ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะ 7 เดือน แร้ว ตัว มัน เล็กไป มั้ย ค่ะ พี่ๆ
  • :024:
    ไฟล์แนบ
    DSCF6880.JPG 57K
    DSCF6879.JPG 52K
    DSCF6882.JPG 49K
    DSCF6884.JPG 52K
  • ต่อ:017:
    ไฟล์แนบ
    DSCF6895.JPG 62K
    DSCF6886.JPG 48K
    DSCF6865.JPG 59K
    DSCF6864.JPG 51K
    DSCF6862.JPG 55K
  • ของผม 6 เดือนก็ตัวประมาณนีแหละครับ อยู่ที่พ่อแม่พันธ์ด้วยครับ ถ้าพ่อแม่เขาใหญ่ตัวก็ใหญ่ครับ
    แต่รู้สึกว่าปลอกคอจะรัดคอหมาแน่นไปหรือป่าวครับจากที่ดูในรูป
  • :017:สงสัยคงจะแน่นไปมั้งค่ะ หนังมันย่นออกมาจากปลอกคอ เรย 55 เดะจะไป ปรับระดับปลอกคอล่ะค่ะ :029:
  • ตัดหูสวยจังเลยครับ
  • จะตัวเล็กหรือตัวใหญ่ ขอให้สมบูรณ์แข็งแรงเป็นอันใช้ได้ ไม่ต้องกังวล:005:

ที่สำคัญพาเขาออกกำลังกายไปพร้อมกับเราด้วยจะได้สุขภาพดีทุกคน:006:
  • ปกติให้มันกินอาหารอะไรล่ะ กี่มื้อ
  • ขาวดีครับ เอ้ย..แดงดีครับ
  • ปกติให้กิน F1 ผสม กับ royal canin ค่ะ น้าผี:031:
  • ที่บ้านก็ขนาดนี้ เหมือนกันคับ
  • ^^ เมื่อมันจะตัวเตี้ยๆ เน๊อะ แต่มัน น่าร๊ากกกกกกกกก มั๊กมากกกกกก
    ไฟล์แนบ
    DSCF67943.JPG 51K
  • ให้พี่ผีช่วยเลี้ยงมั้ยจ๊ะน้องสาว
  • ลูกใครครับเนี้ย

ทรงสวยดีค๊าบบบบ
  • พอๆกะที่บ้าน แต่ที่บ้าน เก้าเดือน สวยดีนะครับ แดงๆดีจัง
  • กี่โลง่ะคับ
  • ขาสวยจัง(((คนอ่ะ)))
  • @ banking ไม่รู้เหมือนกันค่ะพี่ไม่ได้ชั่งมา 2 เดือนแร้ว น่าจะ 20 โล นิสๆ มั้ง ค่ะ
    @ oatkung เป็นลูกสาว ของ พ่อ jergans กะ แม่ malee ค่ะ >>เชียงใหม่
  • มุมขาสวยนะครับแถมขาวด้วย อิอิอิ อยากกัดแง่มๆๆๆๆ
  • ของผม6เดือนกว่าเพิ่ง19-20โลเองคับ
    แค่มันกินได้ อึออก ก็ไม่เครียดแล้วครับ

แค่รักมันมากๆก็พอ
  • ผม จะห้าเดือน ยี่สิบโลง่ะ แต่ไม่รู้ว่าเตี้ยหรือสุงเพราะไม่มีรุ่นๆเดียวกันมาเทียบเลยง่ะ
  • โทนี่ ตอน 6 เดือนกว่า
    ไฟล์แนบ
    100_46083.jpg 110K
  • อีกภาพ
    ไฟล์แนบ
    100_47462.jpg 115K
  • อยู่แถวไหนอ่าคับ อยากเข้าไปดูตัวเป็นๆจังอ่ะคับ (คนนะไม่ใช่หมา อิอิ)
  • น่ารักดีค่ะ อายุไล่เลี่ยกับลูกชายเลย ลูกชาย 6 เดือนค่ะ
  • ของผม7เดือนเศษครับ เล็กไม่เล็กรักซะอย่างใครจะทำไม

หนัก28-29ครับ
    ไฟล์แนบ
    P10501201.jpg 60K
    P10501161.jpg 77K
    P10501151.jpg 78K
  • :033:ท่าทางน่ารักนะคับ นี่ตอน 7เดือนคับ มันแล้วแต่สายเลือด+การเลี้ยงดูคับ แต่จะยังไงก็น่ารักอยู่ดีเนอะ:033::033:
    ไฟล์แนบ
    reed2.jpg 87K
    sase5.jpg 96K
    hb4.jpg 99K
  • ผมว่ากำลังดีนะครับ บำรุงให้อ้วนอีกนิดท่าจะงาม
  • :063:สวย กำลังดี:063:
  • หมาแดงแต่ขาขาวดีคับ
  • อยากเห็นหน้าเจ้าของหมาจังเลย แค่ขายังขาวขนาดนี้ ซี๊ดดดดดดดดดอ่า
  • :012:ไอ้พวผีนี่ บ้าหม้อจิงๆเขามาถามเรื่องหมา ก็ไม่ได้ตอบเขา เเต่มาหม้อซะงั้น...กรรม...
  • อยากรู้น้ำหนักโทนี่ง่ะคับ ตอนหกเดือน
  • แต่ของ ผม 6 เดือนก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่เล็กหลอกครับ
  • ก็จะไม่ให้บ้าหม้อได้ยังไง ก็รูปที่ลงมันถ่ายใกล้หม้อแทบทุกรูป มันก็ต้องเจอผีบ้าหม้อเป็นธรรมดา เวบนี้ก็รู้ๆกันอยู่

ไอ้ MakotoHIN29 มึงอย่ามาทำเป็นพระเอกเลยเรียกคะแนนเหรอสาด หรือมึงไม่ชอบหม้อ ไปตัดหำมึงทิ้งป่ะ
  • อนาคตสูงยาวแน่แน่.................

แต่อย่าไปสนใจครับ หมาของเรา เรารักของเรา เราซื้อมันมาแล้ว จะถูกจะแพงมันก็ของเรา

ขอให้เลี้ยงด้วยความรักกับมันตลอดไปครับ
  • ขอบคุณทุกทุกความเหนนะค่ะ ^^:019:
  • ก็ว่าหน้ามันคุ้นๆ ที่แท้ก็ลูกสาวไอ่เจอร์เก้น สวยแล้วครับน้อง เลี้ยงได้ดี
    ไฟล์แนบ
    Smart jergens-001.jpg 45K
  • Original
    ไฟล์แนบ
    211120101706-0014.jpg 51K
  • ลูกเจอร์เก้นหรอกรึ..สวยๆๆ

5555555 พี่ลงทุนรีทัชหูเจอร์เก้นเลยเหรออ
  • ชอบครับน้าผี... เรื่องหม้อๆอะผมก็ชอบ..เเต่ผมได้เเสดงออกขนาดนั้น..เเล้วเรื่องอะไรผมต้องไปตัดหำของผมด้วย ผมไม่ได้อยากเป็นพระเอกหรอกครับน้าผี เเล้วผมก็ไม่ใช่ตุ๊ดด้วย เพราะผมเเสดงตัวตนครับ ตุ๊ดน่ะน้าผีต่างหากครับ ที่สวมหน้ากากมาเเซวคนนู้นคนนี้ ด่าคนนู้นคนนั้น จะเเซวเขาทั้งทียังต้องเป็นผีมา กลัวเขารู้หรอว่าตัวเองเป็นใคร รับไม่ได้หรอ..หรือว่าอาย..
    เเล้วที่น้าผีบอกว่าเว๊ปนี้ก็รู้ๆกันอยู่เจอผีบ้าหม้อเป็นธรรมดา ...เเล้วน้าผีจะเป็นเเบบนี้ต่อไปหรอไม่เคยคิดจะปรับปรุงตัวเองเรยหรอ..ถ้าน้าผีบอกว่าเรื่องผีบ้าหม้อ ผีด่า ผีเเซว คนอื่นเป็นเรื่องธรรมดา...เรื่องที่ผมด่าผีก็เป็นเรื่องธรรมดาครับ ผมชอบด่าผีเป็นอาชีพครับ ผีร้ายๆเลวๆ
    เเต่ผีดีๆผมไม่ยุ่งหรอกครับ ผีเลวๆน่ะเห็นเเล้วหมั่นใส้ อดที่จะด่าไม่ได้..ที่นี่เขาไม่ได้ปล่อยผีทุกวันกรอกนะไอ้ผีบ้า...พวกผีมันหลอกใด้เฉพาะคนจิตอ่อนเท่านั้นรู้ป่าว..เป็นผีเเล้วอย่าโง่ นี่ถ้าไม่โง่ด้วยเป็นไม่ได้นะเนี่ย 555+
    (ปล.ผมไม่ได้ว่าผีที่ดีนะ ผมว่าไอ้ตัวที่ด่าผมน่ะ ว่าอย่างอื่นจะไม่เคืองเลย นี่จะให้ตรูไปตัดหำทิ้ง 555+ สราดๆๆๆ):012:
  • ถ้ามึงอยากรู้ว่าผีเป็นตุ๊ดหรือป่าว ขอลองกับแม่มึงหน่อยไหม 5555+++++++++++++++
  • น้าผีตัวบน แรงไปป่าว เล่นถึงแม่ กันเลยหรอครับเนี่ย
  • โห..ไอ้สัตว์ชาติหมา..กูก็พูดดีๆเเล้วนะมึงถึงขั้นเเล่นเเม่เลยหรอ....มึงอยากเล่นก็มาที่บ้านกูดิมา.....มึงกล้ามาที่บ้านกูป่าวล่ะ
    กูให้...ให้หมดเเม๊กเลยมึง...มึงเป็นผีมานานยังเนี่ย..มึงไม่รู้หรอว่าเจ้าของกระทู้เขาเกลียดคนที่ด่าพ่อล่อเเม่มากที่สุดเลย...
    กูก็เกลียดมากๆ 135 ต.เกาะหลัก อ.เมือง จ.ประจวบฯ (กองบิน 5) มาเที่ยวบ้านกูดิ จะจัดให้งามๆ กูจะเตะให้กราบตีนเรย.....
    เดี๋ยวมึงได้ไปเป็นผีจริงๆเเน่.....

ขอโทษพี่มาร์ค เจ้าของกระทู้ด้วยด้วยครับที่ผมพูดไม่ค่อยเพราะ เเต่ไอ้ผีนี่มันเล่นเเรงจริงๆมึงคนจริงหรือป่าววะไอ้ผีหรือว่าเก่งเฉพาะในเวป
    กูยังไม่เคยด่าพ่อล่อเเม่มึงเรยกูยังให้เกียรติมึงเลย มึงอย่าให้กูรู้ตัวนะว่ามึงเป็นใคร ถึงเวลานั้นเเล้วมึงจะขอโทษกูก็คงไม่มีประโยชน์ เลวจริงๆ เอาตัวอย่างเลวเเบบนี้มาจากไหนวะไอ้ผี...
  • เฮียมากอ่ะ พี่ผี

พ่อ แม่ ใคร ใครก็รักนะครับ

ต่ำมาก
  • อย่าไปสนไอ้พวกผีนอกรีดเลยคับ ใช้วิธีผมซิคับข้าวใข่เจียวผสมF1รับลองเลยบึ๊บบั๊บแน่นอน
    ที่บ้านก็กินอย่างเงี๊ยะทุกตัว
  • CommentAuthorGhost CommentTime3 วันก่อน | November 25, 2010, 12:16 pm IP: 27.130.71.133
    ถ้ามึงอยากรู้ว่าผีเป็นตุ๊ดหรือป่าว ขอลองกับแม่มึงหน่อยไหม 5555+++++++++++++++

ขอโทษครับ ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้นี้เลย

เลวระยำหมามาก ใครช่วยเอาไอพีนี้ไปเช็คให้หน่อยครับ
    การที่คุณระรานสมาชิกที่เขาเล่นกันอย่างสุภาพในบอร์ด
    มันก็เหมือนกับคุณพยายามไล่คนออกจากบอร์ดผม
    ถ้าคุณไม่มาช่วยสร้าง ก็อย่ามาทำลายครับ
  • จะบอกอะไรให้นะครับ ในบอร์ดเรามีหลายคนที่คอยเช็คไอพี ส่งให้ผม
    ระวังตัวให้ดีก็แล้วกัน คุณอาจจะพลาด เข้าสักวัน ผมลงไอพีทิ้งไว้ อย่านึกว่าไม่มีอะไร
    สมาชิกในบอร์ดเรานี่เอง ที่เอาไปตรวจเช็ค หากเขาได้ข้อมูล เขาก็ส่งมา
    ถ้าเช็คไม่ได้คุณก็รอดไป ผมเตือนไว้ก่อนนะครับ อย่าสนุกบนความทุกข์ของคนอื่น

ด้วยความปราถนาดี
  • คืนเเรกผมนอนเเทบไม่หลับคิดมากทั้งคืน ตั้งเเต่เกิดมาโดนด่ามาก็มาก..เเต่ไม่เคยโดนเเบบนี้
    คนไม่ดี ไม่ควรอยู่ในสังคมเเบบนี้ กล้าว่าคนอื่น ก็ต้องกล้าเปิดเผยตัวตน ไม่ใช่มาลอบกัดเเบบนี้ มันคงจะสนุกนะไอ้ผีบ้า ด่าเเม่คนอื่นเเล้ว คนอื่นก็ไม่รู้ว่ามันเป็นใคร ผมมาคิดๆดู มันเป็นเด็กรึป่าวนะถึงได้ทำไรตามใจชอบเเบบนี้..เป็นผีน่ะไม่ว่าหรอก เเต่คำพูดคำจาน่ะอย่าให้เเรงมากนะครับ ทุกคนน่ะก็มีพ่อเเม่กันทั้งนั้นเเหละ..
    ขอบคุณพี่มาร์คมากครับที่เข้ามาช่วยดูเเล..