ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้สีกว่าเสพติดเวปนี้บ่าง
  • เพื่อนๆครับ...ใครรู้สีกว่าเสพติดเวปนี้บ่าง อาการเหมือนผมอะป่ะ วันใหนไม่ได้เข้ามารู้สึกเหมือนขาดสีสันในชิวิต ยังงัยก็ต้องขอเปิดคอมเข้ามาเดินเล่นดูก่อนว่าวันนี้มีเหตุการณ์อะไรบ่างในบ้านหลังนี้ เป็นเวปแรกๆที่ต้องเปิดในการใช้งานอินเตอเนต ใครเป็นแบบผมบ่าง ยกมือหน่อย...ฮ่าๆ
  • สงสัยจะเป็นงะเพราะเข้าทุกวันเหมือนกัน
  • ผมมันเข้าในเส้นเลยคับ ถ้าไม่ได้เข้าคงจะลงแดงแน่ๆเลยคับ:o051::o052:
  • เห็นด้วยครับ
  • ครับ วันไหนไม่ได้เข้า รู้สึกแปลกๆ เหมือนมันขาดอะไรไป ครับพี่น้อง
    555555 :005:
  • มีคนเสพติดเยอะ แต่ก็มีคนขยาดเว็บนี้เยอะเหมือนกันนะ ฮา.................... :030:
  • เข้ามาทุกวันเหมือนกันครับ
  • แน่นอนคับ เปิดก่อนเวบแรกที่่เปิดเครื่อง อ่านกระทู้ก่อนทำงานทุกวันเลย นี้เพิ่้งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่นะคับ
    มีประโยชน์สำหรับเจ้าพิทมากๆ คับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้นะคับ
  • โหย..เข้ามาทุกวัน...ไม่ติดหรอก...555
  • ต้องถามพี่มาร์คแล้ว ว่าพี่ใส่อะไรหรือพวกเราเสพหรือเปล่าครับ 5555555
    ถึงติดกันจนเลิกไม่ได้ 555555 :005:
  • เป็นเหมือนกานเลย ยังคิดอยู่ว่าสงใสจะเป็นเอามากนะเรา ต้องเข้าแต่เช้าแล้วก็แวะเวียนมาบ่อยๆ พี่มารค์ทำไงเนี้ยทำเอาคนติดตรึมแต่โดยส่วนตัวแล้วชอบหน้าตาหล่อๆของเจ้าของเวปด้วยแหละ 5555+
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0235.jpg 30K
  • เคยกินแต่ก๋วยเตี๋ยวเนื้อใส่กัญชา...ไม่รู้เวปนี้ใส่อะไรเข้าไป ทำมัยมีรสชาติและสีสันชวนติดตามขนาดนี้...ขอบคุณเจ้าบ้านมากๆคับ ที่มอบความสุขให้พวกเราเสพ

ปล.เพื่อนสมาชิกควรเลือกเสพแต่สิ่งที่มีประโยชน์นะคับ
  • น้อง Beckberry พูดได้ดีมาก มีแฟนอะยังคับ

เหตุที่พวกเราเสพติดคือ ผมใส่ความจิงใจลงไปครับ มีอะไรก็ว่ากันตรงๆ และเจ้าของเว็บก็โรคจิตนิดๆ ฮ่าๆๆๆ
  • 2 มาตรฐานเห็นๆ ไรวะ เพื่อนๆมาเฟียหล่อกว่าเพียบ ไม่เห็นชม 2มาตรฐาน ฮึ่มมม...
  • อ๊ากกกก...!!! พี่ยูตะ อย่าเผายางนะ
  • เห้ยน้อง BB ดูดีแล้วหรือยังพี่ให้โอกาศพิจารณาอีกครั้ง
  • มันเหมือนเป็นหน้าที่เลยครับ เปิดคอมจะทำงาน ก็ต้องเข้าเวปนี้ก่อนทุกที
    แต่เข้ามาแล้วก็มีความสุขครับ รับเอาแต่สิ่งดีๆ มีสาระ มีประโยชน์ต่อเรา
    เหมือนที่ป๋าบอกว่าเลือกเสพเอานะครับ แต่สงสัยผมจะเสพมากไปนิด ตอนนี้เลยหล่อจะเกินป๋าแล้ว 5555555
  • วันนี้ว่าง มายกมือด้วย เล่นเวปนี้ ได้อะไรดีๆกว่าที่คิด
  • เอาสถิติเว็บเรามาลงให้ชมครับ

ช่วงสามสี่วันหลังคนเล่นเพียบ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    st2.jpg 61K
    ST1.jpg 68K
  • Mafia นาทีก่อน | May 21, 2010, 11:15 am

เอาสถิติเว็บเรามาลงให้ชมครับ

ช่วงสามสี่วันหลังคนเล่นเพียบ ฮ่าๆๆ

มัยมันจาไม่เยอะอะพี่ ไอ้สามสีวันที่ผ่านมา ก็ไม่ได้ออกไปทำงานกันเลย ป่วนไปหมด ฮ่าๆ
  • ผมติดไปแล้วครา้บบบอ่านๆแล้วสนุกดีมาสาระ
  • แหม พี่ยุส สุดหล่อ น้อยใจไปได้ แต่เตยก็แอบเห็นด้วยกะพี่นิดนึงอ่ะ 55+
  • สังสัยจะเข้าเส้นนะครับ
  • เฮ้ยๆๆๆ อย่าเล่นเกมส์กดดันน้องเขาดิ น้องเขาได้ตัดสินใจไปแล้ว ฮา......................
  • น้อง Beckberry พูดได้ดีมาก มีแฟนอะยังคับ

เหตุที่พวกเราเสพติดคือ ผมใส่ความจิงใจลงไปครับ มีอะไรก็ว่ากันตรงๆ และเจ้าของเว็บก็โรคจิตนิดๆ ฮ่าๆๆๆ

พี่มารค์ ระวัง ผมเอาไปแบลเมย์พี่ไห้เมียพี่ดูนะ เอามาเลย F1 10กระสอบค่า ปิดข่าว 5 5 5
  • ประเทสเราต้องการสาวงามแบบน้องเตยนี่หละ ที่สวยงามทั้งภายนอก สง่างามทั้งภายใน และยังมีสายตาที่เฉียบคมอีก

แต่พี่รู้ว่ายังไงพี่ก็เป็นได้แค่ เบอร์2
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-562.jpg 52K
  • :033:ติดหนึบ:033:
  • :o027:สุดๆอะ
  • ติดงอมแงมอ่ะ :013:
  • ผมก็เข้าทุกวัน ทำแบบนี้มาตลอดปีกว่าแล้ว ไม่เห็นจะติดเลย :013:
  • ติดมาปีกว่าแล้วคับ
    มียาแก้ป่าว 555+
  • ผมเปิดเกือบทั้งวันเลย เพราะอยู่แต่หน้าคอมเลยทำให้เปิดง่ายด้วย ไม่รู้ทำไม อยู่ๆมือมันก็พิมพ์ไปเอง T T ช่วยด้วยคร้าบ
  • เข้าทุกวันค่ะ แต่ไม่ค่อยได้โพส...

แค่ได้เข้ามาดูน้องหมาน่ารักๆ ก็สุขใจละ... :005:
  • ดีกว่าดูเวป อื่นอีก มีทั้งสาระ และสิ้นค้า

เเต่ก็มีเหมือนกันที่ไร้สาระ

อยากจะให้ไม่มีมันก็ไม่ใช่สีสันอะดิใช่ป่ะ
  • :m109:เปิดทุกวันเลยครับเหมือนเขากระดูกดำจิงๆๆ
    ชอบมีคนเก่งๆรู้เรื่อง พิทบลู เยอะดี
    บางครั้งก็เรื่อง ทั่วไป ก็มี ไรสาระก็มี รวมทุกรสชาติ ดีครับ
    หลากหลายอาชีพดีครับ บางก็มี ผีหลอก ด้วย:m117:
  • ผมก็คนนึงนะครับ ที่เข้ามทุกวัน พอ ๆ กับเว็บรถโฟล์คที่ผมชื่นชอบ มันเข้าเส้นนนนนน
  • เช่นกันครับเข้าทุกวันเลยไม่เข้าไม่ได้อะ5555:013::062:
  • ด้วย ที่รัก:o005::o005::o005:
  • เข้าดูทุกวันเลย
  • เข้าทุกวันเหมือนกันครับ....เพื่อนเยอะดีครับ...
  • อ่านแล้วกำลังใจมาตรึม ขอบคุณฮาร์ดแมนทุกท่านครับ
  • เปิดเน็ตทีไรเข้ามาดูทู๊กทีเลยค่า ไม่รู้ว่าเป็นอะไร เห้อ....
  • เปิดเน็ตมา เวปนี้ดูหลังสุดครับ เพราะต้องใช้เวลานานมาก พรรคพวคเพื่อนฝูงเยอะมาก อบอุ่นสุดๆๆ โดยเฉพาะเจ้าของบ้าน เหนียวสุดๆๆ55555555 ขอเสื้อไปหลายปีหล่ะไม่ได้ซักตัว555
  • เฮ้ยใส่ร้าย เดี๋ยวเผาคอกเลย กำลังฮิตด้วย
    ใครจะไปเผาคอกปาร์คเวย์กับผมบ้าง ยกมือขึ้น ฮ่าๆๆ
  • เมื่อ 2 ปีที่แล้วติดงอมแงม เลย พอเริ่มกัดกันเอง ต้องไปถ้ำกระบอกเลย
    เบื่อ เลียงหมาโหด ต้องทำตัวโหดเหมือนหมาด้วยหรือ ตอนนี้เลี้ยง พวก toy
    สนุกว่าเยอะ สาวก้อตรึม แล้วก้อไม่ต้องกัดกันเหมือนด้วย อิๆๆ
  • พูดแบบนี้แสดงว่า อ่อนนะนั่น ฮ่าๆๆ
  • ชอบดิเวปนี้ ติดตามมานานเจ๋งดี ถ้าจำไม่ผิดเจอตอนปี46มั้ง สาระแน่นๆในการเลี้ยงหมาดีมากครับ ถ้าช่วงไหนเทศกาลปากหมาเริ่มเยอะก็ขอพักร้อนชั่วคราว คุณ sakchai พูดถูกอย่างนึงครับ เลี้ยงหมาดุโหด ต้องทำตัวโหดเหมือนหมา มันก็แค่บางคนเท่านั้นล่ะครับ ก็สนุกกันไปตามความคะนอง ผมก็ไม่เคยเห็นใครโหดเข้าใส่กันจริงๆสักที คิดมากน่าครับ คงต้องเลี้ยง toy นั่นแหละสบายใจสาวเยอะตามทางของคุณ
  • จะเปิดเวปนี้ตอนตื่นแล้วเปิดคอม และจะปิดเวปนี้ก็ต่อเมื่อปิดคอมเข้านอนก็เท่านั้นเอง อย่างนี้เรียกว่าติดมั๊ยเนี่ย อิอิ
  • :015:ผมติดตามเว็ปนี้มาตั้งแต่ตอนเรีนอยู่ ปี4 น่าจะปี พ.ศ. 2544 ครับ นี่ก็หลายปีละนะ แต่อาจจะหายๆไปบางช่วง
    แต่ตอนนี้ก็กลับมาติดตามอีกครั้งหนึ่งครับ
  • ยกมือ ด้วย
    :021::021::021:
    :042::042::042:
  • เปิดมันทั้งวัน จนที่ทำงานเค้าหาว่าบ้าแล้ว
    คนอื่นเค้าเล่น ฮิห้า เฟรดบุค เปิดดูสาว ๆ แชต M
    ส่วนผมแมร่งเปิดดูเวปหมาทั้งวัน 555