ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ทำไมคุ้นตาจังเลยหว่า
  • ไอ้ตัวเล็กยังไม่ได้ถ่ายมันเลยรอหน่อยนะคับพี่น้อง
  • ซาหวาดดีคับพี่ๆทูกคน ...

แวะมาเยี่ยมบ้านพิดโลกกันบ้าง ...

ซาหวาดดีคับคุนพี่ BADBOY แล้วก้อซาหวาดดีคับ คุนพี่ดา ซำบายดีกันนะคับ ...
    ไฟล์แนบ
    DSC021356.JPG 117K
    Rotation of DSC021565.JPG 84K
  • ดีจ้าท่านประธานลพบุรี..ขอบคุณที่เข้ามาทักทายน่ะค่ะ..ดากับพี่บอยก็สบายดีค่ะ.บางครั้งปวดหัวนิดหน่อยน่ะเพราะ2ตัวนี้เล่นกันไม่หยุดจนเราตามจับไม่ทันเลย..ก็เหนื่อยน่ะแต่มีความสุขกับสิ่งที่เราทำน่ะ...
  • ดีจ้าพี่แมท..ไปหาพี่แล้วไม่เจอพี่เลย..แฟนพี่ดีมากๆๆเลยนะ..ฝากขอบคุณพี่เค้าด้วยน่ะค่ะ..ที่ให้การต้อนรับดีมากๆๆเลย..ยังไงวันที่18คงได้เจอกันอีกครั้งน่ะค่ะพี่แมท..เออ.อย่าลืมกินไข่ของฝากหนูด้วยน่ะค่ะ.
  • ลูกสาวทั้งสองของท่านประธานล่ะ..วันนี้รู้สึกเหนื่อยมากๆๆเพราะไม่คิดว่าสองตัวนี้จะเล่นกันจนตามจับไม่ทันเลย..ก็ดีใจมากๆๆเลยที่มีวันนี้ต่อไปนี้ทุกๆๆคนคอยดูผลงานของทั้งสองในอนาคตน่ะค่ะ..
  • ขอมอบคริปนี้ให้ น้อง เต้ หล้า บูม เดอ แวะไปให้พี่ศักดิ์มาแล้ว
  • http://www.youtube.com/watch?v=HVm7oMYRGaI&feature=player_embedded#!
  • สงใสน้องเข้าจะไม่มีกระดูกวะ
  • เฮ้ย พี่บอยผมดูไม่ได้หรอกพี่ ใจผมนะมีแต่เมียผมคนเดียวคับ:o001:

หญิงไหนเลยจะเ่ท่าเทียมเมียเราละคับ :o040:

(เมียเราไม่ว่าจะสุขจะทุกข์เขาก็พร้อมจะเดินไปกับเรานะพี่) เออว่าแต่มีเบอร์โทรน้องเขาเปล่าพี่บอย:o028:
  • มางานพานหินเอาน้องเค้ามาด้วยนะบอย...............

อยากดูสด สด อ่ะ...............
  • :o008:วันนี้ผมขอลงรูปหน่อยนะคับพี่น้อง (ชุดใหญ่):o008:
    ไฟล์แนบ
    233.jpg 90K
    244.jpg 92K
    256.jpg 104K
    266.jpg 107K
    273.jpg 100K
  • .
    ไฟล์แนบ
    186.jpg 109K
    196.jpg 104K
    205.jpg 112K
    2111.jpg 100K
    2210.jpg 98K
  • .
    ไฟล์แนบ
    1315.jpg 94K
    1413.jpg 73K
    1511.jpg 103K
    1610.jpg 98K
    177.jpg 113K
  • .
    ไฟล์แนบ
    816.jpg 101K
    915.jpg 107K
    1016.jpg 95K
    1120.jpg 96K
    1215.jpg 99K
  • .
    ไฟล์แนบ
    336.jpg 102K
    422.jpg 88K
    518.jpg 88K
    625.jpg 81K
    721.jpg 75K
  • .
    ไฟล์แนบ
    230.jpg 104K
  • :o003::o003:ทำไงดีคับหมาพิการ ขาโก่งทั้งคู่เลย:o003::o003:
  • โหพี่บอย 2ตัวเล่นกันหนุกเลยครับ ^^
  • อัฐ เข้า มา เยี่ยม กระทู้ เรา แล้ว เนอะ ................

วัน นี้ ปลอด ภัย ดี เนาะ ไม่ มี อะ ไร น่า เป็น ห่วง

ดู แล สุขภาพ ด้วย นะ ค๊าบ พวก พี่ ๆ วัน ที่ 16 เจอ กัน นะ ค๊าบ
  • >>>>>พี่บอย...... ของชอบผมอะ อยากได้แบบนี้เลยตามหามานานแล้วไครเจอบอกกันบ้างนะคราบบบบบบ......ฮา.............ๆ
  • >>>>ไอ้ตัวเล็ก เเสบจริงๆพี่ สวยมาก........................
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • บอยคอยดูหน่อยเดี๋ยวมันจะกัดหูกัน
    จะเสียตังค์ซ่อมหูกันอีกรอบนะจ๊ะ
  • นายหล่า ไปไหนเนี่ย
  • มาแล้วจร๊า.....

ขาดหายจากบอดเรามีผลงาน........ตัวนี้ชื่อว่า T-Back คร๊าฟ
    ไฟล์แนบ
    IMG_88674.jpg 36K
  • T-Back ...ลูก พ่อ โต้ง....
  • มาแล้ว ครับพี่...
    พี่แมทวันนี้ผมไม่ได้หายไปไหน..
    แค่แอบไปเที่ยวแม่สอดมา เพิ่งมาถึงบ้านตะกี๊ ครับพี่.:o008:
    ขับรถพาเมียไปหาซื้อของที่ริมเมยมาครับ...............
  • โอ้ววววววววว...พี่บอย มันงามหยดย้อยเลยวะพี่............:o027:...นี่ดิ สมละที่รอคอย

งัยวันนี้ผมขอโทษด้วยนะพี่ที่ไม่ได้ไปเป็นเพื่อน..ก็คุณเมียผมดิ..
    บอกว่า ถ้าวันนี้ผมไปพานหิน งั้นอาทิตย์ หน้าไม่ต้องไป..ผมก็เลยอดเลยพี่วันนี้อ่ะ.........
    อาทิตย์หน้า คุณเมียอาจไม่ว่าง..ผมไปคนเดียว ถ้าเมาแล้วใครจะขับรถกลับให้ยังไม่รู้เลยพี่............:o017:
  • เฮ้ย คี กล้ามมันมาแต่เด็กเลยหว่ะ............
    พี่เจ้าของที่แบ่งให้มา เขาพูดง่าย ดีเนอะ เป็นกันเองด้วย....
    แถมอยู่ใก้ลบ้านพี่อีกตะหาก.....:m001:
  • T-Back.....ตัวแสบ...55+
  • สักวันฉันจะดีพอ!!
    ไฟล์แนบ
    20100219081031_steroid2[1]2.jpg 90K
  • แต่ละคนจัดอาวุธหนักทั้งนั้นเลยคับ

มีแต่ตัวสวยๆทั้งนั้นเลย โต้ง ไอ้ตัวล่างนี้นะหมาไทยเปล่าคับ
  • คนแถวๆๆวังทองนิสัยดีทุกคนคัฟพี่หล่า.........

ช่ายปะพี่.....มะวานพาไอ้เบไปเที่ยวสนุกมิพี่

ว่างๆขอติดรถไปด้วยคนเน้อ......
  • น่า จะ ใช่ นะ บูม....
  • มื่อวานเปลี่ยนแผน นิดหน่อย ตอนแรกจะไปเที่ยวเขื่อน เมียพี่เขาเปลี่ยนใจ
    อยากเดินตลาดแม่สอด ไอ้เบเลยอดไปเลย .........
    เรื่องนิสัยคนวังทอง...นอกจากนิสัยดีแล้ว หน้าตาก็ไม่แพ้นิสัย เน้อออออออออ.........
    เพราะหลักฐาน มันทนโท่ อยู่แล้ววววววว............:m108::m107:
  • บูมครับ พี่ว่ายังงัย หมาแดงตัวที่โต้งลงมาให้ดู
    ต้องอยู่ในไทยแน่นอน..ไม่เชื่อก็ดูรองเท้า คนจับหมาดิ..คริ คริ..:o003::o003:
  • โห๊ะๆๆๆๆๆ...

คร๊าฟคุงพี่ชายหล้า.......

กระผมทราบแย้วๆๆๆๆ.......แล้วว่างๆๆๆจะโทรไปชวนมาเยี่ยมคนป่วย

ณ โรงบาลศาราไทย.......เคยไปมี๊(ที่ไหม่พี่เด็ดกว่าโรงบาลที่พี่เต้นอนเยอะ)
  • มะ วาน ลืม ถ่าย รูป...2 นายก ผู้ ยิ่ง ใหญ่...แห่ง สภา ราชพฤกษ์..เลย..55+
  • เอ่อ เกาเหลาเพื่อนโต้ง:o028: นั้นหมาเพื่อนซื้อมาหราคับเพื่อน:o013:

ไม่เห็นแวะมาหาเพื่อนเลยนะคับ เกา ลืมกันแล้วกา (น้อยใจจัง):o040:
  • ใครสนใจ ผมจะปล่อยหมาแดงที่คอกหนึ่งตัวนะคับ เตี่ยๆโหดๆ ไอ้ตัวนี้ไม่ผิดหวังแน่คับ สี่เดือนกว่าแล้วยังไม่โตเลย (เตี่ยแน่ๆ)

ราคาเปิดที่ 10,000 บาทคับ ต่อรองได้นิดเดียวคับ
  • ใครสนใจโทมานะคับ 085-5325390 [boom]

ได้ไปไม่ผิดหวังแน่คับ:o010:
  • นายหล้า.อย่าลืมบอกน้องๆๆทุกคนด้วยว่าประมาณ6โมงเย็นให้เจอกันที่บ้านท่านประธานก่อนน่ะแล้วค่อยไปร้านอาหารพร้อมกัน..
  • วันไหนอะ จะได้ไปด้วย....
  • พี่บอย ดีใจด้วยน๊า ได้อาวุธใหม่เสริมกำลังแล้ว คลังแสงไปถึงไหนแล้ว เสร็จหรือยังเอ่ย อัพให้ดูบ้างเน้อ
    น้องบูม ว่างโทรคุยกัน คงเบ้ง จี๊ดมากๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8522.jpg 64K
  • พี่เป้ นี้มันไม่ไช่รูปไอ้ ขงเบ้ง นี้พี่ไปเอาหมาใครมาถ่ายละคับ

อยากเห็น ขงเบ้ง คับพี่เป้ จัดมาให้หน่อยคร้าบ
  • จริงหรอ น้องคีย์............พาพี่ไปมั่งสิ คร้าบบบบบบบบบบบบ.................

เรื่องงานวันที่ 16 ไม่มีปัญหา ครับเจ๊ดา วางใจได้............

วันที่ 16 นี้ มาเที่ยว พิดโลก สิ พี่ศักดิ์ หนุกหนานแน่นอน คร้าบบบบบบบบบ..........
  • จิงดิพี่......

เดววันที่ 16 เดวพาไป

กร๊ากๆ.....(เคลียเมียพี่ซะ).....55+
  • วันที่16เป็นวันชาติ กว่าจะเลิกงานก็4ทุ่ม..อดไปเลย.:002: