ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ภาพหมู่5555+
    ไฟล์แนบ
    cvv.jpg 94K
    16102010928Z.jpg 6K
    4112.jpg 47K
  • เอ่อ เปลี่ยนจากคำขอโทษมาเป็นสตางค์ ได้ไหมครับพคุณ yesmon

ผมเจ็บ มาเยอะ แต่ก็ยังยืนจะเจ็บต่อไป

ดื่มเหล้า แพ๊ง แพง
  • วะ 555555+ บอกให้โทรมาๆก็ไม่ยอมโทร
    ไม่ง้านนะจัดชุดใหญ่งานหน้าชลบุรีเรา
    ต้องมีพริตตี้ไปมั่งแล้วมั้งจ้างไปไม่ได้ไปโชวนะ
    เอาไปนั่งจีบเองที่ซุ้มพี่แต๊กตกลงเจอของฝากจากนครปฐมของผมไหมครับ
  • ไปขายเบียร์กันเหรอครับนี่:m006::m006::m006::m006::m006:

ชื่นจายยย...ซี๊ดดดด:m026::m026::m026:

ยังจะมาทำเก็กหล่ออีก...the คลเรา:m021::m021::m021:
    ไฟล์แนบ
    31-2-2.jpg 104K
    31-3-1.jpg 105K
    2-2-1.jpg 102K
  • อันนี้นะก่อน............:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:

แต่หลังจากนั้น.....แมวเข้าเล้า:m026::m026::m026::m026::m026:

น่าหนุกดีอะ:m053::m053::m053::m042::m042:
    ไฟล์แนบ
    426-1.jpg 99K
    335-1.jpg 97K
    2-3-1.jpg 102K
  • ดีค๊

น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะค๊

พี่ๆสุดหล่อทั้งหลายๆๆ:013:
  • พี่แหย๋ยวเสียดายไม่ได้ไป งานหน้าห้ามพลาดนะพี่

ขาดเช็คชื่อบ่อยๆปรับ 2 ดริ้ง เฮ้ย 2เมาพี่ 55555555

รูปสุดท้ายให้แต๊กมาบรรยายล่ะกันนะคร๊าบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6819.jpg 74K
  • เป็นไงพี่แหย๋ว พรีเซ็นเตอร์ลีโอ ต้องพิตบูลชล5555+
  • พิตชลบุรีีดีเนอะ ได้เมากันอีกเเล้ว

เสียดายสุดๆ :022: ไม่ว่างจริงๆ อดไปดูหมาเทพเลย
    ไฟล์แนบ
    การ์ตูน.jpg 108K
  • เอ้า ชลบุรีขี้เมาคลับ งานหน้าขอมาแบบนี้นะ หมานะไม่ต้องเอามา จัดมาเลยแบบนี้นะ..เชื่อพี่เถอะจะมีคนมาหาเราตรึมๆๆ
    ไฟล์แนบ
    0000012.jpg 121K
  • แก๊งลีโอ.....แต๊กวันงานผมอยู่กับเฮียเหลียงเฮียมาร์คและก็พวกโดมเป็นโต๊ะสุดท้ายมองไปอ้าวววววววชลบุรีไปไหนแล้ว..สงสัยมีต่อกันแน่ๆ...:o039::o039:
  • ชลบุรีไม่ได้กินที่นั่นอะพี่ออกมาเลย
    รีบไปดูบอล
  • -
    ไฟล์แนบ
    335-11.jpg 85K
  • พี่เอ เอาบรรยากาศมาโชว์มั้งดิ ในบอร์ดเรามีแต่พวกเราเมาหว่า-*-
  • เอ๊ะ Nongjoy นี่ใครกันเนี่ยะ รายงานตัวมาด่วนเลยนะ

ส่วนรูปที่พี่แจ๊คบอก เจ้าบีบี้ มันดันขี้ใส่ถุงเสื้อผ้าของพวกเรา มันบอกเสื้อโหล ขี้ใส่แมร่งเลยดีกว่า 5555

โอ๊ตเอารูปอะไรมาลงว่ะ ขอแบบออริจีนอลได้ไหมครับ มองไม่ค่อยชัดเลย

พี่เอ เอามาลงแค่รูปเดียวเองหรอครับ ขอเพิ่ม ๆ หน่อย

คุณ kaday ต้องขอโทษด้วยนะครับ พอดีพวกผมออกมากันก่อน

อยากดูรูปหมา มั่งจังเลย ดูแต่รูปไรก็ไม่รู้
  • ใช่ๆ nongjoy รายงานตัวด่วนเลยครับเรากำลังรวบรวมสมาชิกอยู่ครับ
    อยู่กับเยอะๆอบอุ่นดีเนอะ
  • อยู่ในใจมานาน

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ๆชลบุรีทุกคนเลยนะครับสำหรับการต้อนรับเข้าสู่กลุ่มด้วยความอบอุ่นและประทับใจ
    ด้วยรอยยิ้มและเสียงหัวเราะพี่ๆทุกคนมีน้ำใจและมีน้ำเมาอยู่ในทุกคนไม่ว่าต่างวัยสักแค่ไหนพี่ๆทุกคนไม่มีถือตัว
    เพราะถือแต่แก้ว(ล้อเล่นนะ)ก่อนเข้ามารู้สึกยากมากว่าจะวางตัวอย่างไรแต่พอได้เข้ามาไม่ต้องวางตัวให้ยากเย็น
    เข้ามาเป็นตัวของตัวเองทำให้รู้สึกประทับใจมากถึงจะรู้จักกันไม่นานแต่พี่ๆทุกคนทำเหมือนเรารู้จักกันมาเป็นปี
    สุดท้ายนี้ผมขอให้กลุ่มเราเหนียวแน่นและมีสมากชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ขอบคุณอย่างยิ่ง :022:
  • วันนี้มาแปลก ทำมาซึ้ง
    เมาค้างป่าวเนี่ยะ น้องต้น
  • ป่าวเมานะครับ คนไรจะเมายันบ่าย2
    ขอเพ้อเจ้อบ้างตามภาษาคนขี้เหงา
    แล้ววันนี้ใครไปกะพี่แจ๊คบ้างอะ
  • เพื่อนๆคับที่คุยกันไว้
    ว่ารูปโค...มันมีมากกว่านี้ไม่ใช้หรอ
    ลงหั้ยดูหน่อยดิเริ่มคันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แล้วอะ(ลงหน่อนนะคับ นะนะ)
  • ขอบคุณสำหรับเสื้อสวยๆนะพี่น้อง
    เด๋วเก็บไว้ใส่ไปเวลามีตติ้งกันเสียหน่อย

ปีหน้าอย่าลืมฟิตๆมาหน่อยนะ เดี๋ยวพี่เป็นโปรโมเตอร์ให้เหมือนเดิม โชว์พลังฉลามชลหน่อย:063:
  • -*- จะขอดูไรมากวะกลอฟ์อยากดูไปดูสดๆเลย เกาะติดขอบสนาม:032:
  • -แจ้ค RED_IRON บอกว่าเช็งวะ หมาก็ตกรอบ บอลก็แพ้ ตูกินน้ำชาโชว์ดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    3-42.jpg 104K
  • ทำให้2คนนี้เกิดอาการเครียดตามกันไป
    ไฟล์แนบ
    3-5.jpg 77K
  • แล้ว ญ นิรนามท่านนี้ก็มองด้วยความสงสัย..ว่า...มันเป็นอาไรกันนะ
    ไฟล์แนบ
    3-6.jpg 73K
  • แล้ว เขา2คนก็ต้องต้กกะใจ.. ว่า
    ไฟล์แนบ
    3-7.jpg 80K
  • ไครตักไข่ตูไปก่อนวะนี้ๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    3-8.jpg 97K
  • คุณต้นเขียนซึง่มากเลยครับ ขอคาราว่ะ
  • 555 พี่เอ มาเป็น story เลย

เอ๊ะ ว่าแต่ว่า พี่แจ๊คไปไหนหว่าวันนี้

โอเคครับ พี่ยุธ คราวหน้าฟิตกว่านี้แน่ พวกผมยังมีจอมพลังที่คราวนี้ไม่ได้ไปด้วยอีกหลายคนเลย
    แล้วเรื่องซอง เอาวันไหนครับ ขอผ่านอาทิตย์นี้ไปก่อนได้ไหม พี่ เพราะ ซองยังอยู่กับผมครบเลยครับ

ว่าไงคนขี้เหงา พรุ่งนี้เจอกันหน่อยไหม

กอล์ฟครับ ไม่เอาน่า อันตรายมากเลยนะนั่น
  • ขอบคุณ พี่ยุธที่เป็นโปรโมเตอร์ให้แต่ก่อนลงเมาครึ่งทีมจะไหวไหมนั่น
    แถมลงไป2รอบติด

พี่แต๊กต้นสั่งปูอัดไว้ชุดใหญ่จะมาก็บอกล่วงหน้าแล้วกันครับ
    ไม่จำเป็นต้องร้านเจ๊ก็ได้นะอันนี้สั่งมาเก็บไว้ไปไหนแบกไปด้วยจะได้ไม่ต้องสั่งกลับแกล้ม
    แต่จะเจอดีไหมหนอเอาซองมาแจกนี่(ล้อเล่นนะครับ

พี่กอล์ฟของแบบนี้มันต้องเจอกับตัวครับ
    ผมใช้มาแล้วผมสูจน์แล้วด้วยตัวผมเองเนื้อติดมันนิดหน่อย โคขุนโพนยางคำนะแหลมแท่น :006:
  • แหม!!....รูปนี้มันกลัวใครเค้าจะแย่งมั้ง 55 (อย่าเข้ามานะวุ้ยยย):m060::m060::m060:
    ไฟล์แนบ
    1137-1.jpg 103K
  • แต็กเปลี่ยนชื่อใหม่ดีกว่า.....พิทบูลชลบุรีศูนย์รวมคนตับแข็ง:m125::m125::m125::m125:

ไปดีกว่ากรูเดี๋ยวจะโดน...:m046::m046::m046::m073::m073::m073:
    ไฟล์แนบ
    2-3-12.jpg 102K
  • บ้านนี้มีแต่คนหล่อๆๆเนอ อิๆๆๆ เอทำไม่คนกลางเป็นรมพิษรึไงทำไม่ตัวแดงขนาดนั้นระท่าน
  • เอารูปมาฝากครับ พี่ไฮ้

แหม ขอบคุณพี่บอยด้วยนะครับ ที่แวะมาเยี่มเยียนเราถึงบ้านเลย
    ไฟล์แนบ
    HAI FAMILY.jpg 104K
  • ส่วนนี่ ไม่ค่อยเห่อเท่าไหร่เลยครับ พึ่งซื้อมาให้ลูกชายขอเอามาโชว์หน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    mafia@18months.jpg 88K
    mafia before use bully whey.jpg 97K
  • nongjoy มารายงานตัวแร้วคร๊

ถามว่านู๋เป็นคัยอ่าหรอ

ก้อคนรักพิทบูลเหมือนกันแหละค๊

อิอิ

(แฟนพี่กอล์ฟคร๊)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊
  • เฮ้อนึกว่าโสดว้า55555555555555+

ยินดีต้อนรับเข้าพิทบูลชลบุรีศูนย์รวมคนหน้าตาดีที่สุดๆ

พี่แจ๊คไปรับหมากลับมายังครับยังไงถ่ายรูปมาลงบ้างเน้อ

พี่แจ๊คพรุ่งนี้มารับซองหน่อยไหมพี่
  • :013::013::013:55555+

คนไม่โสดขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะค๊

พวกพี่ๆๆพิทบูลชลบุรีศูนย์รวมคนหน้าตาดี

ส่วนใหญ่เข้ามาก้อน่าตาดีกัลทุกคนนะ

อิอิ

:063::063:
  • แหม !!! บ้านนี้เฮฮาข้ามวันเลยนะคับ :062::062::062:
  • วันนี้งานยุ่งมากถึงมากที่สุด

คุณ yesmon ทางบ้านให้อภัยแล้ว 55555

ต้นวันนี้สงสัยยังค้างแน่ๆเลย กลุ่มเราเหนียวแน่นอยู่แล้วครับ เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน คือ พริตตี้ เอ้ย พิทบูล 55555

วันนี้ยังไม่ได้ไปครับพี่น้อง ถ้าไปแล้วจะโทรหาแต็ก
  • หวัดดีครับ พี่อ๊อฟ ยินดีกับรางวัลด้วยเด้อพี่
    มีงานแถวนี้ แวะมาเที่ยวบ้างนะครับ

ส่วนสาวผู้นี้ นึกว่าใคร น้องจอยนี่เอง อย่าลืมที่กอล์ฟบอกไว้นะ
    งานหน้า ตั้งแต่โลโก้ เสื้อลงมาตัดทิ้งเลยนะจ๊ะ
    ใคร งงไปถามกอล์ฟเอานะครับ 555555
  • ชาวชลบุรีหน้าตาดีนี่ ครึกครื้นดีจังครับ แวะมาทักทายครับผม .... :m008:
  • โหพี่เอ ดูหน้าผมบานออกจะมีความสุข ซะขนาดนั้น บอลจะแพ้ได้ไงพี่ 555555

วันนั้นมีแต่เรื่องดีใจ มีเรื่องเดียวที่เสียใจวันนั้นคือ......ทำไมกูไม่แด...ตั้งแต่ไปถึงเลยว่ะ 5555555

ดีใจที่สุดก็คือเดอะ BOOT BOY ได้แชมป์ หมาแดง แสดงว่าแก๊งเรามาถูกทางแล้วครับพี่ 555

ขอรูป BOOT BOY ตอนรับถ้วยหน่อยครับพี่
  • โอเคครับ พี่แจ๊ค กริ๊งกร๊างมาด้วยนะครับ
    เออ ไอ้ม่อนมันบอกมันละอายใจ ไม่กล้ามาโพสเลยช่วงนี้
    มันบอกจะเลี้ยงคืนคนละ 10 แก้วเลย(drink)

ส่วนเรื่องที่เราชอบเหมือนๆกัน นี่ใช่อย่างนี้ป่าวครับ

โคตรโดนเลย !!! [^_^]:021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    IMG_353922.jpg 107K
  • งานหน้าจ้างยาย2คนนี้ไหมค่าจ้าง2drink
    (The เมียกะเพื่อนเมีย)
    ไฟล์แนบ
    023.JPG 32K
  • เช่นกันคับ ... รวมพลคนหน้าตาดีอีกเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะคับอยากไปเป็นหนึ่งในคนหน้าตาดีบ้าง อิๆๆ:063::063::063:
  • :013::013::013:ฮ่าๆๆๆ

พี่กอล์ฟบอกแร้วๆๆๆ

งานน่าได้เห็นแน่ๆๆๆ

55555

:013::013::013:
  • หวัดดีครับ คุณ experimental

ภาพนี้ ได้มาด้วยความบังเอิญ ครับ

บรรยาย => รู้งี้กรูกินตั้งแต่มาถึง ดีกว่าถืออยู่ในมือตั้งนาน เฮ้ออออ ===555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1142.jpg 89K
  • หวัดดีครับคุณบอย ดีใจกับ ซาร่าด้วยครับ

ครับคุณ อ๊อฟ ปกติที่นี่จะข้ามวันเฉพาะวันศุกร์เสาร์น่ะครับ แต่ช่วงนี้รู้สึกน้องๆมันจะข้ามกันบ่อยมากๆ:o022:

งานนครปฐมใครไม่ไปถือว่าพลาดมากๆ งานสนุก ไม่ร้อนด้วย และก็ไม่ไกลจากบ้านเรามากครับ
  • เฮ้ย น้องต้นคนไหน the เมียชี้แจงด้วยด่วนครับ

ได้เลยครับ พี่ออฟ งานมิตติ้ง ครั้งหน้าจะโทรไปชวนครับผม

โอ้โห น้องจอยได้เห็นพี่ไม่ว่าแต่ขอมาเป็นแก๊งเลยได้ป่าวววว หรืออย่างน้อยขอมาเป็นคู่นะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    _MG_3707[1]32.JPG 88K