ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พระรามสาม แบบพี่น้อง
  • มิตติ้ง พระรามสาม แบบพี่น้อง ฟ้องเพื่อน เรียนเชิญ น้อง พี่ คนพิทบูล ทุกคอก ทุกค่าย ทุกสาย

มาร่วม มิตติ้ง พูดคุยกันได้ ใครมีหมาก้เอามา เท่าไหร่กี่ตัว เชิญเลยนะครับ

มาแต่ตัว กับ หัวใจ งานนี้ อาจกระตุ้น กระทู้น้อยไปหน่อย ขออภัย

ไม่ว่างเลย พี่น้อง ฟ้องเพื่อน ใครว่างเชิญเลยนะครับ

Photobucket

เพื่อน อย่าลืมนะครับ วันอาทิตย์นี้ ที่29 พฤศจิกายน เวลา 11.00 น. ถึง 18.00 น

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
  • มิตติ้งพระรามสาม รวมพลคนพิทบูล กับพวกเรา ชาวพระรามสาม เป็นมิตติ้งแบบ out door คุยกันแบบสบายๆ

เรียนเชิญ คนพิทบูลทุกค่าย ทุกกลุ่ม ทุกสาย นะครับ งานเป็นของพวกเราทุกคน

ไม่จำกัดหมานะครับ

ในวันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายนนี้ เวลา ตั้งแต่ 11.00 เป็นต้นไป จนถึงเย็น หรือจะต่อก็ได้ครับ

งานนี้ไม่จำกัด หมานะครับ เอามาได้เต็มที่เลย นะครับ

เรียนเชิญชาวพิทบูลนะครับ ที่อยู่ตามแผนที่ ไม่เข้าใจสอบถามกันได้นะครับ

Photobucket

ตามนี้เลย

Photobucket
  • Photobucket

Photobucket

รวมพลคนพิทบูลนะครับ
  • พิกัด GPS พิกัด N13'58.932'
    E100'20.923' ถึงหน้าบ้านเลยครับ

แผนที่ตามนี้เลยครับ
    http://pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=764&st=0&sk=t&sd=a

มีรถตู้ผ่านปากซอยเลยครับ...

มีมาจาก

พาต้า-ไทรน้อย
    พงษ์เพชร-ไทรน้อย
  • มีเอาลูกหมาไปขายด้วยไหมครับ อยากได้มากครับ
  • :015: รายละเอียดในงานมีอะไรบ้างครับ
  • :013:
    ขอบคุณครับ
  • ไปครับไป ระยองไปครับเฮีย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7448 tommy.jpg 69K
    20091123151745_IMG_7453.jpg 64K
  • อ้าวๆๆ!!!!ระยองไปแล้วกาญจนบุรีจะนิ่งได้ไง................เอ้าๆๆ..ไปๆๆๆ...FULL TEAM
    ไฟล์แนบ
    20091124175805_12345672.jpg 84K
  • ไปแน่อนครับ 28เยนก้อเจอกันแล้ว555+
    ไฟล์แนบ
    303830382.jpg 74K
  • รถตู้ผ่านปากซอย

แล้วต้องบอกคนขับว่าจอตรงไหนอ่ะครับ

เดี๋ยวเลย
  • จากหมอชิตไปงัยครับเฮียใหญ่
  • บอก ให้จอดวัด คลองตาคล้ายเลยครับ..... ต่อวินเข้ามาอีกนิด สองกิโล มีป้ายบอกตามทางครับ..

หรือรู้จัดใครก็โทรเรียกให้ไปรับที่ปากซอยได้เลยครับ

เบอร์ผม 089-178-1439 กะหล่ำครับ.
  • อยากไปจังเลยติดแต่ว่าอยู่ไกลมากๆขอให้สนุกนะแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับพี่น้อง
  • พี่ใหญ่ของกลุ่มสกูบ้าจัดงานทั้งที งานนี้ฟูลทีมครับผม
  • เฮียใหญ่ วันอาทิตย์ ขอลมหนาวแรงๆสร้างบรรยากาศ หน่อยนะเฮีย
    ไฟล์แนบ
    RamaIII Map2.jpg 118K
  • :o001: อยากไปมากเลยครับ แต่ติดงานวันอาทิตย์ จะโดนซักครึ่งวันละครับ เหอๆๆ
  • ตื่นเต้นครับจะได้เจอหมาแดงระดับซุปเปอร์สตาร์ กรี๊ดๆๆสลบแน่ๆๆ:006:
  • พี่จุ๊ฟๆๆๆ ไปยังไงตอนไหนหรอ น้องขอเกาะไปด้วยคนดิ

ได้ทุกที่ทุกเวลาเลยครับ เช้าตรู่เลยก็ได้ หุหุ ตื่นเต้นๆๆ
  • :m010:โอ้ว ว่าจะโทรหาพี่เจี๊ยบ:m011: ตั้งกะวันก่อน ยังไม่ได้โทรเลย:m074: เดี๋ยวหาเบอร์ก่อน หุหุ :m045::m046:
  • ไปได้จริง ๆ เหรอค่ะ
    อยากไป อยากไป
    แล้วเจอกันค่ะ จะเอา Monny ไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    SDC1136342.JPG 26K
  • คุณกะหล่ำครับ..คุณอยู่ช่วงไหนถ้าเข้าซอยบ้านใหม่ครับ..บ้านเดิมผมอยู่แถวศาลเจ้าพ่อกวนอู..ปัจจุบันน้าอยู่...ผมทำงานอยู่ตรงโรงแรมแม่น้ำครับ..:013::013:
  • kaday ---> ผมอยู่สุดซอยของบ้านใหม่(สถานตรวจโครปอดกรุงเทพ) เลี้ยวขวามานิดนึง ซอยซ้ายมือ ซ.สุดประเสริฐ์2/1 ครับ
  • :018::018: อยากไปด้วยจัง..ใครผ่านคลอง3 สกิดเรียกด้วยนะ..นะ..เดียวส่งยิ้มหวานๆให้.....
  • วันงานเจอใครใส่เสื้อพิทบลูช่วยๆกันเรียกขึ้นรถเลยนะครับ
  • หยก มาดิ ไปด้วยกัน ดอกคูณด้วย
    พี่ว่าจะชวนแป๊ะ จิ้ง และโทรชวนพวกที่เคยมิตติ้ง กระทรงสาธาณะสุข
    ส่วนพี่พร กับ คุณนพยุดยา นัดกันแล้วไปแน่
    และจะไปตกลงกันเม้าส์เรื่องเดินทางไป Chiang Mai International Pitbulls Festival 2009

เจอผีปากไม่ดี มือไม่พาย เอาตีนราน้ำ #11228
  • เจอกันนะพี่น้อง งานนี้ว่าจะขี่แมงไซค์ไป ถ้าติดกล้องตัวเก่งไปได้

จะถ่ายรูปงานๆมาฝากพี่น้อง แต่ถ้าไม่ได้เอาไป เด๋วให้เดี่ยวมือสอง เฮียเหลียงเป็นคนจัดไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_7190.jpg 106K
  • เหงาจัง อยุธยามีราว คนเดียวที่จะไป
    ตาจุ๊บ บอกเจ๊บุ๋มด้วย ว่าจะเอาลูกชาย
    ไปให้อุ้ม:m015::m015::m015:
  • พี่ยุทธงานนี้ขอชมฝีมือตากล้องเทพหน่อยนะคับ ถ่ายรูปสุดยอดทุกรูปเลย 555+
  • โฮ่ๆๆ พี่จุ๊ฟ คนๆนั้นเค้าคงอยู่มานาน แต่ไม่มีที่ยืนตรงนี้แล้ว ก็เลยได้แต่ทำอย่างนั้น ช่างเถอะครับพี่

งานนี้ งานสนุก เดี๋ยวหยก โทรไปหาเด้ออ เย็นๆก่อน
  • มีใครเอาหมาไปด้วยอ่ะป่าวครับ....รึว่าไปแต่ตัวและเสื้อผ้า
  • ยุทธเอามอไซค์จิงป่าว เด๋วผมเอาไปด้วย
    เอาไปวอร์มหน่อย เดือนหน้ามีิทริปเขาใหญ่ :020:
  • เอาไว้จัดทริปใหญ่ๆให้ซักรอบ มันส์ดี

มิตติ้งพระรามสาม เชิญนะครับ คนกันเองทั้งนั้น

คนพิทบูลตัวเป็นๆ คันๆ เจอกัน ทักกัน อย่าเกรงใจนะครับ

งานเป็นของทุกคน กิน คุย ฮา เชื้อผม คนพิทบูลสนุกทุกคน

สิ่งเดียวที่ต้องเอามาคือใจ OPEN UP เปิดใจ

รับกับสิ่งที่อยู่ข้างหน้า ครับ
    Photobucket

มีเรื่องทุกข์ เรื่องหนักอก หนักใจ ทิ้งไว้แล้ว เปิดใจมาคุยเรื่องที่เราชอบกันดีกว่า อย่าเครียด เราอยู่กันได้ไม่นาน

มีพิทมีเพื่อน มีเฮ เจอกลุ่มไหน คุยไปโลด
  • เอาไปดิ พี่มุ ตอนนี้รถผมไปแสตนด์ บาย อยู่ที่พระรามสองแล้วพี่มุ

เค้าเอาไปกันเยอะแยะ เอามาเลย เด๋วจัดทริปสั้นๆไปขี่เล่นกินข้าวอะไรกัน หนาวแล้ว วอร์มรถไว้ได้เลยพี่:032:

ส่วนเรื่องกล้องก็กล้องธรรมดาๆครับ อาศัยฝีมือเก่ง 555โม้เลยตรู อีกอย่างต้องขอดูก่อนว่าจะฝากกล้องติดรถใครไปได้หรือเปล่า ไม่กล้าสะพายขี่แมงไซ ครับ

แต่ยังไงจะพยายามติดไป เก็บภาพทุกๆคนมาให้ทุกๆท่านได้เก็บไว้เป็นที่ระลึกครับ ยิ่งไปซุ้มเทพ ยิ่งมีภาพรั่วๆจากทีมงานเยอะด้วย:063:
    ไฟล์แนบ
    Pattaya-The-Bully12.jpg 49K
  • ****** งานนี้ถ้าผมไม่ติดงานไม่พลาดแน่นอนคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากไปมั๊กๆๆๆๆๆๆๆ ไปด้วยคนนะคร๊าบๆๆๆเฮียใหญ่ๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010615_resize_resize2.JPG 60K
  • JaguarPits ขน BBQ มาด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    PF LOGO RAMA3 5.jpg 118K
  • ดูท่าจะอดไปเพราะบ้านอยุ่ไกลมากมาย 5555+

**อาจไม่ได้ไปจริงๆง่ะ - -"
  • ในงานมีเสื้อ RAMA3 จำหน่ายในราคา250บาท มีsize S-M-F-L ที่หน้างานครับ..หรือใครมีแล้วก็ใส่มาเลยครับ.
    ไฟล์แนบ
    t-shirt.jpg 72K
  • เอาหมาฟันเหยิน ไปเที่ยวซุ้มเทพท่าจะดี - -
  • เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ต้องการติดรถไปงาน ไปกับผมได้นะครับ ผมอยู่ตลิ่งชัน จะวิ่งเส้นบรมราชชนนี ไปเส้นบางบัวทอง-สุพรรณ ถ้ามีคนจะไปด้วยเยอะผมจะเอารถกะบะไป เป็นกะบะตอนเดียว ข้างหลังมีหลังคาครับ แต่อาจจะสกปรกนิด ธรรมดาไว้ขนของ จะเอาเสื่อปูไว้ให้นั่งแล้วกันครับ ถ้าไม่เยอะเอารถเก๋งไปครับ โทรมาได้ครับ ผมชื่อต่อ 086-666-6432
  • งานนี้ไปคงเย็นแล้ว บ้านใกล้แต่ติดงานมหาลัยค่ะ

:m009::m009::m009:
  • ดาวมหาลัย AziMoo อย่าเฉื่อย ขอด่วนๆนะน้อง..!!
  • ไปมาแล้วงานนี้ ผิดหวังอย่างมากจิง ๆ ไม่เห็นมีไรเลย แถมไปต้องไปยืนเป็นตัวประหลาดอยู่คนเดียว คำทักท้ายจากเจ้าภาพก็ไม่มีสักนิด ใช้ชื่อใหญ่ แต่ใจมัยเล็กจัง เสียเวลาเดินทางไปตั้งไกลมาเป็น 100 กม จัดอย่างนี้ที่หลังอย่าจัดดีกว่า เห็นเชิญแขกซะใหญ่โต ก็อีแค่ต้องการอวดคอกหมา และโชว์หมาใหม่แค่เนี่ยเซ็ง