ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณพี่น้องลพบุรี ที่ให้การต้อนรับชาวคณะเป้นอย่างดี วันที่ 10 จะไปเยือนอีกครั้งครับ
  • 55
    ไฟล์แนบ
    Copy of m1.jpg 2K
  • :o015:อันแน่ใหน่บอกเขาว่าไม่ไปไง:o002:มีอะไรดีน้าๆๆๆ ลบบุรีอะคับป๋า:o003::o003::o003:
  • จาวๆๆลบรี จวยๆๆทุกคนเลยปล่าว
  • ผมแปลให้ครับ แทนพี่บอยคนรักครอบครัว สาวๆๆๆ ลพบุรี สวยๆๆๆทุกคนเลยเปล่า ใช่ป่ะพี่ 5555

ผม คอนเฟิร์มเลยครับ 55
  • ...กลุ่มลพบุรียินดีต้อนรับ พี่มาร์ค เสมอและด้วยความยินดี...
    ...วันที่ 10 พี่มาร์ค ชวนพี่อู๊ต พาไจแอนท์ มาโชว์ในงานให้ชาวลพบุรีได้เห็นหมาเทพหน่อยนะคะ...
    ...ยังไงขอขอบคุณพี่มาร์คล่วงหน้าเลยแล้วกันคะ...
  • ลพบุรียินดีต้อนรับทุกคนคับ ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_7974[1]2.jpg 64K
  • ทำบุญแล้วพี่เอ ดูหน้าตาผ่องขึ้นมาเลยนะครับเนี้ย555+++
  • ว่าไงครับทุกคนครับ
  • ...วันนี้ใครว่างก็มารวมตัวกันที่ คลองถม มาช่วยกันโปรโมทงานหน่อย....
    ...เจอกันนะคะ...
  • หวัดดีตอนเช้าน้องสาว ยังมีเวลาอีกเหลือเฟือ ใจเย็นๆ ฮ่าๆๆ
  • โห..เร็วเชียวนะ มาไม่ทันป๋าซักที....
  • ความจริงมาตั้งแต่ตีห้าครึ่งแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ดีครับ พี่ๆๆ ลพบุรี

ผมก็อยู่ลพบุรี ครับ

เพิ่ง เริ่ม เลี้ยง พิทบูลครับ

มีสายหนึ่งแล้ว พามทามครับ

อยากเข้ากลุ่มมั่ง อะพี่

วานก่อนไปซื้ออาหาร ที่ ร้าน เอส ที หรือ พี นี่แหละไม่แน่ใจ เลยศาลตัดสินไปอะ

เห็นโลโก้ พิทบูลลพบุรีพอดี เราไงเข้ากลุ่มได้พี่

ขอ เมลพี่ๆๆ ด้วยครับ

ผมอาร์ม นะครับ อยู่หนองม่วง
  • ...ถึงคุณarmzaza...
    เรื่องเข้ากลุ่มไม่ใช่ปัญหา ไปคุยกับประธานกลุ่มได้เลย
    ก็ร้านที่คุณไปซื้ออาหารนั้นแหละแล้วทางกลุ่มลพบุรีกำลังจะจัดงานใหญ่...
    ถ้าสนใจก็ไปหาพี่เดชที่ร้านขายอาหารได้เลยนะ..
  • ครับ คุณ tetdy

ขอเมล ไว้เล่น msn คุยกานมั่งดิครับ

ของพี่ๆๆ ลพบุรีทุกคนเลย
  • ลืมเลย ว่าจะถาม เรื่อง ตัดหูด้วยครับ

ที่ซอย โกษาปาน นี่ ตัด ดีปะครับ
  • ...หมอพิชัยเค้าตัด เก่งคะ...
    ...เค้าตัดมานานแล้ว หมาในกลุ่มส่วนมากก็ตัดที่นั้นแหละ...
  • ...พี่เอ เป๋าลงรูปให้แล้วนะ...
    ...เข้าไปดูด้วยล่ะ...
  • หวัดดีครับพี่ๆ ลพบุรี ยากเข้ากลุ่มมั้งครับพี่ๆครับทำไงครับ
  • ...ถ้าอยากเข้ากลุ่ม วันอังคารหน้า มาเจอกันที่คลองนะจ๊ะ...
    ...มารายงานตัวด้วยเลย มาช่วยกันโปรโมทงาน วันที่ 10 ธันวาคมด้วย...
  • คึกคักมากงานนี้เยี่ยมๆๆ
  • ...ขอบคุณ คุณjikopathum มากคะ ที่ติดตามข่าวงานกลุ่มลพบุรี...
  • พี่เอ ไปไหนครับ เงียบไปนะครับ
  • ไม่ได้เงียบนะครับชุ้มทำงานอยู่ครับโดยมีน้องเป๋าเป็นโปรดิวเซอร์อยู่ทุกๆอย่างถ้าร่วมใจกันในกล่มเราผ่าน..ฉลุยครับ..ยินดีต้อนรับน้องๆที่สนใจจะเข้ากลุ่มติดต่อประธานกลุ่มของพวกเราได้เลยครับ....ขอขอบคุณสำหรับผู้ที่ติดต่อจองบู๊ทของทางกลุ่มลพบุรี...ทางกลุ่มของเราจะไม่ทำให้ท่านผิดหวังครับ...แล้วเจอกันวันงานนะครับ
  • ผมโคตร อยากเอาหมาไป เสียดายตรงที่มันดุนี่แหละ สงสัยจะไปมือเปล่าซะและ งานนี้ พี่เอ ซีทรู รับผสมเท่าไหร่ครับ
  • หมาผมเป็นลูกของมะลิ พี่เต๋า สมิงบ้านไร่อ่ะ แม่มันตัวที่สั้นๆๆ อ่ะครับ
  • เรื่องราคาไม่ใช่ปัญหาครับ...คุยกันได้ครับ
  • ...พี่เอ เข้าไปดูหน้าเว็บใหญ่ยังเนีย...
    แหม แล้วก็มาเร่งให้เราลง เช็คงานหน่อยพี่..5555+++
  • พี่เอ รบกวนนิด เจ้าซีทรู นี่ลูกใครครับเนี่ย
  • เป็นลูกมินิวันกับบีเจโปกี้ของพี่ตู่epkครับผลงานมีแล้วนะครับแจ่มๆทั้งนั้น.ปีหน้ามาใหม่อีกหนึ่งตัวครับ..แจ๊ดเปอร์กับฮ็อกซูกีของพี่เรกครับว่าจะมาต่อสายกับแคนดี้.แจ๊ดเปอร์กับอีโปร่าและทีเด็จอีกหนึ่งตัว.ซูชิลูกสาวเจ้าแด็กกับแฟนดิของเฮียโฟร์คครับปีหน้าแจ่มๆครับ
  • พี่ เอ
    พี่ เป๋า
    พี่ บ๊อบบี

ถ้า เล่น msn กาน ขอ เมลหน่อย

เดียวไง ได้ไปเที่ยว แน่ๆๆ งานลพบุรี

ไว้ วานไหนไปซื้ออาหาร ค่อยไปสมัครเข้ากลุ่มที่พี่ เดช ละกาน
  • bobby50_@hotmail.com ...

แอดมาทุกอย่างเลยคับ ...
  • แวะมาทักทายพี่น้องลพบุรี และเอาภาพงานกฐินมาฝาก ลองเบิ่งให้หน่อยครบไหม๊? :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_07242.jpg 120K
  • เจ๋งๆทั้งนั้นเลยนะครับพี่เอ ว่าแต่ เจ้าแคนดี้ยังไม่ได้ขึ้นกับใครเลยใช่ไหมครับ
    ทางปทุม ท่านมุกแกเอาไปขึ้นกับเจ้า Weezy กำลังรอลุ้นผลอยู่เหมือนกันครับ

ยังไงเดี๋ยวจะรอติดตามผลงานครับพี่ :m001:

ว่าแต่ตอนนี้ก็กำลังเล็งๆตัวเมีย แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาสายไหนมาต่อกับไอ้ธอนเนี่ย
    อะดิพี่ สงสัยต้องรอหลังปีใหม่ค่อยว่ากันครับฮ่าๆๆๆ

:o008:
  • ดีครับพี่ บ๊อบบี้ ผมอาร์ม ครับ

แอดไปแล้ว นะ
  • ใคร เล่น เอ็ม ก้อ ทิ้ง เอ็มไว้ มั่งครับ พี่ๆๆ ลพบุรี

พอดี เผื่อจะถาม สายหมา

ตอนนี้ผม บ้า พิทบูลไป แล้ว

ตอนนี้มีสาย พามทาม แล้ว

อนาตคต จะเอา อีกสีก 2-3 ตัว
  • ว่า ไม่ได้น้า พี่เอเค้าพิมพ์เก่งแล้วนา
  • เจ๊โป้ยครับ..หัดไปเลื่อยๆครับ....ขาดเรียนหลายอังคารแล้วนะเจ๊มาเพิ่มสีสรรให้กลุ่มหน่อยครับ..ผมเห็นใจเจ๊เป๋าจังลุยจริงๆงานนี้ไม่ผอมให้รู้ไปเอาสู้เจ๊เป๋า..bobbyดูแลหน่อยครับ..เสร็จงานไปเขาใหญ่กันพวกเราพักผ่อนหน่อย
  • สวัสดีครับ เห็นพิทบูลลพบุรี ขยันขันแข็งกันขนาดนี้ดีใจด้วยจริงๆครับ
    อยากกลับไปช่วยเหมือนกัน แต่ยังไม่ว่างจากภารกิจเลย แต่วันงานไปแน่นอนครับ
    ติดตามข่าวอยู่ไกลๆ แต่ส่งใจไปช่วยนะครับ
    gafalof@hotmail.com
  • ...เมล์เป๋าคะ kapao_mandy@hotmail.com...
    ...ว่างๆ ก็ add มาแล้วกันนะจ๊ะ...
  • ครับผม แอดไป แล้วไง ก็ช่วยรับกานด้วย
  • ...วันอังคารหน้า คุณเต๋า สระบุรี จะพา ดีเซล มาโชวตัว โปรโมทงานกับเราด้วย...
    ...ถ้าใครสนใจหรือว่างก็มาสนุกกันได้นะคะ
  • ...วันเสาร์ที่ 27 กลุ่มลพบรีจะไปร่วมงานปีใหม่ที่ D1 ใครสนใจจะไปร่วงาน
    ก็ลงชื่อได้เลยนะคะ ทางกลุ่มไปรถตู้คะ...
  • ...พี่เอ เดียวนี้เป็นเสือสุ้มนะ...
    ...มีของดีไม่เคยบอกน้อง ๆ เลย...
    ...เดียวจะไปขโมยหมาให้หมดบ้านเลย...
    ...5555++++....
  • ทำไมหนูถึงไม่คอยว่าง วันอังคารก็ไม่รู้

วันอื่นนะหนูก็ไม่ได้ไปไหน

แต่พอวันอังคารต้องไม่ว่างทุกที่เลย

อยากไปมากๆๆ สนุก ๆ

อย่างอังคารที่แล้วก็รีบกลับมาสุดฤทธิ์

มาถึง สี่ทุ่มใครจะไปรอ

กลับกันหมดแล้ว :002::002::002:

พี่เอโป้ยทำแผนที่มางานแล้วนะ

เดี๋ยวพี่เอลองดูว่าใช้ได้เปล่า

ทำสุดฝีมือเลย:019::019::019:
  • dax พี่เอ เป็นไงกันบ้าง สบายดีป่าว:003::003:
    ไฟล์แนบ
    delsho_resize.jpg 117K
  • จัดไปคับพี่ ...

หลังเสร็จงานแล้ว เดี๋ยวประชุมกันอีกทีคับ ...

ว่าจะไปนอนเขาใหญ หรือ นอนน้ำตกกันดี ...

ผมไปบ่อย มีที่ให้เลือกหลายที่คับ ...

เตรียมถังใบใหญ่ๆๆๆๆๆ ใส่น้ำแข็งแช่โซดาให้เย็ยๆๆๆๆๆ โอ๊ย!!! มัน ...
  • เมล์ผม

kuyhiphop@hotmail.com

ชื่อออฟนะครับ