ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คู๋นี้ สุดมันส์

Photobucket

xxl size

zolo x m&m

Photobucket

อีกเดือนมาลุ้นกัน
  • ลูกพี่เฮียใหญ่มาเขี่ยต่อมเสี่ยนอีกล่ะ
    ไฟล์แนบ
    20091202171720_20080926130314_CAY7CH69.jpg 41K
  • โอ้ว จอร์จ
  • สวัสดี เฮีย ป๋า ยุทธ เห็นเงียบๆ มาแอบเขี่ย ติ่ง ให้มันส์หน่อย แก้เหงา งานนี้เอาชัวร์ ทั้งเช็ควันตกไข่

มือจับมือหนึ่งของประเทศน้าแม้ว เล่นไปสองดอก ยังเฮียย้งกดไปอีก ยังปล่อยให้พัวพันกันเองอีก1ดอก...

น้าแม้ว
  • เอาจริงเลยน่ะครับ งานนี้มีทุบกระปุกออมสินแน่ๆผม :021:
  • เฮีย บรีดหมาแดงหรือบรีดยักษ์แดง แบบนี้ผมก็คลั่งตายซิครับ

เลี้ยงพิตบูล ข้อเสียคือตัดสินใจแล้วจะเปลี่ยนอีกลำบาก
    ทำไงดีหว่า เอาไอ้เหลือกไปปล่อยวัดไหนดี ฮ่าๆๆๆ
  • เห็นแล้วอยากเปลี่ยนแนว
  • พี่มาร์คครับถ้าจะเอาBJไปปล่อยวัดไหนบอกด้วยน่ะครับ

จะได้ตามไปเอาถูกวัด

อิอิ
  • โอเคเลย....คู่นี้ของจองตัวเมียแหล่มๆหย่ายๆ สักตัวเถอะคร้าบเฮียใหญ่ น้าผีขอจอง แจ้งราคามาด้วยคร้าบ ให้ใว ไม่เจอกันนานมาก เห็นชุดนี้กิเลจมีจิงคร้าบ
  • ตอนนี้มีหมาแดงเทพๆหลายคอกเหลือเกินครับ
    ดูอยู่นาน กำลังตัดสินใจ เจอชุดนี้เข้าไปอดใจรออีกนิดดีกว่า
  • สวัสดีครับเฮีย สบายดีนะครับ ชุดนี้อีกเสียงขอบอกว่าสุดยอดครับ:020:
    ไฟล์แนบ
    LOCO2-2-1-2.jpg 77K
  • ตาแม้วนี้ยิ่งแก่ยิ่งหล่อ...
    ส่วนเฮียใหญ่นี่ ยิ่งแก่ยิ่งหน้ายิ่งอ่อน...

ใช่อะไรบอกมั่งได้ป่าวครับ ส่วนผมใช้ โซดา-น้ำ บำรุง ไมมันยิ่งแก่เอายิ่งแก่เอา เอา เอา เอา 555555+
  • เรื่องแดง ๆ ต้องให้เขาเลย :063:
  • เก็บตังค์รอเลยดีกว่า
  • คู่นี้น่าจะเป็นประวัติศาสตร์วงการหมาแดงของไทยแน่ๆ สุดยอดหมาแดง XXLL
  • ยักษ์จริงๆๆ
  • สุดติ่งเลยคู่นี้
  • โอ้ววว.... สุดยอดมากคัฟ พี่น้องคัฟ:006::006::006:
  • สวยครับสีช็อคโกแล็ตเฮอร์ชีร์ ก็อตตี้บูลลี่ที่มาแรง โดนหมาแดงแซงทางโค้งแน่คราวนี้
    อาณาจักร์ล้านนาโดนหมาแดงครอบคลองไว้หมดแล้ว ปีนี้ตลอดทั้งปีรับรองมันส์แน่ๆครับ...
  • ไอ้โกเต๊กแล้วมึงมีหมาแดงกี่ตัวว่ะ
  • โคตรมันส์เลยครับเฮีย สมราคาจริงๆ
  • Red Nose Never die จริงๆ
  • :002: เก็บตังค์ รอ ได้เลยครับ
  • ของเค้าดีจริง ๆ สุดยอดทั้งโครงสร้างและสายเลือด :o036:หมาแดงหมาดีต้องของ RAMA 3 :063::063::063: :015:
  • ชุดนี้จะเป็นหมาแดงที่ดีที่สุดเท่าที่เคยมีมา
  • เห็นโหดๆแบบนี้นิสัยอยู่ร่วมกับคนดีมากๆเลย
    ไฟล์แนบ
    PICT98431.jpg 74K
    PICT98261.jpg 65K
    PICT98481.jpg 82K
    PICT984711.jpg 99K
    PICT98511.jpg 90K
  • ภาพที่เห็นไม่ใช่หมาจะไปกัดไก่นะครับแค่เดินผ่านไก่เข้ามาตีเลยครับ ใครสนใจเอาไก่ไม่เทสได้ครับ
  • เหนือคำบรรณยาย เลยครับเฮีย
  • จองตัวผู้ตัวนึงคับ แลกกับหหล้า GOLD LABLE สัก 4 ขวดพอป่าวคับเฮีย ถ้าโิอเค จะได้เริ่มซื้อเหล้าสะสมไว้รอเลย ( เอาจิงๆนะคับ ) อยากได้มานานแล้วใหญ่ๆตันๆแบบนี้
  • :063:สวัสดีครับ เฮียใหญ่ พี่ชาย SCUBA TEAM ของเรา แผล่บๆๆๆๆ:030:

ที่เงียบๆไม่ใช่ไรเฮีย ผมแอบไปพักผ่อนมาสามสี่วัน เพิ่งจะได้เข้าบอร์ดมาเนี่ย

มาถึงก็เจอเจ้าสาว M&M เข้าไป นะ จัง งัง เลยเนี่ย

อย่าลืมนะเฮียนะ ออกมาเมื่อไร กระซิบข้างๆหูก่อนเลย คราวนี้ต้องแข่งกะ น้าผี กันหน่อย ฮ่า...ฮ่า:006:

ไม่เล่นหมาแดง ซุ้มนี้ ก็ ไม่รู้ไปเล่นที่ไหนแล้ว พี่น้องงงงง:063:
    ไฟล์แนบ
    20091213203330_100_0406.jpg 102K
  • ใช่ครับเสี่ยยุทธ์ คิดดูทำหมาบลูมาให้เล่น ยังอุสสาห์มีแดงออกมาเลย :m025:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0155.jpg 70K
  • REDZRAMA3

สุดยอดดดด :006:
    ไฟล์แนบ
    ya4.jpg 107K
    ya1.jpg 102K
  • แล้วเป็นไงอะ LIGER LINE อด ขาย 555

นายใหญ่ส่งมาเก็บเข้ากรุ อะดิ 555
  • แหล่ม แหล่ม แหล่ม
  • อยากเห็นตอน มัน ลากกกกกก ครับ คงมันส์ น่าดู ชอบ ใหญ่ๆแดงๆ ต้องที่นี่ที่เดียวในไทย :006: :033: :063: