ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชีโตส 10 เดือนแล้วครับ
  • แป๊ปเดียวก็ผ่านมา 10 เดือนแล้วครับ ทุกวันนี้ผมก็ยังคิดว่าเค้าคือลูกหมาอยู่ดีเพื่อนๆติชมได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    uuu2.jpg 93K
    ytt.jpg 87K
  • พี่น้องผมไปไหนหมดครับ คุณ Hankberserk เอาปาเกียวมาให้ดูบ้างครับ คุณ หมีพู ด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    uut.jpg 125K
    yt.jpg 119K
    yy2.jpg 124K
  • ชีโตสยิ่งโตยิ่งสวย เอสก้าจะสวยเหมือน ชีโตสไหมน๊า :013:
    ไฟล์แนบ
    672.jpg 52K
  • เอสก้าโตมาอาจสวยกว่าชีโตสก็เป็นได้ครับ เพราะเจ้าเอสก้าเป็นลายเสือที่สีไม่เหมือนใครครับ
  • :063:
    งามแต้อยู่แถวไหนครับ
  • แน่นหนามากๆ
  • อยู่แถวจรัญฯครับ
  • ชีโตส หล่อล่ำมากครับพี่ Hooker ส่วนเอสก้า ลายเสือแบบนี้อยากได้มั่งอ่ะคับ แปลกดี สวยครับ
  • สวยมากๆครับผม อีกหน่อยค่าผสมอย่าเปิดแรงนะครับ
  • ขอบคุณครับคุณเอกครับเจ้าเอสก้ามันก็หลานเฮอริเคนไง ญาติกันทั้งนั้น 555
  • คุณ MONEY ครับขอบคุณสำหรับคำชมครับรูปถ่ายเกือบ20รูปคัดรูปออกมาสวยได้ไม่กี่รูปครับตัวจริงไม่เท่าไหร่หรอกครับ ค่าผสมคงไม่แพงครับ ถ้าตัวเมียสวยๆอยากขอแบ่งลูกซักตัวมากกว่าจะเอาไปให้ที่บ้านแม่ผมครับ
  • งั้น ซ้นนี่ขอเป็นแฟนเลยละกัน 555 :006::006: ตอนนี่เกือบสิบเดือนแล้วครับวันที่ 20 นี่แหละ (เอาจิงน๊ะเนี๊ย ฮิฮิ):019::019:
    ไฟล์แนบ
    IMG_11892.JPG 38K
    IMG_11582.JPG 20K
    IMG_11466.JPG 54K
  • ยินดีครับคุณ TNBULLIES รอซัก14-15 เดือน ได้เจอกันแน่ครับ
  • คิดถึงไอ้หมูชีโตสเหมือนกันแฮะ :m019:

สบายดีนะพี่บีน?? ถ้าผ่านไปแถวนั้น ผมแวะเข้าไปหานะพี่ ^/|\^
  • มาเลยครับต่อเอาเสื้อมาส่งด้วย 1 ตัวเบอร์เอ็มสีขาว
  • ถ้าเอสก้า หนา ๆ แบบชีโตสก้อดีสิคับ กลัวเอสก้าไม่หนา ^^"
  • ซีโตสหล่ออย่างแรงเลยนิ..ท่านHooker หุ่นเจ้าซีโตสมันกร่างดีจัง
  • เดี๋ยวผมสอบเส็ดกลับบ้านเจ้าเข้าไปเล่นด้วยน่ะ

พี่บอกบ้านอยู่ตรงข้ามวัดคริส แต่หลังไหนหว่า?

ยังไงขอเบอร์ไว้หน่อยก็ดีครับ

นานๆๆๆๆๆกลับไปทีจะไปเยี่ยมชมซักหน่อย อิอิ
  • สวยๆๆกันทุกตัวเลย 10เดือนใหญ่ขนาดนี้เลยเหรอ เยี่ยมไปเลยครับ:063:
  • :m110:ไม่ได้เข้ามาดูซินานซีโตสมันหล่อขึ้นทุกวันเดียวผมว่างถ่ายรูปมู่ทู่ให้ดูครับ :m066:
  • ไม่ได้เจอกันนานเลยคับ...
    ไฟล์แนบ
    28 12 52 3.JPG 115K
  • นึกว่าลืมกันไปแล้วครับ LEON
    ไฟล์แนบ
    ttyyu2.jpg 107K