ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE!!! งานประกวดที่เชียงใหม่เจ้า
  • เฮ้ยมันงานประกวดหมานะเว๊ย ไม่ใช่ตัวตุ่นโชว์ เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าบิ๊กบัง
  • บอสเสนอตัวตุ่นชุดนี้ โกอินเตอร์ให้ด้วยนา จักเป็นพระคุณยิ่ง 55555+:02
    ไฟล์แนบ
    P1010061 copy.jpg 55K
  • อยากให้นำเสนอตัวไหน ส่งเมล์มาเป็นชุดๆดิท่าน
    รูปตัว พ่อแม่ ราคา ไม่งั้นงง จำไม่ได้ตัวไหนเป็นตัวไหน เผลอบอกราคาผิดเสียคนแน่เลย

อย่าบอกมาแพงเกิน เพราะเขาเอาไปขายต่อ
    หากราคาชนเพดานแล้วเขาทำกำไรต่อไม่ได้เขาก็ไม่ซื้อครับท่าน
  • ขอบคุณครับบอส:020:
  • ขออภัยทุกท่านที่ล่าช้านะคะ รูปที่พักมาแล้วจ้า
    ไฟล์แนบ
    112.JPG 31K
    55.JPG 16K
    46.JPG 18K
    36.JPG 18K
    28.JPG 12K
  • ต่อด้วยรูปภายในห้องเลยนะค่ะ ห้อง สำหรับ 2 ท่าน สามารถเสริมเตียงนอนได้อีก 2-3 ท่าน ราคา 1000/ คืน ห้องสำหรับกลุ่ม ประมาณ 8 ท่าน 2500/ คืน ค่ะ ลักษณะเป็นแบบบ้านหลังเล็กๆ แบ่งเป็นสัดส่วน ห้องน้ำในตัวค่ะ
    ไฟล์แนบ
    73.JPG 12K
    84.JPG 19K
    93.JPG 8K
    103.JPG 12K
    142.JPG 18K
    133.JPG 11K
  • ห้องน้ำจ้า
    ไฟล์แนบ
    124.JPG 17K
    113.JPG 10K
  • น่าจะไม่เกินอาทิตย์นึ่งแล้วครับน้องเตย สิงห์เหนือเตรียมผ้าเย็นต้อนรับเสือขั้นเทพด้วย เพราะงานนี้ต้องร้อนเป็นไฟแน่ทั้งหมาแดงแสงสีเสียงโคโยตี้...:041:

Kustarf จ่ายลูกเหมือตัวตุ๋นจริงๆด้วย คุณบังพยายามจูงเจ้า Kustarf หางๆเจ้าเบิกหน่อยนะครับ ตัวมันหนาขนาดนั้นจะดูไม่ดีต่อสายตาผู้คน...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC050153.JPG 109K
  • บริเวณพื้นที่ในรีสอร์ทที่เป็นสนามหญ้าสามารถปักหมุดได้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    232.JPG 17K
    212.JPG 26K
    182.JPG 29K
    172.JPG 22K
    162.JPG 29K
  • และเมื่อเสร็จจากงานประกวดเราจะย้ายมา ปาร์ตี้กันต่อที่ห้องอาหารของรีสอร์ทค่ะ มีคาราโอเกะด้วยน๊า
    ไฟล์แนบ
    262.JPG 16K
    242.JPG 24K
    20.JPG 28K
    192.JPG 27K
  • บรรยากาศน่าพักมากเลยครับน้องเตย เปลี่ยนใจสักคืนดีมั้ยเนี่ย...:020:
  • สำหรับท่านมาเฟีย จองไว้แล้ว 3ห้อง แต่นอนคนเดียวห้องนึง ไอ้เรารึก็นึกว่ากลัวใครมานอนเบียด:032: ที่ไหนได้ ป๋าเรากลัวโดนแย่งห้องน้ำซะงั้น:030:
  • เตยว่าคงต้องเป็นอย่างงั้นแน่ล่ะพี่เต็ก กว่าจะเลิกอ่ะใครจองห้องไว้เราก็เนียนๆไปซุกแถวห้องรับแขก โซฟาก็น่าจะเข้าท่านะพี่ เอิ๊กๆๆ
  • จะพาใครไปดีหว่า พักคนเดียวกัว...

ใครอย่ามาเนียนห้องเราก็แล้วกัน เข้ามาแล้วออกไม่ได้จนกว่าจะเช้า ผู้ชายห้ามเข้า ฮ่าๆๆ
  • แล้วพบกันครับคุณเต๊ก งานที่แล้วพลาด ขอแก้ตัวและเมาด้วยกันงานนี้นะครับ :020:

มาเฟียขอบิ๊กบังนอนด้วยคน เพราะผมจะไปกับสาวๆที่ยืนขนาบผมทั้งสอง ดูซิมาเฟียจะให้ผมนอนด้วยมั๊ย 555+:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_09012.jpg 89K
    DSC_9675 copy3.jpg 77K
  • น้องสองคนเข้ามาในห้องได้ แต่บิ๊กบังอนุญาติให้นอนแค่หน้าห้องครับ
  • ป๋า รู้สึกว่ายังไม่ครบทีมนะ ขาดใครวะ เย้เย้
  • แล้ว บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท มีรูปให้ดูมั้ยครับเห็นว่างานเลิกดึกอาจจะได้นอน

ขอบคุณครับ
  • ขานั้นเจอพิษไข้แดงเล่นงานครับ คงไปไหนไม่สะดวก เย้ๆๆๆๆๆ
  • ตอนนี้ที่พักส่วนใหญ่เค้าจองที่เดียวกันหมดเลยค่ะเบิร์ด เลยไม่ได้เอารูปอีกที่มาลงไว้ให้ แล้วได้เสื้อที่ส่งไปยังค่ะ
  • พี่บัง ครั้งที่แล้วปล่อยให้น้อง รอ เก้อ น้องเรยไป ท่าแพ เรย ฮือๆๆๆๆ
  • รูปสถานที่จัดงานนะคะ
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 77K
    7.JPG 56K
  • มุมด้านล่างของงาน สามารถจอดรถได้ มาก่อนได้จอดก่อน ถ้ามาช้าก็จอดฝั่งตรงข้ามได้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 51K
    2.JPG 65K
  • ลานด้านบน ที่ตั้งของเวที ในวันงานปูพรมสำหรับประกวดด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 15K
  • และสุดท้าย บริเวณสนามหญ้าใช้เป็นที่พักหมา ปักหมุดได้ค่ะ ส่วนบริเวณลานด้านบนใต้ต้นไม้ ไว้เป็นมุมตั้งโต๊ะบริการ อาหาร เครื่องดื่มค่ะ
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 75K
    4.JPG 62K
  • รูปถ้วยรางวัล เอามาให้ชมส่วนหนึ่งก่อนนคะ
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 67K
    04.JPG 68K
    03.JPG 73K
    02.JPG 83K
  • ทุ่มกันสุดตัวแบบนี้ อยากให้พวกเราช่วยกันสนับสนุนนะครับ
    น้องๆรุ่นใหม่ไฟแรงกันจริงๆ
  • สำหรับท่านที่จะส่งหมาเข้าร่วมประกวด ลงทะเบียนไว้ที่ในนี้เลยก็ได้นะคะ ชื่อ-สกุล ชื่อหมา เพศ อายุ รุ่นที่ลงประกวด ทางเราจะได้จัดเบอร์ไว้ให้ท่านเลย ไปถึงหน้างานจะได้รายงานตัวพร้อมเซ็นชื่อรับเบอร์เลยค่ะ
  • ******* ขอแก้ไขรุ่นการประกวดนิดนึงค่ะ baby 3-6 เดือน จากเดิมไม่แยกเพศ ปรับเป็นแยกเพศ ผู้-เมีย ค่ะ***************
  • สายโชว์ใช้กรรมการต่างชาตินะครับขณะนี้กรรมการตอบรับเรียบร้อยแล้ว
  • ไปคับ พิทบูลพิด,โลก แต่ต้อนนั้นมีปันหานิดหน่อยต้อนนี้จบแล้ว ไปได้จะไปดูงานใหญ่ๆกับเขาหน่อยจะได้กับมาปรับปรุงการจัดงานที่บ้านผมด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC02843.jpg 74K
  • มา ประเดิม!!!!!

ชื่อ เจ้าของ นาย ฐิติพงค์ เหลี่ยมไตรรัตน์
    ชื่อหมา แองจี้!!!
    เพศ เมีย
    อายุ 3เดือน
    รุ่น ที่ ลงประกวด+ รุ่น baby

เบอร์โทร 083 20 50 191 ครับ

เตยย ขอ ล๊อค เบอร์ ตองงง ได้ไหม!!
  • สำหรับงานนี้ มี งานประ กวด มิสพิทบลู ด้วย จะ ส่ง ประกวด ด้วย แบบ ว่า เด็ก ๆ เยอะ 5555 ใคร สนใจวัน งาน เชิญ เทะโลม ได้ ตามอัธยาศัย
  • อ่ะหะ ขนาดนั้นเลยรึคุณพี่หนึ่ง มาประเดิมเป็นเจ้าแรกแต่ขอเบอร์ตอง สงกะสัยจะมีความหลังกะเลขตองแหงมๆ
  • ว่าแต่เตรียมของบูชาเทพให้แต่ มาเฟีย แล้ว ตะเตรียมอะไรให้ บิ๊กชิว & บิ๊กบัง หล่ะครับ...ตอบให้ถูกนะให้ตอบเพียงครั้งเดียว ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • น้าบิวถามใครวะ
  • ถามน้อง เตย ซิครับท่าน..
    ปล.ไม่ชอบเนื้อสดๆนะคร้าบบบ..
  • พี่บิวไม่ชอบเนื้อสดสงสัยจะชอบแบบเกรียมๆ เอ..... หรือว่าจะรับแบบเป็นๆดีค่ะ:032:
  • บิวชอบเนื้อเค็มครับทั่น
  • นั่น..!!!
    เอาเป็นว่าทายผิดทั้งคู่ ของที่ท่านว่ามาล้วนแต่เป็นสิ่งที่ทำให้เกิดทุกข์ งั้นขอเลื่อนการพิจรณา..!!
  • เหอๆๆพี่บิวทำนู๋นอนไม่หลับแล้วนะเนี่ย
  • คิดถึงใคร หรือ กังวลอะไรจ๊ะ น้องเตย ถึงนอนไม่หลับ..??

คือช่วงที่จัดงานพี่ติดธุระหลายเรื่องแต่ถ้าทุกอย่างเรียบร้อย และ ลงตัว พี่จะไปพร้อมกับ เซอร็ไพส์ ที่จะทำให่ทุกคนอึ้ง ทึ่ง กับงานน้องแน่นอน..!!
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 100K
  • ทิ้งคำใบ้ไว้ได้สะท้านลำไส้มากๆๆเลยนะคะพี่บิว
  • ถ้าเซอร์ไพส์จากทาง Buffolo Bone นี่รับรองไม่ธรรมดาแน่ งานนี้แค่คิดก็สนุกแล้ว!!!

เจ้า Burgh ขอลงรุ่น Bully open 18-24 ผู้ครับ
    ใครยังไม่ได้ลงทะเบียนมาสมัครโดยด่วน จะได้รู้ว่ามีตัวไหน่ลงมั่ง อย่าคอยซุ่มจนชั่วโมงสุดท้าย จะได้ข่มขวัญข้าศึกและดูคึกคักก่อนเริ่ม...:065:
    ไฟล์แนบ
    DSC04023.JPG 87K
  • ท่านใดที่จะส่งลูกสมุนเข้าประกวด โพส ทิ้งไว้ได้เลยนะค่ะ
  • วันนี้ วันที่ 5 แล้วววว คุณพระช่้วยยย!!!! ได้ข่าววันนี้ น้องเตย เรียนเชิญ ผู้ ทีมี จิต ศัทธา ที่ เก่า เวลา เดิม ด้วย ใช่ ไหมจ๊ะ

ปล.แต่เดียว ผมขอ อนุญาติ แฟน ที่เคารพ ก่อน ถ้าได้ไป เดียวรีบแว๊นไป เลยอิอิ
  • ขออนุญาติลงประชาสัมพันธ์ในกระทู้นี้นะครับ

http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/04/BullyMax%20Resize.jpg

ที่เชียงใหม่ มีใครสนใจ บูลลี่ แมกซ์หรือเปล่าครับ จะได้เอาติดขึ้นไปเผื่อ เฉพาะเท่าที่มีคนสั่งเท่านั้นครับ
    เพราะเดินทางไปโดยเครื่องบิน ไม่สะดวกที่จะพกพาสัมภาระติดตัวไปเยอะครับ
  • เกือบ 50 % ที่จะไปพร้อมเซอร์ไพส์ ครับท่าน Tek
    อีก 50 % ที่เหลือรอฟันธงเร็วๆนี้ ปล.รับรองครับท่าน Tek และพี่น้องชาวเชียงใหม่ถ้าไม่มีอะไรขัดข้องงานนี้ไม่ธรรมดานอน..!!

งานนี้ไม่ขออะไรมาก ขอแค่มีอะไรเย็นๆมาอาบคอ ตามสไตส์ Buffalo Bone ก็พอแล้วววว...
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 91K