ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 9เดือนมีล่ะ ปีป๋า๋ยนี้ก่าเซาะก่อน:m021:เอาตัวไดมาดับดีหาาาาาาา มันนัก:m108::m108:
  • 555
    น้องบ่าไปล่ะ...ก้าป่ะอ้ายเก่งคนเดียว...ก่ะอิดล่ะ...
    กู้แข่งคนสำคัญเลยหนาคับนี้
    :013::013::013:
  • พีีตาย บ้านพี่มีโซ่หนาๆ บ่ ขอซื้อหน่อยยย เอายาวซัก50ซ.ม ครับ
  • หนิง...ยังไงจะดูให้น้าาาาาาาาาา
    รู้สึกเค้าจะขายเปนกิโลนะ...
  • อู้เล่นบ่ดายเน้อคับต่าย ผมบ่มีหมานักขนาดนั้นคับ แซวเล่นม่วนๆบ่ดายเน้อออออออออ
  • -ต่ายๆ ถามแต้ๆนั้นมันรูปอะหยังนะ ดูบ่อออกเลย
    วันเสาร์เจอกันนะพี่น้อง
    -ต่ายมันเอาตัวไหนมาซุ่มนะ ไข่ฮู้จังเลย
  • เดียว...งานประกวดจะรู้เอง....
    ส่วนรูป...คลิกขวาตรงรูป...แล้วเลือก
    คำว่า...ดูพื้นหลังงงงงงงง
    ส่วนตัวที่ซุ้ม...รู้แล้วจะ........................
    :013::013::013:
  • อ่อ เห็นละต่าย แบบว่าอยากรู้จริงๆอะ
    ขอเดานะว่าเป็นหมาซุ้มพี่สมพงษ์ (เดิม) แน่เลย แอบไปเอามาป่าว เดานะเดาๆ
  • ของอ้ายสมวันนี้ยังเห็นมีตี้บ้านครบอยู่เลย
  • พี่ต่ายอย่าลืมดูโซ่ให้ด้วยนะ ถ้าเอาไม่ถึง กก ขายเปล่า ได้ได้มาใส่คอเฉยๆ
  • ฝากให้คุณอุ๋ยด้วยครับ

รูปปัจจุบันรอซักครู่ ตากล้องยังไม่กลับมาเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    new33.jpg 23K
    new34.jpg 49K
    Primetime12.jpg 85K
  • เดียว....ไม่ใช่แล้วเห็นมั้ย
    พี่เก่ง...ยังเห็นว่า่ครบ...
    อย่าเดาเลย...วันประกวดรู้เองงงงงงง
    หนิง...
    อืมๆๆๆจะดูให้...ใส่คอใช่มั้ยอ่ะ
  • อัพพพพพ ตื่นกันยัง
  • ปี้น้อง วันพูก เมื่อวัน ไม่ว่างเน้อ เอาลูกไปแข่งคณิตคิดเร็ว เจียงใหม่แล้วเมื่อได บ่ฮู้
    ไฟล์แนบ
    DSC02315.jpg 94K
    DSC02358.jpg 85K
  • ชุดนี้ของพี่สมพงษ์เหรอครับ
    อายุกี่วันแล้วอ่ะครับ
  • นัททททท
    รับโทรสับที่คราบบบบบบบบบบบ
    :016::016::016:
  • -อ้ายสมพงษ์ ตอนเย็นๆก็ได้ครับ อยู่กันจนถึง 3 ทุ่มปุ้นนา ถ้าอ้ายกี่โมงก่ารอครับ
    -อ้ายเก่งๆ บ่อลองมาแอ่ว ลำปางผ่อสักเตื่อก่าอ้าย สาวงามหนาาาาาา........
    -ต่ายๆ พอเดาออกแล้วอะแต่ไม่บอก เดี๋ยวถามอ้ายเก่งก่าได้ .......55555+
  • เงียบจริงวะ
    ต่ายๆเมาแล้วกะ
  • ว่าจะจวนอ้ายไปแอ่วอยู่แต่วันพู้กลูกชายมีงานแสดงตี้กาดสวนแก้ว งานเริ่ม3โมงกว่าจะจบการแสดงยาววววววแน่ๆคับไว้ครั้งหน้าก่อนเนาะ แต่ผมไปลำปางทุกเดือนอยู่แล้วคับ แฟนทำหนังสือโฆษณาต้องไปแจกแถวร้านกาแฟ เสริมสวย เต้นรถ ธนาคาร อยู่แล้วคับแต่ไปเช้าเย็นกลับคับผม วนแถววงเวียนนาฬิกากับไก่ตัวหย่ายยยยๆ555555555
  • อ่าวมาอู้ตวยกลับเงียบซะงั้น:025::025:
  • ครับอ้ายเก่ง รอบหน้าอย่าไปลืมเน้อ 55555(หมายถึงอย่าลืมเอาหมามาแอ่ว)
  • เอาหมาผมไปโวยวายกะคับ ได้เลยจัดให้คับหนิง
  • ว่าแต่ลูกหมาอ้ายสมพงษ์สายกัดเหรอครับนั้น
  • สายกัดก่ะคับกัดกั๋นหมดบ้านเลย อ้ายบอกว่ามันขนาดดดดดดดดดด ล่อเล่นเน้ออ้าย อิอิอิอิอิอิ
  • วันนี้ท่าจะบ่าไดไปหาเน้อหมู่เฮาาาาาาาาา
    งานหนัก.......
    อิดอ่อน...หมด.....
    :024::024::024:
  • เิอาบ้านนี้ถ้าจะเมาแหมะฮ้ากเนาะ งานรร.ลูกชายเพิ่งเลิกแล้วมาทักทายยยยยยย5555555
  • ตื่นยัง อัพๆๆๆๆๆๆ
  • บ้านนี้เปิ้นบ่ะลู๊กกั๋นเตื่อก่า 5555+555
  • ต่ายๆ เอารูปมาอัพๆๆๆๆๆๆน้อยก่า อาวุธลับนะ ไข้หันๆ
  • หนิงบะใจ้สายกัดเน้อ กัดตลอดวันยันค่ำ 55
    ไฟล์แนบ
    DSC02362.jpg 83K
    DSC023672.jpg 91K
  • งามๆ แต้อ้ายสมพงษ์
    เดียวนี้ เปลี่ยนไปเล่นสายกัดแล้วกะ อ้ายเฮา
  • เงียบอีกแล้วบ้านเรา
  • รายงานตัวคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • อัพๆๆ ก่อนนอน
    ตื่นเต้นๆ รอดูเซอร์ไพรส์นะต่าย ว่าจะเด็ดจริงป่าว
    อย่าทำข้อยให้ผิดหวังละพี่น้อง เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ้ายสมพงษ์ ลูกหมาลูกตัวไหนครับ
  • เดียว....
    พอดีถามเรื่องไทโก้...กับพี่เค้าถ้าเทียบกับตัวนี้...
    พี่เค้าบอกว่า...จูงมาใส่กันก้อได้....
    5555555555555555
    แต่ไทโก้มีดีกรีที่ดีกว่าเฉยๆ.......
  • สายกัดตัวไม่ใหญ่ น่าจะเล่นอาไรอาไรได้เยอะๆๆๆมันส์ๆๆ ใขฮู้แต้ก้าหนิง ความฝัน ต้องมีซักวัน
    ไฟล์แนบ
    angusADBAshow4-12-08.jpg 108K
    ripped.jpg 62K
  • ไม่เห็น ก็เลยบอกไม่ได้ว่าสวยป่าว ต่าย
    รีบเอามาให้ติชมมั่งดิ รูปก็ได้ อยากเห็นอะๆๆๆๆ
  • ฝากให้น้องผมดูครับ..........
    http://www.clipmass.com/movie/2139667555270180
  • ทำไมมมันเงียบอย่างนี้ครับ พี่น้อง
    ต่ายๆ อัพเดท ลูกน้องมั่งดิ อยากเห็นอะ
  • ต่ายมีดีแล้วซุ้มอ่ะ
  • อัพๆๆๆๆๆ
  • สวัสดียามเย็นครับ
    หายไปไหนกันหมดนิ
  • นั่นหละครับ เงียบเลย ต่ายๆๆๆๆ ซุ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ซุ่มฟิตหมากล้ามกันอยู่เหรอครับเนี่ย
    หายหน้าหายตากันหมดเ้ลย เอิ๊กๆๆๆ
  • แล้วก็เงียบกันเหมือนเดิม
  • เหมือนคุยกัน 4-5 คนเลยเนอะ ลำปางอะ ...หุหุห
    ไฟล์แนบ
    re-IMG_4166.jpg 100K
    re-IMG_4165.jpg 104K
    re-IMG_4185.jpg 104K
    re-IMG_4159.jpg 84K
  • ขอฟิตหมาหน่อยนะคราบบบบบบบบบ
    เดียวไปงานเจียงใหม่จะก้านอ้ายเก่ง
    555555555555555
  • ไปไหนกันหมด
  • m1มัน หมุกแดงใช่เปล่า ดูมันออกคล้ำๆ