ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE!!! งานประกวดที่เชียงใหม่เจ้า
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว pitbullzone ทุกท่าน ตอนนี้มีการเปลี่ยนแปลงในเรื่องของรุ่นสุนัขที่จะประกวด ดังนี้ค่ะ
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-12แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-18แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18-24 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 24 up แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    และรางวัลพิเศษ pitbull poppula vote อีก 1 รางวัลค่ะ
    ขอสรุปรายนามท่านที่จะเดินทางมาร่วมงานแบบคร่าวๆก่อนนะคะ พี่มาร์ค คอนเฟิร์มมาแล้วเป็นท่านแรก ตามด้วย เฮียใหญ่ เฮียย้ง เฮียเหลียง พี่บิว พี่ฟ้า เฮียยุทธ
    พี่จักกี้ ค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด
    ท่านใดที่สนใจมาร่วมงานแต่ยังไม่ได้วางแผนการเดินทาง หรือว่าไม่อยากเหนื่อยขับรถเอง มีอีกทางเลือกมาเสนอค่ะ รถตู้ 10 ที่นั่งสภาพใหม่เอี่ยม 2 คัน ราคา 1200/ท่าน เดินทางออกจากกรุงเทพวันที่ 14 ตอน2ทุ่ม เดินทางกลับวันที่ 16 ตอนเช้า พร้อมจอดแวะซื้อของฝากได้ บริการรับส่งตลอดทริปค่ะ จุดขึ้นรถหลักๆเลยก็ที่ BTS จตุจักร-ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต-Lotusอยุธยา จองที่นั่งล่วงหน้าได้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • งานนี้ท่าทางน่าสนุกนะค่ะน้องเตย ไม่มีประกวดประเภทเห่าเก่งมั่งเหรอ จะได้เอา"เก็บเงิน"ไปประกวดด้วย อิอิ
  • เตยก็คิดว่าต้องมันส์แน่ๆค่ะพี่ปุ้ย ว่าแต่จะไม่ส่ง เจ้าเก็บเงินเข้าประกวดจริงๆหรอคะ
  • บ้านเชียงใหม่ถูกดีจัง ทำไมราคามันต่างกันจังครับ ส่วนมากเขานอนกันที่ไหนพี่ก็จองที่นั่นละครับ จองไว้ก่อนเลยหนึ่งห้องครับ
  • น้าบิวกับพี่ฟ้าแน่นอนครับ

เฮียเหลียง ยุทธ จักกี้ สกูบ้าพิท, เฮียย้ง ทั้งหมดรอเฮียใหญ่คนเดียว เฮียใหญ่มาก็มาหมด เฮียใหญ่เบี้ยวก็หายหมด
    น้องเตยล๊อคตัวให้ดีนะครับ พี่เตือนไว้ก่อน
  • งานนี้ ผู้หลักผู้ใหญ่ เพียบบบบ

ไม่ควรพลาด ด้วยประการทั้งปวง นะครับ ทุกท่าน ที่รักพิทบลู
  • :012:เหอๆๆๆพี่มาร์คพรุ่งนี้เตยคงต้องโทรบล็อคเฮียใหญ่อีกครั้งแต่ยังไงซะเตยก็ฝากท่านมาเฟีย:020:ช่วยล็อคคออีกแรงด้วยนะค๊า
  • พี่สนับสนุนเต็มที่ พูดเกริ่นให้หมดแล้ว จากนี้ไปก็เป็นหน้าที่ของเจ้าภาพแล้วครับ

ก้าวที่สำคัญของพวกเรา พี่เอาใจช่วยขอให้งานออกมาประสบความสำเร็จนะครับ
  • ทุกๆท่านที่พี่มาร์คเอ่ยนามมาล้วนแต่มีงานรัดตัวมาก ฉะนั้นควรต้องเชิญ(ด้วยตัวเอง)กันแต่เนิ่นๆ ถ้านิ่งนอนใจรับรอง ชวดแน่..!!!!
  • หากพวกเราโชว์ให้เห็นถึงความตั้งใจ มีการเตรียมตัวเตรียมการ มีระบบการจัดการที่ดี พวกพี่ยินดีสนับสนุนเต็มที่อยู่แล้วครับ
    พยายามอับเดทเรื่อยๆนะครับ อย่าหาย ไฟต้องขยันเติมเชื้อครับ การโปรโมท การประชาสัมพันธ์ก็มีส่วนให้คนรู้สึกตื่นตัวตลอดเวลาครับ
    เนื่องจากเชียงใหม่ไม่ใช่ใกล้ๆเลย แค่เรื่องการเดินทางหลายท่านก็ถอดใจแล้ว หากรอจนใกล้ๆแล้วมาโปรโมทอาจจะช้าไปครับ

และหากไม่ติดขัดจริงๆ คงได้เจอตัวเป็นๆครบทุกคนแน่นอนครับ

กลุ่มไหนที่ไปงานนี้บ้าง ขอเสียงหน่อยครับ ตะพานหิน พิษณุโลก นครปฐม นครสวรรค์ กำแพงเพชร ชลบุรี ฯลฯ ว่าอย่างไรครับ
  • ไปอยู่แล้วครับป๋าแต่อาจจะไม่ฟูลทีม
  • พี่มาร์คโทรศัพท์เตยแฮงค์อ่ะพี่.... ตอนนี้กำลังจะไปซ่อมก่อนหวังว่าคงจะใช่ได้ในไม่ช้า เหอๆๆๆๆๆๆๆๆเฮียใหญ่รอเตยก่อนเน้อออออออออ
  • คงไปเช้าเย็นกลับอ่ะครับงานนี้
  • ป๋าอย่าลืมของฝากด้วยนะ ถ้าเป็นบีเจก็คงดี :006:
  • รถตู้นี่เอาหมาไปได้ไหมครับ
  • ตะพานหินวงแตกหรือถึงไม่ฟูลทีม ไม่ได้นะเว๊ยยยยยยยยยยยยย

น้องเตยโทรศัพท์แฮงค์ หรือคนแฮงค์ เอาอีกทีชัดๆ

น้องนิ่ม ถ้าบีเจไม่ได้ไป เปลี่ยนเป็นตัวเจ้าของได้เปล่า เอีกๆๆๆ
  • แง่ว :001: งั๋นก็เปลี่ยนเป็นของฝากและกันค่ะ
  • เตยมาแว้วววววว โทรศัพท์ใช้ได้แล้วจ้า
  • ขอบคุณท่านมาเฟียค่ะที่ปักหมุดให้
  • ไปซิครับป๋า ตะพานหินยังอยู่กันครบครับ

แต่ช่วงนี้อาจมีบางท่านติดภาระกิจครับ

หมาแดงพานหิน ก็มีกำหนดคลอดวันนั้นพอดี

ผมก็กำลังกล่อมเมียไม่ให้ตาม ให้อยู่บ้านเลี้ยงลูกหมาอยู่ครับ...
  • อ้อ..ตะพานหินคงไม่ค้างคืนนะครับคุณเตย เพราะต้องกลับมาเฝ้าเจ้าหมาน้อยครับ

เอารถตู้ไป คงออกซัก7โมงเช้า น่าจะถึงประมาณเที่ยงครับ พองานเลิกก็จะตีรถกลับเลยครับ

ขากลับก็คงต้องเปลี่ยนกันขับกลับมาครับ
  • อันตรายนะท่านเติ้ล งานคงเลิกดึก
  • งานเลิกดึกค่ะพี่ เตยลงกำหนดการคร่าวไว้ให้ดูก่อนนะคะ

กำหนดการงานประกวด

14.00-15.00 น. เริ่มลงทะเบียน
    15.00 น. พิธีเปิดงาน
    16.00 น. เริ่มการประกวด สายที่ 1 red nose
    17.30 น. โชว์พ่อพันธุ์คั่นรายการ
    17.45 น. เริ่มการประกวด สายที่ 2 สายโชว์ ? staff
    19.15 น. โคโยตี้ขึ้นรอบแรก 15 นาที
    19.30 น. ผู้เข้าประกวด miss pitbull เดินโชว์ตัว แนะนำตัวตามลำดับ
    19.45 น. เริ่มการประกวดสายที่ 3 bully
    21.15 น. โคโยตี้ขึ้นรอบสอง 15 นาที
    21.30 น. ตัดสิน miss pitbull
    22.00 น. ตัดสินรางวัล best ทุกรุ่น ประกาศรางวัล poppula pitbull
    22.30 น. ปิดงาน โคโยตี้ขึ้นรอบสุดท้าย
    22.30 เป็นต้นไป สังสรรกันตามอัธยาศัย
  • ขอบคุณป๋า และคุณเตยที่เป็นหว่งครับ

เดี๋ยวยังงัยขอปรึกษากับสมาชิกดูก่อนนะครับ

ปล.ถ้าฉายเดี่ยวกันทุกคน ต้องค้างคืนแน่นอนครับ
  • ตอนนี้ที่คอนเฟิร์มล่าสุด

มาเฟีย เหลียง ยุทธ จะจองตั๋วแล้ว ใครที่ยังชักช้าส่งรายชื่อด่วน ราคาตั๋วเครื่องบินขึ้นไปเกือบสี่พันแล้วครับ
  • สรุป คอนเฟิร์ม ไปแน่นอน กำลังจะจองตั๋วเครื่องบิน

เฮียใหญ่ เฮียเหลียง ยุทธ จั๊ก บิว ฟ้า และ มาร์ค จองห้องนอนให้ด้วย 4 ห้องครับ

และที่ตามมาด้วยรถตู้ อีกส่วนหนึ่งประมาณ 8 ท่าน สมาชิก BB Crew เจอกันวันงานนะพี่น้อง
  • สมาชิค ชาวเชียงใหม่ ทุกท่าน ครับ ออกมา ร่วมกัน เยอะ ๆๆครับ ทางผู้ จัด ตั้งใจ กับงานนี้ มาก ๆๆ ครับ อยาก จะให้ เป็น การรวมตัว การรวมร่าง ของ คน รักพิทบลู จากทั่ว ทุก ที่ครับ

เชียงใหม่!!!!! ขาววววว มากกกกก นะ จ๊ะ บอกให้
  • รับทราบเจ้าค่ะ พรุ่งนี้จะไปจองเลย 4 ห้องค่ะ
  • พี่มาร์คคะแล้วท่านที่มากับรถตู้เอาลูกสมุนมาด้วยรึเปล่าค่ะ
  • B.B full team ป่าวววว???

^^
    ไฟล์แนบ
    PetSimpleILoveYouHeartToy080206ssv-main_Full.jpg 25K
  • คงไม่มีใครกล้าเอามากลัวแพ้หมาภูธร ฮ่าๆๆ
  • ขนาดนั้นเลยรึท่านมาเฟีย ที่ไม่เอาหมามาเตยนึกว่ามีจุดประสงค์อื่นซะอีก 55555
  • ตอนสมัยก่อนสมาชิกเชียงใหม่มีกันแค่สิบกว่าคน ผมเคยหวังว่าอยากจะผู้ใหญ่ในวงการพิทบูลแห่งประเทศไทยมารวมตัวกัน

เพื่อจุดประกายไฟที่เชียงใหม่ให้ได้ แต่ไม่เคยคิดเคยฝันเลยว่าวันนั้นจะมาถึงได้เร็วขนาดนี้ เพราะผู้ใหญ่ระดับต้นๆและ

กลุ่มผู้มีใจรักพิทบูลทั่วประเทศจะมารวมตัวกันในเดือนหน้านี้แล้ว สุดยอดครับ Chiang Mai Pitbull ล้านนาหมาแดง...:057:
    ไฟล์แนบ
    DSC04978.JPG 113K
  • มีชื่อผมด้วยเหรอวะนั่น..?? 5555+
  • หวัดีครับพี่ๆ เจียงใหม่

ขอให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วย ความสมบูรณ์แบบ มีโอกาสต้องไปร่วมงานสักครั้งแน่นอนครับ

หากพี่ๆ น้องๆ หยุดยาวช่วงอาทิตย์ที่จะถึง ขอเรียนเชิญแวะมาเที่ยวงานสุนัขลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 2 พ.ค 2552 เวลา 09.00 น. ถึง 1700 น. ได้ครับ
    หากมีน้องหมาจะเข้าร่วมแขงขัน สอบถามได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์ :029: ขอบคุณครับ
  • ท่านมาเฟียแอนด์เดอะแก๊งค์จะมาไฟล์ไหน กี่โมงค่ะ ทางเจ้าภาพจะได้เข้าจู่โจมได้ตรงเวลา
  • น้องเตย ป้ายลําดับ 1 2 3 อันเก่าพี่ยังเก็บไว้อยู่ ถ้ายังไม่มีวันงานพี่จะเตรียมไว้ให้
    แต่ลองหาโลโก้หรือสปอนเซอร์สติ้กเกอร์มาติดข้างๆตัวเลข คงดูดีขื้นเยอะเลย...:065:
    ไฟล์แนบ
    DSC049853.JPG 99K
    DSC049943.JPG 101K
  • Outlaw JR. กับ Mafia ขอเข้าร่วมงานด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Outlaw JR1 19-04-2010 (PitbullZone)5.jpg 86K
    Mafia 28th APR 2010.jpg 114K
  • ดีเลยค่ะพี่เต็ก ว่าแต่พี่จะกลับมาถึงวันไหนอ่ะคะ
  • พรุ่งนี้ตอนบ่ายๆเตยจะเอารูปโรงแรมที่พักที่สามารถเอาหมาเข้าได้ด้วยกับสถานที่จัดงานมาลงให้ชมค่ะ
  • น้องเตยสุดสวย เที่ยวบิน 5 เสือ มี พี่มาร์ค เฮียใหญ่ เฮียเหลียง ยุทธ จักกี๊

เครื่องวันไปออกเดินทางวันที่ 15 พย เวลาเครื่องลง 9.30 น.
    เครื่องวันกลับออกเดิน วันที่ 16 พย เวลาเดินทาง 10.00 น.

รบกวน ดูแล รับส่ง ให้ข้าว ให้น้ำ ด้วยได้ไหมครับ
  • ได้เลยค๊าท่านมาเฟีย น้องจัดให้ เกือบลืมๆพี่มาร์คกินเนื้อมั๊ยพี่แล้วพวกเฮียๆเค้ากินกันด้วยป่าว พอดีเมนูใหญ่เป็นเนื้อด้วยอ่ะค่ะ
  • เอ้า มาแค่ 5 เสือ เองหรอ แล้วบีเจของหนูอ่ะ :002::002:
  • เนื้อสด พี่ชอบมากกกกกกก ฮ่าๆๆๆ

นั่นเฉพาะที่ไปเครื่องนะครับ ส่วนพวกไปรถตู้ก็มีอีก เช่น น้าบิวและลูกเรือ

น้องนิ่ม พี่ไปเครื่องนะจ๊ะ ลำพังดูแลตัวเองก็แย่แล้ว ขืนเอาบีเจไป เดี๋ยวคงไม่ทิ้งไว้ที่นั่นแน่ๆ
  • เหอๆ ป๋า ไปลอยกระทงรึ พย ง่ะ 55555
  • น้องเตยสุดสวย เที่ยวบิน 5 เสือ มี พี่มาร์ค เฮียใหญ่ เฮียเหลียง ยุทธ จักกี๊

เครื่องวันไปออกเดินทางวันที่ 15 พค เวลาเครื่องลง 9.30 น.
    เครื่องวันกลับออกเดิน วันที่ 16 พค เวลาเดินทาง 10.00 น.

รบกวน ดูแล รับส่ง ให้ข้าว ให้น้ำ ด้วยได้ไหมครับ

แก้แล้วนะท่าน ฮ่าๆๆ
  • งั๋นไม่เป็นไรค่ะป๋า เดี๋ยวหนูไปรับเอง
  • ( บีเจนะ )
  • เจ้เตยเอกสารเรียบร้อยแล้วนะเจ้
  • BIGBUNG KUSTARF และครอบครัว มายืนยันไปงานท่านแน่นอนครับ.....

งานนี้ว่าจะเอาลูกคุสตาฟไปเดินในงานด้วยซะหน่อย!......

....................เจอกันที่งานนะครับพี่ชาย มาร์ค มาเฟีย ................:020:
    ไฟล์แนบ
    0101011 copy.jpg 74K
    P1010075 copy.jpg 106K