ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ลามก ลามก ลามก ลามก ลามก ลามก........เค้ารับมั่ยดั้ย..........:o007::o007:
  • :o014:สงสัยจะแห้ววะเหล้าสาวชงเหล้าอะ เพราะเมื่อวานไปติดต่อเรื่องแพ เข้าบอกว่าที่ร้านมีเด็กเซริฟอยู่แล้ว:o014:
  • เดีวยจะแจ้ง ให้ฟังกันนะคับ อาหาร 6 ชุด 8 อย่าง เป็นเงิน 6800 บาท ไม่รวมค่ามิกเซอ น้ำแข็ง โซดาขวดละ 12 บาท โค๊ก ค่าห้อง และคาราโอะ ใหนจะค่าเด็กอีก แล้วพี่ขอเข้าทำลาบไปเสิมอีก กัวจะไม่พอกินกัน คำนวนแล้วยอดทั้งหมด น่าจะตกอยู่ที่ 13000 บาท ชี้แจงแบบนี้แล้วคงไม่มีใครสงสัยอะไรอีกนะคับ ผมโปรงใสตรวดสอบได้ ถ้าใครจะช่วยส่วนต่างที่เหลือก็บอกได้นะคับ เพราะทุกคนก็ช่วยในส่วนของตัวเองมาแล้ว ที่เหลือ พี่เป็นคนหน้าใหญ่เดียวจัดการเอง ยอดที่เราเก็บจากสมาชิกของเราได้ 5000 บาท รวมผมแล้วนะคับ ปล.งานนี้มันแน่คับใครไม่มาแล้วจะเสียใจ
  • :o001:ที่ผมออกมาชี้แจงพวกพี่น้องเราจะได้สบายใจกันคับ ตัวผมเสียเงินไม่ว่าแต่เมียด่ายันลูกบวดเลย :o061:เจ๊ดา:o061: บอกเท่าไรไม่อันแต่อย่าให้ พิด
    ลโลกเสียชื่อ:o010:
  • ลืมบอกไปว่างานนี้มีเค้กและของขวัญรับขวัญหลานให้พี่บังอีกด้วยงานนี้เจ๊ดาจัดการให้อ่ะ....
  • วันนี้ห้นที ต้องไปทวงตัง ไอ้เพิ่ลเวง ซะแล้ว

ได้ตังค์แล้ว จะเอาเข้าไปให้เด้อ............
  • อยา่กไปจังคับต้องทำไงมั่งคับ ฮ่าๆๆๆ งานคงใหญ่น่าดูเลยนะคับ โปร์โมทน่าดูเลยคับ

เจอกันวันงานคับ พี่น้อง
  • ...พี่บอย...
    ...เป๋า กับ บ๊อบบี้ มีชูชีพส่วนตัวแล้วจ๊ะไม่ต้องพกไป :o023::o023:
  • หน้าใหญ่ใจโตจังนะมึง ไอ้เหี้ยมึงจะป่าวประกาศให้คนอืนรู้ทำไมว่ามึงออกมากกว่า แทนที่มึงจะประชุมกันภายในกลุ่ม แล้วมึงทำแบบนี้มึงคิดว่าสมาชิกในกลุ่มมึงเค้าจะคิดกันยังงัยไอ้เหี้ยไม่มีความคิดเลยนะมึง ชอบทำให้กลุ่มอื่นเค้ารู้เหรอว่ากลุ่มมึงไม่สามัคคีกัน ไอ้เวอร์จัดงานเสียเวอร์เลยนะมึง เป็นผู้ใหญ่เสียป่าว ทำตัวเป็นเด็ก ทวงเงินสมาชิกในบอร์ด ไอ้ควาย กูจะคอยดูมึงและจะด่ามึงเป็นผีตามหลอกมึงเหมือนที่มึงชอบเสือกไปเรื่อย ไอ้หน้าใหญ่
  • ไอ้ผีตัวบนมึงก็อีกแหละชอบเสือก มีกระทู้พิกโลกเอาไว้คุยกิจการภายในกลุ่มพิดโลกก็ถูกแล้ว แล้วมึงมาด่าเขาในกระทู้ทำไมมึงไม่โทรไปด่ามันตรงๆ นี่มึงมีเจตนาจะประจานเขาเหมือนกันแหละไอ้หมาหางกุด
  • ว้าย..บ้านนี้มีผีอีกแระ...
  • งานเข้าซะแล้วคับ

นี้พวกผมก็คุยในกลุ่มนะคับ พี่ผี นี้มันบ้าน พิด"โลก คับ ไม่ได้ไปคุยที่บ้านใครเขาเลยคับ

ถ้า คุนบอย เขาไปคุยที่ บอดร์ใหญ่ก็ว่าไปอย่าง พี่ผี จะด่าเขา ผมจะไม่ยุ่งเลย แต่นี้ เราก็คุยกันในกลุ่ม พี่ผี ก็น่าจะเข้าใจเนอะ

เรื่องนิดๆเอง พี่ผี ก็ใจเย็นๆคับ เราคนกันเองทั้งนั้น และที่สำคัญ เราคนไทย ด้วยกันคับ

มีพิท มีเพื่อน คับ
  • ก็คงเป็นแฟนคลับของ คุนบอย เขาคับ พี่สัก ฮ่าๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:
  • แฟนคลับของตาบอยน่ากลัวจังเลยว่ะบูม
  • บูมสบายดีหรือป่าวครับ ...
    ไม่แน่ใจว่าแฮนด์ค๊อกปล่อยออกไปแล้วใช่ไหมครับ
    ซันนี่ หรือ กูเกิ้ล ยิ่งมอง ยิ่งสวย เหอ เหอ
  • ที่ผมออกมาบอกในบอดก็เพราะจะได้เข้าใจตรงกันทุกคนคับ ไอ้ที่บอกให้คุยนะๆคุยกันตั้งแต่ชาติที่แล้วๆคับ แล้วที่ผมอธิบายค่าใช่จ่ายให้น้องๆเข้าใจนะ จะได้รู้ว่าเงินทั้งหมดเอาไปทำไรบ้างคับ โปรงใสคับ แล้วที่คุณ ผีว่าผมเวอร์นะเพราะการจักการสถานที่ไม่มีเลยต้องไปจัดที่นั้นคับไม่ได้เวอร์อย่างที่คุณ ผี คิดแล้วที่น้า ผี ว่าผมหน้าใหญ่นะเรื่องจิงผมไม่เถียงคับใหญ่จนจะเข้าประตูบ้านตัวเองไม่ได้อยู่แล้ว เพราะอะไรผมถึงหน้าใหญ่ เพราะการจัดงานก็ต้องมีค่าใช่จายคับผมได้เลียลายน้องๆทุกคนมาแล้วแต่มีบางคนที่ยังไม่ได้ให้เพราะติดธุระอันนั้นไม่ว่ากันคับ ค่าใช่จายที่เลี่ยลายน้องๆๆมันมาไม่พอที่จะจ่ายคับ ผมที่เป็นประธานหรืออีกในหนึ่งก็คือพี่ใหญ่คับ ผมก็ต้องรับผิดชอบส่วนที่เหลือคับ หรือพี่ ผี จะแปลงกายเป็นคนมาออกตังให้ผมหรอกคับ คงจะยากคับเพราะแค่ใจยังไม่กว้างพอเลยเรื่องเงินคงจะยากกกกกกกกกกก คับที่ผมทำทุกอย่างทุกเรื่องผมปรึกษาน้องแล้วจึงทำไม่ได้ทำเองหรือถือว่าตัวเองเป็นประธานอะไรหลอกคับ จิงๆแล้วประธานมันเป็นแค่หัวโขรนเท่านั้น แล้วแต่ใครจะคิดอย่างไง แต่สำหรับผมมันไม่ได้มีความสำคัญเลย เป็นพี่ที่รักน้อง ไม่เอาเปรียบน้อง ฟังคำตักเตือยจากน้อง แล้วรับฟังทุกปัญหาของน้องๆก็พอสำหรับผมแล้ว เอาไปคิดใหม่นะคับพี่ ผี ปีใหม่แล้วทำตัวใหม่นะคับ อาจจะมีสิ่งดีๆๆๆๆ เข้ามาหาตัวเราก็ได้อย่างน้องก็เพื่อนที่ดีและน้องๆๆที่รักเราก็ได้...........................................................................................................ปล.ทำเพราะรักในสิ่งเดียวกัน
  • คริ คริ หน้าใหญ่จนเข้าประตูบ้านไม่ได้ เพ่ บอยคิดได้งัยวะ.......ชอบๆๆๆๆ
    เค้าจะคุย จะบอกไรกัน มันเกี่ยวไรกับผีวะ นี่มันบ้านใคร หัดดูมั่งนะ
    ไม่ถูกกาลเทศะ ละเมริงงงงง...........
  • หน้าตาผมและการพูดจาอาจจะไม่ค่อยดีแต่อย่าวัดคนที่หน้าตาหรือวาจานะคับ วัดคนที่การกระทำและระยะทางคน ลองเอากลับไปคิดนะคับ ขนาด พิทบลูหน้าตาเป็นอย่างไงคนที่ได้สำพันธ์กับมันยังรักมันและเลี้ยงมันเปรียบซะเหมือนลูกก็เพราะอุปนิสัยที่สวนทางกับหน้าตา คนที่แกล้งทำดีผมเชื่อว่ามันดีได้ไม่นานแน่นอนคับ สันดานที่ไม่ดี เดียวก็ออกมาคับ ผมเชื่อว่าเอาชนะอะไรคนเรา(อาจ)เอาชนะได้คับ แต่เอาชนะใจตัวเองนั้นมันยากเย็นแสนเข็นนัก...............................................................ปีใหม่นี้ขอให้ทุกคนมีความสุขกับสุนัขที่คุณเลี้ยงมันและอาจจะให้ของขวัญมันบ้าง แต่ผมบอกได้เลยว่าของขวัญที่ดีที่สุดสำหรับมันก็คือเจ้านายที่รักและเลี้ยงมันเปรียบซะเหมือคนในครอบครัวคับ:o034:
  • ตอบได้ดี ท่านประธาน

:063:
  • พี่บอย พักเรื่องราวกับผีแป๊บนะพี่
    มะวานให้หมอมาดุอาการไอ้เบ ที่บ้าน
    เท้าหน้ามันเหม็นอับๆ เน่าๆ หมอบอกว่ามันเป็นน้ำกัดเท้า+เชื้อรา
    เค้าให้ใช้ทิงเจอร์ไอโอดีผสมน้ำแล้วแช่ไว้ 1 นาที ประมาณ 2-3 อาทิตย์ จะดีขึ้น
    ถ้าพี่เจอหมออุ้ย ถามให้มั่งดิพี่ ว่ามีอีกวิธีมั้ยที่ทำให้มันหายเร็วๆน่ะ
    สงสารมัน มันนอนเลียบ่อยๆ เฮ่อออออออออออ..........
  • สบายดีคับ พี่เปรม แล้ว พี่เปรม ล่ะสบายดีปะคับ หวัดดีปีใหม่คับ พี่เปรม

โทมาหา น้อง บ้างดิ เงียบไปเลยนะ

แฮนค็อก ปล่อยให้ พี่ ที่ตลาดไปเลี้ยงแล้วคับ (คนที่ได้แฮนค็อกไป คุ้มเกินคุ้มคับ พี่เปรม)

เราเลี้ยงหมาเราดี หมาเราก็ตอบแทนเรา ดี แบบนี้ล่ะคับ พี่เปรม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอลุ้น คู่นี้คับ พี่เปรม เจอกันแน่นอน คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_81283.jpg 121K
    1962.jpg 116K
  • เห็นด้วยกับผีตัวบนสุด (ทำไป เพื่ออะไร )
  • :008::008:แจ้งทราบ..แจ้งทราบ..:008::008:

ใครต้องการ BOX ใส่สุนัขสำหรับเดินทาง

ขนาดยาว78 x กว้าง59 x สูง59 (ของใหม่)

ราคา 2,000 บาท แจ้งด่วน 089-9075755

ได้โปรโมชั่นมาจำนวนจำกัดครับ...
    ไฟล์แนบ
    1162.jpg 109K
  • เรื่องที่พูดก็ไปหมดแล้วถ้ายังไม่เข้าใจก็พอ ผมพยามจะทำความเข้าใจกับพวกคุณแต่คุณไม่พยามจะเข้าใจผมเลยก็ทางใครทางมันแล้วกันคับ
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 100K
  • กรง " Knock Down " ถอดประกอบได้...

กรงเหล็กสีเทา พื้นตะแกรง มีล้อ มีถาดรอง

>>> ยาวxกว้างxสูง

>>> 79x48x64 = 1,900 ฿

>>> 94x59x77 = 2,500 ฿

>>> 108x76x89 = 3,200 ฿

>>> 122x78x93 = 4,000 ฿
  • พิษณุโลกคึกคักอีกแล้วครับท่าน5555555
    ไฟล์แนบ
    15082010137.jpg 78K
  • ถูกต้องคับ ป๋าเจี้ยบ

:063:
  • อ่า หวัดดียามเย็นๆๆจร๊า
  • หวัดดียามเย็นคับ เพื่อนคี

โชคดี ปีใหม่คับ เพื่อน
  • สบายดีครับบูม ... หยุดปีใหม่ เมาหลายวันเลย
    เดียววางแผนไปพิดโลกอยู่ครับ อาจช่วงสิ้นเดือน
    เผื่อว่าง ออกไปนั้งจิ๊บเบียร์กันสักเล็กน้อยครับ เหอ เหอ
  • จัดไปอย่าให้เสีย คับพี่เปรม

:063::063::063:
  • อืม ป๋าเจี๊ยบเอา พระมากันผี หราครับป๋า.....
    เฮ้ย บูม กินเหล้า กินเบียร์ กับเขาด้วยรึ งัย.........
  • ดีคับบบบบ เป็นไงคับผมแม่งโดนผีหลอกตลอดแต่ก็มีสีสันดีคับ มันเงียบๆๆคุยกันเองก็ไม่มีไรจะคุยกันแล้ว ชิมิ ผมบอกเลยนะคับว่าผมไม่กัวคับผมคิดว่าผมทำดีแล้วและรับฟังทุกคนด้วย ไม่ได้บ้าอำนาจอย่างที่ใครพูด จิงใหม่คับน้องๆๆ บอกพวก ผี ๆๆเข้าหน่อยสิว่าพี่พูดเป็นเรื่องจิง ใครเชื่อให้กด :063: ใครไม่เห็นด้วยให้กด :064: คับแสดงแสงยานุภาพกันหน่อยคับ พิด,โลกทีม
    http://www.youtube.com/watch?v=s6N7oKQwd9k
  • :018:เอ๊ะ ใครมาบ่นไรวะ.......:063: แผล่บๆ
  • >>>> เอาไปเลยจัดให้.....:064::064::064: ฮา...........ๆ อะล้อเล่น ต้องอย่างนี้.....:063::063::063: จ่ายมา 3,000 บาท
  • จัดไป :062::062::062:
  • พร้อมกันรึยังคับพวกเราโย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้ายพิด,โลกเอาไว้ก่อนเน้องวดหน้าคอยทำงบหมดวะ 5555555 เอาเป็นป้ายต้อนรับไปก่อนนะจะน้องๆๆ เพราะไม่ครบประชมรูปพวกเราไม่ครบกลัวทำมาไม่สวย
    ไฟล์แนบ
    100-200 CM.jpg 101K
  • สวยดีพี่
  • :005:แล้วเจอกันครับทุกท่าน:005:
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • ล้อจะหมุนแล้วเนี่ย....
  • :o007:อะไรจะเร็วขนาดนั้นพี่:o007:
  • เซี่ยนปั้ด.............
  • พุ่งนี้เจอกันคับพี่บอยยย และเพื่อนบูม
  • จะไปแล้วนะ..
  • โอโห้ใจรักจิงๆๆนะเนีย กระจะมาเมาแต่หัววัยเลยรึพี่
  • go to pitsanulok:029::062:
  • เค้าไปก่อนล่ะนะ...(เก็บกด)