ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :006::006:ป๋ามาค ใจมาก เลย คับ การให้อภัย กับ คนที่พิดพลาด

ดีใจกับป้า ด้วย ละกัน
  • :m008:กิต นึกว่าเลิกเล่นบอร์ดไปแล้วซะอีก ไม่เจอนานเลยนะ
  • ทำงาน คับพี่โต ก็เข้ามาดู เรื่อยๆๆ และ แต่ ไม่ค่อยได้ ตอบ สบายดี นะคับ พี่

ได้ข่าวๆๆเดกๆๆ ที่บ้าน แหล่มๆๆทั้งนั้นเลย ใช่ไหม พี่
  • คูณณ.....BADBOY หายไปไหนหว่า........

..................................................
  • ยินดีที่ได้รู้จักเวปนี้ค่ะ ทุกรสทุกอารมณ์ กลมกล่อม สุดยอด
  • ขอแสดงความชื่นชม ในการให้อภัย จากคนนอกที่ติดตามอยู่
  • ทะเลเรียกพี่เลย ป๋ามาร์ค ใจกว้างจิงๆ นี่เเหละครับนักเลงพิตบูลตัวจิง ถ้าพวกเราพูดกันตรงๆก็จบ จบเเล้วก็จบกันเพียงเเต่ต้องคุยกันให้รู้เรื่องก่อน
    เยี่ยมครับ.....พิตบูลโซนสู้ๆ ป๋าใจขนาดนี้ต่อไปมีสมาชิกเพียบ ได้ใจจริงๆ

พิตบูลโซนจงเจริญ
  • เยี่ยม ถูกต้องที่สุดดดดดดดดดดด
  • ขอต้อนรับสู่ มิตรภาพฉบับฮาร์ดคอร์ครับ ดีใจกับทุกท่านด้วยครับ
  • ผมเชื่อว่าทุกคนเป็นคนดี แม้กระทั่งบรรดาผีๆทั้งหลาย คนเล่นเป็นผีก็เป็นคนทั้งนั้น วิญญาณมันกดแป้นเปิดเครื่องคอมเองไม่ได้หรอก แต่บางครั้งโทสะ โมหะ และโลภะมันพาไป บดบังความดีงามในใจเรา เมื่ออวิชชามันเคลื่อนผ่านจางไปความดีนั้นก็จะกลับคืนมา
    ยินดีที่จบแบบแฮปปี่เอนดิ้ง ไม่มีใครแก่เกินเรียน และไม่มีใครรู้อะไรทั้งหมด ผิดเป็นครู( แต๋ผิดบ่อยๆ ก็เป็นนักเรียนเพราะต้องเรียนรู้เพิ่ม ตกช้ำชั้น ) คำเตือนต้วยความหวังดีมีค่ายิ่งกว่าคำชมเป็นไหนๆ รักกันจริงติชมกันได้ เหมือนฝุ่นเข้าตาใครก็เอาออกเองไม่ได้ ต้องให้คนอื่นเองออกให้ สังคมจะน่าอยู่ถ้าพี่น้องเอื้ออาทรกัน สภาพสังคมบ้านเมืองเราเร่าร้อนปากกัดตีนถีบแทบทุกคน หลายๆคนหลบความเครียดจากงานมาต้องการผ่อนคลายพบกับวงการพิทบูลที่เราชอบในเวบ อยากให้บรรยากาศในเวบเย็นลง ใครอยากด่าใครให้ด่าในใจ หรือตะโกนด่าดังๆเลยไม่ต้องพิมพ์ออกมาปัญหาไม่เกิด เพราะคนถูกด่าไม่ได้ยิน แต่ที่ดีคือไม่มีมลพิษในเวบ
    ดับที่เหตุ เหตุเกิดในเวบ ก็ดับปัญหากันในเวบ ไม่ต้องไปวุ่นวายนอกเวบ คิดก่อนพิมพ์
    ถอยคนละก้าว ใส่เมตตาเล็กน้อย แฮปปี้เอนดิ้ง ยินดีด้วยครับ
  • เฮ้อ.....ถอนหายใจยาวๆ ผมเป็นคนนึงที่เข้าบอร์ดเกือบทุกวัน..

ปกติไม่ค่อยเม้น ใคร...แต่เคสนี้อดดีใจไม่ได้ พี่สาวให้อภัยน้องสาว...

และหวังว่าทุกคนจะชอบในสิ่งเดียวกันเหมือนเดิม...เยี่ยมครับ

Tom_Chonburi Cool Camp
  • :o067::o067::o067::o067::o067::o067::o067::o067::o067:
  • ดีใจด้วยครับที่จบด้วยดี
  • นับถือ ทุกๅฝ่ายครับ งานนี้มีทั้งผู้ให้ และผู้รับ (อภัย)

ทั้งอำนาจ เงินทอง ทุกๆสิ่งที่เราหามาได้ รวมทั้งความรู้ ทุกอย่างจะดำเนินได้ดีหรือร้าย ก็ต้องมีความคิด หากไร้ความคิด ทุกอย่างก็ไร้ค่า

เจ๊แก คุมสติอยู่แล้ว ดีจัง อย่างนี้สิถึงจะเรียกว่านำธรรมมะมาใช้ ไม่ใช่ฟังอย่างเดียว
    (หากคอมเม้นของผมดูกวนๆ+เหน็บแนมอย่าถือสาครับ) ผมไม่มีอะไรแอบแฝงหรอก จริงใจครับ
    ไฟล์แนบ
    tt s.jpg 23K
  • พี่ Mark เป็นคนที่ตรงมาก อาจเป็นคนที่ตรงที่สุดที่ผมเคยรู้จักมาเลยก็ได้ คําพูดการกระทําของพี่เค้า ผมและแฟนต่างเห็นด้วย มิตรสหายเตรียมเข้าใกล้ได้อย่างอุ่นใจและศัตรูมักอยู่ห่างไกลโพ้น นั่นเป็นลักษณะผิเศษของผู้บริหารที่มักประสบความสําเร็จในประเทศอเมริกาและจีน เพราะนักธุระกิจที่ดีคือการตรงไปตรงมา

ปรกติแล้วป้าพรเป็นคนอารมณ์ดีร่าเริงแจ่มใส แต่ในกรณีนี้ผมเชื่อว่าป้าต้องมีอะไรสักอย่างที่เข้ามาในชีวิต เพราะทุกคนในโลกนี้สามารถเปลี่ยนไปตามสภาพแวดล้อมที่เกิดขื้นใกล้เคียงได้เสมอ

มนุษย์เราตอนเป็นเด็กๆ ก็เกิดมาพร้อมความตื่นเต้นและจินตนาการณ์อันโลดแล่น พอวัยกลางคนก็ต้องมีเพศตรงข้ามหรือเหล้าสิ่งเสพติดมากระตุ้นเพื่อความเร้าใจ พอแก่วัยยิ่งขื้น ความตื่นเต้นก็ลดน้อยลงแล้วก็จางหายไปในยามเฒ่า ผมเชื่อว่าพิทบูลโซนแห่งนี้ทำให้ป้าพรแกมีความสุขเสมือนกับสมาชิกทุกๆ ท่าน และถ้าพี่ Mark สามารสร้างความสุขให้คนๆ หนึ่งได้ในงานอดิเรกหรือชีวิตประจำวันนั้น เปรียบเสมือนบุญที่มากมายมหาสาร มากยิ่งกว่าเงินบริจาคนับล้านบาทด้วยซ้ำไป

ขอแสดงความนับถือสปิริตของพี่ชายและ Happy Ending เหมือนหนังคาวบอยครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC05785.JPG 112K
  • :019:ทำไมคนที่เลี้ยงพิท หน้าตาโหดๆกันทั้งนั้น :019: เหมือนมาเฟียหนังจีนเลย:030:
  • ขอเถียงครับ...ตามาร์คไม่ใช่คนพูดความจริง...

วันนั้น..แกบอกว่าแกหล่อ ที่งานชลบุรีอ่า....ล้อเล่งน่าป๋า...

แต่ผมชอบป๋าตอนติสค์แตกวะ...ดิบดี..

Tom_Chonburi Cool Camp
  • อย่าดูแค่รูปสิครับน้อง marisa ถ้าได้เจอความเข้มตัวจริงของพี่ๆ แล้วน้องจะตกใจ...:013:
  • :o001:เพิ่งยิ้มได้ได้กับกระทู้ ก้อตอนพี่ tek ตอบเนี่ยแหละ
  • marisa มาเฟียกับเต็ก สองคนนี้น่ากลัวครับถ้าพี่จะสไตล์ K-PoP ค่อนข้างอ่อนหวาน
  • เมื่อกี๊แค่ยิ้มนะคะ!! เจอมุขพี่ขำกระจายเลย
  • ได้ๆครับเฮียโทษที 5555555555
  • พี่เอกครับถอนคำพูดเลยถึงพี่เอกหน้าตาจะน่ากลัวมาก ผมถึงจะเป็นคนอ่อนหวานและโรแมนติคมาก

เพื่อมาริสาผมต้องออกตัวอย่าใช้คำพูดแบบนี้อีกนะครับ แมนมั้ย
  • :006:ค่ะ แต่บอกซะก่อนนะคะ หนูยังไม่พร้อมที่จะรับผิดชอบใคร จะมาร้องงอแงไม่ได้นะคะ:006:
  • สุดๆๆๆเลยครับเฮีย
  • K-Pop นั้นแค่มารยาเงา ตัวจริงนิสัยจริงเกาหลีนั้นใครๆ ก็ต้องรู้ :030:

ไม่ต้องเลยเฮียเหลียง มาแอ๋วเหนือทั้งทีไม่ยอมโทรหากัน ยิ่งช่วงนี้เพื่อนไม่ค่อยมี
    สาวก็หาย วันๆ ได้แต่นั่งแต่คุยเล่นกับเจ้าเบิก ว่างๆ ไม่ยอมมาชวนไปเที่ยวปายมั่งเล้ย...:003:
  • มาริสาอย่ามาทำแบบนี้นะ เดี๋ยวเจอฟ้องข้อหาทำร้ายจิตใจให้ได้รับความเจ็บปวดเล็กน้อยถึงปานกลาง คุ้นมั้ย
  • สุดๆๆๆ นี่เลวใช่มั้ยพี่เอก 55

เต็กคุยกับ หมารู้เรื่องว๊ากกกกก
  • ไม่มีใครคิดแบบนั้นกะเฮียหลอกกกกกกกกกก
  • :o028:ขี้เกียจจะขำแล้ว นั่งหัวเราะคนเดียว เด๋วบ้า:o028::o028:
  • CommentAuthorscubapit CommentTime30 นาทีก่อน | October 14, 2010, 10:24 pm
    marisa มาเฟียกับเต็ก สองคนนี้น่ากลัวครับถ้าพี่จะสไตล์ K-PoP ค่อนข้างอ่อนหวาน

เคป้ง เคป๊อป รึเปล่า? marisa ดูเอาละกันครับ :032:

เชื่อผมเถ๊อะ ว่าคนมีหนวดหนะ จริงจังแต่ใจดีที่สุดแล้ว :018:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2889_resize.jpg 119K
  • 555555555 เชื่อปะพี่ หนูหัวเราะอย่างดังเลย 555555555555555
  • เปลี่ยนเรื่องนะเปลี่ยนเรื่อง เจ้าเบิกมันพอรู้ครับเฮียเหลียง ผมพูด
    สั่งหรือกระซิบอะไรมันรู้หมด แต่เวลามันจะพูดมั่ง ผมมึนตื้บ...
  • มาริสา เจอรูปนี้เพื่อนพี่ถ่ายตามไปเก็บมาทำไปได้กู

7โมงเช้าที่ปาย....เตรียมตัวไม่ทัน
    ไฟล์แนบ
    39569_158824690817143_100000688399880_369864_5870820_n.jpg 86K
  • ชอบพิทบลูโซนก็ตรงนี้แหละครับ คำขอโทษ ไม่ได้หากันง่ายๆ จากสังคมทั่วไป ที่ต่างคนต่างไม่รู้จักกันและทะเลาะกัน แต่ที่นี้มี คำขอโทษไม่ได้หมายความว่าเสียหน้าเสียเกรียติแต่อย่างใด แต่สำหรับผม มันคือการกระทำที่ยิ่งใหญ่ :063:
  • หน้าไม่ได้ล้างฟันไม่ได้แปลง ใส่บ๊อคเซอร์เกงในไม่ใส่มันมาตาม

ตะโกนอย่างดัง หมอกลงเร็ว......จัดเลยตกคันนาด้วย เวร
  • ขอบคุณครับคุณโจ แค่ดูร่างกายพี่ก็รู้แล้ว ว่าจิตใจใสสะอาด งุงิๆๆๆ...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1032 (2).JPG 100K
  • สุดๆครับเฮียรูปนี้ แบบว่ารีบจริงๆ
  • :033::033::033:เมื่อเช้า เดินไปหน้าบ้าน ลมหนาวมาแล้ววว รูปถ่ายสวยมากเลยค่ะ บรรยากาศน่าจะดีมาก แต่พี่มายืนบังทำไมเนี่ยยย!!
  • :002::002::002:แข่งกันทำให้หนูหวาดกลัวจริงๆ
  • ปากเหรอเนี่ย รมณ์เสียเลยแทนที่จะชมคนเด๋วแจ้งความเลยหมิ่นประมาท
  • กลัวก้อด้ายยยย ติดสินบนได้มั้ยคะ จุ๊บๆๆๆๆๆๆ
  • โอ้โห แก่โครตเลย ทั้งคู่ ห้ามเอารูปออกนะครับ ท่านTek
    มาเฟีย รูปนี้หน้าบ่งบอก ดีกรี พาไปเลย
    กล้องยี่ห้อไรเนี่ย ถ่ายได้เหมือนตัวจิง กาบินเต็มเลย

ขอเซฟ ก่อนเดี๋ยวหาย เมื่อก่อนเจอแต่รูปรีทัช ซะหล่อ บ่อยๆ
    เจอรูปนี้เข้าไป เอาแอลกอฮอล์ เสริมแก้มคงแดงทั้งคู่

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้องมาริสา คุยกับพี่บ้างนะ พี่ยังไม่แก่เหมือนพวกข้างบนหรอก
  • รอยสักสวยมากครับทุกท่าน
  • มองรูปเฮียถ่ายแต่ละใบแล้ว.... ผมเริ่มเบื่อรูปที่ถ่ายเองไปเลย :025:
  • พี่ Tek พี่มาร์ค พี่จุ๊บว่าพี่อ่ะ มีอะไรจะแก้ตัวปะคะ..
  • อาทิตย์นี้เจอกัน งานนครปฐมนะจ๊ะถ้าไม่มีใครพามาพี่เตรียมรถไว้รอรับที่ บขส พัทยา

มาถึงกทม พี่ส่งรถไปรอรับที่หมอชิตข้างรถพี่ติดไว้ว่าว่า กทม-ราชบุรีถึงนครปฐมพี่สั่งมอร์ไซค์

วินให้มาส่งที่งานเจอกันน่ะ
  • โธ่ จะคุยกะสาวๆ ซักหน่อย
    ผู้ปกครอง เรียกขึ้นนอนซะแล้ว

ไปก่อน ครับ เดี๋ยวหูยาน........
  • เฮียเหลียงไม่สงรถมารับผมบ้างหรอครับ น้อยใจจัง

งั้นผมต้องนั่งรถไฟฟรีสายใต้ไปเองแล้วงานนี้