ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่..จุ๊บอ่อนว่ะ

ยามศึกเรารบ ยามสงบเราหลี ญ ก๊ากกกก

ป.ล พวกข้างบน เต็ก มาเฟีย เอก พี่จุ๊บ เค้าไม่เกี่ยว
  • ไม่มีจ๊ะน้อง marisa กลัวก็ดีแล้ว ถ้าเห็นพี่ๆ มีดีกรีแล้ว
    ต้องอยู่ไกลๆ ไม่งั้นอันตราย ตาพี่ๆ เมาแล้วหวานมาก...:019:

กล้อง Sony ไซเบอร์ช็อต 13.3 ล้านพิกเซลครับพี่จุ้ฟ รับประกันความเหมือนจริง...:015:
  • เต็ก ถ้าเอารูปนี้มาลงอีกครั้ง เราเลิกคบกันดีกว่าว่ะ
    รูปหล่อๆ มีเพียบไม่เอามา เอารูปตอนสุดโทรมเพราะเปิดบริษัทมาแล้วเจ้งมาแบบนี้ เตะสกัดกันนี่หว่า

รูปนี้น้องชาย จอนนี่ ถ่ายให้ล่าสุด หลังจากผ่านพ้นวิกฤษทางเศรษฐกิจ ใสปิ้งไม่มีรีทัช
    ไฟล์แนบ
    IMG_1279-2.jpg 89K
  • :006::006:โหยพี่ มันไกลอ่ะ เจ้าคุณพ่อไม่ให้ไปเกินรัศมี 20ลี้ เอาไว้จัดที่พัทยาอีก นู๋จะเสนอหน้าไปแน่ๆ แต่ที่พี่เสนอมาน่าสนใจนะคะ

จ่ายเองล้วนๆ 5555:006:
  • พอดีวันเสาร์มีธุระที่พัทยา เช้าวันอาทิตย์ที่ขึ้นนครปฐมครับพอดีจริงๆเลยคริกๆ
  • มาทำอะไรที่พัทยาเหรอคะ
  • อ้อจะเข้าพัทยาก้อต่อเมื่อพาลูกชายไปว่ายน้ำทะเล แถวๆซอย 12 เรียบชายหาด

คนแถวนั้นจะเห็นประจำ ว่าพามาเล่นน้ำ บ่อยไม่ได้ เด๋วเป็นหวัด มีบาร์อยู่แถวนั้นอ่ะค่ะ
  • บอกออกบอร์ดไม่ได้ครับ อาย55
    ไฟล์แนบ
    66679_158846204148325_100000688399880_370026_374944_n.jpg 48K
  • แล้วผมจะรู้มั้ยเนี่ยพี่ Mark, ดูรูปสาวสวยเป็นแต่หนุ่มหล่อไม่ค่อยถนัด

กินไวน์ไปสองขวด ที่ Top Market จัดโปรโมชั่น 3 ขวดพัน เริ่มเป๋แล้ว...:028:
  • อ๋อ มาดูอะโกโก้ ที่วอคกิ้งใช่ปะคะ???
  • :m047:ร้อนแรงจริงๆเลยครับห้องนี้

ขอตัวและหัวไปนอนก่อนครับ แล้วจะมาติดตามต่อพรุ่งนี้ สวัสดีครับ
  • อะโกโก้คืออะไรอ่ะ ร้านกาแฟเหรอ

ไปล่ะ ดีใจด้วยที่เรื่องราวจบมีความสุขกับบอร์ดนี้มากๆครับ
  • :033::033:โอเคค่ะ ไปธุระก่อน อยู่กลางคืน นอนกลางวัน ไนท์ค่ะ หนุ่มน้อยทั้งหลาย:033::033:
  • scubapit พี่ๆ คุ้นมาตลอดกับล๊อคอินนี้ ขอบคุณมากค่ะ อะโกโก้คือร้านขายมิลค์เช็คค่ะ โอเคมะ!!ไนท์ค่ะ
  • จีบกันกลางบอร์ดเลยหรือพวกนี้ เจ้าชู้จริงๆ
  • รูปนี้น้องชาย จอนนี่ ถ่ายให้ล่าสุด หลังจากผ่านพ้นวิกฤษทางเศรษฐกิจ ใสปิ้งไม่มีรีทัช

มีครับป๋าเต็มๆผมลบรอยตีนให้ ใครที่รู้จักผมจะรู้ว่าผมเป็นคนตรงให้ผมเสเสร้งผมทำไม่ได้ครับ คุ้นมั้ยเพ่
    ไฟล์แนบ
    IMG_1279-22.jpg 89K
  • อุตส่าห์อวยให้ แต่เพื่อหญิง จอนนี่ เตะสกัดพี่ใหญ่กลิ้งเลยหรือ
  • อ้าวเฮียเหลียงครับ ให้คุณ marisa มาเองเลยหรอ เอาอย่างนี้ เดี๋ยวเช้าตรู่วันอาทิตย์ผมขับรถไปรับถึงบ้านเลยดีกว่ามั๊ยครับจะได้ไม่ต้องลำบากใคร ผมขออาสาเอง 555+ (ล้อเล่นนะครับเฮีย)
  • ป๋า ปักธงทำไงเนี่ย มันจ๊าบบบบบบบว่ะ บอกหน่อยจิ นะนะ
    ไฟล์แนบ
    catpit2.jpg 38K
    catpit13.jpg 38K
  • ไม่รู้จริงๆว่ะ มันเป็นอ๊อฟชั่น เฉาพะสำหรับ ผมเอาไว้ประกาศแจ้งข่าวสารถึงสมาชิก
    และผมก็ไม่ทราบว่า คนอื่นเอามาใช้ได้อย่างไร และผมก็ไม่ค่อยเห็นด้วยเท่าไร ที่ใครจะนำมันมาใช้อย่างพร่ำเพรื่อ

หัวข้อที่ทำไว้ ผมว่า มันก็ครอบคลุมอยู่แล้ว ทั้ง
    สาระ
    โฆษณา
    ประชาสัมพันธ์

แค่สามหัวข้อนี้ ก็น่าจะครอบคลุมมากพออยู่แล้วสำหรับสมาชิก

ผมก็ไม่เข้าใจ จะเอา หัวข้อ ประกาศ ที่ควรจะสงวนไว้สำหรับเว็บมาสเตอร์ไปใช้กันอีกเพื่ออะไร
    การที่ผมไม่พูด ไม่ใช่ว่าผมเห็นด้วย ในทุกกรณีนะครับ

ผมคิดว่า มันอาจจะเกิดข้อผิดพลาดจากเว็บมาสเตอร์ จึงไม่อยากบ่น ไม่อยากโวย
    แต่ผมว่า หัวข้อ คำว่าประกาศ พร้อมปักธงแดง มันควรจะเป็นเรื่องสำคัญจริงๆ เท่านั้นครับ
  • จบแบบ H P D ดีครับบบ
  • ดีแล้วครับ ทุกอย่างมีทางออก ถ้ารู้จัก มาเฟียเป็นอย่างดีแล้วจะทราบดี

ว่าแกเป็นยังไง มีเหตุผลเสมอที่แกทำไป อาจจะไม่สบอารมณ์ท่านผู้ชม เท่าไหร่

แต่ในเนื้อหา ที่ว่าปรีีด นั้นมีสาระ มีเหตุมีผลที่ต้องทำไป

ความจริงเรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไร เพียงแต่ยอมรับ กฎ เคารพวาจา

ที่พุดออกไป ถึงบางคนอาจจะไม่รู้จักกัน แต่บางทีอักษร ข้อ ความบางข้อความ

ทำให้เราปรี๊ดได้ จึงควรระวังการโพส บางครั้งบ่อยนักก็ไม่ดี

นานไปก็ห่างเหิน จึงเอาแต่พอประมาณ และต้องเป็นเวลาที่เหมาะสม

ความคิดเห็นทุกกระทู้เมื่อแสดงออกไป มันจะมาเป็นนายเราเสมอ

อาจทำให้คนตกต่ำ หรือ ดูดี ในสถานะของเวปนั้นๆได้

ก็ยินดีด้วยนะครับ ทุกอย่างจบกันโดยดี

แต่คนที่น่าเห็นใจมาเฟีย คนกลางครับ ผลกระทบ มันมีแน่นอน

ชื่นชม มาเฟียวะ่
  • จำไว้เป็นบทเรียนนะว่าคำว่าชนะไม่ใช่ทางออกที่ดีที่สุด บางทีผู้แพ้ก็เป็นที่ยอมรับของผู้ชมได้อย่างสมเกียรติ การใช้อำนาจให้คนยอมรับ กับการใช้บารมี(ความดี)ให้คนยอมรับ ผลที่ออกมามันไม่เหมือนกัน
  • นึกว่าพี่ใหญ่ของน้องๆสกูบ้าพิต จะไม่แวะมาเสียแล้ว หวัดดีเฮีย

ขอบคุณ คอมเม้นท์ คมๆ แต่เอ ใช้เวลาจิ้มนานป่าวว่ะ ฮ่าๆๆๆ
  • เยี่ยมครับ สังคมเราชาวพิทบูล มันน่าอยู่ ก็เพราะที่เราเป็นกันแบบนี้ครับ
  • ฮามากเลย ดูไปกลัวไป
    ผี กัววววววววว กกวววววว
  • :063::063::063:สุดยอดครับเฮียมาร์ค ป้าพร และคุณมาริสา
  • อ่านดูป้าเม้นท์ป้าล่าสุดยังมีกลิ่นอยากโชว์อยู่ที่ยอมยอมเพราะบ้าอยู่คนเดียวสันดรขุดได้สันดารมันฝังลึก

รับรองได้เดี๋ยวพิทปทุมก็วงแตกอีก พร วงแตกชื่อนี้ไม่ได้มาเพราะโชคช่วยจริงๆ
  • อ้าว....ตอนแรกเห็นทะเลาะกันนี่หว่า
    ไม่ได้เปิดมาดู วันนี้ว่างๆเปิดมาดู คุยกะน้องมาริสานี่หว่า
    ทำไมทำกันแบบนี้อะ ไม่มีบอกเลย แล้วมาบอกว่าพี่น้องกัน โวะ เสียรมณ์หวะ

ทะเลาะกันเค้าไม่ชอบอ่าน (ถ้ามันไม่เกี่ยวกะตรู) แต่ถ้าเรื่องสวยๆงามๆ เค้าชอบเป็นชีวิตจิตใจ
    น้องมาริสา อยากดูรูปเบื้องหลังของพี่ๆSCUBAPIT ที่ไม่เคยเปิดเผยสู่สายตามิตรรักแฟนเพลงมั้ยหละค่ะ (ตอนนี้ต้องเล่นแผนเลวละ ไม่งั้นตามไม่ทันสองหน่อ มาเฟีย กะตี๋ ล.) ส่วนพี่อะ ไม่มี ไม่เคยทำไรเสียหาย เจอกันที่นครปฐมนะ พี่เทคแคร์เอง อิอิ...

ส่วนป้า เดี๋ยวน้อยใจ หาว่าไม่ชวน ถ้าไปนครปฐมเจอกันนะป้า
    ผมสอนป้าหลายครั้งละ ว่าควรเล่นบอร์ดแบบไหน ความสุขหรือทุกข์อยู่ที่ปลายนิ้ว
    ป้าน่าจะชอบความสุขมากกว่านะ ผมว่า .....
    ไฟล์แนบ
    similan-0692.jpg 20K
  • อ้ายตี๋เล็ก มาถึงก็งัดเลยนะ
  • พี่ๆทั้งสองดูรูปนี้ แล้วอย่าซ่าส์...:020:
    เด๋วจับคล้องสร้อยที่ขาเลย 555 กร๊ากๆๆๆๆๆ
    อินทรีย์มาก ชิมิ ฮึ?:013:
    ไฟล์แนบ
    324_48e686fd0c4f6.jpg 29K
  • 55 ป๋าเกาะคอนnow อย่าหล่อให้มากเดี๋ยวสอยร่วงเลย

ตี๋ย จัดรูปดีดหัวนมมาโชว์หน่อยดิหล่อนัก
  • อ้ายตี๋ ย นี่เอ็งเล่นพี่ใหญ่กะพี่รองเลยหรือว่ะ

อินทรีย์มันต้องบิน ไม่ใช่นกกระตั๋วนะเว๊ยที่โดนล่ามขาอยู่ที่คอน
  • แล้วไปแซว จอนนี่ทำไม ที่อยู่บ้านทุกวัน ไม่ใช่เพราะไม่มีที่ไป แกกำลังศึกษา เรื่องเทคนิคการถ่ายภาพ
  • อืมลื่นหูหน่อย ตี๋ย นายทำเกินไปแล้วน่ะนี่ มฟ นะโว้ย
  • จะจีบน้องมาริสาก็จีบไป พี่รักครอบครัว
    ไฟล์แนบ
    PICT0330rs2.jpg 72K
  • พวกนี้เห็น สาว ฮาร์ดคอร์ เป็นไม่ได้ ระวังนะน้องมาริสะไม่ชอบเล่นกล้อง แต่ชอนเล่นปืนว่ะ บรื๊อววววว์ กรูเผ่นก่อนละ
  • ผมก็รนู้ว่านี่ มฟ. แต่คอนอะ มันมีไว้ให้พวกนกที่ชอบบินร่อนอะ ได้เกาะอยู่กับบ้าน
    แต่ป๋าลงรูปนี้ผมเข้าใจละ อะ งั้น ป๋า กะผมเข้าพวกกันคนรักครอบครัว

ตี๋ ล. อะมีสักรูปมั้ยที่ถ่ายกับครอบครัว แล้วมาลงบอร์ดให้เพื่อนๆเห็นอะ ใครอยากเห็นยกมือขึ้น โย่วๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6598.jpg 77K
  • มีนี่ไง รักมาก
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-81.gif 110K
  • งัยละ ตี๋ ย อึ้งไปเลย จอนนี่เขาของจริง อย่าล้อเล่นนะ
  • 55555 เฮ้ย..... นี่แมร่งต่อตูดเลยนี่หว่า ของเค้าแรง ปล่อยไปคนนึง ป๋า

เราอยู่ในมุมของ FAMILY MAN เหอะ......เรามันคนดีป๋า

น้องมาริสา เจอกันที่งานนครปฐมนะจ๊าส์ จุ๊บๆๆๆ
  • ช่วงนี้ นานๆจะเข้าบอร์ด ทีนึงชีวิตยังไม่เข้าที่ไม่มีเวลาเล่นอินเตอร์เน็ตเลยครับ

เห็นกระทู้ขัดใจกัน ก็ไม่สบายใจเพราะว่าป้าพรกับผม ก็คนกันเอง ว่าจะโทรไปถามบ้าง

แต่งานเยอะมาก วันนี้เห็นว่าเคลีย ก็สบายใจครับ โลกนี้มันก็ไม่ได้แคบแต่ก็ไม่ได้กว้างเกินไป

บางทีเราอาจจะมีโอกาศเจอกัน ได้พึ่งพากัน ก็อยากให้รักษากันไว้ครับ มิตรภาพ ของเรา

ช่วงนี้ยุ่งจนไม่รู้เลยว่าสังคมพิตบลูเราไปถึงไหนกันบ้าง คิดถึงบ้านนี้ครับ ไม่ได้เข้านานมีโอกาศจับคอมก็จะเข้ามาเลย

ฝากความเคารพถึง ผู้ใหญ่ทุกท่าน ทั้ง เฮียใหญ่ พี่มาร์ค พี่จุ๊ฟ เฮียเหลียง พี่ยุทธ ป้าพร พี่โก้ง พี่ปอนด์ พี่ที พี่บิว พี่เจี๊ยบคลอง7

พี่วุฒิ-เมืองกาญ คิดถึงเพื่อนพิทบลู ทั้ง โต้ง ท่านเจมส์ พี่บิว และหลายๆท่าน เอาที่นึกได้ตอนนี้ก่อน ไม่ถึงใครไม่ว่ากันเด้อ

งานใหญ่มีเมื่อไหร่จะไปหาไปเยือนทุกท่านเลย วันนี้เหนื่อยๆอยู่ แต่มีเวลาเข้ามาดูบ้าง
  • วัน นี้ หวานรูหู จังเลย
    ดูรูปแต่ละรูป แล้ว ก็ อิจฉา ตาร้อน

มีโอบกายหวังให้ความอบอุ่น
    มีสายตา มองตา บนสะพานรักแห่งครอบครัว
    มีพายเรือลำน้อย ล่องลอยไป
    มีชายหนุ่ม กลุ่มสกูบ้า กำลังใช้ปากนัวเนียกันริมหาด

จะมีอะไรกันอีกมั้ยเนี่ย คืนนี้อดทนดูกันหน่อย

เดี๋ยว น้อง มาริสา ถ้าเข้ามา พี่จะให้ความกระจ่างแก่น้องเอง
    เชื่อพี่เถอะ พี่พูดแต่เรื่องจิงจิง นะ .........จ๊าก

อ่า อ่า เฮ้ย หยก หายหน้าหายตาไปนาน เดี๋ยวคงได้เจอกันเดือนหน้างานใหญ่ที่หมายเดิม ไม่ไกล้หรือไกลจากบ้านหยก
    พามาอวดกันด้วยเด๋อ? อยากเจอมาก........
  • เอิ๊กๆๆๆ งานใหญ่นี่ต้องไปไม่ได้ แต่ของจะเอาไปอวด ยังสดใหม่ไม่รู้จะอยู่งานได้นานหรือเปล่าอ่ะพี่

กลัวโดนน้ำค้างแล้วจะเฉา กลับไว ป๋ามาร์ค บอกไม่ใจ เราจะฮาร์ดคอร์ ก็กลัวตุ๊กตาจะเฉา อิอิ
  • ขอชมนกเจ้าของคอนหน่อยสิคะพี่ยุธ เลี้ยงนกอะไรหรอ
  • Jote CommentAuthorjote CommentTime6 วันก่อน | October 9, 2010, 2:20 am [มีการแก้ไข] แก้ไข ลบถาวร
    พิทจะกัดไม่เห่าสะเปะสะปะ หมาที่เห่าเพราะกัดไม่ได้หรือไม่กล้ากัด
    ผมไม่ได้ยุ พูดจากใจ ผมจะดักตีดักต่อยใครคงไม่ไปประกาสหรอก กูจะต่อยมึงน่ะมึงกลัวกูไหม
    ถึงจะฟ้องก็อย่าทำเพราะเอาชนะกองเชียร์กองแช่ง ไปโรงพักไม่ง่ายเหมือนไปชงกาแฟน่ะ
    เลิกเบ่งคนเรานัดเดียวก็ตายเหมือนกันหมดทั้งผมทั้งเสธ.แดง ผมไม่ได้เข้าข้างน้องแหม่มมาริสา
    ถ้าคนมาด่าผมผมก็ไม่โกธ เรื่องไรมึงต้องมารักกู กูมีคนรักเยอะแล้ว หาคนจริงใจไม่ใช่หาคนเอาใจ
    ผมจะเสียใจมากและอับอายถ้ามีคนมาขอโทษผม เหมือนผมเป็นลูกแหง่ต้องให้คนมาเอาอกเอาใจ
    ตอบโต้ตามสมควรครับเลิกเบ่ง ถ้าคนเคยฆ่าคนตาย ที่บ้านมีอาวุธเพี๊ยบเขาไม่โม้กันครับ ถ้าบ้านไม่มีโม้ได้เพราะไปค้นก็ไม่เจอ

หวังว่าจะเข้าใจ จากพิทชุมแพ
    """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    หากผมจะทำร้ายใคร นั่นก็แสดงว่าเหลืออดแล้ว ทนไม่ไหวแล้ว ดังนั้นมรึงโดนแน่
    ผมจะใช้การประกาศออกไปเลย เพื่อกดดันตัวเองว่ากรูต้องทำให้ได้ ทำได้คือฮีโร่ คนจริง ทำไม่ได้ก็คือหมา
    และผมก็จะเล่นซึ่งๆหน้า และบอกให้รู้ตัวด้วยว่ากรูกำลังจะเล่นมรึงนะ ไม่มีการแอบ

ผมไม่ใช่ทหาร ผมไม่ใช่ตำรวจ ผมคือ คนธรรมดา แต่ผม มีเพื่อน มีพี่ ที่เป็นทั้งทหารและตำรวจ

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    อย่าคิดมากน่ะ พิทไม่กัดสะเปะสปะ ผมก็เหมือนกัน จะว่าก็ว่าเป็นรายๆไปคงไม่ไปเสียดสีใครหรือถ้าจะว่าตรงๆผมก็ไม่มีเหตุผลที่จะกลัวเลย(เช่นตอนนี้)

ผมคิดมากไปหรือเปล่าไม่รู้ หรือถ้าคิดถูก ก็ขอโทษด้วยที่เนื้อหามันไปโดนคนอื่นๆด้วย

แตกต่างแตกแยกหรือแตกคอแต่ก็รักหมาพันธุ์เดียวกันน่ะครับ 555 หก เจ็ด แปด
  • นิสัยคนเรามันไม่เหมือนกันครับ อย่าคิดมาก เราต้องดูสถานการณ์ด้วยครับ ผมไม่ใช่นักเลงที่นึกจะทำร้ายใครก็ทำนะครับ
    หากผมเป็นนักเลงจริง คงติดคุกไปนานแล้ว มีคนด่าผมตลอด สิบกว่าปีมานี่ คงไม่ต่ำกว่าร้อยครั้ง

ถ้าเถียงกันทั่วๆไป ผมเฉยๆ ครับ คุณว่าผมได้ผมก็ว่าคุณได้ เอาเหตุผลมาสาดใส่กัน
    การมีอารมณ์เจือปนอยู่บ้างมันก็ธรรมดา และจบแล้วก็ต้องจบเลย จบแบบจริงๆ ไม่เอามาเป็นอารมณ์อีกต่อไป

แต่ หากผมอยู่ของผมดีๆ เขามาหาเรื่อง มาท้าตีท้าต่อย ขู่จะทำร้าย โดยเฉพาะการขู่จะทำร้ายผม ผมจะเก็บมันไว้ทำไมละครับ
    ยิ่งเราเตือนกันดีๆ แล้วไม่หยุด มันก็ต้องมีการตอบโต้บ้าง หากเราไม่ทำมันเราก็หมา มันก็คงได้ใจ และคิดว่าเราคงไม่มีพิษสงอะไร
    และหากคนอื่นก็เอาตามอย่าง มันก็จะคุมสถานการณ์ไม่ได้ เว็บนี้คงปั่นป่วน ไร้ระเบียบ อยากทำอะไรก็ทำ
    ดังนั้นมันต้องเชือดลิงให้ไก่ดู มีแค่คนสองคนต้องรีบจัดการก่อน คนที่คิดจะลองของ จะได้ไม่ต้องลอง
    เออเว๊ย มันเอาจริงนี่หว่า อย่าไปยุ่งกับมันเลย ต่างคนต่างอยู่ ผมเองก็ไม่ต้องการสร้างศตรูเยอะโดยไม่จำเป็น

เล่นเว็บนี้หากใจไม่กว้าง อย่าเล่นเลยครับ มันยากที่จะหลีกเลี่ยงการขัดแย้ง แต่เถียงกันแล้ว เถียงสู้ไม่ได่มีขู่ทำร้าย มันก็เกินไป
    และที่ผมบอกว่าผมจะทำแล้วนะ ก็เพื่อให้คนอื่นรู้ว่า ผมพูดจริงทำจริง มันทนไม่ไหวแล้ว และผมจำเป็นต้องทำเพื่อปกป้องตัวเองครับ

อย่าลืมนะครับ ผมอยู่กลางแจ้ง เป็นจุดสนใจของคน คนรักมี คนเกลียดมี เกลียดผมก็ไม่ว่า แต่ไม่ต้องมายุ่งกัน
    ต่างคนต่างมีเหตผลของตัวเอง แต่ผมไม่ชอบให้ใครเอาผมเป็นบันได เหยียบเพื่อเรียกร้องความสนใจ หรือสร้างชื่อให้ตัวเอง
    อยากเด่นอยากดัง ให้ทำผลงานมาแข่ง ไม่ใช่ตามจับผิด หรือคอยเตะสกัดขาผมครับ
  • น้องแองจี้ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ ช่วงนี้เกิดอะไรขึ้นถึงคืนสู่เหย้าได้
    เรื่องนก พี่ไม่ได้เลี้ยงหรอก แต่มันเป็นCODE ลับระหว่างสามพี่น้อง ต่างหากหละ อยากรู้ไปถามมาเฟียเอาเอง 555
  • ผมจะเกลียดพี่ทำไมล่ะครับ ผมเข้าใจพิทก็เพราะเว็บนี้ แค่ถามเฉยๆ แหะๆพี่คงโดนมาเยอะเจ็บมาเยอะ เข้าใจครับ
    ผมมีงานที่ทำที่สร้างสรรมีชื่อเสียงอยู่แล้วครับ ดังแบบนี้มันคือดับน่ะครับ พี่อย่าคิดมาก แต่พี่คงจะโดนมาเยอะจริงๆ เข้าใจ

เดี๋ยวจะหาว่าโม้ ผมทำงานด้านศิลปะแสดงงานตามนิทรรศการศิลปะต่างๆ และส่งงานขายต่างประเทศด้วยครับ

แต่ล่ะภาพมีลายเซ็นต์ผม jote ด้านล่าง เดี๋ยวจะกลายเป็นว่าผมมั่วเอารูปคนอื่นมาลง
    ไฟล์แนบ
    S3000088b.jpg 57K
    MEMO0001b.jpg 52K
    1111RZZ.jpg 55K
  • หือออ สวยมากครับอยากได้มาติดขาฝาบ้านจังดูได้ที่ไหนครับ

โดยเฉพาะรูปเสือเห็นแล้วโดน