ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กล้ามเนื้อเจ้าเบิก
  • ไม่ชอบก็เปลี่ยนให้ก็ได้ครับ เอารูปเจ้าเบิกไปดูเล่นๆก่อน หลังงานหนึ่งอาทิตย์กล้ามเนื้อดูดีขื้นเยอะเลย ตอนกลับมารับใหม่ๆผอมมาก

แต่ตอนนี้กําลังฟิตอัดอาหารพร้อมอาหารเสริมหลายชนิด เดี่ยวอาทิตย์หน้าจะถ่ายรูปสวยๆมาให้ชมครับ แต่วันนี้เริ่มเมาแล้วขอตัวนอนก่อน...:028:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0723.JPG 54K
    IMG_0739.JPG 63K
  • ไม่สำนึกยังหลงตัวเองอีก กำ
  • เป็นเอามากเว้ย ตอนแรกนึกว่าหลงตัวเอง จริงๆเป็นพวกไม่รู้จักตัวเองมากกว่า เห็นแล้วสมเพชว่ะแบบนี้
  • กำ คำพูด นี้เหมือนดาบ 2 คม ใจนิ่งๆ เท่กว่าเยอะ เสียๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ชอบเต็กครับ
    ถ้าวันไหนถ้ามีคนท้าเต็กอีก
    ผมนี่แหละจะเข้าไปช่วยเขา

ด้วยแรงอันน้อยนิด ก็น่าจะทำให้สถานการณ์ดีขึ้นได้
    เหมือนทุนทรัพย์อันน้อยนิด หากออมกันคนละน้อย มันก็มากพอที่จะทำให้งานทุกงานจบลงด้วยดีได้
  • การเชื่อมั่นในตัวเองมากเกินไป จะเป็นคนที่อ้างว้าง และโดดเดี่ยว นะครับ เต๊ก
  • ไม่เคยเห็นใคร หลงตัวเอง ขนาดนี้เลยครับ ไม่อยากให้ลบภาพเลยครับ เตือนใจได้ดี
  • มันเป็นแค่มุกครับ แต่เห็นผู้ชมไม่ขําก็ไม่อยากจะฝืนใช้มุกนี้ต่อไป...:065:
    ไฟล์แนบ
    Tek99.jpg 88K
  • ไม่น่าลบเลยครับเต็ก
    ผมขำครับ คนอื่นไม่ขำข้ามไปทู้อื่นเลยครับ
  • 55จาให้ขำรึร้องไห้ดีวะอิอิ ห่าฮิ้ว
  • ขอดูอีกทีดิ
  • กล้ามเนื้อ แจ๋วดีครับ ผมชอบนะทั้งเจ้าเบิก
    และติดตาม คอลัม ของคุณเต็กใน อาณาจักรสัตว์เลี้ยง อยู่ตลอดนะครับ
  • นอกจากความกล้าหน้าด้านก็ไม่มีอะไรที่ดี เขียนอะไรก็น่ารำคาญ ไปโดดนำตายเถอะ
  • ต้องขอโทษพี่มาร์ค มา ณ ที่นี้ ผมเคนเชียงใหม่ด้วยเรื่องที่ไอ้เต็กก่อไว้หลายๆเรื่องวันนี้ผมขอออกแสดงเองเพราะว่ามันไม่เคยหยุดอยู่กับที่ต้องขอโทษชาวพิทบูลทั่วประเทศที่ต้องเข้ามาอ่านเรื่องที่ไม่เป็นเรื่องของชาวพิทบูลเชียงใหม่ ถ้าไอ้เต็กมันเว่อร์ก็ขอให้มันเว่อร์ต่อไปโดยที่พี่น้องชาวพิทบูลเชียงใหม่ไม่สามารถรับผิดชอบกับพฤติกรรมที่มันก่อไว้ ถ้าผู้ใดมีปัญหากับกระทู้นี้โทรมาหาผมได้แต่ผมหวังว่าไอ้เต็กมึงคงจะหยุดอยู่แค่นี้ ไอ้เต็กมึงจะเอาไงกะกู จากเคน มีปัญหามึงโทรมา 085-7172499
  • ไม่อยากมีปัญหาหลอกเคนเอ้ย และไม่เคยคิดที่จะโทรไปด้วย...
  • เบอร์ใครวะ 2499 อัธพาลครองเมืองนี้หว่า มีพิษมีภัยรึงัยวะเนีย โคตรอิจฉา กลุ่มคนหน้าตาดีจังวุย
  • คนนี้ก็หน้าตาไม่ธรรมดานะเอ้า...
    ไฟล์แนบ
    DSC057993.JPG 84K
  • พี่อ้ายสมพงษ์ เตยว่าปีหน้าลงประกวดหนุ่มดัชชี่เลยดีมั๊ยเนี่ย น้องๆเชียร์กันตายเลย
  • เสื้อยังมีขายอีกไหมครับ ขอซื้อสักตัวดิ
  • ปล ผม อยู่ล้านช้าง พิทบลูครับ 555 ล้อเล่นนะ:015::015::015:
  • หล่อและรวย โคตร ๆ หล่อขั้นเทพ หล่อไร้เทียมทาน หล่อสะท้านโลกา หล่อตั้งแต่สวรรค์ชั้น 7 ถึงนรกขุมที่ 18 หล่อที่สุดในปฐพี

ปล. เก็บไว้หล่อพรุ่งนี้บ้างนะ อย่าหล่อวันเดียวหมด แบบว่า ทะยอย ๆ หล่อน่ะ 555
  • ผมว่าพิทบลูของเพื่อน ผมกล้ามเนื้อมากกว่า น่ะแค่ 5 เดือน
  • ได้แค่นี้อย่าโชว์ดีกว่า.................
    ป.ล. คำสรรเสริญควรมาจากคนอื่นกล่าวขาน........ไม่ใช่มาจากตัวเองยกย่อ.........................
  • ไม่รู้อะไรยังไงกัน แต่เจ้าเบิกสวยดีค่ะ
  • รายกานอ่ะ
  • มันเป็นบุคคลิคส่วนตัว สไตล์ใคร สไตล์ มันครับ เพื่อสีสันของชีวิต โปรดอย่าคิดมาก

เอ้าสู้ๆๆๆๆ ครับทั่น
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-61.jpg 115K
  • ลูกชายหล่อได้ ใจเชียว
  • ตอนแรกผมก็คิดว่าอ้ายนี่แปลกๆ หลังๆดูไปดูมา อ้ายนี่ฮาหน้านิ่งว่ะ 555
  • ป๋า...ปากส้มไปป่าวคะ?:013:
  • เพิ่งกลับจากถ่ายหนังมีฉากเลิฟซีนกับนางร้ายมา ฮ่าๆๆ
  • เฮียมาร์คหล่อสุด :006:

ประกวดหนุ่มดัชชี่ป่าวเนี้ย
  • ผมว่าคุณเต๊กเป็นคนที่คุมอารมได้ดีมากครับ ตอบแบบคนมีกึ๋นนับถือจริงๆครับ
  • ชอบพี่เต๊กครับ
    ไอ้เคน กับ ไอ้พวกที่จัดงานประกวด แม่งรุมพี่เขาอยู่ได้ มึงเที่ยวท้าเขาไปทั่ว เก่งนักมากัดกับหมากูมะ กร๊ากกกกกกกกกก
  • บ้านหลังนี้มีครบทุกรส โหด มันส์ ฮา บ้า บอ ฯลฯ เย้ๆๆๆๆ
  • โหวตให้เต๊ก อีกหนึ่งเสียง
  • ไอ้ท่านพี่ตัวที่บอกว่าไอ้พวกจัดงานประกวดรุมพี่เขาอยู่ได้ท้าเขาไปทั่วเก่งนักมากัดกับหมากูไหม ได้ทุกเวลาเลยวะแต่กูอยากลองกัดกับเจ้าของมันมากกว่าได้ทุกรูปแบบเว้ยถ้ามึงต้องการเดี๋ยวจัดให้ อย่านึกนะว่ากูไม่รู้ว่ามึงเป็นใคร การเหมารวมที่มึงพูดมันทำให้คนที่เขาตั้งใจจัดงานเสียหายนะมึงก่อนโพสอะไรคิดหน่อยก็ดีวะ
  • หล่อนะเนี่ย อิอิ
  • พี่มาร์ค เล่นเอารูปมาลง งี้คนอื่นก็ไม่ได้เกิดอะดิ (5555)
  • ไอ้ toppit ลงที่อยู่ รูป พร้อมเบอร์โทรมาเลย เดี๋ยวจะส่งพิซซ่าไปให้เป็นของตอบแทนที่แกเก่งมาก
  • เทียบป๋ามาร์ค กับไอ้เต็กนี่ เหมือนพระเอกหนังเรื่องคนเหล็ก กับคนขายข้าวมันไก่ที่ตลาดเลยว่ะ

(ขนาดฝ่ายหนึ่งแมร่งเอารูปตอนสมัยผอม ๆ มาให้ดูนะ ยังห่างชั้นหรือฟ้ากับส้นตีนเลย)
  • เห็นด้วยกะผีตัวบนขนาดป๋าอายุมากกว่า แต่ดูหล่อกว่ามันมากมายแถมไม่ขี้โอ่ อวดรวย แอ็คว่าหล่อ เหมือนมันด้วย ยิ่งมันตอนนี้แมร่งอ้วน
    หน้าบานเหมือนกระจังตากปลาเวลาขึ้นเวทีลีลานี่ทำเหมือนกับมันเป็นดารา (เหมือนว่ามันหล่อมาก วันนั้นใครที่ไปงานดูอยู่คงจะเข้าใจผม)
    แต่หน้าตานี่ปลาจวดชัด ๆ มากระทู้นี้ทำเป็นเอารูปตอนผอมมาอวด ก็เห็นแมร่งก็หน้าปลาตีนดี ๆ นี่เองไม่รู้จะมาอวดหาสวรรค์วิมานอะไร
    อวดรวยแต่ค่าเสื้อแมร่งเสือกไปโกงชาวบ้านเขาทุเรศว่ะรวยจิงอะเปล่าก็ไม่รู้ ดีแต่โม้ไปวัน ๆ กูว่า
  • สงสารอ้ายเปิ้นแต้น้อ เป็นกำลังใจให้คับ
  • โคตรดุเลยกระทู้นี้ ขอโพสรูปส่งประกวดด้วยน่ะคริกๆ
    ไฟล์แนบ
    D1-0022.jpg 36K
  • แม่งหล่อตายห่า คนงานกรีดยางบ้านกรูยังหน้าตาดีกว่ามึงเลยยยย ก็สันดานแบบนี้เอง สมควรล่ะคร๊าบบบ
  • ขอบคุณทุกกําลังใจครับ รักทุกคนเลย...:020:

และคุณ Samurai ได้อ่านคอลัมผมฉบับเดือนนี้หรือยังครับ? เรื่องเสือกับสิงโต ผมว่าสนุกไปอีกแบบนะครับ...
  • อ่านแล้วครับ แต่ผมชอบเสือมากกว่านะครับ ชอบที่มันใช้วิธีจู่โจมแบบทั้งที่สูง พื้นต่ำ ทั้งเสือโคร่งเบงกอล หรือแบบไซบีเรีย เท่าที่ดูตามสาระคดีก็ไม่ค่อย
    เห็นมันวิ่งออกจากพื้นที่ต่อสู้เลยนะครับ

แต่สุดท้ายที่เลี้ยงได้ก็ พิตบูลเนี่ยแหละครับ

ปล เสียดายเล่มนี้ แค่2 หน้าเอง อิอิ
  • ได้รู้ว่ามีคนติดตามและแสดงความคิดเห็นอย่างนี้ก็ชื่นใจครับ...:015:
  • scubapit ก้อเท่
    ไอดอลเลย 555+:067:
    ดัชชี่บอย
  • ส่วนเรื่องอวดรวย ใช้คําว่าพอมีเงินดีกว่าครับ เพราะผมยังไม่รวยขนาดนั้น

คนมีเงินจะมีสองแบบคือ ขอหรือได้มรดกจากพ่อแม่และครอบครัว ยกตัวอย่างเช่น
    ขอเงินพ่อไปซื้อรถ ส่วนอีกแบบคือหามาได้ด้วยความสามารถของตัวเอง และมอบกลับ
    คืนให้พ่อแม่เพื่อทีจะแสดงความรักและนับถือที่ท่านเลี้ยงเรามาจนเราได้ดี

ขอขอบคุณพี่ Mark ที่เป็นแรงบัลดานใจให้ผมซื้อรถ Fortuner ให้กับพ่อแม่ของผมในวันนี้ ผมเห็นพี่ขับคัน
    สีดําจากกรุงเทพมาเชียงใหม่สองรอบปีที่แล้ว ผมมองแล้วมันเป็นสิ่งที่ดูดีมีสง่ามากสำหรับผู้บริหาร
    เค้าทั้งสองบริหารผมได้ดี จึงอยากมอบสิ่งนี้ให้ท่านเป็นที่สุดครับ...:024:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0740.JPG 54K
    IMG_0620.JPG 56K
    IMG_0619.JPG 63K
    Graduate.JPG 62K
  • แม่งขี้คุยว่ะ พูดไปพูดมา ไม่พ้นชมตัวเอง ทั้งหล่อ เก่ง นิสัยดี รวยด้วยตนเอง กตัญญูกตเวที หาใครเทพขนาดนี้ไม่ได้อีกแล้ว
  • ผมเป็นคนที่ชื่นชมคนที่มีความเชื่อมั่นในตัวเองครับ กล้าคิด กล้าทำ และกล้าตัดสินใจ แต่ต้องไม่สร้างความเดือดร้อนให้แก่คนอื่น

การก้าวออกมาเป็นบุคคลสาธารณะก็ต้องกล้ายอมรับคำวิจารณ์ ส่วนคนวิจารณ์ก็วิจารณ์ได้ไม่ใช่เรื่องผิด แต่ก็ควรคำนึงเรื่องสิทธิส่วนตัวของเขาด้วย
    ผมชื่นชมเต็กตรงการควบคุมอารมณ์ ทำได้ดีมาก แต่ยามเมาก็รั่วใช้ได้ คงไม่มีใครสมบูรณ์ร้อยเปอร์เซนต์ เอาเป็นว่าสไตล์ใครสไตล์มันครับ ฮ่าๆๆๆ