ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้ง งานลาก อีกครั้ง
  • :o010: ขอบคุณทุกท่านท่ได้สอบถาม และใหความสนใจ ในกิจกรรมลากน้ำหนัก :013::033: อีกไม่กี่วัน งานลากจะเกิดขึ้นแล้ว ที่จังหวัด ขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 2 พ.ค.2553 ที่ วิทยาลัย อปพร.

วันนี้เอา แผนที่คราวๆ มาให้ดูครับ ต้องขอโทษด้วย รีบทำแล้วก็เอามาให้ดูเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ00333.jpg 40K
  • 1 หากมาทาง ชุมแพ เม่อมาถึง แยกสามเหลี่ยม ท่เป็นอุโมงค์ ให้เลี้ยวซ้าย ตามถนนมาตลอด ผ่านหน้า วิทยาลัยขอนแก่น จนลอด สะพานลอย จากนั้นตี่ไฟเลี้ยว พบซอย เลี้ยว ขับมาเร่อยๆ ประมาณ 1.5 กม.

2. มาทาง โคราช ให้ขี่ตรงไปอุดร จะลอดอุโมงค์ แล้วขับไปเรื่อยๆ จนผ่านหน้า วิทยาลัยขอนแก่น แล้วจะลอด สะพานลอย จากนั้นตี่ไฟเลี้ยวขวา พบซอย เลี้ยวทันที ขับมาเร่อยๆ ประมาณ 1.5 กม.
  • ขอโทษครับ ไฟล์ใหญ่ มือสมัครเล่นครับ

มีปัญหาไม่ทราบ หรืออยากรู้ข้อมูล สอบถมได้ครับ แล้วจะมาตอบ

ขอบคุณครับ
  • 28 เมษาดำน้ำอยู่มาเลเซียถ้าจะไปร่วมงานให้ดำไปโพล่แถวไหนได้ครับขอแผนที่พิกัดด้วย
  • วันหยุดช่วงสงกรานต์

เห็นเจ้าโปลิสออกทีวี ฟัดมะพร้าวกระจาย รายการอะไรหน๋อ?
    และ ท่านอาทิตย์ ก็ยังหล่อ เหมือนเดิม
    น่าอิจฉา มี หมา สุดยอด จิงจิง นะท่าน
    งานนี้คว้า ถ้วย รุ่นอะไรอีกล่ะ
  • เฮียเหลียงครับผมว่าเฮียก็ดำไปโผล่ที่มาเลแหละครับแล้วค่อยนั่งเครื่องมาขอนแก่น

ผมไม่อยากให้เฮียดำน้ำจากมาเลมาขอนแก่นมันคงจะเหนื่อยน่าดู

แต่ถ้าเฮียอยากออกรายการของสรยุทธ ผมแนะนำให้เฮียดำน้ำมาเลย
  • บัดดี้เรามีไอเดียแบบนี้ ขอคิดใหม่ละกันว่า อยู่ใต้น้ำจะอยู่กะใครดี
  • หวัดดีครับเฮีย พี่จุ๊บ และสมาชิกพิทบูล ทุกๆท่าน

ขนาดแผนที่จังหวัดตัวเอง ยังไม่ค่อยรู้รายละเอียดนัก แล้วจะพูดถึงทางใต้ มืดแปดด้านครับ 55:013:

:019: รายการเกมส์ 1,000 หน้าครับพี่จุ๊บ :013: อยากจะรักษา ตำแหน่ง Best in Show แต่งานนี้ บอกว่ายากส์ มากๆ
  • เป็นกิจกรรมเล็กๆ ที่พวกเราสรรสร้าง ด้วยใจรัก เพื่อสร้างความสัมพันธ์ของเจ้าของกับน้องหมาสี่ขา :006:

ค่าสมัครการแข่งขัน ได้ที่หน้างาน เวลาไม่เกิน 09.00 น. คาดว่า ไม่เกิน 200 บาท อาจจะ 100 บาท ด้วยซ้ำ

:013: :013: รางวัลมีให้สำหรับน้องหมาที่มีความสามารถ อันดับ1 2 3 ตามลำดับ

:006: อาหาร เครื่องดื่ม ฟรีตลอดงาน สำหรับผู้นำสุนัขมาร่วมแข่งขัน :006:

ตกกลางคืนมีการจัดเลี้ยงเล็กๆ เพื่อ สร้างมิตรภาพ :019: :019: ฟรีตลอดงาน :019:
  • งานนี้คงไม่ได้ไปแน่นอน แต่ขอส่งใจไปช่วยก็แล้วกันครับ

ขอให้ประสบความสำเร็จครับ
  • :029: ขอบคุณครับพี่มาร์ค :029: ขอเอาใจช่วย กับปัญหาต่างๆครับ :019:

เพิ่ม แผนที่อีกครั้งครับ และเบอร์โทร ของผม 08- 7491-9959 อาทิตย์ ตลอด 24 ซม.
    ไฟล์แนบ
    20100425214524_planteemedium.jpg 33K
  • ไม่ไกลจากบ้านเท่ารัย หมาผม สองเดือนพาไปเดินเล่นด้วยได้มะพี่:030:
    ไฟล์แนบ
    Uknow.jpg 88K
  • จะเอาหมา หรือ ไปเดินเที่ยว พวกเรายินดีครับ

อาทิตย์
  • :006::006::006::063:
  • :005:ผมตัวแค่นี่ลากได้ยังงับ
    ไฟล์แนบ
    1271134166-1.jpg 120K