ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • http://www.youtube.com/watch?v=Tpq81IBsFvk&feature=related
    พี่มุก งานนี้สุดยอด ดูหมาแต่ละตัวดิ
  • แหม่ สนุกสนานกันจริ๊ง ทั้ง "น้า" ทั้ง "หลาน" อิอิ

วันนี้ขอแวะมาทักทายกลุ่มปทุมค๊าบบบบบ สวัสดีทุกๆท่าน :015:

อ้นครับ วันนี้ผมไปเอาอาหารจานโปรดฮิปโปมาตัวนึง 555

ยังไม่ได้ตั้งชื่อเลย .....
    ไฟล์แนบ
    DSCF4205.jpg 99K
    DSCF4207.jpg 99K
  • อ้าวววววพี่โจๆๆๆเย้ๆๆละแล้วววก็แวะมาทัก555+
    แหมมๆ พี่มาร์คเค้าบอกว่า อ้นเรียก น้ามาค์รนั้นแก่ไป แกเลยงอลๆๆเลยเรียกพี่ไปเลยงั้น5555+

อาหารตัวใหม่เฮ้ย น้องหมาตัวใหม่น่ารักค้าบบบ ชอบสีมั่กๆ ดามหูแต่เด็กเลยตัวนี้ ชื่อไรดีหว่าาา ชื่อ ฟิชอาย 555+
    เข้าเรื่องกล้องเลยกุ
  • ฝนตกทุกวันไม่ได้ไปไหนเลยขอแดดจ้าๆหน่อยหยุดว่ายน้ำมาหลายวันแล้ว
    ไฟล์แนบ
    4412.jpg 59K
    2712.jpg 86K
  • ฝากให้ ยุ่น TBK จ้า
    ไฟล์แนบ
    ม่าน.jpg 42K
  • วันนี้แดดไม่จ้า...แต่ฟ้าไม่คลึ้มๆ555+
    เหมาะแกการฟิตหมา
  • :003::003::003:วันนี้รู้สึก เริ่มเหนื่อย กับการฝึกระเบียบวินัยในการกินข้าว ช่วงแรกก็ดีอยู่หรอก พาทำกิจกรรม กลับมากินไม่เหลือ ตอนนี้ ชอบมีคนเอาอาหารจากโต๊ะให้มันกิน อยู่บ่อยๆ แต่เราก็พูดอะไรมากไม่ได้ เพราะหมาเราไปเลี๊ยงบ้านเค้าเลย ต้องเลยตามเลย แค่เค้าให้เลี๊ยงก็ดีใจละ ตอนนี้อาหารหมาเมินหมด รอกินอาหารจากคนอย่างเดียว เหนื่อยชิบหายย 555+
    คงสั่งอดข้าวไม่ได้ เพราะพี่ ของภัทรเค้าแอบให้ประจำ แล้วจะทำอย่างไรดีละ คงต้องปล่อยๆๆไปและ เบื่อเต็มทน
    รอเวลา ที่เราได้เลี๊ยงในบ้านของเราจริงๆก่อนเถอะ จะได้ทำอะไรได้เต็มที่กว่านี้.....อย่างที่พี่มุกบอกตัวแรก..มันเป็นการฝึกฝน ตัวคนเลี๊ยงให้มีความรู้ มากขึ้น ตัวต่อไปค่อยเทพๆ.....:064::064::064::064::064:
  • วันนี้พี่ๆหายเงียบไปไหนกันหมดเนี่ยๆๆๆ....เฝ้าบอดคนเดียวเหงานะ เฟ้ยๆ55555+
    พี่มุกเอา บิ๊กบลูลี่มาเล๊ยงตัวดิ 555+
    พี่อ๊อด พี่เป้ พี่ยุ่น พี่เอก น้องต้น หายไปไหนกันหมดค้าบบบบบ
  • เอาแบบนี้ก็ได้พี่มุก 5555+
    ไฟล์แนบ
    ภัทร กับ อ้น1.jpg 63K
    l_693c36bd33e23078ef6fd6afea96f5d4.jpg 39K
  • แบบนี้โหดเกิน 555+
    ไฟล์แนบ
    bb3.jpg 89K
  • ตัวนี้เปิดผสม 1500 เหรีญ อ้นว่าหุ่นจังเกิ้ลสวยกว่า
    ไฟล์แนบ
    1165.jpg 103K
  • ตัวแรงมาแล้ววว ไจแอ้น
    ไฟล์แนบ
    W12A1rs2.jpg 117K
  • ต้องมีเวลาจริงๆนะเนี่ยถึงได้แบบนี้
    ไฟล์แนบ
    W12Crs2.jpg 113K
  • อายุเป็นส่วนสำคัญตอนเล็กๆฝึกวินัยการกินก่อนใจเจ้านายมันต้องแข็ง
    ให้เวลา10นาทีไม่กินเก็บหมาโตแล้วให้วันละมื้อไอ้จังเกิ้ลเคยไม่กินประม่าณ4วัน
    จิ๊กกี้สดๆร้อนๆไม่กินมา3วัน2วันนี้กินดีขึ้นกว่าเดิมเจอไอ้โก๋กับพัสลี่30วิครึ่งชาม
    มาดูได้หมดเกลี้ยงทุกวัน
    พี่ชอบตันๆแบบธรรมชาติเอวคอดหัวไหล่สวยแค่นี้พอมันวะ
    ไฟล์แนบ
    lilro3.jpg 39K
  • อ้นกะภัทรอะใจแข็งพี่ แต่พี่ภัทรกับแม่นี่ดิ ชอบยื่นให้มันกินเฮ้อๆๆ กะลังพยายามอยู่พี่
    ไฟล์แนบ
    TG4.jpg 68K
  • แค่นี้พอแล้วชอบสุดๆ savage of motown
    หัวไหล่ตูดครบเครื่อง
    ไฟล์แนบ
    thesavage3.jpg 111K
  • ตัวนี้มันสุดยอดหวะพี่ อ้นก็ชอบๆๆ หามาซักตัวมั๊ย น้องช่วยเลี๊ยง 55555+
  • เริ่มให้จากน้อยๆก่อนแล้วค่อยๆเพิ่มห้ามให้กินอะไรแปลกๆเช่นขนมคบเคี้ยว
    ใจต้องแข็ง
  • ต้องค่อยบอก พี่ของภัทรตลอดว่่าาอย่าให้ หันไปอีกทีให้ตลอดเล้ยยย555+
  • ชอบไอ้ตัวนี้แหละเลยได้จิ๊กกี๋มา
    จิ๊กกี๋เป็นหลาน ปู่มันหล่อป่าว
    เดี๋ยวดูตามันนะชื่อ ti
    ไฟล์แนบ
    ti.jpg 65K
  • หักดิบไปเลยพี่อ้น

ฮ่า ไปนครปฐมมาเลยไม่ได้เข้าบอร์ดอ่า

ต้นก็เป็นเมื่อก่อนอ่าถ้าให้ไม่กินก็บอกมันแล้วเก็บเลย

เก็บแล้วไม่ให้กินเลยนะ

แต่แรกๆผมจะอดอาหารมัน 1 คาบต่อ1อาทิดวันไหนก็ได้
  • นี่มันTI จอมเทพ 555+ ตัวนี้ สวยจริงๆครับพี่มุก อยากได้สายเก่า1ตัว บลูลี่ตัวพอและ 555+
  • จัดไปต้น พี่กะลังทำอยู่เริ่มหมั่นไส้แมร่งละ คนรักเยอะ
  • ว่าไงคับพี่น้อง

พรุ่งไปเที่ยวทะเล

มีใครไปเที่ยวด้วยกันเปล่าคับ

555555555555555555
  • วันนี้ขอทำงานก่อนแล้วกันเที่ยวให้มีความสุขนะเป้
    ไฟล์แนบ
    5556.jpg 86K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ
  • หวัดดีค้าบพี่อ๊อด พี่เป้ขับรถดีๆครับ วันนี้ติดเรียนจริงๆๆฮ่าา
    พี่มุก ตัวนี้แหละที่บอกว่าอ้นชอบมากๆๆ หุ่นสวย
    ไฟล์แนบ
    omegaring2.jpg 49K
  • อ้น ครับ
    หมาตัวบน ของใครอะ พี่สนใจ
    อีทหน้า มค-กพ54 อยากให้มาเจอ กับ โคโค่ ของพี่หน่อย

มีข้อมูลรึเป่า รบกวนด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    S5000359.JPG 18K
  • น่าจะเป็นหมานอกนะพี่
  • พี่เอกอยู่ไหมคับ.....ส่งเสียงหน่อยคับ...โทรไปไม่ติดเลย...คิดถึงคับพี่!...
    ..................................................................vios-pitbull
  • โทรศัพท์แบตหมดตั้งแต่วันเสาร์เจ้านายให้มาทำงาน..วันหยุดก็ไม่ได้หยุดลืมไว้บ้าน...ช่วงนี้ยุ่งๆหน่อยงานเร่ง..เหนื่อย...ขนาดหมา..กระต่าย..นก..ยังไม่ได้อาบน้ำเลย..เหม็นมากกกกก
  • พี่จุ๊บครับต้องขอโทษทีครับ ตัวนี้หมานอกครับพี่...พอดีเป็นตัวที่อ้นชอบๆมากเลยเอามาลงไว้ให้พี่ๆเค้าดูกันครับผม

พี่มุกครับพรุ่งนี้ว่าไงกินไหน รวมกันเยอะๆเลย
  • ขออย่าไกลมากนะพี่ 555+เอาระแวกรังสิต เมเจอ เอางี้เลยมั๊ย ไดโดมอน ฟิวเจอเลยเป็นไง
  • หวัดดีครับ คุณอ๊อด เบอร์ผมครับ 084-638-6235 แต๊กครับ

แหม บ้านนี้ เซ็กซี่เพียบเลย 555:021::021::021:
  • พี่แต๊กหวัดดีครับ
    พี่มุก นี่รูปTigger ล่าสุดเลย อ้นถ่ายมามะวาน
    ไฟล์แนบ
    tk.jpg 97K
  • วันนั้น พาน้องชายคนเล็กไปด้วย แต่ก่อน น้อง กลัวมากๆๆไม่กล้าแม้แต่จะเดินผ่านเลย
    ไฟล์แนบ
    tk2.jpg 110K
  • ก็เลี๊ยงให้ดี ที่สุดละครับ 555+ ตามปะสา นักศึกษา อย่างอ้น 5555+

ใครไปพับหู tiggerฟระ ภัทร รึ น้องคูณ
    ไฟล์แนบ
    tk3.jpg 96K
  • หมดละ
    ไฟล์แนบ
    tk4.jpg 102K
  • อะไรไดโดมอน อะไรฟิวเจอร์ กินด้วย กินด้วย 555

แวะเอาความไพเราะมาฝากชาวปทุมครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Ie7mborKcHc&feature=related
  • พี่ยุ่นเป็นไงบ้างงง พี่ น้องคิดถึง พรุ่งนี้ถ้าพี่มากิน ตอนเย็นด้วยกัน เอา ติ๊กเกอร์ มาด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4312-1-1.jpg 62K
  • อ่าวพี่โจหวัดดีครับ มาๆๆๆไปกินกันเลยยพรุ่งนี้มาป่าวๆๆ 555+
  • หวัดดีคุณแต๊กจิ๊กกี๋ฮีท3มาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    1169.jpg 43K
  • หวัดดีคับทุกคน....
    ....เห็นพี่ๆเพื่อนๆเข้ามาทักทายกันในกระทู้นี้ก็ดีใจคับ.....
    .........พรุ้งนี้อยากจะเชิญชวนพี่ๆน้องๆมากินหมูกะทะที่รังสิตข้างโรงพยาบาทปทุมเวชกันคับ..
    .......ใครสนใจช่วยเเจ้งรายงานตัวด้วยคับ.........อยากเจอเพื่อนๆทุกคนคับ....ตั้งเเต่ 20.00น.เป็นต้นไป...
    ......................................................................มาใหได้นะจ๊ะ...กินไม่อั้น...อิอิ
  • คุณแต๊ก...เดี๋ยวว่างๆจะเอาเด็กๆที่บ้านไปเยือนสักหน่อย...นะคับ...
    คุณelephantjoeไม่ทราบอยู่เเถวไหนคับเชิญกินหมูกะทะกระชับมิตรกันหน่อยดีไหมคับ....อิอิ
    ไชโย...คุณkaday..กลับมาเเล้ว....เย้!...
    เรียนเชิญทุกท่านที่อ่านกระทู้นี้เลยนะคับมากินโต๊ะเเชร์กัน.....พี่ยุ่น,พี่เอก,ป้าพร,น้องต้น,น้องเป้เเละน้องอ้นสุดหล่อ...เชิญๆ
  • รอบค่ำต้องเฝ้าอู่แท๊กซี่ครับ T T งานนนี้ต้องฝากอ้นกินแล้วหละ ของโปรดซะด้วย

ขอบคุณสำหรับมิตรไมตรีและคำเชื้อเชิญนะครับ ขออภัยอย่างแรงเลยครับ
  • หวัดดีครับทุกๆท่าน ขอบคุณครับป้าพร ม่านมุ้งลวด วอลเปเปอร์โครงการเค้าจัดให้แล้วครับ ไปกินหมูกะทะไม่บอกกันเลยน่ะ มุกเมื่อคืนโทรมาพี่หลับแล้วเลยไม่ได้รับ เพลียจัด รถพังโดนเชือดไปเกือบ4หมื่นจะเป็นลม คิดถึงทุกๆคนครับ วันนี้เริ่มงานวันแรกหลังจากพักไป ช่วงนี้มีแต่เรื่องเสียเงิน ปวดหมองว่ะ มุกแหกพรรษากันดีฝ่า หุหุหุ
  • อิอิ อ๊อด นัดกันกลางวันไม่ได้รึไง พรุ่งนี้สว.โก้ง เข้าเวรเย็น ออกเที่ยงคืน ป้าพรแก่ว่ะ ขับรถกลางคืนไม่ค่อยไหวซะแล้ว

ไว้โอกาสหน้าดีกว่าเนอะ เรื่องแมงกะไซค์ ถึงไหนแว๊ววววว

คุณยุ่น ขอบคุณน๊า ที่อ่านและมาตอบ นึกว่าลืมซะแล้ว งานเปิดบ้านใหม่ชวนมั่งน๊า จิไปเยี่ยมจ้า
  • หวัดดีครับป้าพร ชวนแน่นอนครับ จะได้มารวมๆกันทานอาหารร่วมกันครับ
  • ไปกันเยอะๆๆเลย มันๆๆฮ่าๆ เจอกันแน่นอนครับพี่อ๊อด สุดหล่อเช่นกัน ฮ่าๆๆๆ
    ส่วนต้น ไปโรงบาลก็ขอให้หายเร็วๆนะเฮ้ยๆๆ เป็นโรควัยรุ่น จริงๆ กรดไหลย้อน
    พี่โจ ครับ รอบหน้าเชิญด้วยนะครับพี่ โครตยินดีตอ้นรับ ฮ่าๆๆ
    ป้าพรโอกาสหน้ากินกันนะค้าบบบ
    สรุปวันนี้มีใครมั่งที่ไปค้าบบ

สองทุ่ม เวลาอ้วนเลยนะนั่น อิอิ
    ไว้เจอกันจร้า
  • ขอบคุณป้าพรมากคับสำหรับเรื่องมอไซค์....
    ......พี่ยุ่นสรุปว่าไปใช่ไหมคับ....จะรอ...
    ...ส่วนคุณelephantjoeเดี๋ยวให้น้องอ้นกินเผื่อนะคับ....อิอิ...
    ....เเล้วคนอื่นละคับ....ไปไหนกันหมดคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....ตอบหน่อยเร็ว...มาเปล่า!..จะได้นัดเด็กไว้รอสัก 2-3 คน....อิอิ(เด็กเสริฟนะ)