ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่เต้ถ้าได้แบบนี้นอนด้วยตื่อสายแน่ๆ:o003:
  • พี่เต้ซื้อไว้ชักคันพี่ พาพี่แนนขับรถเปลี่ยนบรรยากาศ

http://www.youtube.com/watch?v=UO4cw565V98&feature=related
  • พี่น้องครับใจเย็นๆๆครับแบบเสื้อมะวานเน็ตที่หอเล่นไม่ได้เลยไม่ได้เอาลงให้ดูครับเด่วกลับไปห้องจะเอาลงให้ดูครับแต่ที่ทำจะเป็นแบบปักนะครับ เสื้อโปโล แต่เเบบสกีนให้หารูปมาเลยพร้อมหนังสือด้วยเลยจะได้เอามาลองทำดูครับ
  • พี่ตั้ม พี่ออกไปก่อนก็ได้เด่วค่อยมาเก็บคืนทีหลัง เห็นบ่นว่าอยากดูแบบเสื้อทำเปนวัยรุ่นใจร้อนไปได้พี่ อิอิอิ
  • พี่น็อท พี่หาแบบมาลงไว้เลยเด่วเอาไปทำลองดู พร้อมตัวหนังสือเลยพี่
  • อู๋มาหาหน่อยเพื่อนอยู่ใน ม.เลย
  • สอบยุครับเพื่อน มาทำไรยุใน ม. สอบเส็ดยังเพื่อน
  • เล่นเน็ตว่ะ อยู่หน้าคณะ
  • >>>>อู๋เบ้นพี่ว่าสอบเสร็จแล้ว นัดวันฉลองกันดีกว่า จริงปะพี่น้อง เอิ๊ก....................ๆ
  • >>>>เบ้นรถเท่มากๆ พี่อยากได้อย่างนี้เลยสุดยอดจริงๆ.....................................
  • >>>>คีไปไหนวะน้อง วันนี้ไม่มาเปิดบ้านอะ......................

>>>>หล้าเป็นไง เมื่อคืนนอนหลับฝันดีไหม เอิ๊ก..........................ๆ

>>>>เบ้น ถ้าได้คนนอนด้วยเเบบนี้นะ พี่ยอมตายแทนเลยน้อง ฮา.....................................ๆ
  • ผมก็เหมือนกันพี่5555
  • จัดไปพี่เต้เอาวันไหนดีให้พี่กลับจากพิทโลกก่อนก็ได้พี่ เพราะผมสอบเส็ดวันอังคารต่อไปเมาได้ทุกวันเลย ถ้ามีเหล้ากิน
  • ตกลงใครไปนครปฐม บ้าง ไม่งันจะไปกะพี่ตั้มสองคน ใครไปรายงานตัวด้วย
  • ลมหนาวเริ่มเเล้วบ้านนี้ดื่มกันหนักมากกกกกรักษาสุขภาพกันหน่อยยยพี่น้อง
    เน้นเรื่องดื่มเเล้วอย่าลืมไอ้พิท สี่ขาที่บ้านเเล้วกัน 5555555555555
    ไฟล์แนบ
    ss.jpg 59K
  • มาแล้วครับ เหนื่อยมากง่วงมาก วันนี้ไปเที่ยวถึง นาด้วง :015:

จัดการโอนให้ นครปฐม แล้วนะครับ แจ้งคุณ จรูญ (ผู้ดูแลโต๊ะจีน)

ว่าจะไปหา เต้-อาร์ท อยู่ ไม่ไปล่ะเหนื่อยไว้ค่อยคุยกันดีกว่าครับ:014:
  • ถูกใจมั้ยพี่ตั้มเรื่องที่อ่ะ
  • เหอๆ มันที่ไหนกันแน่ว่ะที่ แนะนำทีแรก นี่ไปดูมาตั้ง 4 ที่

ไม่ไหว ขอนาผืนน้อย ดีกว่าอู๋ จัดที:015:
  • ห้าๆๆๆๆๆ อ่ะไรพี่ผืนนาน้อยๆๆๆ
  • อู๋อยู่ไหนว่ะเพื่อน
  • เย็นนี้ ไปดิ้งมั้ยอู๋ ชวนด้วยเด้อ:015:
  • ใกล้ตายแล้วคับพี่น้อง :o025: แบบเสื้อโปโลได้ยังเอ่ยอยากเหนๆ
  • เจ้าเป็นอะไรตาย....นึกว่าจะไม่เข้ามาซะเเล้ววันนี้:013:
  • กินข้าวกันยงคับ ไปกินข้าวก่อนคับเดี๊ยวมา
  • :m067:ขาดพยาบาลดูแลไม่เหมือนอู๋มีพยาบาลดูแลด้วย
    นั่งทามงานง่วงโคดๆ
  • พี่เต้ หมาสายกัดของพี่อาร์ทคลอดยังพี่อยากได้เลี้ยงซักตัวคับแก่ว่าจะให้ราคาเบาๆ:o003:
  • ลูกหมุนแพงไปไหมพี่เต้ ตัว 50-100 บาท แล้วแต่ขนาด
    ไฟล์แนบ
    swivel8m32.jpg 39K
  • ตอบแทน พี่เต้ คับ น้องเบ้น

พี่ว่าไม่แพงคับ เพราะพี่ซื้อของเขามาแล้ว ที่พี่ซื้อมี ฟ็อกๆหนึ่งตัว อายฟ็อกหนึ่งตัว อายๆหนึ่งตัว และก็ สแนปลิ้ง อีกหนึ่งอัน

ทั้งหมด ห้าร้อยบาทพอดีคับ แค่ของพี่เอาแปด มินหมดเลยคับ น้องเบ้น
  • ผมก็สั่งquick link 3 ตัวคับรวมค่าส่งก็ 230 บาท

ของพี่บูมได้ยังคับ ถ้าได้แล้วดีปล่าวคับ
  • มาแล้วครับแบบโปโล
    ไฟล์แนบ
    713.jpg 51K
  • แบบที่ สอง
    ไฟล์แนบ
    811.jpg 51K
  • ด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    55552.jpg 44K
  • >>>>สวัสดีคราบพี่น้อง เจอกับอาททีไรโลกหมุนทุกที ฟื้นแล้วคราบแต่ไม่เหมือนเดิม ฮา....................ๆ
  • >>>>อู๋ เมื่อกี้อู๋มันเลว มันมีสาวๆหลายคนไปไหนแล้ว รีบลบทำไม เอิ๊ก......ๆ

>>>เสื้อสวยมากน้อง จัดไปๆ................................
  • >>>>>เบ้น สุนัขพี่อาทใกล้ออกแล้ว รีบติดต่อนะ.......

>>>>>ลูกหมุนไม่แพงคราบเบ้น จัดมาเลย......................................
  • >>>>ต้น จะรีบตายไปไหน ขนาดยังไม่ตายนะขึ้นอืดแล้ว ฮา......................ๆ
  • ถึงบอกไงตั้งแต่ไปห้วยกระทิงว่าอืดแล้ว 555+
    อู๋เสื้อสวยดี....
    จะสั่งวันไหนยังไงบอกด้วยเด้อ:063:
  • ใครชอบแบบ ที่ 1 หรือแบบ ที่ 2 บอกด้วยคับให้ตัดสินใจสั่งได้ถูกใจพี่น้องเรา

แต่ผมชอบ แบบที่ 2 คับ อู๋จัดไปเพื่อนเท่าไรบอก:o013:

ว่าแต่มีแบบของผู้หญิงปล่าวเพื่อนจะให้ตั๊กซักตัว:o037:
  • พี่คีกับพี่โต้งหายไปไหนหนอสงสัยจะหนักกันทุกวัน555
  • >>>>>สวัสดีคราบตอนสายๆ คีน้องรักมันหายไปไหนไม่รู้จักหน้าที่เลย สองวันแล้วนะไม่มา เปิด-บิด บ้าน ฮา..........ๆ

>>>>คี วันนี้พี่ถึงบ้านเที่ยงๆ ตอนเย็นว่างไหมพี่จะเข้าไปกินแจ๋ว เสร็จแล้วต่อด้วยน้ำมาวหลังไนท์เป็นไงน้อง เอิ๊ก..............ๆ
  • เบนซ์ เรื่องเสื้ออ่ะเบนซ์จะเก็บคนล่ะห้าร้อยก่อนคงจะเก็บร็วๆๆนี้วันอาทิตย์ ก็ได้แต่ต้องดูก่อนว่ามันจะได้เสื้อกี่ตัวอะไรยังไงแจ้งใทราบภายหลังเพราะยังไม่รู้ว่าราคาเสื้อเท่าไร ค่าปักเทาไร เด่วเเจ้งให้ทราบครับ
  • เบนซ์จะไปฝึกวิชาหรอได้ยินข่าวมา อิอิ

อยากไปด้วยอยู่แต่ถ้าไปพิทโลกตอนนี้ก็ต้องอดไปงานหน้าที่จะถึงแนเลย ไม่ได้ว่าฟนนะแต่อยากทให้เค้าสบายใจ อิอิ
  • หวัดดียามสายๆ เมื่อคืนไปกินหมูกะทะ -เบียร์ กับ อู๋ กำลังตึงๆพอดีว่าจะไปต่อที่ ชิดลม เจ้าของร้านดันหนีไปเที่ยว

แบบเสื้อสวยครับ แต่ไม่มีรูปหมาใช่ป่ะ

เต้-เบ้นท์ ไปพิดโลกวันนี้หรอ ถ้าว่างฝากไปดูหมาพี่ บาสด้วยเน้อ:015:
  • อู๋เรื่องเสื้อเอารูปหัวพิทเล็กๆใส่ด้านหลัง(ใส่ด้านบน)ได้ไหมเพื่อนมันจะได้ดูออกว่าเป็นเสื้อพิทบูลอ่ะ

ไม่ได้ไม่เป็นไรไม่ว่ากันขอออกความคิดนิดหนึ่งเพื่อน:o003:
  • แชร์ทุกความคิดเห็น เบ้นท์ ไม่ว่ากัน

อู๋ รูปหัวผีตาโขน พี่ว่าสีไม่ไม่ค่อยเด่นว่ะ มันพอจะเน้นได้มั้ย พี่ว่ามันดู ไม่มีน้ำหนักมันลอยๆยังไงอ่ะ ลองๆดูหน่อยนะ
  • เบนซ์ มันจะมีรูปพิทบูลอยู่ข้างหลังด้วยแต่จะเอารูปแบบไหนนั้นนะสิ
  • ห้าแบบรูปพิทบูลมาเลยครับ จะได้เอาใส่ลงข้างหลังเสื้ออ่ะครับ
  • หรือว่าจะเอารูปพี่ตาโขนจูงพิทบูลตอนแบบแรกๆๆที่ทำไว้ จะดีมั้ยครับ แล้วเสื้อยดเด่วข่อยว่ากันใหม่เอาโปโลก่อน
  • แบบเสื้อด้านหลังครับ
    ไฟล์แนบ
    191.jpg 54K
  • ข้างหน้าใหม่ ลองดูว่า แบบไหนดูแล้วสวยกว่ากัน
    ไฟล์แนบ
    229.jpg 66K