ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Logo ฝากให้พี่มาร์ค
  • ก่อนอื่นขออภัยที่กว่าจะได้เขียนและส่งให้ครับพี่(ด้วยภาระแต่ละวันยุ่งเหลือเกินจนลืมไปเลย)

อันนี้เป็นดรออิ้งคราวๆ สามารถเอาไปตกแต่งด้วยโปรแกรมอีกที เลือกลงสีที่ชอบได้เลยครับ(แล้วค่อยจัดแบบเต็มๆให้ครับ)

ส่วนไฟล์รูปใหญ่ส่งให้ทางอีเมล์ pitbullzone@hotmail.com

ที่นำนำมาลงในที่นี้ ให้เพื่อนๆได้ลงความเห็นให้ด้วย และมีเวลาอีกจะเพิ่มเติมให้เรื่อยๆครับ..:m047:
    ไฟล์แนบ
    1214.jpg 52K
  • :m001:
    ไฟล์แนบ
    138.jpg 62K
  • :m010:
    ไฟล์แนบ
    1113.jpg 60K
  • :m072:
    ไฟล์แนบ
    147.jpg 49K
  • :m102:
    ไฟล์แนบ
    155.jpg 37K
  • ฝากupเจ้า Riches Monster ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    071120101389.jpg 66K
    IMG_55102.JPG 117K
  • :063::063::063:.......................ไม่ต้องบรรยาย :019:
  • :021:น่ารักชะมัดเลย......
  • ตอนนี้ได้โลโก้เว็บแล้วครับ คืออันนี้ที่ขึ้นป้ายตอนงานปีใหม่
    แต่แบบที่ทำส่งมาก หากสมาชิกชอบก็จะเอาไปทำเป็นเสื้อให้ครับ
  • :015:ด้วยความยินดีครับพี่ ไม่สงวนลิขสิทธ์อยู่แล้วครับ ได้ทำเสื้อผมจะได้ซื้อมาใส่บ้าง55
  • รูปที่4
    ผมขอยืมไปจิ้มไว้ที่หลังหน่อยได้มั้ยครับ

สวยดีชอบๆๆๆ
  • โอโห้ เอาไปจิ้มใส่หลังเลยหรือ
  • โห้ เอาซิครับ อย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูกันบ้างครับ
  • ครับ^^

อาจจะแก้แบบนิดหน่อย(ไม่คาบกระดูก)
    เส็ดแล้วจะเอามาให้ชมครับ

ตรงคำว่าpitbullzoneนี่ผมเอาไปด้วยไม่ว่ากันน่ะครับพี่มาร์ค
  • ด้วยความยินดีครับ
    ถ้าจะเอาโลโก้พิตบูลโซนไปเลย ก็ยิ่งยินดีครับ
  • สวยครับ
  • รบกวนคุณrockket ส่งไฟล์รูป
    แบบไม่ย่อยมาให้หน่อยได้มั้ยครับ

ส่งมาที่เมล wartop_zahi@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:o030:
  • ok รูปที่4น่ะครับ เตรียมรับได้เลย
  • จิ้มใส่หลังเลยหรือหมอ
  • ไว้อัพเดทให้ดูครับ

ช่างลงมาจากเชียงใหม่วันที่20
    คงได้เจ็บตัวกันบ้าง