ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่ 27 ไม่ว่าง มานอกรอบกับผมไหม...

จัดนิวสลูบี้ไห้ไปเลย ห้าๆๆๆ

ผีไม่กลัวคัฟ บูม พี่ตั้ม กลัวสิงจะขย้ำผีอะดิ

กร๊ากๆๆๆ
  • มีของดีไม่บอกกันเลยนะ นายคี
  • แมร่ง แมนยู กรูว่าอ่อน สิงห์ กรุว่าไม่เท่าไหร่

แต่หงส์ กรูสิ แมร่งปวกเปียกเลยสาดดดดดดด..........ฤดูกาลนี้จะรอดมั้ยเนี่ย..........
  • :o018:คุยไรกันวะๆๆๆๆๆๆๆ:o018:
  • 27 มันเป็นวันอาทิต
  • ตาบอย แมร่งมั่ว..

ลองไปดูปฎิทินใหม่..
  • 25 อือไม่มัวแล้ว
  • จัดไปพี่แมท....

ขอดีเพียบคร๊าฟ

พี่บอยวันไหนแน่แว๊......

พี่หล้าน้องเปงกำลังใจไห้เป็ดน้ำแดง........ห้าๆๆ
  • >>>> 555.. พี่บอยแกล้งมั่วใช่ไหมพี่ หรือมั่วจริงอะ ผมระงงเลย....................
  • >>>> วันนี้ที่บ้านพี่เลยคุณคีน้องรัก..........................
  • ตกลงวันที่ 25 นี้ชิ มิ เพ่บอย ถือว่าฉลองคริสมาสต์ไปเลย

เมอร์รี่คริสมาสต์ คร้าบ
  • ตื่นแล้วจร้า....
  • เหยมันตรงกับงานพาหินปล่าววะ
  • เอ่อ ท่านประธาน เครียวันให้เด็ดขาดเลยคับ

ยังงงกับวันที่ คุประธาน เอาลงไม่ทราบว่ายังไงคับ

ออกมาเครียข่าวด่วนคับ ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • หล้า มาแล้วครับผลหารประกบคู่ รอบ 16 ทีม สำหรับบอลถ้วยใหญ่ (ที่มีแต่ทีมเก่งๆได้ไปเล่น ย้ำทีมที่เก่งๆเท่านั้น:013:)

โรมา (อิตาลี) พบ ชัคเตอร์ โดเนตส์ (ยูเครน)
    เอซี มิลาน (อิตาลี) พบ ท็อตแนม ฮ็อทสเปอร์ (อังกฤษ)
    บาเลนเซีย (สเปน) พบ ชาลเก 04 (เยอรมนี)
    อินเตอร์ มิลาน (อิตาลี) พบ บาเยิร์น มิวนิค (เยอรมนี)
    โอลิมปิก ลียง (ฝรั่งเศส) พบ รีล มาดริด (สเปน)
    อาร์เซนอล (อังกฤษ) พบ บาร์เซโลนา (สเปน)
    โอลิมปิก มาร์กเซย์ (ฝรั่งเศส) พบ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) เต็ง1:057::057::057::057::057:
    โคเปนเฮเกน (เดนมาร์ก) พบ เชลซี (อังกฤษ)

ป.ล. ขอคุยเรื่องอื่นบ้างนะท่านประธาน :015:
    ไฟล์แนบ
    ucl.jpg 44K
  • :o034::o034::o067::o034::o034:
  • >>>> ฟุตบอลไม่ชอบเตะ แต่ผมชอบเตะนักฟุตบอล 555............
  • เออ.........พี่ตั้มผมมันแค่ว่าที่แชมป์ยูโรปา คร้าบบบ.............
  • >>>> ตื่นได้แล้วมาเปิดบ้านให้แล้วนะคราบ.............................
  • พี่เต้มาเปิดบ้าน.......งั้นผมมาเปิดประตูให้ละกัน...ฮิ้วๆ
  • บูม น้องชายสบายดีนะน้อง
  • สบายดีคับ พี่เป้ พี่ชายที่เคารพ รัก

ที่ คอนหวันนาวเปล่าคับ พี่ปูเป้ แคนแนล

:062:
  • ไปไหนกันหมด ไม่เฝ้าบ้านเดี๋ยวหมาหายนะ..
  • มาเฝ้าแล้วจร๊า พี่ศักดิ์

หวัดดีพี่ๆๆ......น้องๆๆ

โย่วๆๆ
  • คี ตอนนี้ ทำนาเสร็จยังคับ

เห็น เก๋าโต้ง บ้างเปล่าคับ คิดถึงมันวะเพื่อน

ถ้าเจอมันบอกด้วยว่า บูม ฝากความคิดถึงให้เพื่อนนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

และอีกอย่างอย่าลืมให้ เก๋า เขาทานยาด้วยนะคับ ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • :o001:วันที่ 25 ล้าน% คับพี่น้องไม่มั่วแล้ว งานมันเยอะจำวันเดือนไม่ค่อยได้ แต่ชัวคับ 25 25 25 25 คับ เรื่องที่บอกให้ผมคุยนะบอลผมไม่รู้เรื่องเลยไม่อยากคุยคับเดียวจะไปปล่อยไก่ให้คนอื่นรู้อีกเดียวเขาจะหาว่าโง่คับ ปล.คริสมาสคับบ้านผมมีเบีย 1 ลังคอยท่านอยู่คับพวกน้องก็นำอาหารมากันก็แล้วกันใครอยากกินไรก็นำมาเองคับ จะได้มาคุยกันให้มันทุกเรื่องเลยคับ อย่าลืมนำเงินค่าจัดงานของเรามาให้เจ๊ดาด้วยนะคับพี่น้อง เจ๊ดาจะได้ไปจองคิวค่าห้อง VIP ไว้เลยเพราะวันนั้นตรงกับวันเด็กพอดีคับเพราะที่นี้เขาจองกันข้ามเดือนเลยนะคับ พี่น้องพวกเราจะได้ไม่พลาดงานมันๆๆ แล้ววันที่ 25 ให้ทุกคนใส่เสื้อสีดำมานะคับผมจะถ่ายรูปทุกคนทำเป็นไวนิลในงานแล้วจะเป็นไวนินที่จะใช้ในงานทุกงานตลอดไปคับ จะเป็นรูปพวกเรายืนเรียงกัน แล้วด้านหลังก็เป็นแบกกาวลายไฟโดยมีพวกเรายืนเรียงกันอยู่ข้างหน้าคับ แล้วตัวชื่อชมรมพิทบลู พิด,โลกก็อยู่ด้านบน ด้านอาจจะเป็นชื่อที่เป็นภาษาอังกฤษ เป็นชื่อของแต่ละคนคับ แค่คิดก็แหล่มแล้วๆๆๆๆๆๆ คับอย่าลืมเสื้อสีดำนะคับพี่น้อง:o034:
  • โอ......เค................ รับทราบ ครับ
  • พี่บูมค๊าบบบบบบ
    เป็นงัยมั่งพี่ติดมั้ย
    ของผมวันนั้นนังไดน่าขุดที่นอนมันตั้งแต่สี่โมงเย็นจนถึงตีสามไอ้เรา
    ก็นั่งเฝ้าทั้งคืนสุดท้ายหลับซะงั้นสรุปว่าท้องลมคับ55555
    ท่านประธานบอยคับได้ข่าวมาว่าท่านแกะสติ๊กเกอร์สวยมากขอเบอร์พี่หน่อยคับ
    อยากให้พี่แกะลายพิทบูลเอาไว้ติดรถหน่อยคับ
  • 0855934744 คับ..........
  • เหยตื่นได้แล้วคับ ไปปล่อยหมาไปขี้กันเร็วขี้เต็มกรงแล้วคับพี่น้อง
  • >>>> สวัสดีตอนเช้าๆ...
  • พี่น้องชาวพิษณุโลก มีค่าใช้จ่ายอะไรให้ช่วยในวันงานบอกได้นะครับ อย่าแบกรับภาระค่าใช้จ่ายไว้คนเดียว อยากเสริม เติม แต่ง ต้องการอะไรเพิ่มในวันงาน บอกได้เลย ไม่ต้องเกรงใจนะครับ เราชาวพี่น้องนครสววรค์ยินดีพร้อมช่วยและยืนเคียงข้างท่านเสมอ:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_64103.jpg 112K
  • ไม่อยากได้อะไรหรอกแค่พี่มี....:033:....แค่นี้พวกผมก็มีความสุขแล้วคับพี่
    ปล.อัปเดชรูปมาให้ดู ใกล้เถินแล้วคับนี้ขนาดยังไม่ 100 % นะ
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 97K
    028.jpg 98K
  • รับทราบคัฟ พี่บอย

เพิ้ลโต้งไปแปดริ้วไปแล้วจร๊า เพิ้ลบูม

คงอีกนานกว่าโต้งจะมา........จบรายงานข่าว

ห้าๆๆๆ
  • งานพิดโลก วีซ่าผมผ่านเรียบร้อย...(น้าบังผ่านรึยัง)

เดี๋ยวขอไปก่อนกลับที่หลังเลยละกันนะท่านบอย...

ชดเชยหน่อย หลังจากพลาดมาหลายงานแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    13032010(007).jpg 28K
  • เปิดกระทู้ เจอแต่ข้อความที่ทำให้มีความสุขจังคับ

ยินดีต้อนรับ คณะท่าน คับผม

ขอบคุน ป๋าบัง มากคับ สำหรับน้ำใจของพี่ที่มีให้น้องๆ พิด"โลกคับ ขอบคุนมากคับ

:063::063::063:
  • ยินดีต้อนรับพี่ๆน้องๆทุกคนคับ
  • บ้านนี้คุยไรกันว่ะ เสียงดัง คนจะนอน
  • พี่เติ้ลมันเก็บกดมานาน.เตรียมรับมือประธานพานหินให้ดีนะจ๊ะ
  • จัดหนักๆมาเลยเพ่
  • ...พี่บอย เป๋ายังไม่ได้ไปรับเค้ามาบ้านเลยค่ะ...
    ...ยังอยู่กับพี่อร อยู่เลย 5555+++....
    ....เดียวไปรับเมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาให้ดูนะจ๊ะ..
  • พี่บอยวันที่25หรอคร๊าฟพี่วันที่26ได้ไหมอะคับ25ผมไปงานรถอะคับพี่
  • ไม่ได้แล้วอ่ะน้องต้องเข้าใจด้วยน่ะเพราะพี่รับปากทุกๆๆคนไปแล้วอ่ะ
  • :020:สวัสดีครับพี่ บอย และพี่ๆเพื่อนๆพิษณุโลก เจอกันตามนัดแน่นอนครับผม:031:ฮา++++ คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1592.jpg 89K
  • คับพี่ไม่เป็นไรคับผม
  • เขาใจเนาะส่วนรวมต้องมาก่อนนะคับ ฮอนด้าไม่ว่ากันนะไอ้น้อง เอาเป็นวันที่ 8 เลยระกันเนาะ
  • :001::001::003::001::001:
    ไฟล์แนบ
    154943_184953521521941_100000218844424_694715_5737131_n3.jpg 89K