ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*********+++++1 YEAR of "MY RED RHINO"+++++**********
  • ค้างเพื่อนๆคอหมาแดงไว้นาน ที่รับปากว่าจะถ่ายรูป เจ้า แร่ด แดง RED RHINO มาให้เพื่อนๆดู
    ก็เลยถือฤกษ์วันนี้ 1ขวบปี พอดี เอารูปมาลงให้ดูกัน

BROKENBONE "RED RHINO"
    ไฟล์แนบ
    IMG_7687.jpg 49K
  • น้ำหนักประมาณ 45 กก.ละ
    ตอนนี้แดกเป็นพายุ หมู 5ตัว ไก่เป็ดสลับเช้าเย็นวันละ 3ตัว
    555 ล้อเล่น .....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7689.jpg 57K
  • หัวเกิน 24 นิ้วละ ดีใจๆๆๆ
    ได้ส่วนช่วยมาจากเพื่อนและพี่ ทั้งBULLYMAX และ BULLY WHEY กดทั้งสองตระกูลเลย

นี่ช่วยโปรโมทละนะ มีค่าพรีเซนเตอร์ มั้ยวะเนี่ย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7697.jpg 46K
  • คราวนี้เอาแค่เดิน จ๊อกกิ้งไปก่อน
    เดี๋ยวคราวหน้า เอากัดสปริงโพลมาให้ดู พอดีแขวนสปริงโพลกะหลังคาโรงงาน
    มันดึงซะ หลังคาโรงงานยุบ ตอนนี้กำลังซ่อมแซมอยู่ 5555 โม้ระดับชาติเลย ....:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7688.jpg 50K
  • ขอโทษด้วย พอดีเป็นหมายุสสส ต้องอดทน ลืมอาบน้ำก่อนถ่าย
    ขาไอ่ RED RHINO โคตรเลอะเลย อายหวะ ดูไม่มีชาติตระกูลเลย เอ็ง :026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7700.jpg 44K
  • เค้ามีสายกัด สายลาก ของเรา สายลิ้นเว้ย.....ท้าวัดลิ้นทั่วราชอาณาจักร 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7724.jpg 46K
  • จะถูก จะแพง ให้แดงใว้ก่อน ชอบครับ
  • เรื่องแรงขับ เจ้านี่ไม่ต้องห่วง เพียบ.....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7729.jpg 42K
  • ไม่ต้องพูดอะไรมากมาย

:063:สุดยอด !!
  • โชว์ความปรี๊ดส์....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7692.jpg 51K
  • ขอบคุณมาก พี่น้องทุกท่าน ที่ชอบ
    ดีใจมั่ก ใครจะชม ก็ชมเลยนะ เค้าชอบ 555

ไว้กำลังใจเยอะๆ เดี๋ยวถ่ายให้ดูบ่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7655.jpg 47K
  • หมาตัวนี้ มาอยู่กับผมตั้งแต่ สามเดือน
    กินก็ยาก เหนื่อยก็ง่าย มันมาจาก VERGINIA เจ้าของเก่าถ่ายรูปมา พื้นดินที่นั่นน้ำแข็งยังเป็นก้อนๆอยู่เลย
    มาอยู่กะ ยุสสส จับแมร่งวิ่งทุกวัน ร้อนก็พัก ตอนนี้ปรับตัวได้ สบายๆละ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7663.jpg 48K
  • ตอนนี้มีคนโทรมาจองคิวผสมกันบ้างละ แต่ยังไม่เปิดผสมนะครับ
    รออายุสักปีครึ่งก่อน จะได้เต็มๆหนุ่มหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7726.jpg 45K
  • ขอลาไปกินข้าวด้วยรูปนี้ก่อน หิวสุด ซู้ดดดดดด.........
    เด๋วมาใหม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_7728.jpg 45K
  • อู้ววว นี่ขนาด...???...นะเนี่ย สวยม๊ากมากกกก

เซฟละ...เดี๋ยวรอคอมเม้นท์:o061:
  • ผมว่าบักไรโน่มันแจ่มขึ้นนะครับพี่ เจอแบบนี้แล้วชี้ดเลยๆๆๆ:021::021::021:
    :063::063::063::063::063:
  • บึกขึ้นเยอะเลยเสี่ยยูสสสสส
  • กรูนึกว่าปลาฉลาม หน้าแมร่งเฉี่ยวสุดติ่งจิงๆตัวนี้
  • ปากกว้างงงงงงงงงงงง มั่กๆๆ อิอิหล่อค่ะ:032:

ปล. เอ่อ...พี่ยุทคะ ขาคนจูงอะ :017:??? 555
  • พี่ยุทธเปิดเมื่อไหรแนะน้องๆบ้างนะ..ชอบๆๆ...แต่ไม่ลูกสาวเราจะผ่านหรือเปล่า.........:m051:
  • งามจังคับคุณยุทธ:062::062::062:
  • :m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • CommentAuthorMafia CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | November 2, 2010, 1:01 pm
    กรูนึกว่าปลาฉลาม หน้าแมร่งเฉี่ยวสุดติ่งจิงๆตัวนี้

ชมหรือด่าเนี่ยป๋า อ่านดูแปลกๆน่ะ ตี๋ย ว่าไง
  • ชมว๊อยยยย ก็ดูหน้ามันดิ อย่างโหด
  • ทำกล้ามงามๆละมรึงเอ่ย หมาแดงดังอีกคราวนี้ ฟิตหน่อยตี๋ ย ให้ไอ้หนวดพาเดินลดหุ่น
    คนก็หุ่นดี หมาก็หุ่นดี มีแม่พันธ์มารอตรึม ได้กำไรสามต่อ
  • อย่างกับหมาเมืองนอกหน้ามันอะ ไม่เหมือนหมาเมืองไทยเลย โหดจัดปากมันอะพี่ สวยๆๆๆชอบๆๆๆ ท่ามันมีลูกสงสัยคงต้องเสียตังแน่ๆผมเหอะๆ
  • นี่ละ ฉลามชลตัวจริงใครเดินใกล้โดนขย่ำขาดเป็นรูแน่ห่างๆเด๋วจะว่าไม่เตือน 55
  • ท้าเลยใครถ่ายรูปเจ้านี่ลิ้นไม่ห้อยได้นี่ เก่งโคดๆ 5 5 5 :o022:

เเต่กระดูกสุดยอดจริงๆพี่ ไว้ว่างๆขอไปยืมน้ำเชื้อฟรีๆสักทีนะพี่นะ :o037:
    ไฟล์แนบ
    138.jpg 100K
  • เล่นหมาแดง มันต้องหาหมาที่มีเอกลักษณ์โดดเด่นแบบนี้
    งานนี้ทั่นตี๋ เบตง เล็งไว้หรือยัง แนะนำเลย ลูกออกมาไม่พอความต้องการแน่
  • สวยมากมายคับ ป๋ายุทธ

ขอจองคิวใว้ให้ลูกสาวที่บ้านมั่งนะคร้าบ

:063::063::063::062:
  • โอ้ววววววววว.................. บลูลี่เรด
  • หมาแดงไม่มีตระกูลของผมตกกระป๋องแน่ๆ เจอ
    แรดแดงเข้าไป
  • สุดยอดเลยคับป๋ายุธ ปอกคอสวยมากเลย :o003:ล่อเล่นนะคับ:o023:ดูหน้ามันดีเต็มเฟรมเลยสุดยอดกาบบบบบ(ป๋ายุธสงสัยคนจูงใครคับทำไม่เหมือคนผึ้งประสมปูนมาเลยขานิขาวมาเชียว):o028:
  • :006:
    สุดยอดเลย สังเกตุจากลิ้นท่าทางจะโหดไม่เบา ชอบๆ
    ใช่ลูก Big boi ป่าวพี่ ถ้าใช้นี้มัน Big boi เลยหละ
    :063::063::063:
    http://c3.ac-images.myspacecdn.com/images02/73/l_89aefe238d814fecbacab6471aba8696.jpg
  • :063:กะลังอยากเห็นภาพตอนเจ้าตัวนี้โตอยู่พอดีเลยครับพี่ยุทธ

อย่างงามครับ
  • หน้าโหด ตัวหนา กระดูกใหญ่ หมานอกชัดๆ งามครับพี่ แต่ผมดูแววตาแล้วขี้เล่นสุดๆเลยป่าวครับพี่ ท่าทางเป็นหมาอารมณ์ดี สวยอ่ะ
  • :065:1ปี หัวไป24นิ้วแล้ว ถ้าเต็มที่ไปจะปาเข้าไปเท่าไหร่ครับนี้:006: สะใจดีชอบๆๆๆ
  • งามคักๆ งามอีหลี่ สวยยยยยยยยย
  • โห.......ได้รับความนิยมอย่างงูหลาม เอ้ย....ล้นหลาม 555 ดีใจวุ้ย......

ว่าแล้ว ว่าทำไมต้องมีคนถามว่า ขาคนจูงเป็นอะไร
    อ้าว....เราจะเคยเห็นฝรั่งเวลาถ่ายรูปมาขาวๆ ชิมิ
    เค้าก็เลยเอาแรงงานพม่า มาทาขาสีขาวทั้งขา แล้วมาจูงหมาได้อารมณ์ เมกัน ไง พี่น้อง

หมาเทพ ต้องคนจูงเทพด้วย 55555

ป๋า บักไรโน่ ผมนี่แมร่งสุดยอดหมาแดง แห่งยุคนี้แล้ว มีตาหามีแมวไม่นะเราอะ

แต่คนชมแบบนี้อะ สดชื่น มั่กๆๆๆๆ ขอบคุณหลายๆทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_76972.jpg 46K
  • หัว 24 แล้วหรอพี่ ปีกว่า ๆ หัวจะเท่าไรเนี่ยะ
    ปากกว้างฉิบเลยครับ
  • อะนะ คนจูงก็ยอมให้เค้าทาสีขาวด้วย:012:
  • :063::063::063::063::021::021::021:
  • กระดูกใหญ่ หัวใหญ่ :017: สวยเลยครับพี่ ชอบแดงๆๆ นี่ถ้าโตเต็มที่ล่ะก็งามเลย:063::063:
  • :o030:สวัสดีครับคุณ yut_scubapit หมาคุณสวยมากครับยิ่งหัวได้ใจจริงๆครับ ชื่นชมในการเลี้ยงครับคุณภาพเยี่ยม:010::006:
  • บอกได้ว่าสุดๆอยากชมตัวจริงๆจังเลย
  • REDDDDDD .................:063::063::063:
  • อ่านไป ขำไป ขำขาตัวเองนี่แหละ

ผมคนจูงหมาครับ

ขาที่ขาว เพราะทายาครับ เมื่อวานไปตกปลาช่อนมา ลุยหญ้า กลับมาผื่นขึ้นขาครับท่าน

คุณแบดบอย เล่นผม เป็นคนผสมปูนเลย ฮาดีครับ พี่น้อง

ปล.หมาเทพ ต้องคนจูงเทพด้วย อันนี้รับนะ เพื่อนยุทธ:013:

แต่พม่าเนี้ยมาไงวะ:012:
    ไฟล์แนบ
    282_1[1].jpg 99K
  • ช่อนไซส์สวยซะด้วย หมายไหนคะเนี่ย ใช้เหยื่อตัวไหนคะ(((หลอกถาม)))
  • หมายตลาดดิ ปลาที่ได้ไปเซฟจากเวปไหนมาว่ะ หะหนวดๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3531.jpg 110K
  • เหมือนกับคนละตัวตอนวัยเล็กเลยครับเฮีย Yut ขาหน้าอกโครงสร้างมา
    แบบน่าเหลือเชื่อ แถมไม่แดงธรรมดา ออกแดงจี้ดสีส้มฮอลแลนด์ด้วย...:063::020:
  • พี่มุ๊ อย่า ท้อ สู้ๆๆ