ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฅน ??? เลวยิ่งกว่าหมา...!!!
  • http://www.clipmass.com/movie/1967811380229618

ให้หมาตัวเองรุมกัดหมาอีกตัวแถมแม่งยังเตะ ถีบ
    จับหางแล้วฟาดลงมาที่พื้นยังไม่สาแก่ใจของพวกมัน
    ยังเอาไม้ฟาดไปที่หัวหมาตัวนั้นอีก
    จิตใจพวกมึงทำด้วยไรว่ะ ไอ้เหี้ยแม่งวิปริตชิบหาย
    กูไม่รู้ว่าหมาตัวนั้นไปทำผิดอะไรมานะ
    แต่สิ่งที่พวกมึงทำไว้มันจะตามมาถึงพวกมึงแน่ๆ
    ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นถึงตัวพวกมึงในเร็ววัน
    (ฅนรักษ์หมาด้วยหัวใจ) T_T
  • เหอๆ
    ดูถึงตอนมันฟาดหมาลงพื้นก้อปิดเลย
    ทนดูต่อไม่ได้:o021:
  • สุดบรรยาย เหี้ยได้ใจจริงๆพวกสัตว์นรก
  • ไอระยำ
  • โคตรเหี้ยเลย สงสัยเเม่งคิดว่าตัวเองเท่ เสี่ยวชิบหาย

น่าสงสารหมาตัวนั้นจัง:o070::o070::o070:
    ทนไม่ได้จริง
  • สงสารหมา.....
  • แม่ง........เฮ้อ!!.......

เลวว่ะ..........
  • มาทำแบบนี้ ที่บ้านผมผมรับลองว่า หมารอด แต่พวกมืงแดกลูกปืนแน่ๆๆ
    เวนเอ้ยๆๆๆ สงสารหมา
  • ใช้บางคน ดีกว่ามั้งครับ
  • พวกมันไม่น่าเกิดเปงคนเลย

เสียชาติเกิด
  • รับไม่ได้จิงๆ มันคงต้องโดนอย่างนี้แน่นอน ...
  • ผมต้องการเปลี่ยน usename จะต้องทำงัยคับ
  • เท่าที่ฟังเสียงดู ดีนะที่ไม่ใช่คนไทย ทำ
  • ไอ้เลวขอให้พวกมึงตาย
  • ขอให้มันได้รับ แบบเดียวกับสิ่งที่พวกมันทำ
  • ดูแปบเดียวปิดเลยไอ้ฮ่าเสียชื่อคนเลี้ยงพิทบูลหมดมันหน้าภูมิใจตรงไหนว่ะเอาพิทบูลไปกัดหมาพันธุ์ทาง ไอ้กล้วยทอดเอ่ย
    ไม่มีความเป็นมนุษย์เลยมีสมองซะป่าวส้นตีน
  • แถมอีกหน่อย....ไอ้พวกระยำ หมาหมู่ของแท้เลยพวกมึง
  • ระยำสัด ทำไปได้พวกเหี้ย
  • โห...ดูไม่จบคลิปเลยครับ ทนไม่ได้ เลว ..สัสๆ
  • ทำดีใด้ดี ทำเหี้ยใด้เหี้ย พี่ๆท่านใดมีความรู้เรื่องภาษาช้วยบอกทีครับว่า นี้มันประเทศเหี้ยอะไรครับพี่ เลวชาติ
  • ขอด่าหน่อยเถอะ ไอ้พวกเหี้ย หมามันทำอะไรให้พวกมึงว่ะ
    ถ้าเลี้ยงพิทบูลอย่างนี้ กูว่าอย่างเลี้ยงเลย ไอ้พวกเลว สัตว์
    นรกมาเกิดจริงๆ เลยพวกมึง ของให้สิ่งที่พวกมันทำกับหมา
    ตัวนั้น ให้มันย้อนกลับพวกแม่งทุกคน เหี้ยจริงๆ :022::022:
    :022:
  • อยากรู้พวกมันอยู่ประเทศไหน่ ถ้าพวกมันเป็นหมาตัวนั้นมันคงจะคิดได้ ในลมหายใจสุดท้ายที่โดนไม้ตีจนตาย ไอ้พวกแขก ประเทศอะไร
    มาเมื่องไทยจะตอนรับอย่างดี ศาสนามันคงไม่มี หรือพระเจ้าที่สอนพวกมันเหีย พวกมันจึงโคตรเหียเหมือพระผู้เป็นเจ้ามัน
  • R.I.P สู้สุขติ
  • ดูแล้วเครียดเลยครับ ไม่กล้าดูนาน ทนไม่ได้ T T
  • เช่นกันครับ ดูนาน ไม่ได้ เวรกรรม มีจริงครับ
  • เเม่งไม่รู้กับคนเเล้วมันจะเก่งเเบบนี้รึป่าว
    สงสารหมาตัวนั้นชิป.... อย่าให้ตูเจอนะมึง ตูจะเอาไม้ตีหัวมึงบ้าง
  • น่าสงสารสุนัขตัวนั้นจังเลยค่ะ

ขอให้พวกมันโดนตีโดนซ้อมเหมือนหมาพวกนั้น:002::002::002::002::002:
  • แม่งเลวมากดูไม่จบเลยน่าสงสารมากขอให้พวกมันโดนยิ่งกว่าที่มันทำกับหมา
  • พวกมันไม่ตายดีแน่นอน ไอสัตว์:o019::o019::o019:
  • ไอ้เลวทำไมพวกมึงไม่กัดแทนหมาเสียเชื่อพิทบูลหมด
  • ไม่รู้โครตพ่อโครตแม่พวกแม่งจิตใจทำด้วยอะไร แม่งเลวยิ่งกว่าสัตว์
  • เปิดดูแล้วแต่ดูไม่จบค่ะ รับไม่ได้จริงๆ
  • ยังไง คนรักสายกัดก็อย่าเทสหมา

ซะขนาดนี้เลยนะ เอาพอประมาณพอ หมามีชีวิต มีจิตใจ

เรายังกลัวตาย แล้วหมาล่ะแม่งอยากเกิดมาตายหรอ

ผมรู้ คงไม่เก็บไว้

รักที่สายพันธุ์ แต่อย่าทำลายสายพันธุ์ เลยนะครับ

:m049:
  • เลวเลวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่หน้าเปิดดูเลย
  • ไอ้สัดมึงเป็นคนรึป่าว ชิบหาย :016:

ขอให้ เจ้าหมาตัวนั้น ไปสู่สุขติ :039:

แล้วขอให้ กรรมตามสนองไอ้ เหี้ยนั้นทีเถิด
  • :020:ไอ้พวกเหี้ยจัญไรกูขอให้พวกมึงฉิบหายวายวอดและขอให้พวกมึงจงมีสภาพไม่ต่างจากหมาที่พวกมึงกระทำกับมันใน3วัน7วัน
  • นรกส่งมาเกิดจริงๆ
  • pit คงไม่ใช่สัตว์ ที่อันตราย เสมอไปแล้ว เพราะขณะนี้ได้มี คนที่ดุร้ายยิ่งกว่าพิทที่ใครหลายๆคนกลัวกัน แล้ว เลวได้โล่มากๆ โหดจิง

ถ้ามันมาเมืองไทยพี่น้องชาวพิทจำหน้ามันไว้ให้ดี เราชาวพิท จะประเคนให้มัน ( จัดหนักๆๆ)ให้ชาวโลกได้รู้ว่าคนไทยเลี้ยงพิท ด้วยรักและ

รับผิดชอบ ครับ กู่ก้องฟ้าว่ายังมีกูอีกคน ที่อยากจะเลวกับมึงให้เท่ากับมึงที่เลวกับหมา 5555 :028::028::027::027::016::016:
  • มันไม่ใช่คนแล้ว นี่มันตัวเหี้ยชัดๆ
  • ทำไปได้ไอ้เวรหมาตัวนิดเดียวมันทำได้ไม่รู้จะเอาคำอะไรมาด่าไอ้สัตว์นรก
  • เลว...ไม่มีคำด่าที่สมกับพวกมันเลย
  • ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร นอกจากว่ามันน่าจะเกิดมาเป็นหมาตัวที่มันทำร้าย หมาตัวสีขาวยังไม่ทรามเท่ากับพวกมัน เลวโคตรๆ นรกมาเกิด ไอ้สัตว์
    ช่วยกันโพสต์ด่ามัน ให้ออกข่าวไปเลยครับ จะได้ถูกลงโทษ
  • ทำได้ไง ไม่ใช่คนแล้ว จิตใจมันทำด้วยอะไร ขอให้สิ่งที่มันทำ จงกลับมาทำมัน เหมือนที่มันทำหมา
  • เลว.....:016:
    สงสารหมาตัวนั้นจัง......:002:
  • บอกได้คำเดียวว่าเลวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมลองเอาไป upload ลง youtube แล้ว แต่ไม่ได้ สงสัยมันแรงไป

แบบว่าอยากให้มันโดนลงโทษบ้าง ช่วยกันโพสเยอะๆนะครับ

หรือใครมีวิธีเอาคลิปไปเผยแพร่ ที่อื่นบ้าง ให้คนอื่นได้รับรู้

อยากให้มันเป็นกระแส จะได้เป็นข่าวออกมา

ไอ้ เลวที่มันทำกับหมาจะได้โดนลงโทษบ้าง

ช่วยๆกันนะครับ คนเลวแบบนี้จะได้โดนซะบ้าง

ผมว่ากฏหมายประเทศมันน่าจะมีบทลงโทษบ้างนะ

ปล.นี้หรือ คือการกระทำของหมุษย์ที่เรียกว่าสัตว์ปนะเสริฐแล้วหรือที่ทำกับเพื่อนร่วมโลกแบบนี้
  • เท่าที่ฟังมันเป็นภาษาเวียดนามคับ คนเวียดนามขึ้นชื่อว่าโหดอยู่แล้ว แต่คิดไม่ถึงว่ามันจะโหดร้ายแบบนี้ รับรองได้ว่าพวกมันต้องมีอันเป็นไปแน่นอนไม่ช้าก็เร็ว เชื่อได้เลย นรกกำลังรอพวกมันอยู่ แล้วมันต้องเกิดมาเป็นหมาแล้วโดนกระทำแบบนี้แน่พี่น้อง
  • คุณผีค่ะ
    ดิฉันก็เป็นคนเวียดนาม
    พ่อกับแม่ฉ้นจะพูดภาษาเวียดนามตลอดเวลาจะพูดเรื่องที่ไม่อยากให้ดิฉันรู้
    แต่เท่าที่ฟังดู
    มันไม่ใกล้เคียงกัยภาษาเวียดนามเลยค่ะ
  • ขอไว้อาลัยแต่หมาผู้เคราะห์ร้ายครับผม....