ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูลี่สีอะไร เป็นอย่างไง แล้วไม่ดุจริงหรือ อยากรู้ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
  • พอใจยัง ไอ้ผี (ผมแค่พิมแค่นี้ถึงกับสิ้นชาติเลยหรือไงว่ะ)
  • แล้วจะ ตั้ง กะทู้ใหม่ เพื่อ อะไร

ทำไม ไม่โพส์ที่กระทู้เก่าครับ
  • อย่าสนใจมันเลย...ไอ้ผีมันก็ดีแต่ปากแหละ....แอบด่าชาวบ้านหลบซ่อนหลังคำว่าผีไปวันๆ
  • ขอบคุณครับ
  • อเมริกันบูลลี่ถูกบรีดพัฒนาออกมาจากอเมริกันพิทบูลนิสัยความกร้าวร้าวจะลดลงแต่ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นทุกตัว

บางตัวก็ยังมีความกร้าวร้าวอยู่ขึ้นอยู่กับหลายปัจจัยเช่นสายเลือดวิธีการเลี้ยง สีมีทั้งสีบูลลายเสือแม้กระทั่งสีแดง

ขอบคุณที่ใช้ภาษาเขียนได้ถูกต้องครับ
    ไฟล์แนบ
    20090616095944_Roson1.jpg 120K
    D1-0014.jpg 35K
  • อย่างน้อยก็ยังได้ผล ขอบคุณที่ใช้ภาษาให้ถูกครับ แสดงว่ายังมีสำนึกอยู่ ขอบคุณจริงๆ

อันที่จริงคุณไม่ได้พิมพ์ผิด แต่พิมพ์ตามกระแสวัยรุ่น พี่ผืแยกออก แต่มันทุเรศสายตา กับภาษาเขียนไร้สมองแบบนี้ เลิกเถอะ มันไม่เหมาะในทุกสถานะการ คุณจำสิ่งที่พี่ผีเตือนเอาไว้แล้ววันข้างหน้าคุณจะหันมาขอบคุณผีอย่างผม
  • ก็ไม่เห็นว่ามันจะผิดตรงไหน ก็พ่อแม่มันเป็น พม่า ก็พูดตามพ่อแม่มันจะผิดได้ไงเนอะ
  • ผีน้อยยย

มิ๊แคสื่อ

ชั๊ลจาใช้พาสายังงัย

มัลก๊เรื่องของชั๊ล

แระชั๊ลก๊มิ๊ชั่ยคลพม่ามาจากไหนร๊อก

ก๊ไอที่ไช้อยู่มันก๊มี สระอิ สระอี

นี่มันมิ๊ชั่ยพาสาไทยตงหนาย

ก๊แค่ม่ายมีไนพจนานุกรม

5555

ชั๊ลก๊แค่หนูผีตัวแสบ

อยากจะโพสก็โพส

ก็ที่อ่านออกนี่คุลกำลังอ่านพาสาพม่าอยู่รึงัยเล่า

ช่ายป่าว555

อ้าว อุส่าด่ากระแทก

ยังแหกตาอ่านยุ๊วได้

ปายนอนก่อนแระ

ผีน้อย ขอลา ความป่วนไว้เพียงเท่านี๊

แระเจอกัลไหม่โอกาสหน้า

ผู้ที่คิดว่าตนเองใช้ภาสาไทยอย่างถูกต้องทุกคล

ฝันหวานๆ จุ๊ฟ จุ๊ฟฟ
  • ผีตัวบน

มึงกวนตีนแล้วครับ

ผมไม่เคยด่าผีเลยแต่มาเจอแบบนี้รับไม่ได้จริงๆ
  • :o015:
    ไฟล์แนบ
    0jet1ot0[1].gif 93K
  • ผมทำตามหน้าที่คนไทย ที่มีภาษาเป็นของตนเอง มีไม่กี่ประเทศหรอกที่มี ชึ่งผมว่า น่าภูมืใจนะครับถึงได้ใช้กันตั้งแต่เล็กจนโต
    และไม่มีเหตุผลใดๆที่จะทำภาษาเราเอง ให้มันเสื่อม ผิดเพี้ยนไป หรือคุณมีเหตุผลดีๆซักข้อหรือเปล่า
    สื่อผมก็ไม่แคร์ และ ผีกบฎตัวที่พยายามพิมพ์กวนตีน ผมก็ยิ่งไม่แคร์
    คุณจำสิ่งที่พี่ผีเตือนเอาไว้แล้ววันข้างหน้าคุณจะหันมาขอบคุณผีอย่างผม
  • บอร์ดนี้ คือบอร์ดครูสอนภาษาไทยรึเปล่าเนี่ย

5555555555

ก๊ากกกกกกกกกกกกก