ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลงานของ BIZ MARKIE
  • เริ่มต้นกันด้วย HOOK
    บิซมาร์คกี้ครอกแรกสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    hook2.jpg 99K
    hk.jpg 97K
    hk1.jpg 92K
  • ตามด้วย SPUD WEB
    ไฟล์แนบ
    spu1.jpg 99K
  • ตามมาด้วย MR. VINYAN
    ไฟล์แนบ
    vinyan_4months3small.jpg 101K
    vinyan_4months2small.jpg 100K
    vinyan_4months1small.jpg 100K
  • ท่านโอหาแบบนี้ให้สักตัวดิ ฮ่าๆๆๆ

เพิ่งเคยเห็น สวยจัดเลยวะ ลูกสาวอยากได้
  • บิซ ชุดล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    BIZXFOXY3.jpg 98K
  • คนบรีดเป็น ทำอย่างไรก็ออกมาสวย
    แต่คนบรีดไม่เป็น พ่อสวยแม่สวยก็ยังออกทะเลอยู่ดี เพราะอ่านเพดดีกรีไม่เข้าใจ ฮ่าๆๆ
  • ได้ครับ เอาชุดนี้ไปเลี้ยงมั้ยพี่มาร์ก
    ผมเก็บไว้ 2 ตัว สุดๆ
    ไฟล์แนบ
    biztikka1.jpg 99K
    biztikka2.jpg 100K
    biztikka_female.jpg 100K
    biztikka_male1.jpg 100K
  • พี่ ลูกหมา เปด อยู่เท่าไร ครับ
    ผมก็อยากได้ อย่าง นี้ อ่ะ ทำไง ดี ครับ
    อยากได้จริงๆๆๆๆ ครับ พี่
    ขอไปดูตัวจริง ได้ ป่ะ ครับ พี่ ลูก หมาอยู่ ก.ท.ม ป่ะ ครับ
  • น่าจะเอามาโชว์นานแล้วท่าน เคยมีคนบอกบิซไม่โปรดิว พี่ก็เถียงไปว่า บรีดไม่เป็นหรือเปล่า ฮ่าๆๆ
    ผสมหมานะไม่ใช่บวกเลข หนึ่งบวกหนึ่งไม่ใช่สองเสมอไป ยอมรับที่เอามาลงนี่โดนทุกตัววะ

ขอตัวผู้สีจัดๆ แบบพ่อสักตัวมีไหม เอามาให้ลูกสาวเลี้ยงเล่นๆ
  • ส่วนชุดนี้ OUT CROSS กับ GOTTI
    ไฟล์แนบ
    DSC08624[1].jpg 96K
    DSC08613[1].jpg 96K
    DSC08603.jpg 98K
    bizxlucky.jpg 98K
  • พี่ มาร์ค พี่เขาเปิด เท่าไร ครับ ผ่อนได้ ป่ะ ครับ
    อยากได้มาก ครับ เอาขี้แหล่ ที่ สุด ใน คลอก อ่ะ ครับ
    นะนะนะ ครับ พี่ ครับ
  • พี่ ราคา กี่หมื่น อ่ะ ครับ ชัก2หมื่น ได้ ป่ะ ครับ
    ขอตัว1 นะ ครับ นะนะ ครับ ไม่ได้กวนนะ ครับ
    แต่มันโดนจริงๆๆๆโดนเต็มตีน เต็ม ตา เลย ครับ พี่
  • ครบเครื่องจริงๆๆครับ สวยจัด มั้งกระดูกทั้งหน้าตา สุดยอดจริงๆๆครับ:006:
  • หมาอยู่เมืองนอกครับ ราคาก็หลายพันเหรียญอยู่ครับ
  • เอาแล้วพี่มาร์คฮึดขึ้นมาแล้ว คราวนี้แหละมันกันแน่ๆ 555 สุดยอดหยดย้อยจริงๆ
  • ยับกันดีจริงๆ

ลูกหมาหน้าแก่แต่เด็กเลย

แต่สวยจังอ่ะครับ คงไม่มีปันยาจะซื้อ
  • โอน้องรักของพี่ จัดให้เค้าด้วย สวยๆ ถูกๆ ถ้าฟรีได้ยิ่งดี จุ๊ฟๆ
  • ให้ตั้ง 20000 เลยหรอ:m078: บ้าหรือเปล่าคร้าบ หมาสวยขนาดนี้เขาขายเป็นแสน
  • ปัญญาอ่อนเปล่าวะให้ 20000 หมาในไทยมี ukc เขาขายกัน 25000 แล้ว
  • สวัสดีครับ คุณโอ(สถทิพย์) มียาขยายหลอดลมไม๊ครับ เห็นเมื่อคืนไอ้เหลียงเพื่อนผมมันงัดออกมาโชว์ โอ้แม่เจ้า..!!!
  • เห็นแล้วอยากจะเด็ดดอกฟ้าจิงๆ แตมันก็เกินเอื้อม สวยถูกใจจริงครับ
  • สวยทุกตัว อยากได้เหมือนกันแต่รอเวลาเรงลูกๆไว้สองสายBiz และอีกแนวก็เจ้าตัวนี้kingkong หัว26 ตัวใหญ่มาก ตอนนี้ได้แค่มองเหอะๆๆ
    ไฟล์แนบ
    king.jpg 108K
    600_IMG_3154.jpg 58K
    Biz.jpg 88K
  • ตอนนี้คิดหนักครับ ใจหนึ่งก็อยากมาช่วยปลุกกระแส ใจหนึ่งก็ขี้เกียจ เพราะตอนนี้มีแล้วสอง กลัวดูแลได้ไม่ดี อากาศบ้านเราก็ดูแลยากโคตรๆๆ แต่หมาตาโอก็งามจริงๆ ยากจะอดใจไหว
  • เอาเลยพี่ ผมช่วยยุ เพราะว่าเมืองไทยลูกbiz ยังไม่ค่อยมี เผื่อจะมีลูกๆมาได้เชยชมในราคาที่คนไทยจับต้องได้ไม่ยาก ผมก็สองตัวแถมมีปัญหาเรื่องเวลาอีกตอนนี้เลยหยุดทุกอย่างไว้ก่อน แค่นี้ก็ลำบากมาก 2เดือนกลับทีหมดตูด....ปลุกด้วยนูปเท่ห์ๆ
    ไฟล์แนบ
    2mnptg9+.jpg 89K
  • หากเอามาพี่ก็คงเลี้ยงแบบสมาชิกในบ้าน แต่พี่จะไม่บรีดมันหรอกครับ บรีดหมามันเหนื่อยต้องดูแลเอาใจใส่และบรีดหนึ่งคอกมันคงไม่สวยทุกตัว
    สงสารตัวที่ไม่มีใครต้องการครับ จะรับเอาไว้เองทั้งหมดก็คงไม่ไหว และคิดว่าพี่คงไม่เหมาะที่จะเป็นบรีดเดอร์ครับ

ใครรอลูกหมาจากพี่ก็คงผิดหวังครับ
    ขนาดลูกบีเจ ลูกคิลเลอร์มีคนถามหาตลอด พี่ก็ยังไม่มีปัญญาบรีดเลยครับ
  • ผมลองดูที่นี่บรีดกันทีกว่าจะได้แต่ละตัวยากมากครับ เอาแม่หมามาดูกันแบบสี่ห้าตัวเลย เต็มสนามเลยบางที่อะ เคยถามเขาบางทีเขาไม่รับให้ผสมเช่นกัน
    แต่ผมไม่ค่อยรู้เหตุผลเขาหรอกครับ..ไม่กล้าถามเขามาก ไปแค่เล่นๆกะดู
  • บรีดหมามีนต้องวางแผนครับ ไม่ใช่เอาพ่อสวยใส่แม่สวยอย่างเดียว หากสายเลือดมันไม่เข้ากันก็ไม่ออกมาตามที่เราคิดอยู่ดี

หมาแดงโอลแฟมิลี่แท้ๆแท้ๆบรีดง่าย เพราะสายเลือดมันนิ่งแล้วครับ บรีดแล้วไม่ค่อยหลุด แต่หมารุ่นใหม่พวกโมเดิร์นพิตบูล มันเพิ่งพัฒนาได้ไม่นาน เลือดมันยังไม่นิ่งพอ แต่มันก็ท้าทายดี ซึ่งความสนุกในการบรีดมันก็อยู่ตรงนี้ละครับ หากไม่คาดหวังเรื่องเงินมากเกินไปก็ไม่ค่อยมีปัญหา
    ยกเว้นพวกบรีดเอาตัง พวกนี้จะไม่ค่อยสนุกเพราะมันไม่ได้ดังใจ และออกมาไม่สวยก็ขายยากด้วย
  • สวยงามเหลือเกิน ที่รัก :o045::o045::o045:
  • BIZ MARKIE นี่ให้ลูกนิ่งจริงๆเลยครับ ลูกหมาเกิดมาเหมือนพ่อแทบทุกตัว หมายังงี้ไม่ว่าชอบสายไหน เห็นแล้วก็เกิดกิเลสทุกคนผมว่า สวยจริงๆครับ ชอบๆ :m028:
  • สวยจัง
  • Biz Makie เป็นเกิน Producer อีก
  • ไม่เคยนึกอยากเลี้ยงบูลลี่มาก่อนเลย แต่ยอมรับว่า บิซ เป็นบูลลี่ตัวแรกที่ประทับใจครับ
  • อยากให้พี่ Mark เลี้ยงบูลลี่แหวกแนวซักตัวเหมือนกันครับ ขนาดแฟนผมยังอยากใด้ลูกบิซตัวเมียซักตัวเลย

แต่ผมเองอนาคติก็อยากมีลูก เรมี่่,บรู้ส เวรน์,หรือไม่ก็บิสมารก์กี้ซักตัวแน่นอนครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC03380.JPG 66K
  • สังเกตุ คุณติ๊ก นี่ถ้าเกิดอะไรเด่น ๆ แล้วได้หน้านี่เขาจะมาแจมตลอด แต่อย่างว่าเขาเป็นคนนิสัยแบบนี้อยู่แล้ว
  • BIZ MARKIE ON THE COVER OF ATOMIC DOGG MAGAZINE...ISSUE 13th
    ไฟล์แนบ
    COVER-ISSUE-13.jpg 100K
  • BIZ MARKIE ON THE COVER OF BULLY SOUP MAGAZINE...
    ไฟล์แนบ
    COVER1PAGE.jpg 91K
  • BIZ MARKIE ON THE COVER OF BULLY SOUP DVD VOL.1
    ไฟล์แนบ
    BULLYSOUP-DVD-COVER[1].jpg 98K
  • BIZ MARKIE ON THE COVER OF HEAVY HITTER DVD
    ไฟล์แนบ
    HH_Front_print-01.jpg 94K
  • ของเค้าดีจริงๆ
  • 5555 ขำผีว่ะแม่งช่างพูด
  • ท่านเต็ก อนาคตไม่แน่ครับ รอท่านโอคัดตัวงามๆส่งมาก็อาจจะได้เลี้ยง ฮ่าๆๆ