ
    คือผมอยากตัดแต่คงไม่มีเวลาดูแลเพราะช่วงนี้ยุ่งมากๆครับกลัวจะเน่าอ่ะครับ
    หาแบบที่มีหมอดูแลแบบนี้อยู่เลยอ่ะครับ
  • ผอมไปนิดนึง
    รึเปล่าครับ:001:
  • เด๋วเจ้าของก็ขุนให้อ้วนเองรับรอง เจ้าของเชี่ยวชาญเรื่องสัตว์
    ฉายา เก่ง กับ สัตว์ (ไม่ใช่ชอบมีเรื่องกับสัตว์นะ แต่เก่งกับเรื่องสัตว์ทุกอย่างอ่ะ)
    อีกอย่างพี่เค้ารู้จัก หมอเยอะ มีรัยสบายเลย 555
  • :015:ของผมตัดที่ พิดโลกคับ คุณ Quath คลีนิค บ้านรักษ์สัตว์ 1800 บาท
    อยู่ 8 วัน(รวมค่าอาหารละด้วย):o001:
  • :o010:ผมตัด 1500 บาท กับมาดูแลเอง (ไอ้แว่นเพื่อนแถวบ้านเรียกเราว่า "ไอ้สัตว์") ชอบเลี้ยงสัตว์อะ
    ไฟล์แนบ
    191.jpg 72K