ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • พี่ๆน้องๆก็พอแล้วมั้งปราย ลุงๆป้าๆนี่ฟังไม่ค่อยเข้าท่าเลยว่ะ555+ ผิดด้วยหรือที่กรูเดือดร้อนแทนลุงเคน กริ๊ววววๆๆๆๆๆ
  • วันนี้ใครพลาดมาดื่มกันที่ห้วยตึงเฒ่าขอบอกว่าเสียดายมากๆ เพราะวันนี้พี่ใหญ่มาพร้อมกับเซอร์ไพรส์เด็ด ไว้ประชุมที่จะถึงนี้จะแถลงให้ทราบนะพี่น้องงงงง
  • ขอทราบก่อนได้ป่าววะ อยากรู้มากกกกกก (เมียไม่อณุมัติอดกินกุ็งเต้น&ตกข่าวเลยตรู)
  • อยากกินแกงเลียง ก่ะ หมูกรอบสามรส อิอิ
  • ตาปราย เจอแล้วอะสายดำมาเป็นคู่เลย
    ไฟล์แนบ
    DSC01588.jpg 124K
    DSC01585.jpg 124K
    DSC01a.jpg 99K
  • เพิ่งรู้นะโว้ยฟู่ว่ากลัวเมีย(เรื่องธรรมชาติวะ)บรรยากาศเข้าท่าวะเตยว่าไหมไว้นัดกันไปใหม่เอาวันหยุดท่าจะดีและอีกอย่าง งานนี้ทำให้รู้ว่าพิทบลูชอบกินส้มตำโดยเฉพาะอีเย็น ฮ่าๆๆๆ
  • พี่เตยฝึกได้นิ่งมากครับ อีเย็น นั่ง ชิด หมอบ คอย 5 5 5+

:o036::o036:
    ไฟล์แนบ
    sickassbruno0102.jpg 109K
    Picture033-12.jpg 92K
  • อ้ายสมพงเอาแบบนี้มาเล่นโตยลอ ปรายไข้ได้ค๊าบบบ

:o040:
    ไฟล์แนบ
    sickassbruno0042.jpg 89K
  • อ่ะแฮ่มๆๆขอแก้ข่าวแทนลูกสาว ที่น้ำเย็นสุดสวยมันกินส้มตำเพราะว่าไอ้ฟลุ๊คเกอร์มันงาบไก่ย่างห้าดาวตัดหน้าไปก่อนแล้วอ่ะดิ คราวหน้าไปกันอีกน๊า หนุกหนานๆ
  • แอบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC016042.jpg 103K
    DSC016012.jpg 78K
    DSC01600.jpg 96K
  • เมื่อตะวาลูกไผอึลืมเก็บอะ หมูจุ่มถ้าจะลำเนอะมิน่ดูหุ่น...
    ไฟล์แนบ
    DSC01620.jpg 122K
    DSC01617.jpg 124K
    DSC01616.jpg 120K
  • โฮะๆๆๆอ้ายสมพงษ์ลักไปม่ะใดน่ะ
  • เล่นน้ำนี่ไถ่จะม่วนขนาด วันหลังไปโทรฮ้องต้วยเน้อ จะได้ไปเล่นต่วยเน้อเจ้า กึดเติงหาแตม
  • :063: ห้วยตึงเฒ่า :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_06614.JPG 101K
  • เจ้าเบิก ไรโผล่อ่ะ... :017::017:
  • พี่น้องทุกท่าน วันพฤหัสนี้เราจะชุมนุมกันที่ห้วยตึงเฒ่าอีกแล้ววว11โมงเป็นต้นไปเน้ออ อากาศร้อนๆแบบนี้ไปเล่นน้ำกันดีแฝ่..อิอิ
  • ถามยั่งนี้พี่เขินแย่เลยน้องนิ่ม ต้องให้เจมาตอบให้แล้วมั้ง...:020:

พี่ว่าเจ้าเบิกมันมีสัญชาตญาณพ่อพันธุ์ที่ดี นิสัยมันเกิดมาเพื่อจ่ายลูกโดยเฉพาะครับ...
  • ดูอะไรฟะนิ่ม ตาดีเนอะเราอ่ะ
  • lol สโมกกี้ไบร์ท hahahaha
  • เอิ๊ก เอิ๊ก ...
  • เงียบเหงากันจริงๆช่วงนี้ระวังโดนถอดหมุดเน้อพี่น้อง เรามีทติ้งประจำเดือนวันเสาร์ที่ 12 มิถุนานี้เน้อ ที่เก่าเวลาเดิมจ้าๆ
    ไฟล์แนบ
    25.JPG 57K
  • เชียงใหม่ ยังไม่หายเหนื่อยอีกหรือ จบงานไปนานแล้ววววววววววววว

คึกคักกันหน่อยว๊อย
  • วันนี้ไปเที่ยวกันเถอะ....ไอ่วันหยุดไม่ยักจะนัดกัน ไปนัดอะไรกันวันพฤหัส เห็นใจคนทำงานหน่อยได้ม้ายยยยยยยยยยยยยยยย
  • แอมป์ กับ เตย ครับ

ไม่รู้ว่าจะมีเสื้อแบบในรูปด้านบนออกมาขายอีกมั่งไหมครับ

พอดีได้โทรไปถามเตยอยู่ครั้งหนึ่ง และ ได้คำตอบว่ากำลังปรึกษากันอยู่

ไม่รู้ว่าถึงไหนมั่งแล้วครับ... คือว่าไขใดแต้ๆ

:o069:

ปล. จะกลับ Chiangmai สิ้นเดือนครับผม
  • :o042: ...เงียบจังเลยย... :015:
  • คุณพี่..เอ่อ..ความคิดเห็นด้านบนอ่ะค่ะ เตยลืมเมมเบอร์คุณพี่ไว้ ยังไงรบกวนโทรกลับเตยด้วยได้มั๊ยค่ะ ขอโทษด้วยจริงๆเหอๆ
  • พี่น้องคร๊าบบบบหายปายหนายกานโหมดดดดดดดด
  • สงสัยต้องเอาอะไรสวยๆงามๆ มาล่อแล้วมั้ง...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG-5375.JPG 114K
  • เชียงใหม่
    อยู่ไหม ?
    สู้ไหม?
    ส่งเสียงกันหน่อย
  • ฮิ้ววววววววว
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะหมาแดงนครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    เบน.jpg 61K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    หลัง.jpg 34K
    หลัง1.jpg 54K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    หลัง3.jpg 103K
    หลัง2.jpg 44K
  • รับฝากเรียบร้อยแล้วนะครับคุณ zeeza...:020:
  • เชียงใหม่ว๊อยยยยังมิฟื้นคืนชีพกันอีกหรือ เสาร์นี้ครบกำหนดมีทติ้งแล้วน๊า คึกคักกันหน่อยเด้
  • กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

พักนี้ ยุ่งจังเรยยยยยยยยยยยยยยยย

แง่ๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20070131104342_DSC04142_resize_resize.jpg 46K
  • ห้องนี้ร้างแล้วหรือ หายไปไหนกันหมดครับ
  • เจียงใหม่กำลัง เห่อหมาแดงตัวน้อยๆกั๋นอยู่
  • เห่อหมาแดงน้อยจริงหรือเปล่าอ้ายสมพงษ์ ผมคิดว่าไปติดขาวๆเพรียวๆซะแล้ว...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04969.JPG 123K
  • เย็นนี้เจอกันเน้อพี่น้อง ที่เก่าเวลาเดิม
  • มีทติ้งเมื่อวาน สุดยอดจริงๆๆ:027:ใช่มั๊ยอ้ายสมพงษ์ ไม่ทราบว่าฟื้นรึยังครับท่าน:027:
  • เฮ้ยกินเหล้าทำไมไม่ชวน เดี๋ยวเหอะ
  • ที่ไม่ชวนอ่ะเตยกลัวให้ป๋าจะอิจฉา แข้งขายังไม่หายไม่ใช่รึ ใกล้งานหาดใหญ่แล้วน๊า คริคริ
  • แน่จริงเชียงใหม่จัดงานอีกดิ อยากไปตามหาหัวใจที่หล่นหายวะ ฮ่าๆๆ
  • พี่เตย งานหน้า ผมอยากกินไส้ย่างกับปลาเผาอ่ะ:o013:

ภาพลับอยู๋ที่ผมเพียบบ :o037::o037:
  • ไอ้ตัวแสบ เอ็งอยากกินไรก็กินไปจิว่ะ หวังว่าคงไม่เป็นน้องรักหักเหลี่ยมโหดนะเฟ้ยยยย ไม่งั้นตูจะเอาคลิปวิดีโอ คู่หูดูโอ้ที่เต้นเมื่อคืนนี้ไปแฉ 555555555555555
  • ประกาศ!!!!! สาวเชียงใหม่ท่านใด เก็บหัวใจมาเฟียที่ตกหล่นเรี่ยราด ติดมือไป กรุณานำส่งคืนด่วน เพราะมีความจำเป็นต้องไปทำตกที่หาดใหญ่เป็นการด่วนจ้า อิอิ
  • รู้ใจอีกแระน้องสาว
  • praypray
    เจ้าตัวดำ ที่กระโดด เป้นสายไหนคับ
    แล้วมีวิธีการเลี้ยงแบบไหนคับกล้ามสวยมากคับ กิจกรรมที่เล่นมีอะไรบ้างคับ
    ชอบคับเยี่ยม:063: