ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • หาซื้อ ยากจัง คอไก่ล้วนๆ นิ
    ไฟล์แนบ
    DSC05417.jpg 120K
  • เมาครับเมา
  • เมาที่ไหนหล่าวพี่เอก
  • เช้านี้อึมครึมจัง
  • ฝนที่สงขลาตก ลุกจากเตียงลำบากจังพี่เอก อิอิ

คุณโดม คอไก่ทอดรึเปล่า? เมื่อก่อนผมเอามาสับละเอียดคลุกให้อัลเซเชียนกิน อร่อยจัง คนคลุกไปก็กินไป เป็นกาละมังเลย

ของท่านโดมสูตรไหนเหรอ?
  • ท่านโจ เมื่อคืนไปเมาที่หัวพยานาคมาแล้วไปต่อร้านเพลิน เมาชิบ เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันน่ะถ้าโจว่าง
  • เดินสายเลยเหรอเนี่ยพี่เอก หุหุหุ :062:
  • ตาเอกกินเหล้าไม่มีแข่งนะท่าน อย่ากินเยอะโรงเหล้ารวยแล้ว
  • อิอิ กินชิงถ้วย กินมากๆยกแก้วบ่อยๆ แขนแข็งแรงมีกล้าม จะได้มีแรงจูงหมาไงพี่
  • รอนานแระหมากล้ามแดนใต้ รอจนหลับ ฮิ้วๆๆๆ
  • :004:คอไก่สับ ต้มเปื่อย สูตรจิ๊กโก๋ปทุม คร้าบบ คุณโจ
    :004:รอหน่อยพี่มาร์ค ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน น้ำจะท่วมอีกแล้วเนี่ย
  • แล้วพี่เอกไปไหนไม่ชวนกันบ้าง แหมๆ ไปร้านเพลินด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC05256retro.jpg 122K
  • ไปแบบไม่ได้เตรียมการครับ ที่แรกก็รับหมอตั้มมาฉีดยาที่บ้านแล้วจะไปส่ง แต่เพื่อนโทรมาชวนเลยให้หมอเอารถผมกลับไปแล้วผมก็เอามอไซล์ไปแทน

แต่พรุ่งนี้ก็จะเข้าไปอีก พอดีว่าเพื่อนเปิดร้านใหม่
  • พี่โดมภาพนี้เท่ จังแฮะ
  • ที่ว่าเท่ห์น่ะ ซีอุย หรือ พี่โดม..
  • พี่วัตรแล้ววันงานติดธุระหรือพี่ เห็นโดมบอก....***โดมจะจับหมาถ่วงน้ำหรือเดียวก้เป้นข่าวหรอกพี่เอก..ชื่อเดียวกันอีก...สงสัยวันไหนต้องรวบรวมคนชื่อเอกแล้วว่ามีกีคนในบอร์ด....
  • ใช่แล้วครับ เอกปทุมพิท (ไม่มีคนเลี้ยงลูก)..
  • ดีเหมือนกันครับท่าน เอกปทุมพิท รู้สึกว่าเยอะจัด

หวัดดีครับพี่ 0108 ท่านพี่หายไปเลยจนผมแทบจะจำชื่อและหน้าตาความหล่อของท่านพี่ไปเสียแล้ว สงสัยต้องเข้าไปเยี้ยมท่านที่บ้านซักวันแล้วแบบนี้

:m086:
  • :m086:ไปเที่ยวสุราษกะพี่หมอก่อนน่ะวันนี้ นัดใว้ 10.00 แต่ตอนนี้ 11.00 แล้ว:m025: พี่หมอดอไฟ :m025: ของเรายังมาไม่ถึงเลย สงสัยจะอดแวะเที่ยวหว่างทางแน่ๆเลย:m076:
  • ไปทำไมท่าน
  • มั่วไปเรื่อยคอไม่ได้โครงก้าดีเหมือนกันต้มให้เกือบไหม้หอมหนัด
    ไฟล์แนบ
    DSC05256retro2.jpg 18K
  • มาตัดหูกะหมอ
  • สวัสดีทุกท่าน คับ
    พีวัฒน์พี่หายไปจริงๆ อ่ะ
    พี่เอก ค่าอาหารค่อยเข้าไปให้นะพี่ พอดีรีบ ลืม atm เน๋อ
    พี่โดมเมาไหนหล่าว คับพี่
  • วันนี้เพิ่งไปกราบไหว้ พระรพุทธชินราช มา ดีใจจริงๆ
    ตอนนี้พักอยู่ สุโขทัยเพราะมาทอดกฐิน กับครอบครัว ณ วัดโบถ ต.บางขลัง อ.สวรรคโลก เป็นวัดเก่าโบราญ ดีใจจริงๆที่ได้มา
  • เมื่อวานไปสุราษ ทีมงาน 41 เซ้าเว ต้อนรับอย่างดีมากเลย ก่อนกลับ ฮากระจายเลย กว่าจะได้ออกเที่ยงคืนกว่าแล้วถึงบ้านตี สาม

ค่าอาหารไม่เป็นไรครับตี้ค่อยเอาให้หมอเลยครับ

ทำบุญเผื่อด้วยครับพี่ตี๋
  • สวัสดีครับพี่ๆชาวหาดใหญ่
    ไฟล์แนบ
    PIC_1218_resize.JPG 111K
  • พี่นึกมาแว๊ววว เย๊ !!!
  • มีผีอยู่ 2 ตนที่บ้านผม น้ำท่วมกลับบ้านไม่ได้
  • ระวังน้ำท่วมกันบ้างนะคับ ฝนเริ่มตกหนักแล้ว

หมาก็เหม็นจริงๆๆ ช่วงหน้าฝนแบบนี้
  • หวัดดีครับพี่เอกสบายดีหรือเปล่าลูกหมาเป็นงัยบ้าง...
  • ดีครับแจ็ค ลูกหมาก็กำลังเป็นหมาสาวละ แล้วของแจ็คหล่ะเป็นไงบ้าง ถ่ายรูปมาลงให้ดูบ้างดิ
  • ช่วยด้วย... กองบินน้ำท่วมแหล่วววววววว
  • ได้ๆเดี๋ยวจะซื้อเบียร์ไปฝาก และนั่งกินเป็นเพื่อน
  • ฝั่งนั้นเย็นม๊ายพี่เอกฝั่งนี้เย็น...หดหมดแล้ว
  • เย็นเหมือนกัน....หดเหลือแค่คืบแล้วนิ
  • กล้วยทอดแล้ววว ..
  • :m009:หลังคารั่ว เวรกรรม กำลังรองน้ำอยู่ :m029:
  • ชาวหาดใหญ่ เตรียมพร้อม รับมือ น้ำท่วมยัง

ป้าพร ขอส่งกำลังใจมาช่วยน๊า

ที่ลพบุรี ใช้เรือ แทนรถ มาอาทิตย์หนึ่งล่ะ เฮ้อ
    ไฟล์แนบ
    ท่วมแล้ว.jpg 109K
    เรือ2.jpg 107K
  • เพื่อนตั้มผมโทรมาบอกว่า ชิ๊บหายแล้วน้ำขึ้นถึงหมากลุกที่เรานั่งย่างหมูกันแล้วอะ
  • สถานการสด เข้าร้านแล้ว ที่บ้านผมขึ้นแล้วเหมือนกันตอนนี้
  • ห่วงน้ำท่วม ไม่พักนอน ลดพุงไปในตัวเลยเนอะ ทั่นเอก
  • พี่น้องชาวหาดใหญ่ มีใครรู้ข่าวลิ๊งบ้างครับ .... ช่วยๆกันนะครับ
  • หาดใหญ่ ใครก็ได้ ช่วยอับเดทข่าวให้ด้วย
  • ตอนนี้กำลังประสานกะท่านกิ๊ฟหาทางเขาไปช่วยเหลืออยู่ ตอนนี้ติดต่อเอกสุ่นใด้อีกคนแล้ว ชั้น1ในบ้านเทียมอกอยู่ ผมเล่นเน็ตกะโทรศัพย์อยู่เข้าได้บ้างไม่ได้บ้างยังไงจะส่งข่าวมาเรื่อยๆ
  • เป็นห่วง พี่เอก พี่โดม และพี่ๆกลุ่ม หาดใหญ่ทุกท่านอย่างจริงใจเลยนะครับ สู้ๆครับพี่ๆทุกคน ขอให้ผ่านเหตุการณ์นี้ครั้งนี้ไปได้ อย่างรวดเร็ว นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

อ้น พิทบลูปทุม
  • พี่เอกวันนี้เข้าไปกี่โมงคับ
  • เป็นหว่งชาวหาดใหญ่ทุกคนครับ ขอให้สู้ๆนะครับ ส่วนตัวก็กำลังหาทางติดต่อน้องสาวที่อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ

โรจน์ พิทบูล สุไหงโก-ลก
  • เป็นงัยกันมั้งคับพี่น้องชาวหาดใหญ่ พรุ่งนี้ผมเข้าไปเคลียร์ของที่คลินิกคับ เห็นว่าพังหมด
  • เอาใจช่วยพี่ๆทุกคนนะครับ สู้ๆๆๆๆครับ
  • เหตุการณ์ดีขึ้นแล้วคับ แต่ร้านหมอตั้ม ไม่รุ้ไง บ้าง เขตนั่น หนัก เหมือนกัน
    พี่โดม ก็ดอเค คับ
    ขอบคุณทุกควมเป็นห่วงคับผม