ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูก Hunter คลอดแล้วครับ ผู้3เมีย3
  • ต้องการดูรูปลูกหมาก่อนใคร ที่ coke3241@live.com 084-6775197 ราคาเบาๆครับ 4000 บาท
    รูปพ่อกับแม่ครับ ลูกหมายังเล็กอยู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 180.jpg 60K
    Hunter222.jpg 8K
  • พี่อยู่ จ.อะไรครับ น่าสนใจครับ ราคาไม่แรง
  • อดรครับ มีส่งครับ
  • อุดรครับ
  • รบกวนขอดูรูปลูกหมาด้วยครับพี่

tuneup_by_champ@hotmail.com

ขอบคุณครับ
  • อยากเห็นจังพี่

ดูหน่อยนะ kritanai_yo@hotmail.com
  • porsche_oh@hotmail.com

ผมอยู่อุดรครับ สนใจมาก พี่อยู่แถวไหนเอ่ย
  • แถวบ้านเชียงครับ มิตติ้ง อุดร31 นี้นะครับ ที่ทุ่งศรีเมืองครับ
  • prawitl@scg.co.th
    อยากเห็นรูปนะครับ ราคาโดนใจมาก ๆ
  • ผลงานของพี่โค๊กมีมาโชว์ค่ะชื่อพอลลี่เพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ079พ.gif 38K
    ภาพพอลี่3.gif 38K
  • ลงรูปตัวผู้ให้ดูทีนะคะยังสนใจอยู่นะคะ
  • eik คนจับหมาผอมไปนะครับ 555
  • eik สนใจตัวผู้เหรอครับ แล้วค่อยโทรมาคุยกันดีไหม อย่าลืมพริกไทยเด้อ
    ลูกหมาชุดนี้ของลูกน้องผมครับ มันเป็นใบ้ แต่เลี้ยงหมาดีครับมีกิจกรรมให้หมาทำตลอด เสียอย่างเดียว หมามันเรียกชื่อแล้วมันไม่ยอมมาต้องใช่ภาษามือครับ จริงๆนะไม่ได้ตลกครับ 5555
  • SETTAWAT-80@HOTMAIL.COM. ด้วยคนส่งเลยน่ะพี่:062:
  • ท่านใด ดูไม่ได้ให้โหลดไปเปิดในโปรแกรม word นะครับ ท่านใดที่ไม่ได้รับการตอบกลับ หรือดูไม่ได้ เมล์มาใหม่นะครับ ขอบคุณครับ
  • son_iti12@hotmail.com
  • ได้รับเมลแล้วครับ สวยครับ สนใจ m1

ส่งสุราษ ค่าส่งอีกเท่าไหร่ได้ครับ...

ปล. ผมไม่ใช่เอ๋ สุราษนะครับ อิอิ
  • M 1 ช้าไปนิดเดียวครับ ถูกจองไปแล้วครับ ส่งที่กรุงเทพ
    รวมค่าส่ง 500 บาทครับ
    เอ๋ สุราษ นี่ดังจริงๆ 555 จะโอนตังค์พรุ่งนี้ ถ้ามีอะไรผิดพลาดจะติดต่อกลับไปครับ ขอบคุณครับ
  • kokoa_222@hotmail.com
    ราคาโดนใจมาก ๆ
  • :o036:เร็วหน่อยครับพี่โค๊ก
    รูปหนะ
    เดียวหมด
    ผมรออยู่:o005:
  • ขอรูปด้วยครับ otin01@windowslive.com
  • ผมM2น่ะคับ กับลังจะรีบวิ่งไปโอนเดี๋ยวไม่ทันอีก555

:o049::o049::o049::o049:
  • ใกล้จะหมดแล้วครับ
    ตอนนี้เปิดผสม Hunter ครับ
    ขอผสมอีก 2 ตัวครับก็จะปิดผสมแล้วครับ มีขายลูกสุนัขให้ด้วย
  • พี่ๆผมจองตัวผู้ใหญ่ๆๆตัวหนึ่งนะครับพี่ขอดูรูปด้วยครับพี่ ผมจะเล่นกิจกรรมพี่ สารคาม
  • คุณ manba ครับ ถ้าชอบแนวกิจกรรม ก็โทรมาคุยกันก่อนก็ได้ครับ มีหลายคนที่อยากได้ลูกหมาจากผม แต่ผมติดปัญหาส่งทางสารคาม นะครับ
  • ถ้า m1 หลุดจอง ติดต่อกลับด่วนเลยครับ 083-6391865

แชมป์ kunchamp@hotmail.com
  • ได้ครับคุณ แชมป์ครับ
  • ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างครับ....สวยบาดใจ
  • ตอนนี้เหลือ2 ตัวครับผู้1เมีย1 แต่ท่านที่จองไว้ ยังไม่โอนตังค์ก็มีครับ ท่านที่โอนแล้วก็มีตัวไหนหลุดจองเดี๋ยวบอกนะครับ
  • ขอดูรูปด้วยครับอยู่เพชรบูรณ์
    kang_p1988@hotmail.com
    อยากดูตัวผู้คับเหลือป่าว
  • M1 ที่แฟนผมจองใว้โอนให้พรุ่งนี้ชัวร์ครับ ไม่หลุดแน่นอน:m110:
  • ได้รับเมลแล้วครับ เหลือตัวไหนครับพี่
  • รู้สึก M1 จะมีคนรอสอยอยู่นะครับ เจ้าตัวออกมาคอนเฟิร์ม ขนาดนี้คงหลุดยากนะครับ 5555
  • ส่งให้ผมดูทีครับ manba_@hotmail.com
  • มีโค้กผมขอด้วยคับkhajohn-003@hotmail.comขอบคุณมากคับพี่
    อยากได้คับรีบๆส่งนะคับพี่โค้ก
  • ไม่กี่ชั่วโมงจะหมดแล้วครับ ท่านที่ไม่ทัน Mail มาที่นี่ครับ มีอะไรเด็ดๆจะได้รู้ก่อนใครเพื่อนครับ Coke3241@live.com 084-6775197
  • ขอดูลูกหมา คoก ชุดก่oนหน้านี้ ขoง เจ้า hunter...

หน่อย คับ(ใครมีช่วยลงให้หน่Eยคับ)

ขอบ คูณ คับ...!!!

แล้วงานวันที่ 31 ไปถึงไหนแล้วคับ lพ่....!!!
  • จริงๆแล้วก็อยากดูเหมือนกันนะครับ ชุดก่อนผมก็ชอบ
    เรื่องงาน คงจัดที่ทุ่งศรีเมืองครับ เห็นว่าจังหวัดใกล้เคียงก็จะมากัน มาได้ทุกสายครับ นาจะมากันเยอะทีเดียว ครับเห็นน้องเค้าว่านะครับ
    ต่อไปคงจะจัดกันทุกเดือนครับ ค่อยคุยกันวันงานครับ กำลังเลือกสถานที่กันอยู่ครับ
    เอา Hunter ตอนเล็กๆไปเปรียบเทียบกับลูกชุดก่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 105.jpg 38K
  • ตอน 7 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 198.jpg 50K
  • มีเหลืออีกป่ะคับ ส่งรูปให้ด้วยนะคับ ตัวเมียนะคับถ้าเหลือ
  • เมล์ thorgi@hotmail.com
  • เดี๋ยววันนี้รู้ครับว่าเหลือกี่ตัวนะครับ แล้วมีตัวไหนหลุดจองบ้างนะครับ
  • รอดูรูปค๊าฟฟฟฟ
  • m4 เป็นพี่น้องกับ hunter m1 ครับ
    ไฟล์แนบ
    P1020299.JPG 51K
    P1020247.JPG 57K
    P1020246.JPG 53K
  • ดูรูปบ่เป็นอ่ะ พริกไทยรอปีใหม่ไปแล้วนะยังมันไม่สุกค่ะต้องตาก ตี ร่อน ฝัด คนที่จับหมาอ่ะน้องชายค่ะมีรูปลูกสาวมาอวดด้วยนะพี่โค๊กรูปข้างบนอ่ะอิ๊กเองค่ะเดี๋ยวถ้ามาจันทร์ได้เจอกันจะได้ทักกันถูก
    ไฟล์แนบ
    E2.gif 21K
    P23.gif 32K
  • eik คนล่างนี่แม่แน่ๆเลยใช่ไหม ตัวใหญ่กว่าคนข้างบน 555555
  • เสี่ย ฮง ดูภาพข้างล่างนี่พิมพ์ แมมมอธ มาเลยนะครับ 5555
  • Eik ดูแฟนคลับพี่ ข้างๆรวมกัน 150 ครับ 555(อายุ)
    ไฟล์แนบ
    Copy of Copy of Copy of Copy of Scan10003.JPG 27K
  • ตัวเมียหมดแล้วหรอคับ
  • ถูกต้องค่ะแม่อิ๊กเอง
  • ยังเหลืออยู่ตัวนึงหลุดจองวันนี้สุดท้ายแล้วครับ ขาย 4000 บาท
    เอาไปดูเลยแล้วกันครับ ราคานี้เสี่ย ฮง ตกใจเลยเล่นโทรมาถามเลยนะครับ 5555
    ไฟล์แนบ
    Picture 438.jpg 19K
    Picture 436.jpg 26K